สนใจ PM
ให้สิทธิ์คนที่สะดวกโอนก่อนค่ะ
รองเท้าก่อนซื้อดูไซส์ ความยาว ความกว้างด้วยจ๊ะ
รับจองเฉพาะคนที่ให้เบอร์ติดต่อได้ สภาพตามที่แจ้งค่ะ ใหม่ของแม่ค้าแปลว่าไม่คยใส่
รองเท้าใหม่จะไม่มีกล่องให้นะคะ เพราะหิ้วเข้ามาเปลืองพื้นที่กระเป๋าค่ะ ถ้ามีจะแจ้งไว้ในกระทู้นะคะ
สะดวกส่งไปรษณีย์เท่านั้นนะคะ อยากได้รูปเพิ่มตรงไหนแจ้งได้ค่ะ ไม่มีหมกเม็ดน๊า
โอนเงินภายใน สองวันนะคะ หรือติดขัดอะไรให้แจ้งด้วยจ๊ะ
จองแล้วเปลื่ยนใจให้แจ้งนะคะ แม่ค้าไม่ดุ ไม่ว่า แต่หายไปเฉยๆ แม่ค้าไม่ปลื้มจ๊ะเกลียดคนไม่มีมารยาท

กางเกงผ้าสีดำสนิท ใส่ทำงาน เป็นผ้ายืด Spendex Mark & Spencer ยืดได้ใส่สบายของใหม่ตัดป้ายไปแล้วยังไม่ได้ใส่ ไม่ได้ซัก ไซส์ 10เอวไม่ต่ำ วัดได้ 30 นิ้ว สะโพก 38 นิ้ว เป้ายาว 10 นิ้ว ใส่ทำงานสวยค่ะ มีเข็มขัดมาด้วย เนื้อผ้าดีมากค่ะ ขาย 890 บาท

รองเท้าลำลอง Marc by Marc Jacobs Size 39.5 เป็นหนังแท้ มือสอง สภาพโอเคนะคะ พื้นรองเท้าสึกแล้วแต่ใส่ได้อีกนาน ทรงสุดฮิต น่ารักดีค่ะ รองเท้าเหมาะกับสาวๆไซส์ 39 ใส่กำลังดีค่ะ เท้ายาว 26 ซม หน้าเท้ากว้าง 9 ซม รูปตัวอย่างจากเวปสีชมพูรุ่นเดียวกัน แต่ของเราเป็นสีดำค่ะ ฮาร์ดแวร์ มีรอยบ้างนะคะ สภาพหนังไม่มีขาดค่ะ ใครไม่ซีเรียสใส่เล่นๆ น่ารักดี ขาย 1700 บาท

ภาพจากเวปค่ะ สีชมพู

รองเท้าหนังกลับคล้ายกำมะหยี่สีดำ Miss Sixty Made in Romania ไซส์ 38 Run Small นะคะ ทรงหัวแหลม เท้ายาว 23.5 ซม เหมาะกับคนใส่รองเท้าไซส์ 36 ค่ะเป็นมือสองสภาพโอเคนะคะ มีหนังกลับถลอกบ้างด้านหลังค่ะ แต่ดูเหมือนสีเหลือบๆ มากกว่า พื้นสึกเล็กน้อย น้ำหนักเบา สไตล์เก๋นะคะ เป็นบูตยาวถึงใต้หัวเข่าเลยค่ะ ส้นสูงประมาณครึ่งนิ้วใส่ไม่เมื่อย ขาย 1600 บาท

รองเท้า Boots Timberlad Size 8.5 เป็นหนังแท้ มือสอง พื้นแยม ใส่ไม่ลื่นแต่มันจะดูดำๆไม่ค่อยสวยเป็นปรกติของพื้นแบบนี้นะคะ แต่รับรองใส่สบาย แบบเรียบๆใส่ได้เรื่อยๆรองเท้าเหมาะกับสาวๆไซส์ 39 ใส่กำลังดีค่ะ เท้ายาว 26 ซม หน้าเท้ากว้าง 9 ซม ขาย 1600 บาท

รองเท้าผ้าใบส้นเตารีด ยี่ห้อ NO NAME แฟชั่นสุดฮิตของสาวๆ ญี่ปุ่น สีน้ำตาลเป็นผ้าร่มผสมหนังกลับค่ะ มือสอง เหมือนใหม่ ส้นไม่สึกเลย น่ารักใส่สบายน้ำหนักเบา ไซส์ 39 แต่เหมาะกับสาวๆไซส์ 38 - 38.5 ใส่กำลังดีค่ะ เท้ายาว 25.5 ซม หน้าเท้ากว้าง 9 ซม วัยรุ่นญี่ปุ่นนิยมใส่ in trend ขนาดนี้ ขอขาย 1600 บาท

รองเท้าผ้าใบแบบเก๋ๆสไตล์ญี่ปุ่น ยี่ห้อ Edwin แบร์นเนมสุดฮิต กางเกงยีนส์ยี่ห้อนี้ทำได้สวยถูกใจแฟนๆ รองเท้าก็เก๋น่ารักค่ะ เป็นมือสองสภาพสวยงามน่ารักใส่สบายน้ำหนักเบา ไซส์ 36.5 แต่เหมาะกับสาวๆไซส์ 36 เท้ายาว 23.5 ซม หน้าเท้ากว้าง 9 ซม เป็นหนังแท้ผสมผ้ายีนส์สวยค่ะ ขอขาย 1300 บาทSold

รองเท้าผ้าใบน่ารักของ ยี่ห้อ Converse เป็นมือสองสภาพสวยงามน่ารัก มีรอยเปื้อนฝุ่นบ้างนะคะ แต่ไม่มีรอยอะไรหนักๆ ยังดูสวยและน่ารักค่ะ ใส่สบายๆตามสไตล์ Converse ไซส์ 36 แต่เหมาะกับสาวๆไซส์ 35 เท้ายาว 22.5 ซม หน้าเท้ากว้าง 8 ซม เป็นผ้าสีดำตกแต่งขอบ กับ ลายสีชมพูกลิตเตอร์ น่ารักดีค่ะ ขอขาย 900 บาท

