กติกา
1. ให้สิทธิ์ผู้ที่พร้อมโอน หรือตัดสินใจก่อน ไม่รับจองปากเปล่านะคะ
2. การจองมัดจำ 500 บาท โอนเต็มจำนวนภายใน 1 สัปดาห์ เลยจากนั้นขอโอนสิทธิ์ให้ผู้ที่จองต่อค่ะ
3. สินค้าซื้อแล้ว ไม่รับเปลี่ยนหรือคืน ตัดสินใจให้ดีก่อนซื้อนะคะ
4. สามารถสอบถามและขอรูปเพิ่มเติมได้ที่ pasawaprecha@hotmail.com รบกวนติดต่อทางอีเมล์นะคะ ไม่สะดวก PM ค่ะ
5. สินค้าส่งลงทะเบียนครั้งละ 20 บาทค่ะ ไม่สะดวกนัดดูของเท่าไหร่ เลี้ยงน้องเล็กค่ะ
6. ชำระค่าสินค้าด้วยเงินสด โอนเข้าบัญชีธนาคารไทยพาณิชย์สาขาในกรุงเทพฯ นะคะ

8. หากต้องการภาพเพิ่มเติมแจ้งได้ค่ะ

ผู้ขายได้สมัครเป็น Trusted Member เพื่อความสบายใจสำหรับผู้ซื้อว่าผู้ขายมีตัวตนจริง ไม่มีการโกงไม่ส่งของ ขณะนี้ได้รับการ approve ให้เป็น Trusted Member เรียบร้อยแล้วค่ะ

รองเท้าผ้าใบ Timberland พี่ชายหิ้วมาจากอเมริกา ใส่ 2 ครั้งเองค่ะ เก็บไว้ไม่ได้ใส่อีก มีรอยกาวเนื้อผ้าเล็กน้อย แต่เนื้อผ้าเป็นสีเทา/ดำ ต้องมองใกล้ๆ ถึงจะเห็นรอยกาว พื้นรองเท้ายืดหยุ่นดี ไม่แข็งค่ะ สภาพ 90-95% เลยค่ะ

รองเท้าไม่มีกล่อง original นะคะ เพราะหิ้วใส่กระเป๋าเดินทางมาเลยทิ้งกล่องไปค่ะ จัดเก็บใส่กล่องรองเท้าอื่นกันฝุ่นเรียบร้อยดีค่ะ

พื้นรองเท้าด้านในยาว 26 ซม. (ทรงรองเท้าหน้ากว้างใส่สบายค่ะ ถ้ามีรองเท้าหน้าแคบเบอร์เดียวกันจะยาวกว่านี้นะคะ) ขอขาย 1,300 บาทค่ะ >>>> 1,000 บาท

Kate Spade New York รุ่น Gold Coast - Charlize
หนังแท้ สีน้ำตาลเข้ม หนังสวยมาก ถือคู่กับชุดทำงานดูเรียบโก้มากๆๆ เหมาะเป็นกระเป๋าประจำตัว ใช้ได้หลายวาระโอกาส ถือแล้วดูดีมากค่ะ
หนังเต่งนุ่ม น้ำหนักเบา สายสะพายโซ่ร้อยหนัง เก๋สไตล์ Chanel
สีน้ำตาลเข้มตัด hardware สีทองอ่อน สวยมากๆ ตัวล็อคสุดเก๋ทรง Pyramid ด้านในยังซีลกันรอยขูดขีด

เก็บสายสะพายถือเป็นคลัท์ชได้สวยเก๋ไม่แพ้กันนะคะ

ขนาด 11“W x 8“H x 2 1/2“D สายสะพายทิ้งตัวจากบ่า 10"

