รองเท้าไซส์ใหญ่-ไซส์เล็กหลายแบรนด์ Rocketdog, Steve Madden, ASOS, Dorothy Perkins, Libby Edelman

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: รองเท้าไซส์ใหญ่-ไซส์เล็กหลายแบรนด์ Rocketdog, Steve Madden, ASOS, Dorothy Perkins, Libby Edelman

IamDream's Avatar
    IamDream is offline Trusted Member Brandname Fan
    IamDream's Bank Account
    • Bank Account 1: 034X1X0X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up รองเท้าไซส์ใหญ่-ไซส์เล็กหลายแบรนด์ Rocketdog, Steve Madden, ASOS, Dorothy Perkins, Libby Edelman

สวัสดีค่ะ

รองเท้าบางคู่จะไม่มีกล่องหรือกล่องบุบบี้ไปบ้าง แต่ตัวรองเท้าสภาพสมบูรณ์ดีหรือถ้าคู่ไหนมีตำหนิเราจะถ่ายรูปให้ดูและแจ้งไว้อย่างชัดเจน
    สามารถสอบถามเพิ่มและขอรูปเสริมได้เลยนะคะ ^^

เราเท้ายาว 26cm ใส่รองเท้า 9.5US คัทชู 10US nine west = 10 , charles&keith = 41
    รองเท้าที่ลงขายคู่ไหนซื้อใส่เองด้วย จะบอกด้วยว่าใส่ size ไหน เพื่อนๆจะได้กะ size ได้คร่าวๆ แต่ส่งเมล์มาถามได้ค่ะ อยากให้คนที่ซื้อไปได้ใส่จริงๆ

เราอยากให้คุณลูกค้าบอกขนาดเท้าไว้ด้วยนะคะ หรือใครอยากให้เพิ่มแบบไหน size อะไรก็บอกกันเข้ามาได้
    แม่ค้าจะได้เลือกมาถูกใจ ไม่งั้นเราจะเลือกแต่แบบที่ตัวเองชอบ ถ้าขายไม่ได้ก็จะใส่เอง 555+

1. สะดวกส่งทางไปรษณีย์อย่างเดียวค่ะ ไม่สะดวกนัดรับสินค้า

2. ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ เคยให้เปลี่ยนแล้วสินค้าไม่อยู่ในสภาพเดิม T^T

3. ราคารวมส่งแล้วค่ะ เรามีบัญชี scb และกรุงไทยในกทม.ค่ะ

4. แม่ค้าพูดง่ายและใจดีแล้วก็อยากให้ลูกค้าใจดีกับแม่ค้าด้วยนะคะ ^^

5. ดรีมทำงานประจำด้วยบางครั้งส่งของช้าแต่จะแจ้งทุกครั้ง ไม่เคยหายค่ะ

5. สนใจสอบถามทางเมล์ได้ค่ะ xzdreamzx@hotmail.com สะดวกที่สุดแล้ว

Art&Design

แบรนด์ของรัสเซียแต่เดินทางมาจากอังกฤษค่ะ เป็นสีเทาๆนู้ดๆ --"

ด้านหน้ามีเชือกผูกปรับขนาดหน้าเท้าได้เหมือนรองเท้าผ้าใบ ส่วนหัวเป็นหนังมีจุดๆ

ด้านข้างเป็นผ้าถักโครเชต์แบบแข็งแรง ใช้งานได้จริง ไม่บอบบาง

คู่นี้รับพรีด้วยนะคะ มีสีนี้สีเดียวค่ะ ไซส์ 37-41 ดรีมเท้ายาว 26cm ใส่ไซส์ 40 ค่ะ

size : 40UK ความยาวพื้นด้านใน 26cm รอบหน้าเท้า 25cm ความกว้างพื้น 8cm

สภาพ : new 100%

ความสูง : ส้นแบบแสนสบาย

ราคา : 850B. คู่นี้ขายแล้วนะคะ ให้ดูรูปเพื่อเทียบไซส์ค่ะ

Dorothy Perkins สี aqua imogen

สีแบบเขียวๆฟ้าๆสดใส ดรีมไม่แน่ใจว่าตัวรองเท้าเป็นผ้าสักหลาดรึปล่าว รองเท้าเป็นทรงไม่ได้อ่อนนุ่มนิ่มแบบรองเท้าผ้า

