โทร.083-9971225 whataap มาได้ค่ะ

ฝากอีกห้องด้วยค่ะ sbn town
ตัวอย่างอีกห้องค่ะ ตามมาน่ะค่ะ

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=125992

1.coach สีม่วง ได้มาในนี้ ใช้ไปไม่เกิน10ครั้งได้ สีที่ได้มาก้อยังเหมือนเดิม หมายถึงตามสภาพที่ได้มาน่ะค่ะ สีเฟดบ้างตามจุดต่างๆตามภาพค่ะ
soldout สภาพก้อ80เปอเซงค่ะ
แต่รุ่นนี้ไม่ต้องกังวล หนังทนทานมว๊าก มีเพียงสีเฟดบ้างบางจุดต่างๆตามภาพน่ะค่

นี่ตรงตามมุมกระเป๋า ตอนได้มาก้อแบบนี้น่ะค่ะ สีเฟดตามมุมกระเป๋า
แต่หนังหนาทนทานไม่ขาดค่ะใช้แบบลุยๆได้เลยคุ่ะ

2.
ISSUE ของใหม่ไม่ได้ซักค่ะ ได้มาในนี้ก้อไม่ได้ใส่ค่ะ สภาพร้อยเลยค่ะใหม่ เหมาะสำหรับไซค์ S หรือ M ค่ะ สีไม่แปร๊ดเหมือนในภาพน่ะค่ะอาจเป็นเพราะแฟนสีจริงจะซอฟว่านี้เยอะค่ะ
sales sales sales 590.-

3.เสื้อชีฟองจากsiam รอบอก 32-34 ยาวประมาณ 23 ได้มาในนี้ไ่ม่ได้ใส่ค่ะ350.-ลดไปเล้ยยย ส่งต่อถูกๆsales sales sales 290.-ลดไปเล้ยยย

รูปแม่ค้าท่านเดิมค่ะ ด้านหน้าด้านหลังกิฟเก๋ค่ะ

ภาพแม่ค้าถ่ายเองค่ะ

4.เสื้อ flynow ลูกไม้สีชมพูอ่อน น่ารักได้มาในนี้ไม่มีโอกาศใส่สภาำพเหมือนใหม่ ไซค์ 10 ใส่กับเอวสูงน่ารัก ค่ะ หรือขาสั้นก้อได้ค่ะ
รอบอก32-34 ยาว24 ส่งต่อ500.-
ลดไปเล้ย...sales sales sales450.-ตัวนี้ไม่เคยใส่ค่ะ ได้มาในนี้ ค่ะ

5.เดรสเกาหลีใหม่ป้ายห้อย ชีฟองสีขาวออฟไว์ รอบอก 32-34 ช่วงเอวสม๊อค ยืดๆน่ารัก ไม่แน่นรับรอง สะโพกฟรี ยาว38 มีซัปในพร้อม มันน่ารักเกินไม่เหมาะกับแม่ค้าซื้อมาแพงส่งต่อไม่แพงแถมป้ายห้อย 690.-ลดไปเล้ย...sales sales sales590.-ลดอีก490.-NEW

6. เดรสจากสยามสีขาวออฟไวท์ได้มาในนี้ไม่มีโอกาศใส่เลย เก๋ตรงชายกระโปรงอัดจีบพีทน่ารัก มีน้ำหนัก รอบอก32-34 สะโพกฟรี ยาว33
ส่่งต่อ 450.-ลดไปเล้ย...sales sales sales390.-

ชายน่ารักๆมากๆคะ

ใส่แล้วน่ารักแบบนางแบบเลยค่ะ

7.
GREY HOUND สีขาวอีกตัวได้มาในนี้จร้า ได้มา 950.-พอดีได้มาแล้วมาเจอตำหนิตรงกระเป๋าหลังขาดไปนิดนุงตั้งแต่ได้มาแล้ว เลยโทรไปหาแม่ค้าที่ขาย แม่ค้าเลย ลดราคาหั้ยอีก 200.- หั้ยไปเย้บเองอ่าจร้าเนื่องจากตกลงกันได้ค่ะ แต่เรายังไม่ได้ไปเย้บเลย ขอปล่อยก่อน ดูตามภาพน่ะค่ะตำหนิด้าน หลังเป๋าขาดนิดเดียว
ปล่อยไปเลย ลดราคาจากเดิม 950-200.-(ราคาที่แม่ค้าคืนหั้ยอีกสองร้อย) เหลือ ขายราคาไมแพงค่ะ แต่ต้องไปเย้บเป๋าติดเองน่ะค่ะเพราะเราไม่มีเวลาไปเย็บเลยปล่อยเหมือนได้มา แต่ราคาที่แม่ค้าเก่าคืนหั้ยอีกสองร้อยเป้น 750.- ไปเลยจร้า /
เอววัดได้ 30 สะโพกฟรี ตัวนี้จะทรงคล้ายเกงขี้ม้า ขาเดฟน่ะค่ะ ยาว36 โอนวันี้เอาไปเลย 650.กางเกงโอนวันนี้ ลดไปเลยขี้เกียจเก็บ
Sale sale sale 500.-

ตำหนิขาดนิดเดียวนี่จร้า เย็บมือก้อได้น่ะค่ะ

นี่ภาพเจ้าของเดิมค่ะ

8.ยีนส์ ไม่ยืด ของ ESP JEANE สีเทา ทรงเดฟ วัดเอวได้ 28-30 สะโพก35-36 ยาว33 (ผ้าไม่ยืดน่ะค่ะ) สีเทาเท่ห์ๆค่ะ คอนเฟริมว่า ของจริงสวยกว่าในภาพค่ะ สีเทาเข้มหน่อยเหมือนในภาพน่ะค่ะ 450.-Sale sale sale 350.-

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

สนใจ cf โทรก้อได้น่ะค่ะ แม่ค้าไม่ได้เฝ้าหน้าจอจร้า
โทร.083-9971225....
whataap มาได้ค่ะ

แม่ค้าหั้ยสิทธิท่านที่พร้อมโอนก่อนจร้า

++++++++++++++++++++++++++++++