ทุกอย่างส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ ติดต่อทาง PM หรือเมลล์ yheejaja@yahoo.co.th ได้เลยค่ะ cf no cc นะจ๊ะสาวๆ

1 รองเท้า charles&keith size36 ของใหม่แค่ลองใส่ในบ้านเท่านั้นค่ะ น่ารักใส่ลุยๆได้เลยค่ะ ส่งต่อ 650 บาท

2 รองเท้าส้นเต้ารีดแบรนด์ indiva size 35 สีแดงสดใส ใส่แล้วให้ลุคเปรี้ยวมากมาย สภาพดี ขาย 750=> 550 บาท

3 เดรสไปงานแนววินเทจ ร้านดังย่านสยาม Morning shop size s ใส่ไปแค่ครั้งเดียว มีริบบิ้นผูกเอวตามรูปให้ด้วยค่ะ ขาย 1100 บาท อก 31 เอว 24-25 สะโพกฟรี ความยาว 33 นิ้วค่ะ

4 เดรสงานตัดร้าน a'lacarte เหมาะกะคนไซส์ s หรือ m ต้นๆค่ะ ของใหม่มะเคยใส่ ให้ลุค working woman ดีค่ะ ผ้าไม่หนาใส่แล้วไม่อึดอัดแน่นอนค่ะ ขาย sold out บาทค่ะ

5 เดรสแบรนด์ chaiyo ในโรบินสัน สีม่วงทรงปล่อยสบาย มีระบายเพิ่มความน่ารัก size s ขาย 350 => 250บาทค่ะ

6 เดรส chaps size m สีสันสดใสน่ารัก เป็นเอวรูดปผูกเชือกค่ะ ผ้านิ่มๆ อก 33 เอวรูด สะโพก 36 ขาย 550 บาท

7 กระเป๋า per sempre แบรนด์สยาม สีgrey เข้ากับชุดได้ง่าย ซื้อมาลองสะพายไปแค่ครั้งเดียว สภาพกิ๊กๆ ขาย 1850=> 1650 บาทค่ะ

8 เดรสหรือเสื้อตัวยาวลายขวางสีน้ำเงิน ดำ ของใหม่ ใส่สบายๆ งานตัดจากร้านใน facebook ขายราคาย่อเยาว์ 350 บาท

9 รองเท้า charles&keith size 36 ของใหม่ แค่ใส่ลองในบ้านเท่านั้น น่ารักนะคะแต่ไม่มีโอกาสได้ใส่ไปไหน ขอปล่อยขาดทุน ราคา 1000 บาท

10 เดรสงานตัดร้าน N'punch design ลายแมวเหมียว เหมาะกับสาวไซส์ s เอวจั๊มส์ทรงปล่อยๆ ขาย 650 บาท

11 เดรสงานตัด แบรนด์ abeilley size s ใส่ไปแค่ครั้งเดียว ครั้งสภาพกิ๊กๆ ขาย sold out

12 เดรสสั้นหรือเสื้อตัวยาวสีเทาของ MNG ขายง่ายๆ 250=> 150บาท

13 เดรสสุดเก๋งานตัด NEW!! ลายเสือดาวสีเขียวมิ้นท์ แบรนด์ lilin size s ใส่ได้หลายแบบ ขาย 1200 บาท

14 เดรสผ้าคอตต้อน ใส่สบายๆวันชิวๆ ไซส์ s ของใหม่ ขาย 750 บาท

15 jumpsuit page9 size m ลายสก็อตสีเขียว ตัวนี้แม่ค้าคอนเฟิร์มว่าน่ารักมากกกก ใส่ไปแค่ครั้งเดียว ตัวไม่ใหญ่นะคะ คนใส่ size s ก็ใส่ได้ ขาย 750=> 650บาท

16 รองเท้าส้นสูง VNC size 6 หรือ ประมาณ 36-37 สภาพดีใช้น้อย ส้นยังไม่สึก อาจมีรอยดำที่พื้นรองเท้าบ้างพอดีแม่ค้าถอดรองเท้าขับรถอ่ะค่ะ ขายถูก 250บาท

17 กระโปรงงานตัดแบรนด์ standing room สีฟ้าอ่อนจุดขาว เอว 27 นิ้ว สะโพกฟรีค่ะ ให้ลุคน่ารักหวานๆ ใส่ไปแค่ครั้งเดียว ขาย 500 บาท

18 เสื้อ chaps size sสีขาวลายฉลุ มีพู่ตรงไหล่เพิ่มความเก๋ ใส่ไปแค่ครั้งเดียว แต่สีอาจจะหม่นเล็กน้อยแต่ไม่น่าเกลียดแน่นอน ขอขายชิวๆ 350 บาทค่ะ

19 เดรสหรือเสื้อตัวยาวลายดอก Chaps size s ผ้าไม่หนาใส่สบายค่ะ เหมาะกับ summer นี้มากๆ used ขาย 500 บาท

20 เดรสหรือเสื้อตัวยาว jaspal ทรงปล่อยๆ สีม่วงขับผิวดีค่ะ เนื้อผ้าดีนิ่มๆ ของใหม่แต่จำไม่ได้ว่าซักไปรึยัง ส่งต่อ 650 บาท

21 เดรสไปงานของ milgrim เหมาะกับสาวไซส์ s ค่ะ เรียบๆแต่แอบเก๋ค่ะ used ขาย 850 => 750บาท

