ติดต่อสอบถามทาง PM หรือ 084 145 5551 thx ka

ตามหา blooming shirt สีดำ size US 2 ใครอยากปล่อยติดต่อ pm ka

Sretsis "Sweetness" AW12 Go Bananas Jumper Sz.US2 สี French vanilla sale 4000 B
สีนี้น่ารักมากๆ ผ้านิ่มมากนะคะ ใส่สบาย สภาพไม่มีตำหนิค่ะ

comme des garcons shirt size s sale sold B

comme des garcons t shirt sale 1300 B

Sretsis oh my dear deer ครอปกวางสีน้ำตาลหายาก สีนี้น่ารักมากจริงๆๆ
ในช๊อปไม่มีขายแล้ว สภาพดี size us2 uk6 ขาย sold บาท

RARE!! Sretsis honey crop สี bambi หายาก
น่ารักมากกกกกกกก +++++++++++++++++
ใหม่ป้ายห้อย size us2 uk6
ขาย SOLD

]

uniqlo jacket สภาพดีมากๆ sale 1300 B
ไหล่ 14 ครึ่ง
อก 18
ยาว 33 นิ้ว ค่ะ

ใส่แล้วให้อารมณ์แบบนี้เลยค่ะ

RARE! sretsis bambi shirt collection oh my dear deer!! size us4 สภาพดี ขายถูกกว่าป้าย sold บาท

GRAZ x ELLERY sunglasses สวยมากๆค่ะ ใส่แล้วเก๋ เปรี้ยวและดูมีสไตล์
เซเลปใส่กันเยอะมากๆค่ะ สภาพดีคะ มีตำหนิตามภาพ เปนรอยเล็กๆด้านในแว่น ใส่แล้วมองไม่เหนค่ะ
แล้วก็ตรงซองตามภาพนะคะ ขายขาดทุนไปเยอะค่ะ ซื้อมา 12,900 บาท sale เพียง sold B

ใส่แล้วสวยจริงๆค่ะ

RARE !!SRETSIS CANDY SHIRT
สภาพดี size us2 uk6 น่ารักมากๆจริงๆนะตัววววววว ขาย sold B เท่านั้น ถูกกว่าป้ายนะจ๊าาาา

RARE !! SRETSIS ANULA SHIRT (Weekend Wanderers)
size us4 uk8 สภาพใหม่ ป้ายห้อย ป้ายพรีจาก maxmillia.com sale SOLD B
ตัวนี้สวยน่ารักหายากมากๆนะคะ !!!! ^_^

Vintage wrangler jacket ขนาดเหมาะกับสาวไซส์ S sale 600 B

vintage pendleton wool shirt size s-m ผู้หญิง sale 700 B

ต่างหู MISSILE (gun n' rose) พร้อมกล่อง ถุงผ้า SALE 800 B

=======================================