Merrell Phaser Peak ไซส์ US 10 เป็นบู๊ตกันน้ำ กันหนาว พื้น Vibram น้ำหนักเบาค่ะ สีน้ำตาลเข้มของใหม่มาพร้อมป้าย แท้ ไม่มีกล่องนะคะ ฝากเค้าหิ้วมาค่ะซื้อฝากแฟน สามี ดีนะคะ ^^ พื้นด้านในวัดได้ 28.5 ซม แต่เหมาะกับคนที่เท้ายาวประมาณ 27 cm กำลังดีค่ะ เผื่อใส่ถุงเท้าด้วยนะคะ คู่เดียวใส่ลุยไปได้ทุกที่ค่ะ หนุ่มคนไหนใส่ได้น่าซื้อไว้เตรียมรับทริปสิ้นปีนะคะ ราคานี้หาได้ไม่ง่ายค่ะ เพราะขึ้นห้างบ้านเราแพงมากค่ะไม่ต่ำกว่าหกพัน ราคาในเวปอเมซอนก็ 129 usd แล้วค่ะ ขอขาย 3700 บาทค่ะ

รองเท้าลำลอง Keen สีชมพูสลับเทา ของ ไซส์ 6 us แต่เหมาะกับสาวๆ ไซส์ 39 or 9us นะคะ เท้ายาว 26 ซม หน้าเท้ากว้างใส่สบายค่ะ ไม่บีบหน้าเท้า นำ้หนักเบามาก เป็นสายคาดสวยดีค่ะ ตัวรองเท้าเป็นหนังแท้นะคะ ขอขายที่ 2300 บาทค่ะ SOLD

รองเท้า Rockport ของอเมริกา เป็นสีแดงเข้มหนังกลับเป็นหนังแท้นะคะ พื้นเป็นยางสีดำ ไซส์ 35.5 เหมาะสำหรับสาวๆ ไซส์ 35 ความยาว วัดได้ 23 cm มือสองใส่สองสามครั้ง สภาพนางฟ้า ตัวรองเท้าไม่มีรอยใดๆพื้นไม่สึกน้ำหนักเบามากกกก ใครชอบรองเท้าใส่สบายซื้อไปไม่ผิดหวังค่ะ ด้านในพื้นเป็นลายสีน้ำตาลน่ารักค่ะ สวยมีสไตล์ค่ะ ขาย 990 บาท

Guess Jeans Size ประมาณไซส์ M มือสองค่ะ สภาพเหมือนใหม่ ซื้อที่เกาหลีแล้วใส่เลยทริปเดียวค่ะ ตัวนี้เมดอินเกาหลีด้วยนะคะ คุณภาพดีกว่าทำในจีน เป็นผ้ายืดผสมวูลอุ่นสบาย ลายสวยค่ะ อกวัดได้ 38 นิ้วนะคะ ขาย 990 บาท

เสื้อแจ๊กเก็ตยีนส์ตัวสั้นน่ารัก Polo Ralph Lauren Made in Mexico Size ประมาณไซส์ M มือสองค่ะ สภาพดีค่ะ ตัวซิปมีรอยเล็กน้อยนะคะ แบบเซอร์ อกวัดได้ 38 นิ้วนะคะ ขาย 990 บาท

แจ๊คเก็ตยีนส์ Tommy Hilfiger Size M made in Canada มือสองใส่ครั้งเดียวเหมือนใหม่ค่ะ เดินเส้นสีแดงลูกเล่นน่ารักดีค่ะ นำ้หนักเบาค่ะใส่สบายๆ ไม่หนามากเกินไป อกวัดได้ 38 นิ้วนะคะ ขาย 990 บาท

รองเท้าหนังสไตล์ลำลอง ใหม่ ยี่ห้อ Merrell เป็นหนังแท้ผสมหนังกลับยี่ห้อนี้ทำรองเท้าใส่สบายลำลอง ไซส์ 39.5 แต่สาวๆ ไซส์ 39 ใส่กำลังดีค่ะ เท้ายาว 26 ซม หน้าเท้ากว้าง 9 cm ใส่ทำงานหรือลำลอง พื้นเป็นยางไม่ลื่น ด้านในรองเท้ารองรับดีมากค่ะ ไม่เมื่อยใส่ทำงานใส่เที่ยวดูดีมากมายค่ะ ขาย 2300 บาทค่ะ

รองเท้าลำลอง ของ Hush Puppies มือสองแต่สภาพดีค่ะ รองเท้าเป็นหนังกลับแท้สีเทา ตรงสีดำเป็นผ้าสเปนเด็กยืดทำให้ใส่สบาย ไม่หนักนะคะ พื้นยางไม่ลื่น หนังนิ่มใส่สบายค่ะ ไซส์ 39 แต่สาวๆ ไซส์ 38 ใส่กำลังดีค่ะ เท้ายาว 25 ซม หน้าเท้ากว้าง 9 cm มี ขาย 950 บาทค่ะ SOLD

รองเท้าลำลอง ของ Staccato มือสองแต่สภาพดีค่ะ รองเท้าเป็นหนังแท้สีเขียวลายใบไม้ น่ารัก ลุควินเทจหัวแหลม ไซส์ 40 แต่สาวๆ ไซส์ 39 ใส่กำลังดีค่ะ เท้ายาว 26 ซม หน้าเท้ากว้าง 8 cm พื้นด้านในเป็นหนังแต่มีรอยน้ำจุดๆ ไม่มีผลต่อการใส่นะคะ ขาย 890 บาทค่ะ

Calvin Kline Size L ใหม่ค่ะ มาพร้อมป้าย สีชมพูสวยน่ารักมากมาย สีเหมือนในรูปเลยค่ะ เป็นผ้านิ่มๆ ใส่สบายๆวันหยุด อกวัดได้ 40 นิ้วนะคะ ขาย 850 บาท

กางเกงผ้ายีนส์สีขาว ผ้า Spendex MNG 5 ส่วน ยืดได้ใส่สบายสีดำของใหม่ตัดป้ายไปแล้วยังไม่ได้ใส่ ไม่ได้ซัก ไซส์ 44 เอวต่ำ วัดได้ 32 นิ้ว สะโพก 41 นิ้ว เป้ายาว 9 นิ้ว ขาย 850 บาท