22 เดรสงานตัดแบนรด์ Donya size s อก 32 เอว 27 สะโพกฟรีค่ะ ใส่ไป 2 ครั้ง สีฟ้าสดใสมากค่ะ ขาย 900 บาท

23 กางเกงยีนส์งานตัดผ้านิ่มแบรนด์ abeilley size m เอว 27 สะโพก 37 ของใหม่ ดีไซน์ขอบลูกไม้สีขาว ไว้ใส่เล่นๆเก๋ๆค่ะ ส่งต่อ 500 บาท

24 จั๊มสูท แบรนด์ Origano size m สีม่วง ตัวนี้น่ารักสุดๆไปเลยค่ะ ส่งต่อไปแบ่งกันสวยที่ 650 บาทค่ะ

25 กางเกง exact ผ้ายืดได้เล็กน้อยเอวสูง size xs แต่ไม่เล็กนะคะ สาวsize s ถึง m ต้นๆใส่ได้ค่ะตัวนี้แม่ค้าไปเอาขาขึ้นแล้ว 1 นิ้ว แม่ค้าสูงประมาณ 160 ค่ะ สภาพดีใส่ 1 ครั้ง ขาย sold out

26 เดรส EP size 2 คนใส่size size s-m ใส่ได้หมดค่ะ สภาพดีปกคอด้านในมีคราบเล็กน้อยแต่เวลาใส่ไม่เห็นค่ะ ขาย 250บาท

27 เสื้อดีไซน์เก๋ งานตัดแบรนด์ a'lacarte freesize ของใหม่ใส่ไม่ทันค่ะ ขาย 550 บาท แบบเดียวกับที่คุณมิ้ลค์ใส่เลยค่ะ แค่คนละสี

29 เดรส jaspal size m ตัวนี้น่ารักมากจิงๆ จะใส่ไปทำงานหรือเที่ยวก็ได้เลยค่ะ เอวเป็นหูรูดผูกโบว์ด้านหน้า ขนาด 34 - เอวรูด -37,38 ความยาว 34 นิ้ว ขาย sold out ka

30 เดรส The kiss principle free size ดีไซส์เก๋มีโบว์เป็นปกเสื้อ เอวจั๊ม ขาย SOLD OUT บาท ขอแจ้ง tracking no ทางนี้นะคะ เมลล์ส่งไม่ได้อ่ะค่ะ RG 242068596 TH ขอบคุณมากค่ะ

31 เดรสใส่ไปงาน งานตัดร้าน dress to kill แบรนด์สยาม size s สีชมพูหวานมีสายคล้องคอ ขนาด อก 32 เอวใต้อก 25 สะโพกฟรี ขาย 1100 บาท

1 เดรสงานตัด royal peacock แบรนด์ lilin size s NEW ลายนกยูงสีเหลืองนวล ใส่ทำงานหรือออกงานได้สบายค่ะ พอดีลองใส่แล้วหลวมไปเลยขอปล่อยดีกว่าค่ะ แอบเสียดายเหมือนกัน ปล่อยถูกๆ 1300 บาท ซื้อมา 2 ปลายๆจ้า อก 32.5 เอว 26.5 สะโพกฟรี ยาว 49 นิ้วค่ะ

2 เดรสงานตัด แบรนด์ De lourve size s ของใหม่ น่ารักมากๆแต่ไม่มีโอกาสใส่ ขาย 1000=>850 บาท

3 เดรสได้มาจากในนี้ ไซส์ s สีชมพูลายเพชรน่ารักๆ ลองใส่แล้วไม่ค่อยเข้ากับตัวเอง ส่งต่อถูกๆ 800=>650 บาท

10. กระโปรงทรงทิวลิปทรงเก๋สีน้ำเงิน brand a'la carte เป็นทรงโค้งพาดเอวมาอีกด้าน เหมือนเป็นกลีบดอกไม้ค่ะ แมตช์กับเสื้อเรียบๆได้อย่างมีสไตล์
ผ้าcrystal และมีซับในค่ะ ของใหม่ ไซส์ s เอว 26-27 สะโพก 36 ความยาว 18 นิ้ว ขาย 690=>550 บาทค่ะ

14 เดรสงานตัด brand donya size s ซักแล้วแต่ยังไม่ได้ใส่ค่ะ มีตำหนิด้านหลังเล็กน้อย เกิดจากการรูปซิบค่ะ ขาย 900=>800 บาท

20 เดรสงานตัด สีน้ำเงินลายหัวใจ กระโปรงพลีท ตัวนี้น่ารักมากๆค่ะ size s ขาย 990=>900 บาท

22 เดรสงานตัดแบรนด์ donya size s ของใหม่ น่ารักหวานๆซื้อมายังไม่มีโอกาสใส่ เลยขอปล่อยค่ะ ขาย 990=>750 บาท

34. เดรสงานตัดแบรนด์ Donya size s ผ้านุ่มลื่นใส่สบายค่ะ สีชมพูโอรส สภาพดี ขาย 850 บาท

35 เดรสงานตัดแบรนด์สยาม a'la carte size s ของใหม่ สีส้มสีสรรน่ารักมว๊ากก เหมาะในวันชิวๆ ส่งต่อ 1000 บาท

36 เดรสแนวคุณหนู แบรนด์ Donya size s ใส่แล้วมีแต่คนชม ปล่อยเบาๆ ราคา 800 บาท

ขอบคุณ SBN มากมายค่ะ