จัดหนัก !!! SRETSIS, DISAYA, KLOSET, MILIN, TOPSHOP, Versace for H&M ตัวหายากทั้งหมดค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    SecretAdmier's Avatar
    SecretAdmier is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    SecretAdmier's Bank Account
    • Bank Account 1: 152X2X8X9X
    • Bank Account 2: 032X3X0X0X
    • Bank Account 3: 020X4X5X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    2

Default จัดหนัก !!! SRETSIS, DISAYA, KLOSET, MILIN, TOPSHOP, Versace for H&M ตัวหายากทั้งหมดค่ะ

ถ้าสนใจสินค้า สามารถโทรหรือ whatsapp สอบถามได้ตลอดเวลานะคะ

081-8188655

ขออนุญาตให้สิทธิ์ คนที่โอนเงินก่อนค่ะ

ค่าจัดส่ง 60 บาท

ขอบคุณ SBN มากๆค่ะ
    Let's follow my bags, my fashion and my life via Instagram Username "LadyCream" na ka. See u !!! ^^

SecretAdmier is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

2

Default Re: จัดหนัก !!! SRETSIS, DISAYA, KLOSET, MILIN, TOPSHOP, Versace for H&M ตัวหายากทั้งหมดค่ะ

MUST HAVE !!! Topshop strip sun cute dress size UK10

ใส่ไปสองชั่วโมง ซื้อมา 3190 ขาย 2,500 ค่ะ

Milin เสื้อสายเดี่ยว ไหล่ตก สีม่วงนะคะ (ในรูปสีแอบเพี้ยน)

size US2 ขาย 4000

กางเกงเอวสูง Milin size US4 เข้าชุดสีดำ ขาย 3800

Milin เสื้อสายเดี่ยว เลื่อม สีเทา หรูมากๆ CHIC สุดๆค่ะ

ใส่ครั้งเดียว ซักแห้งเรียบร้อย ใหม่กิ๊ก

SIZE US4

ขายแค่ 3500

DISAYA BOW CARDIGAN

ใส่ครั้งเดียว ตัวนี้หายากมากๆค่ะ size UK6

ราคาเต็ม 8 พันกว่า ขายแค่ 5500

Milin Dress สีส้ม สวยมาก ใส่ครั้งเดียว

size XS แต่ไม่เล็กมากนะคะ เพราะเป็นเดรสหลวมๆโคร่งๆหน่อยค่ะ

ราคาเต็ม 9พันกว่า ขายแค่ 5500

รูปตอนใส่ของแม่ค้าเองค่ะ

TOPSHOP Crop Tee ไม่มีไม่ได้แล้วนะคะ

ของใหม่ ป้ายห้อย SIZE UK8 สีขาว

650 บาทค่ะ

SRETSIS SKIRT size uS4 ใส่ครั้งเดียว

ขาย 3500

SRETSIS เสื้อโบว์ ใส่ครั้งเดียว

size US2 ขาย 4500

ZARA Skirt size XS แต่ไม่เล็กนะคะ เหมาะกะคน size M

ของใหม่ ขาย 1200

เสื้อเกาะอก Zenithorial ลายจิวเวอรรี่ สุดฮิต

ใส่ไปครั้งเดียว ใหม่มาก เวลาใส่แล้วจะไม่สั้นนะคะ

ซื้อมาสี่พัน ขาย 2200

TOPSHOP Lace Peplum top

ของใหม่ป้ายห้อย ฮิตมากๆๆๆๆๆๆ

ขาย 1850 ค่ะ

DISAYA ลายหมู่ดาว สุดสวย หายากมาก

size UK6 ใส่ไปครั้งเดียว

ราคาเต็ม 6 พันกว่า ขายแค่ 3800 เข้าชุดง่ายมาก

Let's follow my bags, my fashion and my life via Instagram Username "LadyCream" na ka. See u !!! ^^