รองเท้าส้นสูง Jipjapa แบร์นฮิตจากฮ่องกงเช่นกันค่ะ แบร์นนี้แพงแล้วก็ฮิตในเด็กวัยรุ่นรูปแบบน่ารักๆ Size 36 เท้ายาว 23 cm เป็นผ้าลายทหารตกแต่งด้วยจิลรูปดาวสีทอง สวยไม่ซำ้ใคร มือสองสภาพนางฟ้านะคะ ขาย 900 บาทค่ะ

รองเท้าส้นแบน Momomi Size 36 เหมาะกับสาวไซส์ 35 ค่ะ เป็นหนังแท้สีดำสนิทหัวรองเท้าตกแต่งด้วยเข็มขัดน่ารักค่ะ หนังนิ่มใส่สบายค่ะ พื้นเป็นยางไม่ลื่นมือสองเหมือนของใหม่ แต่ที่หัวเข็มขัดมีรอยขีดข่วนเล็กน้อยแต่ไม่สังเกตไม่เห็นนะคะ ใส่เล่นๆ ขาย 850 บาทค่ะ

รองเท้ายางสีดำยี่ห้อ Grendha Jelly Made in Brazil ไซส์ 37 เท้ายาว 24 ซม หน้าเท้ากว้าง 9 ซม เหมาะกับหน้าฝนมากๆค่ะ น่ารักใส่ง่ายตัวกระดุมหลอกเป็นตัวติดแก๊บๆ ส้นสูงนิ้วเดียวค่ะ ของใหม่มาพร้อมป้าย ขาย 900 บาท

รองเท้าส้นสูงสวยๆ ของ Steve Madden ลองใส่เดินในบ้านเท่านั้นคะ แต่ด้านหน้าพื้นรองเท้ามีรอยเล็กน้อย ดูในภาพที่สามค่ะ ข้างซ้ายมือ รองเท้าสีน้ำเทา ตกแต่งด้วยหมุดเก๋มากมาย ไซส์ 38.5 เท้ายาว 25 ซม หน้าเท้ากว้าง 9 cm เป็นหนังแท้ ตัวเข็มขัดมียางยืด ส้นสูง 4 นิ้ว มีแฟลตฟอร์มด้านหน้าใส่สบายนะคะ ใส่ไปงานเลี้ยง ปาร์ตี้ ขาย 1850 บาทค่ะ

เสื้อแขนสี่ส่วน Size XL ใหม่ค่ะ ตัดป้ายยี่ห้อออกไปค่ะ ยังไม่ได้ซัก หรือใส่นะคะ สีน้ำตาลกาแฟลายทางสลับดำสีในภาพออกม่วงๆ เป็นผ้ายืดทรงสวยค่ะ อกวัดได้ 42 นิ้วนะคะ ขาย 850 บาท

เสื้อซีทรู Size L Twentyone ใหม่ค่ะ ตัดป้ายยี่ห้อออกไปค่ะ ยังไม่ได้ซัก หรือใส่นะคะ สีดำเอวจั๊มคอผูกโบว์น่ารักดีทรงหลวมๆ ใส่ได้เรื่อยค่ะอ อกวัดได้ 42 นิ้วนะคะ ขาย 850 บาท

กางเกงผ้า Spendex ทรงสกินนี่ ยืดได้ใส่สบายสีน้ำตาลของใหม่ตัดป้ายไปแล้วยังไม่ได้ใส่ ไม่ได้ซัก แบบเดียวกับตัวสีดำข้างบน แต่ตัวนี้ไซส์ใหญ่กว่าค่ะไซส์ 14 เอวไม่ต่ำนะคะ วัดได้ 32 นิ้ว สะโพก 41 นิ้ว เป้ายาว 9.5 นิ้ว ขาย 950 บาท

กางเกงผ้า Spendex ทรงสกินนี่ ยืดได้ใส่สบายสีดำของใหม่ตัดป้ายไปแล้วยังไม่ได้ใส่ ไม่ได้ซัก ไซส์ 14 เอวไม่ต่ำนะคะ วัดได้ 32 นิ้ว สะโพก 41 นิ้ว เป้ายาว 9.5 นิ้ว ใส่ทำงานได้ค่ะ ขาย 950 บาท

รองเท้าส้นแบน Fiorocci Made in Italy ใหม่ลองใส่เดินไปมาในบ้านพื้นด้านล่างมีรอยเปลื้อนฝุ่นบ้างนะคะ ไซส์ 37 เหมาะกับสาวๆ ใส่รองเท้าไซส์ 36 เท้ายาว 23 cm เป็นผ้าสียีนส์สวยเก๋ ด้านหน้าประดับดอกไม้ผ้าลูกไม้สีแดงปูนสวย น่ารักค่ะ ใส่สบายๆวันหยุด ขาย 1890 บาทค่ะ

รองเท้าส้นแบน Ninewest ใหม่ ไซส์ 39 เท้ายาว 26 cm เป็นหนังกลับสีเขียวเข้มด้านหน้าประดับจิวสวยๆ น่ารักดีค่ะ ใส่สบายๆวันหยุดหรือใส่ไปงานสำหรับสาวๆ ที่ไม่ชอบส้นสูงนะคะ ขาย 1990 บาทค่ะ

รองเท้า Boots Timberland มือสองสภาพสวยค่ะ พื้นสึกเล็กน้อย เป็นหนังแท้ด้านในเป็นบุขนสัตว์กันหนาวได้ดีนะคะ สีน้ำตาลสวยค่ะ ไซส์ 36.5 แต่เหมาะกับสาวๆ ไซส์ 35 ค่ะ ขาย 1700 บาทค่ะ

Coach ใบเล็กน่ารัก Cross Body สะพายเฉียงใส่พวงกุญแจ กระเป๋าเงิน น้ำหนักเบาค่ะ ไซส์ กว้าง 20 ซม สูง 14 ซม สีน้ำตาลทอง ลายหัวใจ ขาย 3750 บาท
ค่ะ

Old Navy Size L ใหม่ค่ะ มาพร้อมป้าย สีชมพูสวยน่ารักมากมาย สีเหมือนในรูปเลยค่ะ ตัวนี้สาวๆ ไซส์ M ใส่ก็น่ารักนะคะ เป็นผ้านิ่มๆ กันหนาวได้ค่ะใส่กับสกินนี่น่ารักนะคะ อกวัดได้ 42 นิ้วนะคะ ขาย 850 บาท

