ราคาพิเศษ เฉพาะสำหรับคนพร้อมโอนเท่านั้นค่ะ
ให้สิทธิ์คนที่พร้อมโอนและไม่ต่อรองราคาก่อนนะคะ
cf ทาง PM หรือ โทร 081 913 7886 ติดต่อขวัญ ค่ะ^^
แม่ค้ามีบัญชี กสิกร และไทยพาณิชย์นะคะCf แล้วรบกวนโอนเงินภายใน 1 วันหลังจาก cf kwany_kwan@hotmail.com

{{แม่ค้า ไม่หนี!! ไม่หาย!! ไม่โกง!! ตามตัวได้ โอนตังค์แล้วยังรับสายค่ะ!! สามารถเช็คประวัติการขายได้.... ลูกค้าเก่าจะรู้ว่าแม่ค้าใจดีมากกกกค่ะ สินค้าทุกชิ้นแม่ค้าใส่ถุงซิบจัดส่งอย่างดีนะคะ^^}}

**โปรดอ่าน-- สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน ไม่ว่ากรณีใดๆ ทั้งสิ้น --ยกเว้นว่าสินค้านั้นเป็นของปลอม เพราะฉนั้นโปรดถามให้แน่ใจก่อน cf ทุกครั้ง!!

~SRETSIS~

NEWsretsis summer love lacey pinafore dress US6 สีเดียวกับ lookbook เลยนะคะ ขายหรือแลกเป็น US4 NWT เท่านั้นนะคะ >>>> 6,500

NEW sretsis summer love Daisy Jumps ไซส์ 4 ซื้อมาแต่ใส่ไม่ได้ค่ะเสียดายมากกกก เพราะสีนี้ใส่แล้วขับผิวสุดๆๆ ตัดใจขายค่ะ >>>> sold

Thanks: เกมส์ทําอาหารเกมส์ต่อสู้เกมส์ปลูกผักเกมส์มันๆของขวัญ

USED
แว่นตากันแดด ยี่ห้อ Playboyใส่แค่ครั้งเดียวค่ะ สีดำลายกระ ขาย >>>> 3,900 SALE 3,000

NEW
แว่นตากันแดดยี่ห้อ Marc by Marc Jacobs สีขาวค่ะ ราคาใน shop 8000บาท ขาย >>>> 4,500 SALE 3000!!

NEW ผ้าพันคอลาย bug สีฟ้า ล๊อตเซลล์ตัดป้ายค่ะ ไม่มีถุงผ้านะคะ ขาย >>sold

Thanks: เกมส์ทําอาหารเกมส์ต่อสู้เกมส์ปลูกผักเกมส์มันๆของขวัญ

USED เสื้อเกาะอก kloset ลายโปเต้เข้ม ไซส์ m สภาพดีค่ะ ขาย >>>1,500

NEW ที่คาดผม kloset ดอกลำดวนสีม่วงนะคะ สีนี้สวยสุดค่ะสีเดียวกับชมพู่เลยค่ะ ขาย>>>> 1,650 SALE 1,500

NEW
ถุงผ้า kloset ลาย bluebell ไซส์ใหญ่เหมือนกันนะคะใส่ของได้เยอะค่ะ สีสวยสดมากก ขาย >>>> sold

NEW กระเป๋าผ้า kloset แนวนอน ลายspookieเข้ม ขาย>>>> 790
SALE 600

NEW
กระเป๋าผ้า kloset แนวนอน ลายspookieอ่อน ขาย>>>> 790
SALE 600

USED เสื้อ kloset ลาย sqiddot สีเขียว สีเดียวกับที่แอนทองประสมใส่นะคะ ไซส์ m สภาพดีนะคะ ใส่ครั้งเดียว ขาย >>>> 1900 sale 1500!!

USED กระโปรง kloset ไซส์ m ลาย bluebell ใส่สองครั้ง สภาพเหมือนใหม่ค่ะ ขาย >>>> 3,700 sale 3500!!

NEW เดรสเกาะอกผ้าแก้วสีชมพู kloset ไซส์ L แต่เราเอาไปแก้ที่ fixit เป็นไซส์ M แค่ตรงหน้าอกกับช่วงเอวนะคะ หน้าอก 33-34 เอวได้ถึง 28 จะเอาใส่ไปงานสุดท้ายก็ไม่ได้ใส่ค่ะ ขาย >>>> 8,000 sale 7500!!