กระเป๋าใหม่เอี่ยม MINT Condition ไม่เคยใช้งานค่ะ มาพร้อมถุงผ้ากันฝุ่น 9,999 บาท

กระเป๋าสะพายไหล่ Kathy Van Zealand สีดำ ประกาย signature วิ้งๆ ทั่วกระเป๋า
ที่จับซิปหน้า-หลัง หมุด และ Charm ห้อยกระเป๋าเงาสวยค่ะ ซิปรูดเปิด-ปิดลื่นคล่องมือ มีช่องซิปเล็กด้านหน้า 2 ช่อง ด้านหลังกระเป๋า 1 ช่อง ภายในบุผ้า สภาพใหม่สะอาด แบ่งเป็น 3 ช่องใหญ่ ช่องกลางเป็นซิป ยังมีช่องใส่ของจุกจิกและมือถือ พร้อมด้วยช่องซิปเล็กด้านในอีก 1 ช่อง
ลาย signature วิ้งๆ ทั่วกระเป๋าค่ะ ที่มุมก้นกระเป๋าด้านหลังมีเฟดออกไปบ้างเนื่องจากการใช้งาน ยังพอมองเห็นอยู่ แต่สะพายแล้วก็อยู่ด้านในค่ะ
กระเป๋าใบใหญ่ ใส่ของจุมากมาย ยาว 15 นิ้ว x สูง 10 นิ้ว x กว้าง 6-7 นิ้ว (วัดยากนิดค่ะ) สายสะพายตกจากไหล่ 9 นิ้ว (ยาว 19 นิ้ว)
ใบนี้ซื้อจากเซ็นทรัลชิดลม มาพร้อม original dust bag ส่งต่อ 1,500 บาทค่ะ

กระเป๋า Esprit ใบเล็กน่ารักแบบ Clutch ใส่ของจุกจิกได้เล็กน้อย เหมาะสำหรับหิ้วไปงานค่ะ เก็บไว้นานไม่ได้ใช้ มีรอยพับและสีเข้มขึ้นเล็กน้อยจากการเก็บ ช่องซิปใช้งานได้ดีไม่มีติดขัดค่ะ

ยาว 9 นิ้ว สูง 5 นิ้ว กว้าง 2.5 นิ้ว สายสะพายยาว 22 นิ้ว
ใบนี้ได้มาไม่เคยได้ใช้เพราะสัมภาระเยอะ ขอส่งต่อให้คนที่ได้ใช้ดีกว่าค่ะ 1,000 บาท

กระเป๋าสะพายหนัง St. James สีขาวนวล ด้านในมีช่องใส่มือถือ ช่องเสียบปากกา และช่องซิป แม่เหล็กปิดฝากระเป๋าดูดได้ดี ซิปเปิด-ปิดคล่อง กระเป๋าหนังยังเป็นทรงแข็งอยู่ สายสะพายยังตั้งดี ไม่หักงอ สภาพดีมากๆ ค่ะ

ยาว 9.5 นิ้ว สูง 9 นิ้ว กว้าง 3.5 นิ้ว สายสะพายยาวประมาณ 22 นิ้ว

ซื้อมาไม่ได้ใช้ เก็บไว้นานเลยมีรอยกาวและรอยด่างที่ตัวโลหะตรงสายสะพายเล็กน้อย มีรอยคล้ายดินสอที่ก้นกระเป๋านิดหน่อย เป็นตั้งแต่แรก ตอนซื้อมาไม่ได้ดูค่ะ (ตามภาพเลยค่ะ) ยังไม่ได้ลองเช็ดดู เช็ดแล้วอาจจะออกค่ะ

กระเป๋ามีถุงใส่กันฝุ่น original ราคาซื้อจำไม่ได้แน่นอน หลัก 3-4xxx ขึ้นไป ส่งต่อ 1,800 บาทค่ะ >>>> 1,500 บาท >>>> ลดอีก 1,200 บาท

สินค้าที่ขายไปแล้วค่ะ

H&M Maxi Dress size 36

แม็กซี่เดรสลายดอกสวยหวานมากค่ะ ช่วงอกและหลังแต่งระบาย เนื้อผ้าดีมีน้ำหนัก คอวี หลังเว้าเล็กน้อย สายบ่าผูกปรับด้านหลัง ต่อใต้อก กระโปรงระบาย 3 ชั้น ทรง A-Line พริ้วและทิ้งตัวมากค่ะ
ตัวนี้อกประมาณ 32-34 นิ้ว รอบใต้อก 26-28 นิ้ว ความยาว 55 นิ้ว ปรับความยาวได้เล็กน้อย ด้านหลังปรับได้ตามตัวค่ะ

ของใหม่ ไม่เคยซักรีด ใช้ผ้าเยอะจริงๆ มีน้ำหนักทิ้งตัวพริ้วๆ ราคาน่ารัก SOLD บาทค่ะ

