กติกาค่ะ : สินค้าทุกชินซื้อเเล้วไม่รับเปลี่ยนคืน
สินค้าไม่รับ Cf ค่ะ พร้อมขายให้กับผู้ที่สะดวกโอนเงินก่อนค่ะ
สินค้าทุกชิ้นแม่ค้าส่งให้ฟรีเเบบลงทะเบียนค่ะ เพราะฉะนั้น การต่อรองสินค้า ช่วยต่อแบบมีมารยาทค่ะ ถ้าตัวไหนให้ได้ให้ค่ะ
ผู้ใดสนใจสินค้าสอบถามมาได้ที่ PM (แต่อาจจะตอบช้าหน่อยค่ะ เพราะไม่ได้อยู่หน้าคอมตลอดเวลาค่ะ)
หรือติดต่อทาง อีเมลล์ได้ที่ Piperior@hotmail.com หรือ ทางโทรศัพท์จะสะดวกที่สุดค่ะ 081-4494946 ค่ะ

ผู้ใดที่พร้อมโอนเงินทางออนไลน์ แม่ค้ามีเลขที่บัญชีที่สะดวกของ ไทยพาณิชย์
ตามนี้ค่ะ 038-4-42023-1 Prustha S.

เข้าใจกติกากันเเล้วก็เริ่มช็อปกันเลยจ้า

Milin
1.Blazer Undersense in pink pastel Size M ขายที่ 3500 บาทค่ะ

2.Juliet dress size US 2 New with Tag 18500 เราขายที่ 11000 บาทค่ะ ถูกสุดๆ

3.สายเดี่ยวสีดำปักเลื่อม เนื้อผ้าชีฟอง สภาพเทพ เลื่อมอยู่ครบ ไซส์ M ขายที่ 2000 บาทค่ะ

Munchu's
เดรสพลีทสายเดี่ยวหนังสีชมพู ไซส์ เอ็ม ใส่ไปงานแต่งงานทีเดียวค่ะ ราคาเต็ม 9000 ขายที่ 3000 บาทค่ะ

H & M
เดรสสีขาวไซส์เอ็ม EUR 36 UK 10 ชายเดรสกับแขนทั้งสองข้างเป็นผ้าแก้วค่ะ เป็นรุ่นหายากใน Pastel Collection ค่ะ ใส่ไปทำงานเบาๆหรือไปงานแต่งก็ได้หมดค่ะ ขอขายที่ 1500 บาทค่ะ

แบรนด์ Topshop ค่ะ
1.เดรสเสื้อเชิ้ต ผ้ามันๆ สีออกน้ำตาลอิฐ ไซส์ 10 รุ่นนี้ขายดีมากค่ะ หมดจากช็อปตั้งแต่วันแรกที่ลงค่ะ ขอขายที่ 1500 บาทค่ะ

2.เสื้อผ้ามุ้งดิ้นทอง ไซส์ 12 แต่ไม่ใหญ่มากนะคะ ใส่สบายๆเปนเดรสหรือเอาเข้ากางเกงยีนส์เอวสูง น่ารักสุดๆค่ะ วันนี้ลดเลย 1500บาทค่ะ ไม่อยากเกบละโดน CC มา

3.Topshop Bandage Bodycon Dress Size 12 ตัวนี้เปนผ้ามุ้งเล่นลายด้วยผ้ายืดค่ะ เหมาะกับสาวไซส์ 10 ค่ะ น่ารักมากค่ะ ใส่แล้วหุ่นดีสุดๆแล้วแอบเซกซี่เล็กๆ ใส่ไปงานแต่งมา 1 ครั้งค่ะ เผื่อคนอยากเอาไปออกงานต่อ เอาไปๆที่ 2000 บาท
ด้านหน้า
ด้านหลัง
4.แขนกุดลายเสือผ้าชีฟอง ไซส์ 12 แต่แพทเทินเล็กค่ะ ใส่กับบอดี้คอนหรือเอวสูงน่ารักเว่อร์ค่ะ ขายที่ 1000 บาทค่ะ เอาไปที่ 1000 บาทถ้วน

5.เดรสลูกไม้เว้าเอว แบบเต้ย จรินพร ไซส์ UK 12 แต่เเพทเทินไม่ใหญ่ค่ะ สาวไซส์ 10 ใส่ได้ค่ะ ราคาป้าย 2890 ขายที่ 2000 บาทค่ะ

6.เดรสเว้าช่วงเอวสีเหลือง งามมาก ใส่เเล้วหุ่นดีสุดๆ ป้าย 2950 ขาย 2500 ค่ะ

7.Tiger Print Bralet in UK 10 ขายที่ 1200 ค่ะ หายากมาก ฮิตสุดพลัง

8.Bandage Bodycon Skirt in UK 10 ขายที่ 1500 ค่ะ ใส่เเล้ว สวย หุ่นดี มากค่ะ

Comme Des Garcon
เสื้อแขนยาวลายทาง ขาว-กรมท่า หัวใจเเดง Limited Binki&Shiba Size L ผู้หญิง วันนี้เราลดสุดๆที่ 4000 บาทค่ะ หาถูกกว่านี้ไม่น่ามีเเล้วค่ะ ราคาพรี ก็ 5000 เเล้ว

แบรนด์ Kloset ค่ะ

1.ต่างหูดอกจัสมินสีขาว/ชมพู มีสองสี ถามได้ค่ะ อั้มใส่ใน 30 กำลังแจ๋ว คอลเลคชั่น สเตนกลาส เอาไปคืนนี้ 1500 บาทถ้วนค่ะ

2.กางเกงขาสั้นผ้าคอตตอน สีน้ำเงินยีนส์ ไซส์แอลค่ะ ให้ความรู้สึกใส่ยีนส์แต่ใส่สบาย นิ่ม สบายมาก ไม่ได้ซื้องานเซลล์ค่ะ ราคาเต็ม 3850 ขอขายที่ 2000 ถ้วนค่ะ

Zara
2.เดรสคอปาด สีเทาเข้ม ไซส์ L แต่เเพทเทินไม่ใหญ่ค่่ะ เป็นทรงสอบใส่เเล้วดูหุ่นดีเว่อร์ๆ ขอขายที่ 1500 บาทค่ะ

3.เดรสหน้าสั้นหลังยาว ไซส์เอ็ม งามมาก ใส่เเล้วชิคสุดๆ ขาย 2000 บาท
ด้านหน้า
ด้านหลัง
4.เดรสเชิ๊ตเเม็กซี่เดรส ไซส์เอ็ม เหมาะกับทะเลสุดๆ ขายที่ 2700 บาทค่ะ

Thanks Sbn สำหรับพื้นที่อันเเสนดีนี้ค่ะ