แนะนำให้ทาเล็บเท้าสีเจ็บๆด้วยจะได้มองเห็นเท้าพุ่งมาก่อนหน้าเลย ^^

size : 5UK ความยาวพื้นด้านใน 24cm รอบหน้าเท้า 23cm

ความสูง : 3 นิ้ว

ราคา : 850B.

Libby Edelman :beatty

คู่นี้กรี๊ดมากๆคือไม่มีไซส์ที่ตัวเองใส่ได้ก็ขอซื้อมาก่อนละกัน

ตัวรองเท้าเป็นลายหนังงูสีม่วง แอบตัด Feminine Look ด้วยหมุดแบนๆทำให้ดูชิคขึ้นมากเลย

พื้นรองเท้าด้านในเป็นรูปผู้หญิงจูงน้องหมาน่ารักดี รองเท้าข้างขวามีตำหนิหนังเป็นรอยแต่ไม่มีปัญหากับการใช้งาน

size : 8.5US ความยาวพื้นด้านใน 26cm(อย่าลืมเผื่อส่วนหัวไว้ด้วยนะ) รอบหน้าเท้า 24cm

ความสูง : 3.5 นิ้ว

Marco Tozzi

คู่นี้ภูมิใจนำเสนอมากๆ ดรีมตามหารองเท้าแบบนี้มานานแล้ว ส่วนมากที่เจอจะเป็นแบบเปิดส้นด้วย

แต่คู่นี้เปิดหัวปิดส้นได้ใจคนอยากใส่บูทแต่ไม่อยากรอหน้าหนาว ด้านหน้าจะดูโปร่งๆใส่เมืองไทยหน้าร้อนได้ไม่เยอะเกิน

หน้าหนาวใส่ไปเที่ยวเหนือก็เก๋ๆ(อวยกันสุดแรงเกิด 555+)

ตัวรองเท้าเป็นหนังด้านสีน้ำตาลเข้มและผ้าคล้ายยีนส์หนาๆสีเทาอมน้ำตาล ส่วนที่เป็นผ้าตั้งอยู่เป็นทรงเลยค่ะ

มีซิบด้านข้าง ปรับขนาดสายรัดข้อเท้าได้ 3 ระดับ(ในรูปคือรูกลาง) ส้นหนาไม่สูงมากเดินกำลังสวยทำให้ขาดูไม่ตุ้นด้วย

เหมาะสำหรับคนที่ไม่ชอบส้นสูงมากๆ

size : 40UK ความยาวพื้นด้านใน 26cm รอบหน้าเท้า 26cm ความกว้างพื้น 9cm รอบข้อเท้า 32cm ความสูงจากส้นเท้าถึงขอบบน 12cm

ความสูง : 3 นิ้ว

ราคา : 1350B.

Rascal : diamond straps

เมื่อสมัยยังเรียนอยู่(ฟังดูผ่านมานานจัง) เราจะมีรองเท้าแบรนด์นี้หลายคู่เพราะราคาไม่แรงมาก

และแบบจะคล้ายกับ steve madden เหมาะกับคนงบน้อยแต่อยากเก๋บ้างไรบ้าง

ตัวรองเท้าเป็นผ้ากำมะหยี่สีดำสนิท เพชรครบทุกเม็ดนะคะ หมุดมีรอยถลอกด้านข้างตัวเดียว

