ซื้อแว่นกันแดดยี่ห้อไหนดีคะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 9 of 9

Threaded View

Lukkai's Avatar
    Lukkai is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ซื้อแว่นกันแดดยี่ห้อไหนดีคะ

ตอนนี้กำลังอยากจะซื้อแว่นกันแดดอันใหม่ค่ะ แต่ว่าคิดไม่ตกเลยว่าจะซื้ออันไหนดีระหว่าง LV กับ Chanel
    ราคา : LV ราคา $560 แต่ว่าของ Chanel ราคา $300
    รูปทรง : ลองใส่มาแล้ว เข้ากับเราดีทั้งสองแบรนด์
    ปัญหาก็คือ LV ราคาค่อนข้างสูงกว่า Chanel เกือบเท่าตัว เลยอยากทราบความคิดเห็นของสาวๆ SBN ว่าแว่นของ LV น่าซื้อไหม แล้วเพื่อนๆๆคิดว่าจะสามารถใส่ได้นานขนาดไหน เพราะถ้าเราสามารถใส่ได้หลายปีโดยที่ดูไม่เชย เราก็ไม่ลังเลที่จะซื้อเลย แต่ถ้าซื้อ Chanel เดาเอาเองเลยว่าไม่เกิน 2 ปี เราซื้ออันใหม่อีกแน่นอน อยากทราบความคิดเห็นของทุกๆๆคน ช่วยลูกไก่คิดด้วยค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

เเว่น LV เป็นรุ่น Soupçon (ID: Z0070W) ส่วนรูปข้างล่างเป็นแว่น Chanel รุ่นที่จะซื้อนะคะ แต่เป็นสีดำ ซึ่งอันนี้ไปขอยืมรูปจากคนอื่นมานะคะ เพราะว่าก๊อบรูปจากเว็บไซด์ไม่เป็น
    Last edited by Lukkai; 06-06-09 at 13:34.

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