2

Default Re: จัดหนัก !!! SRETSIS, DISAYA, KLOSET, MILIN, TOPSHOP, Versace for H&M ตัวหายากทั้งหมดค่ะ

VERSACE for H&M Cuise Collection ของใหมค่ะ

เดรสสีขาว เป็นผ้าไหม ทั้งตัวนะคะ Size UK10 สวยมาก

อั้ม พัชราภา ก็ใส่เดรสตัวนี้ด้วยนะคะ ขายแค่ 4900ค่ะ สั่งมา 5500 ของใหม่ไม่เคยใส อยู้ในแพ็คเกจอย่างดีค่ะ

VERSACE for H&M เสื้อสายเดี่ยวสุด sexy สีสวย ผ้าดีมากๆค่ะ

size UK10 ใหม่ป้ายห้อย ขายแค่ 2200

SRETSIS

SRETSIS Kelly Dress Sculpture Gray size US4

ตัวนี้สวย และหายากมากๆๆๆๆๆๆค่ะ

ใส่สวยที่สุดในโลกเลย

ขอแลกกับ SRS ตัวไหนก็ได้ค่ะ เสนอมาเลย

แบบเดียวกะ lookbook แต่คนละสีค่ะ

เสื้อ Embossed Pocket Silk Tee สีฟ้าค่ะ

mix and match ได้กับเสื้อผ้าหลายสไตล์ดีค่ะ

สวยมากมาย size US2

ขาย 4900 ค่ะ

ตัวเสื้อเป็นประมาณเดรสนี้เลยค่ะ เวลาใส่

SRETSIS Ruffle Brocade Skirt size US 4

ของใหม่ป้ายห้อย ขาย 4500 ค่ะ

Sretsis กระโปรงสีน้ำเงินสดสวยมากๆ สภาพใหม่กิ๊ก CF ค่ะ

size US 4 ใส่สวยนะคะ เหมือนในรูปเลยค่ะ

Dandelion Tiered Dress สีฟ้า ใหม่กิ๊ก size US4 ขาย 15500

สวยมากค่ะ แบบเดียวกับที่นางแบบใส่เลย แต่สีนี้หายากมาก ใส่ไปงานเด่นสุดๆ

DISAYA

เดรสบ่าเดียว DISAYA รุ่นนี้สุดฮิตเลยค่ะ สวยมาก

ผ้าเป็นชีฟองลายดาว มีเลเยอร์เป็นชั้นๆ สวยไฮโซค่ะ

ใส่แล้วสวยเหมือนหวานในรูปเลยค่ะ

ขาย 15500

เดรสน้องลายหมีขดลวดจาก DISAYA ของใหม่ มือหนึ่ง

ตรงสายเป็นเปีย สีฟ้า+สีเทา

ใส่แล้วสวยน่ารัก + หรูมากๆค่ะ

SIZE UK8 หายากด้วยนะคะ

ขาย 5000 ค่ะ

ตัวนี้ก็คล้ายๆกับตัวข้างบนค่ะ แต่มีลูกเล่นด้วยดอกไม้กำมะหยี่ค่ะ

สวยมากๆๆ ใหม่มือหนึ่ง size UK 6 ขาย 6500

กระโปรง DISAYA ใหม่ป้ายห้อย size UK 8

หายากนะคะ ไม่ได้เหลือถึง sale นะคะ

ราคาป้าย 5500 ขายแค่ 3800 ค่ะ

DISAYA dress สีฟ้าเทอควอซ์ สวยมาก ใหม่ป้ายห้อยค่ะ

ซื้อจากงาน sale มาเยอะไปหน่อย ขอปล่อยออกในราคาขาดทุนค่ะ

ตัวนี้จาก collection ล่าสุดนะคะ จะ sale 50% ค่ะ

ราคาป้าย 15500 ลดเหลือ 7750

หวานขายถูกๆ 5200 ค่ะ ใหม่ป้ายห้อย

size UK8 สวยหรู ราคาดีแบบนี้ อย่าช้านะคะ

DISAYA เดรสแบบในรูปเลยค่ะ ผ้าลายวินเทจสวยมากนะคะ
    เอาจะจั้มขึ้นมา ใส่แล้วดูหรูค่ะ

