เรียนท่านลูกค้าที่น่ารักจ้า
แจ้งกันก่อนนะจ๊า

==>

Promotion!!ซื้อครบ 500บาท
ส่งลงทะเบียนฟรี

1.. การสอบถามไม่ถือเป็นการจองนะคะ
==> ไม่มีการ Blacklist นะคะ* แต่ไม่รับ CF แล้วจ้า*
แม่ค้าแอบเซ็ง ลูกค้าจองเล่นๆแล้วไม่โอน(เยอะนะคะโปรดเห็นใจด้วยค่ะ)TT_TT

**สนใจตัวไหนแจ้งแม่ค้า และเมื่อโอนแล้วแจ้งแม่ค้าได้เรย แม่ค้าพร้อมส่งสินค้าเรยจ้าา(ให้สิทธิท่านที่โอนก่อนนะคะ)

2. นัดดูสินค้าขอค่ามัดจำ 10% ของราคาสินค้าบาทนะคะ ถ้าไม่รับสินค้าขออนุญาตไม่คือนเงินมัดจำนะคะ
3. จองพร้อมกัน ให้สิทธิคนโอนก่อนและต่อรองน้อยที่สุดก่อนนะ
4. สินค้าทุกชิ้นแม่ค้าใส่เอง ไม่มีการย้อมแมวนะคะ ถ้ามีตำหนิจะแจ้งให้ทราบ พิจารณาให้ ดีก่อนน้าเพราะซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะ ทุกกรณีค่ะ แม่ค้าเช็คของก่อนส่ง หากลูกค้าไม่มั่นใจ Size เสื้อผ้าอย่างไรก็ถาม Confirm กันก่อนได้นะคะ เพื่อความสบายใจทั้ง 2 ฝ่ายจ้าสอบถามเพิ่มเติมได้ ยินดีๆจ้า
--
ขอย้ำ--โปรดตัดสินใจให้ดีก่อน ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืน***ทุกกรณี**นะจ๊ะ
---.... ขอ อนุญาตไม่รับผิดชอบกรณีส่งแบบธรรมดานะคะ (ไม่มีเลขพัสดุ) ดังนั้นขอแนะนำว่าส่งแบบลงทะเบยียนดีก่าจ้า แต่ที่ผ่านมาส่งแบบธรรมดาก็ไม่มีปัญหานะคะ
5. แม่ค้ามีบัญชี SCB /// กรุงไทย กทม. นะค๊ะ
(โอนเข้าบัญชีธนาคารไหนแจ้งด้วยนะคะ)

1) SCB 059-280-552-6 สาขาเพลินจิต กทม.
2)กรุงไทย 092-1-099-215 สาขาเพลินจิต กทม.

6.
วิธีการติดต่อแม่ค้า...
1) ทาง Email : positivethink99@hotmail.com ตอบเร็วจ้า

2) โทร ; 081-1469292 ตลอด 24 ชม. นะคะ
ถ้าไม่รับ ก็ sms ไว้ได้เด๋ว
แม่ค้าโทรกลับจ้า

==>6.2 email :
positivethink99@hotmail. com

(ไม่ค่อยสะดวกทาง pm นะคะ) แม่ค้าเช็คเมล์สะดวกที่สุดจ้า ตอบเร็วๆ

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
zone สินค้าใหม่ค่ะ

1. Aéropostale==Floral Cami สายเดี่ยวสุดน่ารัก สินค้าใหม่จ้ะ มี 3 สีนะคะ ผ้านิ้มเนื้อดี ทรงพอดีตัว แขนนก ใส่ขึ้นมาน่ารักมากตาม สไตล์เค้าแหล่ะจ้า ขายไม่แพง พอดีได้มาเกินค่ะ
--->>sales ตัวละ 200 ค่ะ

1.1 Aéropostale==Floral Black Cami size MM --->>sales ตัวละ 200 ค่ะ
ทรงเดียวกะใน shop ตัวนี้เรยนะคะ

1.2 Aéropostale==Floral Pink Cami size SS --->>sales ตัวละ 200 ค่ะ

1.3 Aéropostale==cartoon White Cami size MM --->>sales ตัวละ 200 ค่ะ

**Our UsEd PrOdUcT LiKe NeW***
♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

2...แว่นกันแดด Oakley Twenty Jet Black w/G30 Lens

พร้อม กล่องแว่น Oakley แบบ hard case
G30 Lens: Sport performance lens for flat to medium light. Rose base with a subtle Iridium® coating to improve contrast and depth perception in blues and greens. Excellent for golf.