DKNY Jeans Size M ใหม่ค่ะ ป้ายตัดทิ้งไปแล้วนะคะ ยังไ่ม่ได้ซักค่ะ เป็นผ้ายืดใส่สบายๆ เอวรูดๆ อกวัดได้ 38 นิ้วนะคะ ขาย 750 บาท

เสื้อยืดสีน้ำเงินอมม่วง Boss Made in Bangaladesh Size M New with Tag อกวัดได้ 38 นิ้วนะคะ ขาย 990 บาท

รองเท้า Boots Staccato เป็นบู๊ตสั้น สีน้ำตาลเข้มไล่สีอ่อน เข้มสลับกัน เป็นหนังแท้ นิ๊ม นิ่มค่ะ ใส่สบายมากมายด้านในนุ่มเท้าไม่เมื่อย ไซส์ 37 เท้ายาว 23.5 cm เหมาะกับสาวๆ ไซส์ 36 or 6us มือสองสภาพงามเป็นแบบสวมใส่ง่ายค่ะ ส้นสึกเล็กน้อยใส่ได้อีกนานแสนนานยี่ห้อนี้หนังดีมากนะคะ ใส่กับสกินนี่กันหนาวน่ารักดี ขาย 2100 บาทค่ะ

รองเท้า Dr. Kong Size 39 มือสอง เท้ายาว 26 cm เป็นหนังแท้สีเทาฟ้าหม่นๆ สีสวยแปลกตาดีค่ะ สภาพดีค่ะ พื้นสึกนิ๊ดนึงตามภาพส้นสูงครึ่งนิ้วกำลังดีค่ะ ไม่สูงใส่ลำลองวันหยุดกับยีนส์สวยดีคะ ขอขาย 990 บาทค่ะ SOLD

รองเท้า Guess Size 39 มือสอง เหมาะกับสาวๆ ไซส์ 38 เท้ายาว 25 cm เป็นหนังแท้สีน้ำตาลสวยมากค่ะตัดขอบด้วยสีฟ้าหม่นๆส้นสีชมพูสวยเก๋มากส้นสูงสี่นิ้วครึ่งแต่ด้านหน้ามีแพลตฟอร์มประมาณ หนึ่งนิ้วใส่สบายสวยสง่า มีเข็มขัดคาดสไตล์แมรี่เจนน่ารักตรงส้นมีรอยเล็กน้อยตามภาพค่ะ แต่ใส่แล้วไม่เห็นค่ะ เนียนสวย ขอขาย 990 บาทค่ะ

รองเท้าเพื่อสุขภาพของเยอรมัน Size 37 or 4.5 UK มือสอง เท้ายาว 24 cm เป็นหนังแท้สีขาว หนังสวยอย่างหนาค่ะ ทนทานมาก ใส่สบายเพราะเป็นรองเท้าเพื่อสุขภาพส้นแบน พื้นไม่ลื่นใครหารองเท้าใส่สบายๆ วันหยุดก็คู่นี้เลยค่ะ ขอขาย 990 บาทค่ะ

รองเท้า Adidas ลำลองน่ารักมากมายใหม่ค่ะ ลองใส่เดินไปมาในบ้าน รองเท้ารองรับเท้าดีมาก ด้านในนุ่มค่ะ ไซส์ 37 เหมาะกับสาวๆที่ใส่ไซส์ 36.5-37 เท้ายาว 24 cm นำ้หนักเบาค่ะสีดำแบบกลิตเตอร์สวยเก๋ไม่ซำ้ใคร ขาย 1500 บาทค่ะ

กางเกงยีนส์ Uniqlo ไซส์ XL ของใหม่ แต่ตัดป้ายยี่ห้อตรงเอวออก เอว วัดได้ 31 นิ้ว สะโพก 42 นื้ว เป้ายาว 9.5 นิ้ว ผ้าไม่ยืดค่ะ ทรงสวย ลายขาวๆดวงในภาพเป็นเงาแดดนะคะ ขาย 650 บาท

กระโปรง Gap ไซส์ 12 ของใหม่ เอว วัดได้ 32 นิ้ว ความยาววัดจากเอวถึงขอบกระโปรงด้านล่างได้ 14 นิ้ว เป็นผ้าฝ้ายสีเทาสวยค่ะ ใส่สบายๆ ขายตัวละ 650 บาท

รองเท้า Skechers ไซส์ 7.5 หรือ 37 เท้ายาว 24.5 cm ของใหม่ไม่มีกล่องนะคะ แบบน่ารักมากค่ะ สีดำตกแต่งโบว์ตัวรองเท้าทำด้วยวัสดุพิเศษน้ำหนักเบาระบายอากาศได้ดีมากค่ะ ใส่ลำลองไม่ซำ้ใครค่ะ ขาย 1500 บาทค่ะ

PINK by Victoria Secret Size L ใหม่ค่ะ ตัดป้ายออกแล้วแต่ยังไม่ได้ซัก ไม่ได้ใส่ สีชมพูน่ารักมากมาย สีเหมือนในรูปเลยค่ะ เป็นผ้านิ่มๆ มีฮู๊ตใส่อุ่นนะคะ อกวัดได้ 44 นิ้วนะคะ ใครชอบสีชมพูตัวนี้เลยค่ะ น่าร๊ากสุดๆ ขาย 750 บาท

Uniqlo Size XL รอบอกวัดได้ 40 นิ้วเป็นของมือสองใช้ครั้งเดียวเหมือนใหม่ ลายทางสีเขียวสีสวยค่ะ เป็นผ้าฝ้าย ใส่สบาย ขอขาย 500 บาท

เสื้อยืด Calvin Kline Size XL รอบอกวัดได้ 40 นิ้วก่อนยืด ยืดได้เยอะค่ะ เป็นของใหม่มาพร้อมป้าย เนื้อผ้านิ่มใส่สบายมากค่ะ สีจริงออกแดงเลือดหมูนะคะ ขอขาย 950 บาท

