ขอให้สิทธิ์ท่านที่พร้อมโอนก่อนนะคะ

ส่งฟรีแบบลงทะเบียนค่ะ

สนใจโทรสอบถามได้ค่ะ
LINE / what APP 088-088-0162 ฟ้า

ต่อรองได้ ถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ค่ะ แม่ค้าใจดีค่ะ

นัดรับได้นะคะ มัดจำ300บาทค่ะ ไม่มาริบมัดจำนะคะ แล้วจะเอามาเป็นส่วนลดสินค้านั้นๆ
BTS เอกมัย ห้าโมงเย็น ถึง หกโมงเย็น ค่ะ

NEW: CPS shoes (3)
ด้านล่างรองเท้าเป็นสีแดง สวยมากๆค่ะ
SIZE:39
ราคาพิเศษ 890บาทเท่านั้นค่ะ

NEW: CPS shoes (4)
ด้านหน้ารองเท้าเป็นหนัง ตัวรองเท้าและส้นรองเท้าเป็นผ้าซาตินอย่างดีค่ะ

NEW: Charles&Keith shoes 2
Color : black (เหลือ1คู่ค่ะ)
SIZE:38

ราคาพิเศษ 990บาทเท่านั้นค่ะ

NEW: PAZZION Flat shoes (diamonds)

ราคาพิเศษ 790บาทเท่านั้นค่ะ

NEW: H&M Flat shoes (flower)
SIZE:39 (available) / 38 (SOLD)

NEW: RABBIT รองเท้าเครือเดียวกับ CRAZY&CRAZY วางขายที่โรบินสันค่ะ

NEW H&M Party Dresscolor: rosa

SIZE:38

ราคาพิเศษ 1390บาท--> 890บาท เท่านั้นค่ะ

ด้านหลังค่ะ ใส่แล้วเป็นไขว้กากบาทนะคะ น่ารักดีค่ะ

สม็อกที่แขนด้านหน้าค่ะ

มีรูปจากเวบH&M ตอนใส่ให้ชมด้วยค่ะ credit H&Mค่ะ

NEW HARROD SIZE M

ASOS ZONE // ALL ITEMS ARE NEW ka
NEW: ASOSSmart Shorts In Paisley Print - White print / UK 12Waist 29/ Hips 38-39 SIZE:UK12

CREDIT รูปจากเวบค่ะ

Mini Skirt With Petal Hem - Yellow / UK 12Waist 29/ Hips 38-39NEW: ASOS
SIZE:UK12

ตัวนี้ไม่อยากแกะออกจากห่อนะคะ แกะแล้วห่อจะเสียหาย เลยไม่อยากแกะค่ะ เดี๋ยวลูกค้าได้ห่อไม่เรียบร้อยค่ะ

NEW: ASOS Bodycon With Cut Out Detail - Black / UK 12
SIZE:UK12
Bust 36/ Waist 28-29/ Hips 38-39

ราคาพิเศษ 1190บาทเท่านั้นค่ะ

THANK YOU SBN VERY MUCH KA