Light Transmission:30%
Conditions:changing conditions
Protection Index:2
Neutral / Contrast:Contrast

เลนส์สีจะออกแดง Rose ระดับ Light Transmission ประมาณ 30% เหมาะกับกิจกรรม กีฬา กลางแจ้ง ทำให้เห็น contrast ชัดเจนขึ้นมาก
ตามรูปจ้า

โดยรวมประมาณ 80% สภาพเลนส์ใสปิ๊ง ไม่มีริ้วรอย กล่อง ใบคู่มือยังอยู่ครบ

ขาดยางรองจมูกด้านขวาหลุดหายไป
กับถุงผ้าเช็ดแว่นหาไม่เจอ

ราคา 2,000บาท-Free EMS--

3...แว่นกันแดด Oakley FrogSkins Acid Black w/Grey
รุ่นยอดนิยม ใส่เบาสบาย สภาพดี ใช้งานน้อยมาก
ขนาดกรอบเลนส์วัดภายนอกประมาณ 55mm x 17 mm (ภายใน 53mm x 12mm)
อุปกรณ์ครบ ถุงผ้า ใบประกัน คู่มือ กล่อง และตัวแว่น
ตามรูปจ้า

ราคา 3,500บาท
-Free EMS--

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

2. . Zone เสื้อผ้าจ้า

1....เสื้อผ้านิต สีเขียวสวยไม่เหมือนใคร สภาพใหม่ Espada size 2จาก Central สวยน่ารักผ้าดี Cutting เนี้ยบ ได้มาแพง+ของ Brand เหมือนกันค่ะsales---> ขอขายตัวละ --190 --

2.....กระโปรงขาว G2000 จาก Central สวยน่ารักผ้าดี เท่ห์ ดูดี น่ารักสดใสม๊ากกกกคะอีกเช่นกัน เข้ารูปดูหุ่นดีเลยละค่ะ ได้มาแพง+ของ Brand เหมือนกันค่ะsales---> ขอขายตัวละ250 --บอกได้คำเดียวว่าคุ้มเหมือนได้ใหม่ค่ะ ค่ะ

2.2 ZARA Kids Minidress ★สาว Size S ใส่ได้สบายมากจ้า ด้านบนเป็นผ้านิตนิ่มเนื้อดีมาก ปกสีขาว สภาพยังดีไม่มีขาด สีสวย หวานๆ ได้มาแพงจ้า แจ้งนิดว่า>>>ปกมีรอยเปื้อนสีม่วงจางๆ ตามรูป ผ้าBrand ค่าผ้าก็คุ้มมากๆแล้วจ้า ปล่อยไม่แพง ใส่น่ารักมากค่ะตัวนี้ sales--->250 -

2.3 ..Violet Atmoshere Shirt มีเก๋ตรงแขนแบบเก๋น่าัรัก ทรงสวยมากนะคะ เพื่อนฝากขายจ้า ตัวใหญ่ สภาพใหม่มาก only -ลดแล้วจ้าาาา--190---

3 NEW-ของใหม่★Black T-shirt form Old Navy Size MM สีดำคลาสสิค จาก Outlet ลายเก๋ ใส่วันสบายๆ ได้มาหลายตัว มาปล่อยไม่แพงจ้า only -ลดแล้วจ้าาาา--150---
3.1-hot-- - shirt Brand -"ELLE " ทรงน่ารัก สีเขียวมะนาว แขนสั้น ผ้าเนื้อดีมากคัทติ้งเนี้ยบ สภาพยังดีจ้า ซื้อมาแพงนะคะตัวดนี้ ขายถูกๆ >>>sales--150---