เหมาะสำหรับใส่ออกงานหรือไปเปรี้ยวกลางคืนจะดูวิววับมาก

size : 9US ความยาวพื้นด้านใน 26cm ความกว้างพื้น 8.5cm รอบข้อเท้า 28cm

ความสูง : 4 นิ้ว platform ด้านหน้า 1 นิ้ว

Rocketdog : Whirl Speckled Knit สีแทน

เป็นรองเท้าใส่สบายๆนุ่มนิ่มทั้งตัวเลย พื้นก็เป็นฟูๆนุ่มเท้าดี แถมยังเพิ่มความน่ารักด้วยกระดุมที่ด้านหน้าอีก

คู่นี้ดรีมรับพรีด้วยนะคะ เฉพาะสีน้ำตาลแทนสีเดียวค่ะ สีเทาที่ชอปหมดแล้ว ดรีมเท้ายาว 26cm ใส่ไซส์ 9US ดูรายละเอียดในเวบได้เลยค่ะ

http://www.rocketdog.com/view-all/wh...,shoes,viewall

size : 9.5US ความยาวพื้นด้านนอก 27cm รอบหน้าเท้า 26cm ความกว้างพื้น 9.5cm

ความสูง : ส้นแบนแสนสบาย

ราคา : 750B. คู่นี้ขายแล้วค่ะ ให้ดูรูปเพื่อเทียบไซส์ค่ะ

Steve Madden : Buenett

ตัวรองเท้าเป็นหนังสีน้ำตาล cognac ตัดเป็นช่องๆตามรูปเท้า

เพื่อนดรีมที่เป็นคนรับออเดอร์บอกว่าเหมือนหนอนปล้อง 555+ คือเค้าเป็นผู้ชายอ่ะนะคงไม่เข้าใจในความเก๋ของหนอนปล้องแบบนี้

คู่นี้รับพรีด้วยนะคะ เฉพาะสีน้ำตาล cognac สีเดียวค่ะ ไซส์ 7US - 10US ดรีมเท้ายาว 26cm ใส่ไซส์ 9US ค่ะ

size : 10US ความยาวพื้นด้านใน 27cm รอบหน้าเท้า 26cm รอบข้อเท้า 30cm

ความสูง : 3.5 นิ้ว

ราคา : 1350B. คู่นี้ขายแล้วค่ะ ให้ดูรูปเพื่อเทียบไซส์ค่ะ

Venca ลูกไม้+เสือดาวสีดำ

so sexy สุดๆเลยคู่นี้ ตัวรองเท้าส่วนที่เป็นลูกไม้ก็ไม่อ่อนแอนะคะ เป็นคล้ายๆตาข่ายโปร่งๆที่อยู่ทรง

ลายเสือดาวที่ด้านหลังและส้นเป็นกำมะหยี่ มีซิบด้านข้างและสายพันรอบข้อเท้า 2 รอบ

size : 36UK ความยาวพื้นด้านใน 24cm รอบข้อเท้า 28cm

ความสูง : 4 นิ้ว platform ด้านหน้า 1 นิ้ว

ราคา : 750B.

Vincci

คู่นิ้วหิ้วมาเองจากมาเลเซียตัวรองเท้าเป็นผ้ายีนส์นิ่มๆ เหมาะกับคนที่มีเนื้อด้านข้างหน้าเท้าเยอะๆ

ใส่แล้วจะไม่บีบด้านข้างเท้า คนหน้าเท้าผอมไม่แนะนำนะคะ เพราะด้านหน้าจะไม่เต็ม ไม่สวยค่ะ

size : 10Us ความยาวพื้นด้านใน 27cm รอบหน้าเท้า 24cm ความกว้างพื้นด้านหน้า 8.5cm

ความสูง : ประมาณ 2 นิ้ว

ราคา : 750B.

สนใจสอบถามได้ค่ะ xzdreamzx@hotmail.com
    ขอบคุณค่ะ ^^
    Last edited by IamDream; 08-09-12 at 21:37.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