ขออนุญาติทาง sbn ลงขาย landmee ในห้องนี้ hi street ก่อนที่จะมีการเเยกห้องให้นะค่ะ

1.สนใจติดต่อทาง PM หรือ 089-2303133 นะค่ะ (ใคร pm มา ตอบช้าขออภัยนะค่ะ บางทีไม่ได้อยู่หน้าคอมค่ะ)
2.ขออนุญาติให้สิทธิ์ ลูกค้าพร้อมโอนก่อนนะค่ะ
3. มั่นใจก่อน CF นะค่ะ จะได้ไม่เสียสิทธิ์ลูกค้าท่านอื่นค่ะ
5.สอบถามรายละเอียดสินค้าก่อนได้นะค่ะ เพราะซื้อเเล้วไม่รับเปลียนคืน ไม่ว่ากรณีใดๆทั้งสิ้นนะค่ะ
6.มี ธนาคารกสิกรไิทย nattapat j.และ ธนาคาร กรุงเทพ nattapat j.
( โอนเงินเเล้วโทรหรือ sms แจ้งด้วยนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ )
7.วิธีการส่งเป็นแบบ ลงทะเบียน ฟรี นะค่ะ ถ้าต้องการ ems ขอเพิ่ม 30 บาทนะค่ะ

บางรูปเสริม ขออนุญาติยืมรูปจากเพื่อนๆด้วยค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ

*ของจริงสีจะสดกว่าในรูปนิดนึงนะค่ะเพราะต้องเปิดไฟถ่ายเลยทำให้สีอ่อนลงค่ะ สภาพดีทุกตัวเเน่นอนค่ะ**

used!! เดรสลายดอกใส่ 1 ครั้ง ขอขาย 2790 บาท

used!!jumpsuit ขอขาย 1490 บาท

used!! เดรสชีฟองขาว ปก+แขนลูกไม้ ขอขาย 1390 บาท

used!! เดรสชีฟอง+ผ้ายืดขาว ขอขาย 1390 บาท

used!! กางเกงกระโปรงลายดอกสีนำ้เงิน ขอขาย 1190บาท

new !!กางเกงกระโปรงผ้าชีฟอง side s ขอขาย 1750
used!! เสื้อชีฟองสีเหลืองแขนชั้น ราคาshop 2090 ใส่1 ครั้ง ขอขาย 1790

used!! เสื้อชีฟองลายดอก เอวจั๊ม ใส่1 ครั้งขอขาย 1450

used!! เสื้อชีฟองแขนกุดผูกโบว์หน้าอก เอวจั๊ม ใส่1 ครั้งขอขาย 950

used!!เดรสผ้ายืด เพื่อนฝากขายค่ะ สภาพดีมาก ฝากขายที่ 1290

used!!
เสื้อเชิ้ตลายสก็อต ผ้าฟอก คอบัวค่ะ สีชมพู+ฟ้า (ยับหน่อยนะค่ะ ) ขาย1290

used!! เสื้อเชีฟอง คอระบาย ขอขาย 1290

used!! เสื้อชีฟอง คอโบว์กระดุมหลัง ขอขาย 1390

used!! เสื้อเชิ้ตลายสก็อตสีอิฐ free side ขอขาย 1090

used!! กางเกงกระโปรงชีฟอง ใส่ 1 ครั้ง ขอขาย
990

new !!
jumpsuit กางเกง ของใหม่ค่ะยังไม่เคยใส่ เเต่ซักเเล้ว เก็บเข้าข้างละ 1นิ้ว
ขอขาย1450ค่ะ

new !! dress ลายจุดเทา ยาว 31 นิ้ว ขอขาย 1390

used!! เสื้อเชิ้ต ลายทางสีชมพู ขอขาย890

used!! เสื้อเชิ้ตลายสก๊อต สีเหลืองระบาย เก็บเข้าข้างละ 1 นิ้วค่ะ ขอขาย1290

used!! เสื้อเชิ้ตลายทางสีฟ้า ขอขาย890

used!! เสื้อผูกโบว์หลังสีชมพู ขอขาย 750

new !!! ของใหม่ค่ะ เเซกเกาะกุดผ้าจุดด้านในค่ะ ใส่เสื้อกล้ามไว้ด้านในก้อน่ารักดีค่ะ ขอขาย 1290