4 ...*Recommend** Used Like very New.=--สูท ยี่ห้อ Monica Size S สภาพใหม่มาก คัทติ้งสุดยอด ได้มาแพง เนือ้ผ้าคล้าย ๆESPADA เช่นกัน นะคะ ดีเทลเรียบๆ กระดุมซ่อนอยู่ด้านใน ใส่สวยได้ทุกงาน ผ้าดี ไม่ต้องรีดย่อมได้จ้า น่ารักมากค่ะ ยังไงก็ไม่เอาท์ค่ะ ขายถูกๆได้ไปสุดค้ม Recommend เรยนะคะ ใส่แล้วเกิดหุ่นดี >> sales-- 290--

4.1 ...*Recommend** Used Like very New.เรียบ หรู ไฮโซวว ห้ามพลาดนะจ้ะ กระโปรง CETERA ทรงเอ ผ้าดีนะคะสภาพเหมือนใหม่ ซักเก็บ..สภาพดีใหม่ มาก แต่ไม่มีโอกาสได้ใส่ เลยขอส่งต่อแล้วกัน ๆ ยังสะอาดเป็นทรงดีอยู่ค่ะ>>>>sales--150 --

>4.2 **Orange Blazer ตัวนี้ผ้านิ่มดีมาก Brand Ambiance สภาพใหม่มากค่ะ แขนสวยทรงน่ารัก ได้มากหลายร้อย ปล่อยไม่แพงตามสภาพค่ะ >***190 ** -

>4.- **AIIZ Shirt size L ตัวนี้ผ้าสวนื้อเดีมาก สภาพยังดีจ้ามากค่ะ ใส่ทำงานได้ชิวๆ ราคาไม่แพงจ้า ปล่อยไม่แพงตามสภาพค่ะ >***170 ** -

5. *ADD**--"Old navy Size S " Violet MiniDressจ้า Dressผ้า นิ่มเนื้อดีมาก ผ้าฝ้ายเนื้อดีพร้อมซับใน สภาพใหม่มาก สีม่วงลายสวยสุดๆ ด้านล่างกระโปรงทรงเอน่ารักค่ะเป็นผ้าฝ้ายสบายๆ ทรงน่ารักค่ะ ใส่แล้วแจ่ม สภาพใหม่สวยได้ไปแค่Brand ค่าผ้าก็คุ้มมากๆแล้วจ้า ได้มาแพงค่ะ ปล่อยแพงหน่อยนะคะ ได้ไปคุ้มจ้า->250 -

6. Colorful -White Brand Bouton Minidress ตัวนี้ ด้านบนเป็นผ้ายืดเนื้อดี ทรงสวยตามแบบBrand นี้ ลายสดใส น่ารักมากๆ คัทติ้งเนี้ยบ สภาพสวย สีขาวด้านบนจางเล็กน้อย ทรงกระโปรงจะเป็นบอลลูนหน่อยๆ น่ารักมากค่ะ ได้มาแพง เพื่อนฝากปล่อยไม่แพงจัดไป-**-150**

7. .-hot--> เรียบ หรู ดูดีอีกตัว กะ Blazer AiiZ Career Size LL สีน้ำตาลเข้มตัวนี้ สาวท้วมๆใส่ได้นะคะ สภาพใหม่มาก พอดีเพื่อนฝากขายค่ะ ผ้าไม่หนาไม่บางกะลังดี ทรงน่ารักค่ะ ใส่ทำงานหรือคลุมๆก็ดูดีมากค่ะ ได้มาแพงค่ะ ปล่อยขาดทุนสุดตัวที่ -->>sales--250 --->

8.-hot-- --**ADD**-- Color ful T-shirt -Form -HASS--เกาะอกผ้ายืดคล้องคอ สวยลายน่ารัก เป็นผ้าผูกคอนะคะผ้า นิ่มเนื้อดีมาก สภาพใหม่มาก พร้อมซับใน ทรงน่าัรักไม่เหมือนใคร ปลายเสื้อเป็น ระบายลูกไม้ดำ แจ่มมาก สีใส่วันสบายๆ เซ็กซี่ๆมากๆค่ะ แค่Brand ค่าผ้าก็คุ้มมากๆแล้วจ้า ได้มาแพงค่ะ ปล่อยแพงหน่อยนะคะ ได้ไปคุ้มจ้า->180- -

-9--ADD-- EXT Polo Shirt เสื้อโปโลผ้ายืด ปกเป็นผ้าฝ้ายเนื้อดีมาก สภาพใหม่ค่ะ เพื่อนฝากขาย ตัดเย็บดี ทรงสวย ได้มาแพง แค่เนื้อผ้าก็คุ้มแล้วจ้า sales-----150----

10.
Blue American Eagle T-shirt ผ้านิ่มเนื้อดี ทรงสวยค่ะ สีสวยด้วยๆ ใส่เที่ยวๆชิวๆ สภาพใหม่อยู่จ้า สีนี้แจ่มดีค่ะ---120--
.

