>>> เสื้อผ้าทำงาน G2000 สวย ใหม่เอี่ยม ดูดีทุกชิ้น ไม่เกิน 400 บาท!!!! <<<

** สินค้าทุกชิ้นเป็นของใหม่ ป้ายห้อยเลยนะคะ
** ซื้อ 2 ชิ้น 750 บาทรวมส่งเลยจ้า!!
** ขอให้สิทธิ์คนที่โอนก่อนนะคะ

1. เสื้อทำงานสีดำ G2000 size 36

อก 34-35 นิ้ว
รอบหัวไหล่ 15 นิ้ว
ความยาวจากไหล่ 23 นิ้ว

ตัวนี้เนื้อผ้าดีมากกกก มี Detail ลูกไม้ตรงช่วงอกค่ะ และตรงแขนช่วงบน เย็บเดินเส้นเป็นตะเข็บ ดูไม่เรียบจนเกินไป
รับประกันว่าใส่แล้วดูหรูมากๆๆๆๆๆ Recommend เลยค่ะ
เสื้อทำงานดีๆ แบบนี้ น่ามีไว้ติดตู้เสื้อผ้านะคะ ^^
>>> ขาย 490 บาท >>> ลดราคาแล้วจ้า 390 บาทไปเลย!!!

2. กางเกงทำงานสีเบจ G2000 size 7

เอว(ต่ำ) 29-30 นิ้ว
สะโพก 36 นิ้ว
ความยาว 40 นิ้ว

กางเกงทำงานสีเบจ ขาตรง มีพับเบิ้ลขอบขา ดูเก๋ๆ ให้ลุคสาว working women เลยค่ะ ^^
เนื้อผ้าและการตัดเย็บดีมากๆด้วยนะคะ
>>> ขาย 450 บาท >>ลดราคาแล้วจ้า 390 บาทไปเลย!!!

3. เสื้อเชิ้ตสีครีม G2000 size 36

อก 35 นิ้ว
ความยาวรอบหัวไหล่ 16 นิ้ว
ความยาวจากไหล่ 24 นิ้ว

เสื้อเชิ้ตตัวนี้ แบเก๋มากๆๆ ค่า สองด้านของเสื้อไม่เหมือนกัน
เป็นเสื้อทำงานที่เก๋จริงๆ เนื้อผ้าดี มีสเปนเดกซ์นิดๆ ในเสื้อทำให้ใส่สบายจ้า
>>> ขาย 490 บาท>>ลดราคาแล้วจ้า 390 บาทไปเลย!!!

4. เสื้อเชิ้ตสีครีมแขนยาว G2000 size 40

อก 37 นิ้ว
ความยาวรอบหัวไหล่ 17 นิ้ว
ความยาวจากไหล่ 24 นิ้ว

ตัวนี้น่ารักแนวคุณหนูนิดๆค่ะ คอบัวเป็นผ้าคนละชิ้นกับตัวเเสื้อนะคะ มีลายปักเป็นจุดสีขาวในผ้า น่ารักค่ะ
การตัดเย็บเรียบร้อยมาก ผ้ามีสเปนเดกซ์นิดๆ ใส่สบายค่ะ
>>> ขาย 490 บาท>>ลดราคาแล้วจ้า 390 บาทไปเลย!!!

สนใจติดต่อได้ทาง PM หรือ email civildoll@gmail.com นะคะ
ขอค่าจัดส่งแบบลงทะเบียนครั้งละ 40 บาทค่ะ **สินค้าไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ**

ขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดีๆ ค่ะ