กระเป๋า Guess รุ่น Samba ทรงโต โทนสีน้ำตาลทอง ออกประกายวิ้งๆ
จุของได้มากมาย จะสะพายไหล่ หรือใช้สายยาวสะพายแบบ Cross Body ก็ได้ค่ะ ด้านในบุผ้า งานเรียบร้อยมาก ซิปเปิด-ปิดคล่อง ไม่ติดขัด
ใช้งานน้อยมาก ประมาณ 2-3 ครั้ง สายสะพายเฉียงและคลิปพู่ถอดออกได้ Hardwear ขึ้นเงาวิ้งๆ อยู่เลยค่ะ
ยางเคลือบข้างสายมีหลุดบ้างเล็กน้อยจากการเสียดสี ต้องสังเกตดูละเอียดถึงจะเห็นค่ะ (ดูจากภาพได้ค่ะ)
ยาว 15 นิ้ว สูง 10 นิ้ว กว้าง 5 นิ้ว สายสะพายเฉียงยาว 36.5 นิ้ว (ใบใหญ่จริงๆ ค่ะ)
สั่งมาจากอเมริกา ราคาพร้อมค่าส่งและภาษี 4,000++ ส่งต่อ 2,000 บาท >>>> SOLD บาท

กระเป๋า Guess หนังแก้วสีดำ สะพายแบบเป้สายเดียว ใบกำลังน่ารัก ใส่กระเป๋าสตางค์ มือถือ และของใช้จุกจิกได้กำลังพอดี (แต่ถ้าสมบัติพกพาเยอะมากใช้ไม่ได้นะคะ)
ด้านในบุผ้า ไม่มีรอยขาดรอยเปื้อน ช่องซิปเปิด-ปิดงานได้ดี แม่เหล็กปิดฝากระเป๋าสภาพ 100% ค่ะ
ยาว 7 นิ้ว สูง 9 นิ้ว กว้าง 2 นิ้ว

ซื้อมาจากอเมริกาจำราคาไม่ได้แล้วค่ะ สภาพยังเนี้ยบอยู่มาก ใช้น้อยครั้ง ส่งต่อ 1,000 บาท >>>> SOLD บาท

กระเป๋า Guess ผ้าสีดำ หูจับโลหะโลโก้ตัว G ใบกำลังดีค่ะ หิ้วไปทำงานได้ หรือจะหิ้วไปต่องานกลางคืนก็ดูดีค่ะ
ด้านในบุผ้า ไม่มีรอยขาดรอยเปื้อน ช่องซิปเปิด-ปิดงานได้ดี แม่เหล็กปิดฝากระเป๋าสภาพ 100% ค่ะ สายสะพายเฉียงถอดออกได้ แต่ใบนี้ถือแล้วดู Look คุณหนูกว่านะคะ

ยาว 9 นิ้ว สูง 10 นิ้ว กว้าง 2.5 นิ้ว สายสะพายยาว 49 นิ้ว (วัดจากตะขอเกี่ยว)

ซื้อมาจากอเมริกาจำราคาไม่ได้แล้วค่ะ สภาพยังเนี้ยบอยู่มาก ส่วนโลหะมีร่องรอยการใช้งานบ้าง ใช้น้อยครั้ง ส่งต่อ 700 บาท >>>> SOLD บาท

กระเป๋า Esprit หนังผสมผ้าทอ สีน้ำตาลช็อกโกแลต ประดับด้วยแผ่นหนังรูปดอกไม้ประดับคริสตัลและหมุดโลหะ จะสะพายบ่าหรือใช้สายยาวสะพายแบบ Cross Body ก็ได้ สายยาวถอดออกได้ค่ะ สีน้ำตาลดูดี ใช้ได้ทั้งไปทำงานหรือไปเที่ยวค่ะ
ช่องซิปใช้งานได้ดีทั้งด้านนอกและด้านใน ด้านในกระเป๋าบุผ้าลายทาง มีช่องซิปด้านใน ช่องเสียบปากกา, มือถือและของจุกจิก จุของได้เยอะค่ะ
ยาว 12 นิ้ว สูง 10 นิ้ว กว้าง 5 นิ้ว

ซื้อมาจาก Shop Esprit ที่ฮ่องกง ราคาประมาณ 3,000 บาท ส่งต่อ SOLD บาท

ขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านและพื้นที่ดีๆ ของ SBN นะคะ ^_^