เสื้อกันหนาวขนเป็ดยี่ห้อ Gap Size Kids XXL อกวัดได้ 42 นิ้ว ความยาวตัวเสื้อ 29 นิ้ว มือสองสีฟ้า เขียว ขาว สลับกัน สวยน่ารัก ค่ะ สภาพดีซักแห้งแล้วแต่มีรอยเปลื่้อนฝุ่นจากการเก็บซักออกนะคะ มีฮู๊ตเป็นหมวกแก๊ปเก๋ดี ถอดไม่ได้นะคะ ขอขาย 2200 บาท

เสื้อกันหนาวขนเป็ดยี่ห้อ Uniqlo อกวัดได้ 42 นิ้ว ความยาวตัวเสื้อ 29 นิ้ว มือสองใส่ได้ สองด้านค่ะด้านนึงสีเทาอ่อน อีกด้านสีฟ้าอ่อนคุ้มเหมือนมีสองตัว สภาพดีซักแห้งแล้ว ขอขาย 1800 บาท

เสื้อกันหนาวขนเป็ดยี่ห้อ Gap อกวัดได้ 43 นิ้ว ความยาวตัวเสื้อ 29 นิ้ว มือสองสีฟ้าพาสเทลสวยน่ารัก ค่ะ สภาพดีซักแห้งแล้วแต่มีรอยเปลื่้อนฝุ่นจากการเก็บซักออกนะคะ ด้านหลังตามรูปสุดท้ายด้านในซับผ้าฟรีซกันหนาวได้ดีมากค่ะ มีฮู๊ต ถอดได้ ขอขาย 2200 บาท

กระเป๋าสะพาย Cole Haan ใหม่มาพร้อมป้ายค่ะ เป็นหนังแท้อย่างหนาสีขาวนวล ยี่ห้อนี้คุณภาพดีมากนะคะ แบร์นอเมริกาตรงซิปมีรอยเหลืองๆ เหมือนรอยกาวเป็นตั้งแต่ช๊อปแล้ว ส่วนด้านหลังมีรอยเปื้อนจางๆ สีแดง กับรอยขีดจางๆ ตามรูปไม่น่าเกลียด สะพายแล้วไม่เห็นอยู่ด้านหลังค่ะ ตะขอถอดออกได้ ถ้าใครมีสายสะพายยาวของยี่ห้ออื่นเอามาเกี่ยวเป็นสะพายเฉียงน่ารักดีนะคะ 2 รูปสุดท้ายเป็นรูปตอนถือเอามาจากเวปค่ะ ราคาซื้อมาหมื่นนิดๆขอขาย ขาย 4300 บาท ของใหม่ยังไม่ได้ใช้ ไม่มีอุปกรณ์นะคะ มีแต่ตัวกระเป๋าค่ะ

รองเท้า Gabor Made in Portugal ใหม่ค่ะ ไม่เคยใส่ แต่มีรอยกดตรงพื้นรองเท้าด้านในไม่มีผลต่อการใส่นะคะ รองเท้าสีออกทองหม่น แมทเทลลิค ส้นสวย ดูแนววินเทจใส่กับกระโปรงสวยน่ารักค่ะ ไซส์ 7 เท้ายาว 26 ซม หน้าเท้ากว้าง 9 cm เป็นหนังแท้ ตัวเข็มขัดมียางยืด ส้นสูง สองนิ้ว ใส่สบายไม่เมื่อยค่ะเรียบๆ ใส่ได้นาน ขาย 1050 บาทค่ะ

รองเท้า Lesuandra Size 37 มือสอง สภาพดีเหมาะกับคนใส่รองเท้าไซส์ 36 เท้ายาว 23 cm เป็นหนังแท้อย่างดีสีน้ำตาลเข้ม หัวตัด ทรงสวยค่ะเป็นซิปด้านข้างนะคะ ขอขาย 1400 บาทค่ะ

รองเท้ายี่ห้อของอังกฤษ Rieker Size 39 มือสอง สภาพใหม่ เท้ายาว 26 cm เป็นหนังแท้อย่างดีสีดำสนิททนทานใช้กันลืมไปเลย มีส้นสูง นิ้วครึ่งใส่สบาย น้ำหนักเบา ใส่กับกางเกงสวยค่ะ ทรงสวยหัวตัด ดูแบบต่างๆ ได้จาก เวปนี้ http://riekerfootwear.co.uk/ ขอขาย 1500 บาทค่ะ

รองเท้ายี่ห้อของอังกฤษ Rieker Size 38 มือสอง สภาพงามพื้นไม่สึกเลยแต่ตัวหนังสือด้านในตรงพื้นจางเพราะเป็นสีทองนะคะ เหมาะกับคนใส่รองเท้าไซส์ 37 เท้ายาว 24 cm เป็นหนังแท้อย่างดีสีดำสนิททนทานใช้กันลืมไปเลย มีส้นเล็กน้อยใส่สบาย น้ำหนักเบา ทรงสวยค่ะ ดูแบบต่างๆ ได้จาก เวปนี้ค่ะ http://riekerfootwear.co.uk/ ขอขาย 1050 บาทค่ะ

Dress ของใหม่ Size L Forever 21 เป็นผ้าฝ้ายสีเทาอมฟ้าลายจุดน่ารักค่ะ อกวัดได้ 38 นิ้ว ตัวยาว 33 นิ้วมีใส่สบายๆวันหยุดค่ะ ขาย 700 บาท

เสื้อกล้ามตัวสั้นใส่หลวมๆ ของใหม่ Size L Forever 21 เป็นผ้ายืดนิ่มๆ อกวัดได้ 42 นิ้ว ขาย 650 บาท

เสื้อตัวสั้นลายเสือ ของใหม่ Size L Forever 21 เป็นผ้ายืดนิ่มๆ อกวัดได้ 42 นิ้ว ขาย 650 บาท

กระโปรงผ้ายืดของใหม่ Size XL Charlott Russe สีแดงมีตำหนินิดนึงค่ะไม่สังเกตไม่เห็นค่ะ รูปที่สาม เอววัดได้ 32 นิ้ว ขาย 650 บาท

รองเท้าหนังแท้สีดำ ใหม่ ไซส์ 38 เท้ายาว 25 ซม มีส้นนิดนึงใส่ไม่เมื่อยค่ะ ใส่สบายๆ วันหยุดน่ารักดี ขาย 1100 บาท