new !! ชุดเดรสปีกค้างคาว เเต่ซักเเล้ว ขอขาย 1490

new !!! ของใหม่ เสื้อผ้าชีฟองระบายอก กระดุมมุก ขอขาย 1290 ( เย็บกระดุมกันโป๋ตรงหน้าอกให้ด้วยนะค่ะ)

used!! dress ลายกราฟฟิกสีชมพู กระดุมข้าง ขอขาย990

used!! dress ลอกดอก ผูกเชือกใต้หน้าอก ขอขาย 1290

used!! กางเกงเอวสูง ลายดอก side S เอว สูง เอว ประมาณ 24-25 นิ้ว สะโพก 33 นิ้ว นิดๆ ขอขาย 1190

used!! ชีฟองเเดง คาดเหลือง เเขนตุ๊กตา ขอขาย 1090

used!! dress กระเป๋าข้างสีชมพูม่วง ขอขาย 1350

new !!! dress ชมพู เเต่ซักเเล้ว เเค่ลองๆค่ะ ขอขาย 1550

ด้านหลัง

used!! สายเดี่ยวโบว์หน้าค่ะ ชั้นสก๊อตดำ-แดง ซับ ชีฟอง ขอขาย 950

new !!! สายเดี่ยว ใส่เสื้อกล้ามไว้ด้านในก้อได้นะค่ะ ขอขาวย390

new !!! เเต่ซักเเล้วนะค่ะ maxi dress ลายดอกสีชมพูเข้ม มีซับใน สายเหมือนสายเสื้อในค่ะ ปรับระดับได้ ถอดออกได้ ส่วนเชือกผูกคล้องคอได้ค่ะ ขอขาย1990

used!! ชุด dressสีชมพู โบว์ดำ ขอขาย 1450

new !!! เกาะอกสีออก ชมพูม่วงค่ะ ของใหม่เเต่ซักเเล้วค่ะ ขอขาย 1390

used!! เสื้อชีฟองลายจุดค่ะ เเขนศอก ขอขาย890

used !!! jumpsuit ลายดอก ค่ะ มีซับเป็นกางกางผ้ายืดค่ะ ขอขาย 1690

used!! เอวยางยืด สีดำ คอจีนเป็นจีบตรงบ่า ขอขาย1150

new!!! กระโปรงยีนส์ side ss ของใหม่ซักเเล้วค่ะ ยาว 11 นิ้วครึ่ง เอวเกือบ ต่ำ 28-30 นิ้ว สะโพกได้ถึง34 นิดหน่อยค่ะ ราคาป้าย 1690 ขอขาย 1090

used!! jumpsuit เอวยางยืด สีเทา ขอขาย1390

used!!!กระโปรงสีดำ กระเป๋าข้าง ใส่ 1ครั้ง ขอขาย1250

new!!! กระโปรงยีนส์ side ss ของใหม่ซักเเล้วค่ะ ยาว 11 นิ้วครึ่ง เอวเกือบ ต่ำ 28-30 นิ้ว สะโพกได้ถึง34 นิดหน่อยค่ะ ขอขาย 990

new!!! กระโปรงลายสก๊อต ของใหม่ค่ะ เอวยางยืดนะค่ะ กระเป๋าข้างค่ะขอขาย 1290

used!!!เสื้อเชิ้ต ปัก ดาวค่ะ ใส่1 ครั้งค่ะ ขอขาย 1190 ค่ะ

used!!!เสื้อเชิ้ต อัดกรีบ ขอขาย 1050

new !!!เเซก ปลายระบาย ของใหม่ค่ะ เเต่ซักเเล้ว ขอขาย 1150

new!!! เสื้อแขนกุด ตกแต่งลูกไม้ผ้าป่านไหมไม่เคยใส่เเต่ซักแล้ว ขอขาย1190

used!!!แซกสั้นค่ะสีดำ ใส่1ครั้ง ขอขาย950

used!!! แซดผ้ายืดเทา-ดำ ขอขาย990

used!!!ชุดหมีสีดำแขนยาว กระเป๋าข้าง ใส่ 1 ครั้ง ขออภัยไม่ได้รีดค่ะ ขอขาย 1290 ค่ะ

used!!! ่jumpsuit กางเกงผ้ารุ้ง ขอขาย 850