size UK8 ซื้อมาเกือบ 7 พัน ใส่ครั้งเดียว

ขอขายที่ 3500 ค่ะ

DISAYA Earring ต่างหูรูปน๊อต คอลเลคชั่นล่าสุด SS2010 นะคะ

ของใหม่มือหนึ่งมาพร้อมกล่องค่ะ

ใส่เงินรมดำ ..ใส่ง่าย เข้ากับทุกชุด และดูหรูมากๆด้วยค่ะ

ขายแค่ 2200

เสื้อกล้ามลายทาง DISAYA ผ้าดีมากๆจริงๆค่ะ

SIZE UK 8 ทรงสวยค่ะ

เหมาะกับใส่กับกางเกงยีนส์ ไม่ก็ BODYCON ค่ะ

ขาย 1050 ราคาน่ารักสุดๆ ใหม่มือหนึ่งค่ะ มีป้าย

" Milin "

เดรส Milin แขนยาว เป็นแหวกๆ สีม่วง (สีเหมือนในรูปที่สองนะคะ)
    ตัวนี้หวานใส่ไปงานแต่งงานมาค่ะ มีแต่คนชมว่าสวยมากๆ
    ราคาเต็ม หมื่นนิดๆ ขอขายที่ 8500
    ใส่ครั้งเดียว ผ้าดีมาก คัตติ้งดีสุดๆ size M

ทรงประมาณนี้

เสื้อสายเดี่ยว ระบายหน้า แบบที่เจนี่ใส่เลยค่ะ
    ของใหม่ size s ขายที่ 3850 ค่ะ

" KLOSET "
    เดรส KLOSET ลาย pixel สุดฮิต สภาพใหม่ค่ะใส่ครั้งเดียว
    size 36 ราคาเต็มหมื่นกว่า ขาย 7500

เดรส KLOSET แบบไหล่ตกข้างนึง สีชมพูสุดหายาก
    สวยมากๆ ใหม่มือ1 size M ค่ะ

ขายที่ 8700 ได้ไปไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ

เหมาะสำหรับการใส่ไปงานปาร์ตี้ชิคๆ ^^

กระโปรง KLOSET สีม่วง size M ใหม่ที่สุด

แบบเดียวกับที่แพนเค้กใส่เลยค่ะ

หายากมากๆนะคะ รุ่นนี้ สีนี้ ราคาเต็ม 5800 ขายแค่ 4500 ค่ะ

KLOSET collection Rocky Rose A/W 2008

เสื้อ- เป็นเสื้อแขนกุดสีน้ำเงิน size s สุดสวยค่ะ

คอจะเป็นผ้าสีดำ ลายจุดสีขาว พอแบะออกมาแล้วจะเป็นคล้ายๆโบว์อ่ะค่ะ น่ารักมากๆเลย

เสื้อสามารถเอาไปใส่กับขาสั้นก็สวยนะคะ

" TOPSHOP "
    รองเท้า TOPSHOP รุ่นนี้สวยมาก ฮิตมากๆๆๆๆค่ะ
    วัสดุ เป็นหนังอย่างดีสีครีม แบบตามรูปของเวปเลยค่ะ
    (รูปสุดท้าย มืดไป หวานถ่ายในห้องเก็บรองเท้า)
    size 36 ใส่ไปครั้งเดียว เพราะซื้อมา 2 สี
    ขาขายคู่นึง ซื้อมา 6 พันนะคะ
    ขายแค่ 5000 ไปเลย สภาพกิ๊กมาก เหมือนมือหนึ่ง อุปกรณ์ครบ

STARLIGHT Taupe Metallic Detail Zip Back Peep Toe Platform Sandals
    · Colour: TAUPE
    · Item code: 32S58XTPE
    Taupe peep toe leather high heeled sandals with a platform sole at the front, metallic gold toes, sides and black binding with a high patent skinny heel and zip back fastening. Heel approx 12cm.
    100% Leather.