รองเท้าหนังแท้สีดำ ใหม่ ไซส์ 39 เท้ายาว 26 ซม แบบเหมือนด้านบนค่ะ แต่เป็นส้นสูง ส้นสูงสองนิ้วครึ่ง สูงกำลังดีไม่เมื่อยค่ะ ขาย 1100 บาท

รองเท้าส้นเตารีดสีดำ ประดำหมุดรมดำ น่ารักค่ะ ยี่ห้อ NEXT ของอังกฤษ ใหม่ ไซส์ 6 ประมาณไซส์ 37 เท้ายาว 24 ซม ใส่สบายค่ะ ตรงเข็มขัดปรับสายได้มีอีลาสติกยืดหยุ่นได้ค่ะ ขาย 1100 บาท

รองเท้าหนังแท้สีดำ ใหม่ ไซส์ 6 ประมาณไซส์ 38 เท้ายาว 25.5 ซม ส้นแบนลำลอง ประดับโลหะด้านหน้าเท้าเท่ดี ใส่สบายๆ วันหยุดน่ารักดี ขาย 800 บาท

รองเท้าหนังแท้สีเทาอ่อนออก สีนู๊ดน่ารักมากค่ะ แนววินเทจ ใหม่ ไซส์ 37 เท้ายาว 24 ซม ส้นสูง สองนิ้วครึ่งสายคาดตรงเข็มขัดมีอีลาสติกค่ะ ใส่สบาย ขาย 900 บาท

รองเท้าใส่ลำลองน่ารัก ของใหม่ Size 38 เหมาะกับสาวไซส์ 37 ค่ะ เท้ายาว 24.5 ซมหน้าเท้ากว้าง 8 ซม น้ำหนักเบา เป็นส้นเตารีดสูงเล็กน้อยค่ะ เป็นหนังสีเงินหม่นๆ สวยเก๋ค่ะ เป็นเข็มขัดมีอีลาสสิกใส่สบาย มีตำหนิสีขาวๆเล็กน้อยตรงพื้นตามรูปค่ะไม่มีผลต่อการใส่ ขาย 1200 บาท

รองเท้าบู๊ตหนังกลับสีดำสนิท Skechers Shape Ups ไซส์ 36 เท้ายาว 23.5 cm มือสองเหมือนกันแต่สภาพเหมือนใหม่ค่ะไม่มีรอยเปื้อนใดๆค่ะ ใช้ครั้งเดียววันเดียว เป็นแบบสวม ใส่ง่ายด้านในบุขนสัตว์ฟูๆ อุ่นมากๆค่ะ เหมาะกับทริปเมืองนอก ด้านในบุพื้นรองเท้าหนานุ่มถ้าใครเคยใช้จะทราบนะคะรุ่นนี้ไม่มีขายที่ช๊อปไทยนะคะ ใครรักสุขภาพหรือมีปัญหาเรื่องหลังแนะนำเลยค่ะ ใส่เดินนานๆ ไม่เมื่อยด้วย เราขอขาย 1700 บาทค่ะSold

รองเท้า Hush Puppies Size 7UK or 9us New เท้ายาว 26 cm เป็นหนังแท้สีเขียวขี้ม้าเข้มๆ สลับกับสีน้ำตาลออกแดงๆ สวยเลยค่ะ ไ่่ม่ซำ้แบบใครไม่มีขายในช๊อปบ้านเรานะคะ น้ำหนักเบามาก เป็นรองเท้าโซนยุโรปนะคะคุณภาพดีกว่าวัสดุดีกว่าค่ะ ใส่สบาย รองเท้าหัวตัดแบบเก๋ดีค่ะ ใส่ได้ทั้งผู้ชายและผู้หญิงนะคะ ขอขาย 1300 บาทค่ะ

กระโปรงมีกางเกงขาสั้นอยู่ด้านในของ Oldnavy ไซส์ M ของใหม่ตัดป้ายทิ้งไปแล้วค่ะยังไม่ได้ซัก เอวก่อนยืด วัดได้ 30 นิ้ว ความยาววัดจากเอวถึงขอบกระโปรงด้านล่างได้ 12 นิ้วเป็นผ้ายืดแห้งไวนะคะมีสองตัวแบบเดียวกันไซส์เดียวกัน ขายตัวละ 550 บาท

สีชมพูSOLDแล้วค่ะ เหลือสีเทาค่ะ

รองเท้าทรงอ๊อกฟอร์ด ของ Graceland เป็นแบร์นของอังกฤษค่ะ เป็นหนังแท้อย่างหนา ทำสีวินเทจนะคะ ออกน้ำตาลเข้มสวยค่ะ ด้านหน้ามีแพลตฟอร์ม ส้นสูง 2.5 นิ้วใส่สบายไม่เมื่อย Size 40 เหมาะกับสาวๆใส่ไซส์ 39 or Size 9us เท้ายาว 26.5 cm ใส่สบายๆ น่ารัก ผูกเชือก พื้นยางกันลื่นคู่นี้เป็นมือสองแต่สภาพสวยนะคะ ตรงส้นไม้มีรอยขีดข่วนตามภาพค่ะ แต่พื้นด้านล่างไม่สึกสวยงามใส่ลืมไปเลย ขาย 900 บาทค่ะ

รองเท้า Merrell Size 8.5us เป็นรองเท้ารุ่นเด็กโตค่ะ แบบจึงน่ารักน่าชัง สีน้ำตาลในภาพเหมือนจริงนะคะ เท้ายาว 25.5 cm เป็นรองเท้าใส่เดินเล่น หรือออกกำลังกายเบาๆ เป็นของใหม่มาพร้อมป้ายคะ ใส่ง่าย ขาย 1650 บาทค่ะ

รองเท้า Oxford ยี่ห้อ Enzo Angiolini แบร์นอเมริกา เป็นหนังแท้สีน้ำตาลเข้มสวยเก๋มากค่ะ เป็นของมือสองสภาพงามสุดๆพื้นแทบไม่มีรอยสึกเลยค่ะ ไซส์ 36 ครึ่ง แต่เหมาะกับสาวๆ ไซส์ 36 เท้ายาว 23 cm ส้นสูง 2.5 นิ้ว น้ำหนักเบามากก อินเทรนด์มากมาย ขาย 1200 บาทค่ะ