USED เดรสเกาะอกลายโปเต้อ่อน ไซส์ m ใส่ไปงาน 1 ครั้งค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่นะคะ ขาย >>>> 4,500 sale 4000!!

NEW เสื้อเชิ้ต kloset ลาย baby สีเหลือง น่ารักมากค่ะ ไซส์ s นะคะ ขาย>>>> 1,800 sale 1600!!

NEW เดรส kloset ไซส์ m ลายสวยมากค่ะ ของใหม่ยังไม่เคยใส่นะคะแต่ตัดป้ายออกแล้วค่ะ ขาย >> 3500 sale 3000!!

USED กระโปรงลายเบบี้สีเหลือง kloset ไซส์ m เอวประมาณ 26 ค่ะ สภาพดีนะคะ ขาย >>>> 2,900 SALE >> 2500!!

NEW
กางเกงขาสั้นสุดฮิต ของใหม่พรีออกเดอร์มาไม่มีป้ายนะคะ ไซส์ UK10 ค่ะ สะโพกไม่เกิน 37 ขาย>>>> 2,900 SALE 2,500!!

USED
เดรสTopshop rare item เหมือนคุณชมพู่ ไซส์ EUR 38 US 6 UK 10 ขาย >> 3900 SALE 3,000!!

NEW เดรสสีเทาลูกไม้ทรงบอดี้คอน ไซส์ 36 ประมาณ sสะโพกได้ถึง 37 มีซับทั้งตัวค่ะ ขาย >>>> sold

NEW เดรสลูกไม้ทรงกระโปรงบาน ไซส์ 38 ประมาณ m มีซับทั้งตัวค่ะ ขาย >>> 400

ผ้าลูกไม้เป็นแบบนี้นะคะ

NEW กระโปรง H&M ไซส์ 34 เอวไม่เกิน 27 ของใหม่ตัดป้ายแต่ยังไม่ได้ใส่นะคะ สีนี้สวยสุดค่ะ ขาย >> 1700 SALE 1,200

NEW เดรส H&M ผ้ายืดไซส์ m นะคะ ขาย >>> sold

NEW H&M เดรสลูกไม้แขนกุดสีดำไซส์US6 ค่ะ ประมาณ m-l ขาย >>>> 850 SALE >> 650

x=act

NEW กางเกงขาสั้นลายดอก น่ารักมากค่ะ ยี่ห้อx=act
ไซส์ m สะโพกไม่ควรเกิน
37" ขาย >>>> 790 sale >> 550

NEW
เกาะอกจั๊ทสูทลายดอก ไซส์ m ยี่ห้อx=act
เอวเป็นยางยืดนะคะ
ขาย >>> 990 sale>> 800

NEW
เสื้อยือไซส์ m ยี่ห้อx=act ขาย >>>> 350

NEW เดรสสายเดี่ยวลายดอกสีกรมท่าค่ะ ยี่ห้อ FOX ขนาด freesize ด้านหลังเป็นสม็อคยางยืดค่ะ ขาย >>> 550

NEW coach ใบเล็กถือชิวๆน่ารักมากค่ะ ขนาดกระทัดรัดเหมาะสำหรับวันสบายๆ ถือเดินเบา เบาค่ะ ขนาดประมาณ 10 3/4"(L)/ 7 1/4"(H)/ 3 1/4"(W) ขาย >>> 3,900

NEW
กระเป๋ายี่ห้อ Michael Kors ค่ะ สวยมากค่ะ ไซส์เดียวกับLV speedy 35 นะคะ ขาย >>>> sold

New กระเป๋ายี่ห้อ Michael Kors ค่ะ สีทองสวยหรูมากค่ะ
ขาย >>>> 16,500

NEW รองเท้า charles&keith ไซส์ 39 สีครีมสวยหรูมากค่ะ ขาย >> 1,250 sale 1000!! รวมส่งไปเลยค่ะ

NEW
กระเป๋าสะพาย GUESS เป็นหนังทั้งใบนะคะสีขาวครีม ใส่กับชุดไหนก็เข้าได้ง่ายนะคะ ขาย>>>> 2,200 sale 1800!!