11. AIIZ CROP จากเซ็นทรัลของแม่ค้าเอง สีขาวลายจุดเขียวๆหวานๆ สีมีจางเล็กน้อยนะคะ ปล่อยไม่แพง ได้มาแพง ใส่แล้วน่ารักมากจ้า ---150--

.

-13..Aeropastel T shirt ผ้าสวยเนื้อดีมาก ผ้ายืด ลายน่ารักค่ะ ปล่อยไม่แพงได้ไปคุ้ม สภาพใหม่ค่ะsales---150--
===

14.Holliester T shirt ผ้าสวยเนื้อดีมาก คอโปโล ผ้ายืด ลายน่ารักค่ะ ปล่อยไม่แพงได้ไปคุ้ม สภาพใหม่ค่ะsales---150-

14.2 Holliester T shirt Size L เพื่อฝากขาย ผ้าสวยเนื้อดีมาก ผ้ายืด ลายน่ารักค่ะ ปล่อยไม่แพงได้ไปคุ้ม สภาพใหม่ค่sales---130--

--15. -.... น่า รัก LOOK GOOD กะ AIIZ T shirt ขาวสวย ผ้านิ้มๆ ตัวนี้ ทรงพอดีตัว ผ้าดี ไม่หนามากค่ะ +น่ารักอีกตัว ปล่อยถูกๆ ไม่มีขาด สีจางบางจุด แต่โดยรวมยังขาวใหม่มากค่ะ ปล่อยไม่แพง ได้ไปสุดคุ้มแน่นอน sales---100--

16.hot-->Cardigan Giordano size L ผ้า ยืดเนื้อดีมาก ทรงสวย หรือใส่ทับ Dress ก้สดใสไม่เบานะเพื่อนฝากขาย จาก Central ใส่ออกมาแล้วเก๋ เท่ห์ ดูดี น่ารักสดใสม๊ากกกกคะอีกเช่นกัน เข้ารูปดูหุ่นดีเลยละค่ะ ได้มาแพง+ของ Brand เหมือนกันค่ะsales --150-ได้ไปคุ้มค่ะ -

16. 2 ** ADD**Lee pant สุดเท่ห์ ผ้าดี ทรงน่ารัก ได้มาแพงค่ะตัวนี้ Size ตัวเล็กๆหน่อยนะคะ สภาพสวย ค่ะ ตรงกระเป๋าป้ายด้านล่างมีรอยเปื้อนจางๆตามรูปค่ะ ปล่อยถูกๆ นะคะ -120-

-17--Pena Shirt size L ตัวใหญ่ ผ้าสวย ทรงสวย แขนเก๋ ๆ แค่ค่าผ้าก็คุ้มแล้วจ้า ตัวนี้ใส่น่ารักค่ะ ปล่อยไม่แพง - ** 150 **- -

18..-hot--> AiiZ T shirt ลายขวาง สีสันสดใสน่าตัวนี้ ผ้านิ้มเนื้อดีมากคัทติ้งเนี้ยบ สภาพเหมือนใหม่มาก มีรอยจางๆเปื้อนเล็กๆ 2จุด ไม่สักเกตไม่เห็นจ้า ซื้อมาแพงนะคะตัวนี้ ขายถูกๆ >>>>sales--150 --

19 . LEE Tshirt size L ตัวนี้ ของแท้ค่ะ ซื้อจาก Central ผ้านิ่มมาก ได้มาแพง สภาพยังสวย ได้ไปคุ้มค่ะ >>sales--170-

19.2 . --Green Old Navy T-shirt ทรงน่ารัก ผ้านิ่มเนื้อดี สภาพดี สีจางบ้างเล็กน้อย ไม่มีขาดจ้า ขายถูกๆจ้า ใส่น่ารักๆวันสบายๆจ้า -> ***150 ** -