เสื้อ Elle planet size 40 วัดรอบอกได้ 38 นิ้ว ลายทางมีลายเงินวาวๆในเนื้อผ้าเป็นเสื้อมือสองใส่ครั้งเดียวซักเรียบร้อยค่ะ ไม่มีรอยเปลื้อนใดๆ เป็นผ้าสเปเด็กยืดได้ใ่ส่สบายคอระบาย สวยหวาน น่ารัก ใส่ทำงานหรือลำลองก็สวยดีนะคะ ขาย 550 บาท

กระโปรงผ้าโปร่งสีครีมน่ารักนางฟ้ามากๆๆ เป็นของ Itokin ญี่ปุ่น New with tag มีรอยเปลื้อนฝุ่นนิดนึงแต่ซักน้ำธรรมดาก็ออกค่ะ ไม่อยากซักกลัวไม่ใหม่จริงๆ ไซส์ประมาณ S เอววัดได้ 26 นิ้วค่ะใส่แล้วยาวเลยเข่าลงมานะคะความยาววัดได้ 30 นิ้วค่ะ ใส่ไปงานกับเสื้อลูกไม้สวยๆ น่ารักสุดๆค่ะราคาเต็มไม่ต้องพูดถึงค่ะแพงกว่านี้เยอะ ขอขาย 600 บาท

เสื้อสำหรับใส่ออกกำลัง หรือใส่เที่ยวชายทะเลเป็นผ้ายืดไม่อมน้ำ มีส่วนผสมของ Lycra and Scotchgard แห้งไว ไม่มีเชื้อรา สีสวยน่ารักค่ะ ชมพูขลิบขอบสีเทาเข้ม Size 40 อกวัดได้ 34-36 นิ้ว ยืดได้อีกพอสมควรค่ะ ของใหม่ใส่คู่กับรองเท้าข้างบนเข้าชุดเลย ขาย 350 บาท

Dress H&M Conscious Collection ชีฟองสวยหวานมากมายค่ะ ประดับด้วยหินสีพาสเทลน่ารัก คาดเข็มขัดก็ได้ค่ะ ไซส์ 40 อก 38 นิ้ว ตัวยาว 43 นิ้ว ใหม่ค่ะ ขาย 450 บาท

Uploaded with ImageShack.us

รองเท้า Joy & Peace Brandname ยอดฮิตของ ฮ่องกง ใส่เดินในบ้านค่ะ ใหม่ Size 39 แต่เหมาะกับสาวไซส์ 38 - 38.5 ใส่ได้กำลังดีค่ะ น้ำหนักเบามากนะคะ ตัวรองเท้าเป็นหนังแท้สีน้ำตาลเข้ม วาวๆ มีลูกเล่นเป็นหนังถักๆสไตล์ Bottega สวยเก๋มากมายเลยค่ะ ส้นสูงสามนิ้ว ใส่ออกงานหรือลำลองก็ดีค่ะ ได้หลายโอกาสขาย 1200 บาท

รองเท้าหนังแท้สีน้ำตาล ใหม่ Made in Brazil ไซส์ 37 เท้ายาว 23 ซม เหมาะกับคนใส่รองเท้าไซส์ 36 ลองใส่เดินในบ้านเท่านั้นเองค่ะ ส้นสูงประมาณครึ่งนิ้วน่ารักใส่ทำงานกับกางเกง หรือกระโปรงก็เก๋ดีค่ะ ใส่ได้ทุกโอกาส ขาย 1200 บาท

รองเท้า Boots ยี่ห้อ Michel Klein ยาวใส่แล้วประมาณครึ่งน่องค่ะ หัวตัดทรงรองเท้าสวยเก๋มากๆๆ เป็นหนังแท้ทั้งด้านในและนอก ไซส์ 37.5 เท้ายาว 24.5 ซม หน้าเท้ากว้าง 8 cm มือสองแต่สภาพน่ารักสุดๆ พื้นด้านล่างสึกเล็กน้อยค่ะ ใช้ลืมไปเลย ส้นสูงสองนิ้ว ส้นหนาใส่เดินสบายนะคะ ขาย 1800 บาทค่ะ

รองเท้าส้นแบนลำลอง AK Anne Klein รุ่น Flex ของอเมริกา ไซส์ 35.5 เหมาะสำหรับสาวๆ ไซส์ 35 ความยาว วัดได้ 22.5 cm มือสองสภาพน่ารักตัวรองเท้าไม่มีรอยใดๆ แต่พื้นสึกเล็กน้อย เป็นหนังงูสีฟ้าพาสเทลสีวาวๆ หวานแหววน่ารัก มีเข็มขัดด้านบนสวยมีสไตล์ค่ะ ขาย 600 บาท

รองเท้าส้นแบน ZARA Size 36 เหมาะกับสาวไซส์ 35 ค่ะ เป็นผ้าสียีนส์น่ารักค่ะ มือสองสภาพดีมากเหมือนใหม่ค่ะ พื้นไม่สึกเลยดูจากภาพน ขาย 600 บาทค่ะ

รองเท้า Paco Marchena Made in Spain ใหม่ค่ะ ไม่เคยใส่ แต่มีรอยกดตรงพื้นรองเท้าด้านในไม่มีผลต่อการใส่นะคะ ดูในภาพแรกค่ะ ข้างขวามือ รองเท้าสีน้ำเงินสวย ไซส์ 39 เท้ายาว 26 ซม หน้าเท้ากว้าง 9 cm เป็นหนังแท้ ตัวเข็มขัดมียางยืด ส้นสูง สองนิ้ว ใส่สบายไม่เมื่อยค่ะ เรียบๆ ใส่ได้นาน ขาย 650 บาทค่ะ