TOPSHOP by Reko รุ่นสุดฮิตเกาะอกลายไอติม ที่ทุกๆคนตามหา
    Size UK8 ค่ะ ข้างหลังเป็นสม๊อค เหมาะกับสาวๆทุก size
    สภาพใหม่ปิ๊งค่ะ ขาย 3500

กางเกงขาสั้น TOPSHOP รุ่นล่าสุด ใหม่ค่ะ

เป็นผ้าสียีนส์เข้า ตัวนี้ฮิตมากๆ หมดไวมากๆค่ะ

size UK ขายแค่ 2550 ค่ะ มีเข็มขัดในตัวค่ะ

เสื้อครอบ TOPSHOP ลายโบว์ รุ่นสุดฮิต

สภาพปิ๊งคะ ขาย 1600 size UK8

กางเกงขาสั้นลายหัวใจ ตัวนี้น่ารักมากๆค่ะ

ใครไม่มีไม่ได้แล้ว size UK8

ขายแค่ 2500 ค่ะ สวยปิ๊ง

กางเกงขาสั้นสีพีช TOPSHOP เป็นลูกไม้ทั้งตัว น่ารักมากๆค่ะ

สวยที่สุดแล้วตัวนี้ มิกซ์กับเสื้อยืดสีขาวก็เด้งแล้วค่ะ

size UK8 ขาย 2200

เสื้อ TOPSHOP ทหารเรือ In กับ Summer นี้มากๆค่ะ

size UK8 ใหม่กิ๊กเลยค่ะ ขาย 2200

กระโปรง TOPSHOP กระเป๋าเป็นรูปหัวใจน่ารักมากๆๆ ขาย 2550 ค่ะ

size UK8

กระโปรง TOPSHOP size UK8 น่ารักมากๆๆค่ะ

ขาย 2000

สร้อย TOPSHOP เก๋มากๆๆ

ใหม่นะคะ ใส่สร้อยนี้ กับเสื้อกล้ามเรียบ ก็เปรี้ยวได้เลยค่ะ

ขาย 750 ค่ะ

TOPSHOP hot pant น่ารักมากๆๆๆ เพิ่งลง shop ใหม่ล่าสุด

size UK8 หายากมากๆ ใส่เข้ากับเสื้อผ้าง่ายค่ะ

ขาย 1990 ค่ะ

เดรส TOPSHOP สีน้ำเงินสดค่ะ ทรงชายกระโปรงเป็นฉลุ + เลื่อมซีควินนิดหน่อย

size s แต่ไม่ได้เล็กมากๆค่ะ ที่เป็น size s เพราะจะอยู่คอลเลคชั่น swimwear ค่ะ

สายจะปรับได้เหมือนสายบราค่ะ

ซื้อมา 2550 ขายถูกๆ 1900 ค่ะ ใส่ครั้งเดียว ของจริงน่ารักกว่าในรูปนะจ๊ะ

รูปจากเวป

" แบรนด์อื่นๆ "

[
    เดรส DOROTHY PERKINS สีดำ เสริมบ่าแบบที่ฮิตๆกันค่ะ
    SIZE UK8 ใส่ครั้งเดียว ซื้อมา 2600 ขาย 1800 เป็นผ้ายืดค่ะ ใส่แล้วสวยนะจ๊ะ

เสื้อแขนกุด MNG สีขาว มีลูกเล่นเป็นระบายชีฟองในเสื้อ
    size S/M ใส่ง่าย เข้ากับเสื้อผ้าทุกแนว ขาย 990 ค่ะ

SHAKA LONDON size M ใหม่ค่ะ
    แบบเดียวสีเดียวกับที่น้ำชาใส่โฆษณาเลยนะคะ
    ซื้อมา 2890 ขอขาย 1800 ไปเลยค่ะ

[/CENTER]

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