SALE!!! FAMILY ME โปเต้อ่อน 1,700฿ ,, KLOSET SCARVES

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: SALE!!! FAMILY ME โปเต้อ่อน 1,700฿ ,, KLOSET SCARVES

florari's Avatar
    florari is offline Trusted Member Brandname Fan
    florari's Bank Account
    • Bank Account 1: 077X7X3X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up SALE!!! FAMILY ME โปเต้อ่อน 1,700฿ ,, KLOSET SCARVES

อ่านก่อนซื้อ!!!

cf แล้วไม่มีการ cc นะคะ**

ซื้อแล้วไม่ รับเปลี่ยน คืน...สอบถามให้ดีก่อนน้าาา
    ติดต่อ แม่ค้าทาง 083-542-ห้าห้าเก้าเก้า (ไม่ได้รับsmsทิ้งไว้นะคะ)/E-MAIL : jewell_liss@hotmail.com
    ให้สิทธิผู้ที่พร้อมโอน และ ไม่ต่อรรองราคาก่อนนะคะ
    cf แล้วโอนภายใน 1 วัน หรือตามที่ตกลงกันค่ะ ( ถ้ายังไม่สะดวกโอนภายใน 1 วัน บอกแม่ค้าก่อนได้ค่ะ...แม่ค้าเก็บสินค้าไว้ให้ได้ แต่ห้ามหายค่ะ!!!)
    cf แล้ว สามารถ cfต่อ ได้เลยค่ะ

Bank account**
    KBANK กสิกร
    0772793006 panjina t.

p.s. ผ้าพันคอล๊อตปกติทุกผืนมีถุงผ้าให้ค
    **สินค้ามีค่าส่งแบบลงทะเบียน30บาท /EMS 50 บาท นะคะ**

new--ลาย bubble สีอ่อนล๊อตเซลล์ --> ขายแล้วค่ะ
    (ตำหนิแค่ลายเส้นไม่ชัด1ตำแหน่งค่ะ..ไม่ขาดไม่รันรับรองจ้า ไม่สังเกตไม่เห็นค่ะ)
    new-- ลาย basket สีเหลือง -->
    2,000฿
    new-- ลาย basket สีม่วง --> 1,900฿
    new-- ลาย pine สีอ่อน --> 1,600฿
    ผ้าพันคอลาย valentine สีครีม -->used like new* soldnew-- ลาย rosamund โอรส -->sold new-- ลาย stained glass --> sold used like new-- ลาย squid dot สีครีม -->sold

--------------------------------------------------------------------------
    ฝ า ก ข า ย*
    family me โปเต้ สีอ่อน ขาย 1,700 บาท รวมส่งลงทะเบียน สภาพใช้งาน ถ้าใครไม่ซีเรียสหรือจุกจิกกับตำหนิมาก จัดไปเลยค่ะ ใช้ชิวๆยังสวยอยู่ เจ้าของซื้อมา4,9xxบาทเลยน้า

Last edited by florari; 14-09-12 at 17:52.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