20
- --.. Pink Shirt Brand Disney ผ้านิ่มเนื้อดี สีหวานๆ น่ารักๆมากๆค่ะ ทรงน่ารัก ผ้านิ่มมาก สภาพยังสวย ใส่หวานๆเพื่อนฝากขายได้มาแพง >>sales-- ****150 *-

21-.Nike Jacket ตัวนี้ ไม่ค่อยได้ใส่ของแท้จากห้างมาแพงนะคะ คอมีสีเหลืองจางๆเล็กน้อย ซิบยังดีอยุ่จ้า แต่หัวซิบหักไปตอนไหนไม่รุ้ ใส่เท่ๆ มากค่ะ นอกนั้นสภาพสวยค่ะ ปล่อยถูกๆ สีซีดแล็กน้อย
-----salesตามสภาพแค่ ได้ไปคุ้มค่ะ 150--

22 เอาใจ สาวๆ สาวกเสื้อยืด เสื้อยืดผ้าดียี่ห้อ U2 ladies ค่ะ เนื้อผ้านิ่มใส่สบายดีมาก ด้านหลังป้ายหลุดไปจิ๊ดนึงแต่เย็บให้แล้วไม่เป็นปัญหากับความสวยค่ะ เพื่อนฝากมาขายถูกๆจ้า>>sales--150 --

23 .U2 ladies size S อีกตัวนึงค่ะ เสือ้ยืดคอวี ทรงสวยค่ะ เนื้อผ้านิ่มใส่สบายดีมาก สภาพสวย ใส่ชิลๆ วันสบายๆค่ะ เพื่อนฝากมาขายถูกๆจ้า*>>sales--150 --

24--.... น่า รัก LOOK GOOD กะ Pink Brand ดี Polo T- shirt สีชมพูหวานๆ เนื้อนิ้มค่ะ ด้านหลังตรงป้ายมีจุดขาดจิดนึง ข้างลำตัวมีจุดขาดเล็กๆ 2จุด แจ้งไว้ก่อน(เล็กมากไม่สังเกตไม่เห็นจ้า) น่ารักอีกตัว ได้ไปสุดคุ้มแน่นอน sales---**100**--

25-.... น่า รัก LOOK GOOD กะ AIIZ T shirt ขาวสวย ผ้านิ้มๆ ตัวนี้ ทรงพอดีตัว ผ้าดี ไม่หนามากค่ะ +น่ารักอีกตัว ปล่อยถูกๆ ไม่มีขาด สีจางบางจุด แต่โดยรวมยังขาวใหม่มากค่ะ ปล่อยไม่แพง ได้ไปสุดคุ้มแน่นอน sales---100--

26 .Lacoste T shirt สีฟ้าชมพูหวานสุดน่ารัก ตัวนี้เป็นผ้ายืดเนื้อดี สภาพยังดีจ้า ทรงสวย ใส่ทำงาน//ไปเที่ยว สุดเก๋เรยค่ะ ---90--

27 .Look Good น่ารักมาก กะ เสื้อBlue corner T-shirt ลายน่ารักๆ ได้มาแพงจ้า ทรงสวย ใส่วันสบายๆ //ไปเที่ยว สุดเก๋เรยค่ะ ปล่ยอตามสภาพขำๆๆ---90-

28 Must have อีกตัวค่ะ สวยหรูกะ Pastel shirt Brand SODIAC size S สีครีมๆ ผ้าดีมั่กๆ ลุคคุณหนูอีกตัวจ้า ใส่ได้หมดนะคะ ไม่บางนะคะ ทรงเข้ารูป สวยๆ พร้อมดีเทล์ลายสวยๆ ตัวนี้ซื้อมาแพงนะคะ ใส่ mix ง่ายมากค่ะ ลุคสวยหวานค่ะ ใส่สภาพยังสวย สีแจ่มไม่มีขาดนะคะ ส่งต่อราคาถูกๆ>sales >---->>sales--100 --

ฝาก Local : link dress เสื้อผ้าสวย ๆ สยาม JJ ละลายทรัพย์ ราคาไม่เว่อร์อีกเพียบจ้า===>
Link ใหม่วันนี้ จ้า***

http://sbntown.com/forum/showthread....d=1#post616942

Thank you ลูกค้าทุกท่าน และ SBN นะคะ