NEW
รองเท้าสีส้ม Taywin ไซส์ 40 ไม่เคยใส่เลยค่ะ เก็บอย่างเดียวเลยค่ะจนลืม^^" สภาพ 99% ขายถูกๆ>>>> 600

lyn Around

USED เดรสสีชมพูบานเย็น ไซส์ s ใส่ครั้งเดียว สวยหรูน่ารักมากค่ะ เอวเป็นยางยืดนะคะ เหมือนใหม่เลยค่ะ ขาย >>>> 1,900

NEW เดรสสีดำ lynaround ไซส์ m ซิบข้าง เข้ารูปสวยมากค่ะตรงคอเป็นเหล็กอ่อนๆสามารถดัดเปนทรงได้ค่ะ หรูมาก ราคาป้าย 3,590 ขาย >>>> ลด 30% เหลือ 2,550 SALE >> 2100

NEW กางเกงยีนส์ขาสั้น lynaround ไซส์ 27 เอว 27" สะโพกไม่เกิน 37" ราคาป้าย 1,790 ขาย>>>> ลด 30% เหลือ 1,250 SALE >> 1000

NEW
เสื้อผ้าชีฟอง lynaround ไซส์ xs ขาย>>>>900

NEW
กระโปรงยี่ห้อ Lyn Around น่ารักมากค่ะ ไซส์ s นะคะแต่ด้านหลังเป็นยางยืด แม่ค้าเอว 27 ยังใส่ไซส์นี้เลยค่ะ กระโปรงมีซับเป็นกางเกงแต่ถึงแค่ขอบบนของลูกไม้นะคะ พอดีเราใส่แล้วไม่ค่อยมั่นใจ ตัดใจขายดีกว่าเน๊อะ^^" ป้ายราคา 2,190 ขาย>>>> 1900 SALE >> 1600

**ETC**

NEW กางเกงยีนส์สียีนส์เข้มนะคะสีตามรูปเลยนะคะผ้ายืดนิดหน่อยแต่นิ่มมากค่ะ เป็นทรง skinny นะคะใส่สบายกะลังฮิตเลยค่ะ ยี่ห้อ Levi's ผ้านิ่มมากค่ะ ไซส์ 28 สะโพก 37 ค่ะ ขอขายราคาป้ายนะคะ ขาย >> 2,890

NEW กางเกงยีนส์สียีนส์เข้ม ทรง skinny ยี่ห้อ ยูนิโคล่นะคะ ผ้านิ่มมากกกกใส่สบายตัวค่ะ ไซส์ m สะโพก 37 ค่ะ ขอขายราคาป้ายนะคะ ขาย >> sold

NEW เสื้อยืดสีขาวแขนลูกไม้ ยี่ห้อforever 21 ไซส์ m ขายเท่าป้ายค่ะ>>> 350

NEW
RARE by ASOS /Rasberry Dress ตัวนี้จะใส่ไปงานแล้วไม่ได้ใส่ค่ะ เดรสสีแดงไหล่เฉียงพองๆ สวยมากค่ะ สีแดงสดนะคะ ไซส์ประมาณ uk8-uk10 สะโพกไม่ควรเกิน 37 นะคะเพราะเป็นผ้ายืดค่ะ ขาย >> 1290

NEW
เดรสไหล่เฉียงลายดอก เอวยางยืด ซื้อมาใส่แต่สั้นไปหน่อยค่ะ ขอขาย >> 1650

NEW เดรสสไตส์เกาหลี พร้อมปกคอไหมพรมค่ะ สามารถใส่แยกชิ้นได้นะคะ ชุดตัวใหญ่มากค่ะฟรีไซส์ ได้ถึงไซส์ xl ค่ะ น่ารักมาก ขาย>>>1500

NEW
เดรสสไตส์เกาหลี สีน้ำตาลกาแฟค่ะ สวยหรูมาก ไซส์ประมาณ M ค่ะ สะโพกไม่ควรเกิน 37นะคะขาย>> sold

NEW
เดรสลายดอกไม้เปิดไหล่เป็นงานสั่งตัดนะคะ 33-27-36 ซิบหลัง ของจริงน่ารักมากค่ะได้มาจากในนี้ค่ะ แต่ใส่ไม่ได้เสียดายเหมือนกันแต่ไม่อยากเอาไปแก้ค่ะแต่กลัวเสียทรง เลยขอส่งต่อดีกว่า ขาย>>>> 1,650
sale >>1400 งดต่อนะคะ

ฝากลิ้งค์ห้อง Local Fashion ด้วยนะคะ ^^

http://sbntown.com/forum/showthread....655#post608655

ขอบคุณ sbn ค่ะ ^^