Kipling Hitch Made in Belgium ได้มาจากในนี้ค่ะ ขอลอกคำอธิบายนะคะ ไม่เคยใช้เลยตั้งแต่ได้มา กระเป๋าด้านนอกสีเทาอ่อน ตัดของหนังสีเทา ผ้าด้านหลังซิปสีฟ้าสดใส มาพร้อมถุงและป้าย กระเป๋าสวยมาก สะพายข้างและสะพายเฉียงได้น่ารักมาก ใบนี้ไม่มีพวงกุญแจนะคะ (พอดีไม่ชอบ เลยถอดยกให้คนอื่นไปแล้วค่ะ) กระเป๋าสถาพดีมาก เพราะใช้ตอนเดินทางไปครั้งเดียวเท่านั้น
(แต่แอบมีรอยดำจากการใช้งนตรงหัวซิปตามรูป ใช้น้ำสบู่ลูบๆก็ออกค่ะแล้วก็ตรงด้านหลังมีจุดเล็กมากกอยู่หน่อยนึงตามรูปด้านล่างค่ะ) ส่วนที่อื่นสะอาดดี ทั้งนอกและในค่ะ ด้านหน้ากระเป๋ามีซิป 2 อัน ใส่ของได้เยอะมาก
ขนาด กว้าง 13 x สูง 12 นิ้ว ขอขายที่ 1,000 บาทเท่านั้นค่ะ

รองเท้า Gladiator สุดฮิตของ Oneill ของใหม่ Size 38 เหมาะกับสาวไซส์ 37.5 มากกว่าค่ะ เท้ายาว 25 ซมหน้าเท้ากว้าง 8 ซม น้ำหนักเบาสุดๆ เป็นหนังสีดำตกแต่งหมุดทองเก๋ไก๋มาก รูปสุดท้ายเอามาจากเวปนะคะ ขาย 700 บาท

เสื้อเชิ๊ตสีฟ้าทางขาว ZARA ไซส์ M อก 34 นิ้ว สภาพดีค่ะ ซักแล้วเป็นมือสองนะคะ ทรงสวยปกเก๋ ขาย 400 บาท

กระโปรงเอวยางยืด ลายกราฟฟิคน่ารักใหม่ Free Size ใส่สบายเอวยืดได้ประมาณ 33 นิ้วเป็นผ้าฝ้ายมีซับใน ขายตัวละ 450 บาท

เสื้อผ้าฝ้ายของ Uniqlo Size M วัดรอบอกได้ 36 นิ้วเป็นผ้าใหม่แต่ตัดป้ายทิ้งไปแล้วค่ะ เป็นทรงปล่อยๆผูกเชือกตรงคอสีส้มลายทางน่ารักดีค่ะ เหมาะสำหรับวันหยุด ขาย 400 บาท

เสื้อยืดแอบเซ็กซี่ ของ Topshop ของใหม่ป้ายห้อย สีน้ำเงินพริ้นลายวินเทจน่ารัก เป็นรุ่นของคนท้องแต่ ทรงค่อนข้างเล็กค่ะ วัดรอบอกได้ 36 นิ้ว ใส่เล่นๆ น่ารักมากค่ะ ใส่กับสกินนี่่น่าร๊ากค่ะ ขาย 400 บาท

Playsuit ผ้ายืดลายนกน่ารักค่ะ ไซส์ 14 ของ Miss Selfridge ของใหม่ป้ายห้อย วัดรอบอกได้ 40 นิ้วเป็นผ้าทิ้งๆใส่สบายลายน่ารัก วัดความยาวจากไหล่ถึงปลายขากางเกงได้ 29 นิ้วค่ะ ขาย 600 บาท

Fila กระโปรงมีกางเกงด้านใน เป็นผ้ายืดใส่สบายๆ สำหรับตีเทนนิส ออกกำลังน่ารักค่ะ ของใหม่ป้ายห้อยสีขาว Size L เอวต่ำวัดได้ 34 นิ้วค่ะ ราคาป้าย 36 US ขอขายตัวละ 500 บาท

เสื้อผ้ายืดได้ลายทางสีดำ พื้นขาว Made in China แต่ทำขายในญี่ปุ่นใหม่ค่ะ ตัดป้ายทิ้งแต่ไม่เคยใช้ ทรงป้าย ไซส์ XS อกวัดได้ 34 นิ้วค่ะ ขาย 450 บาทค่ะ

Ralph Lauren Made in Italy ไซส์ 8 แต่เหมาะกับคนใส่ไซส์ 37 หรือ 7 นะคะ เท้ายาว 24 ซม ส้นสูง สามนิ้ว น้ำหนักเบา สภาพดีสวยค่ะ ตัวรองเท้าเป็นผ้าซาตินสีดำสนิทนะคะ ในภาพดูวาวๆ ขาวๆ เ กิดจากการถ่ายภาพค่ะ ใส่ออกงานสวยสง่าดีค่ะ เป็นสายคาดหน้าเท้า ตรงเข็มขัดประดับคริสตัล ตรงหัวรองเท้ามีรอยขุยเล็กน้อยค่ะแต่ดูกลมกลืนไปมองไม่เห็นนะคะ ดูตามภาพที่ 3 ค่ะ ขาย 600 บาท

Jacket ยีนส์ของ MNG ใหม่เหมือนกันค่ะ ไซส์ XS อกวัดได้ 30 นิ้ว สีในรูปเหมือนจริง ตกแต่งลูกไม้ที่ปกและสาปด้านหน้า น่ารักค่ะ ขาย 500 บาท

Lesuanda size 38 เหมาะกับสาวไซส์ 36 เท้ายาว 25 ซม หน้าเท้ากว้าง 8 ซม เวลาใส่อยู่ประมาณครึ่งน่องค่ะ ส้นเตี้ยสีในภาพใกล้เคียงตัวจริงมากๆ เวลามองสีจะออกเหลือบๆทองๆ สวยดีค่ะ มีรอยจากการใช้บ้างแต่โดยรวมสวยค่ะ หัวแหลมเป็นหนังนิ่มนะคะมีเชือกพันตกแต่งรอบๆ พื้นสึกบ้างค่ะ ไม่เยอะ ขาย 900 บาท

รองเท้าผ้าใบสีส้มแดง Replay Made in China ไซส์ 37 เท้ายาว 24 ซม หน้าเท้ากว้าง 9 ซม ตรงผ้าขาวๆตามขอบสีหมองไปบ้างนะคะ เพราะเปื้อนฝุ่นยังไม่ได้ซัก สภาพดีนอกนั้นโดยรวมไม่มีรอยเปื้อนหนักๆค่ะ วัยรุ่นญี่ปุ่นนิยมใส่รองเท้าสไตล์แบบนี้ ใส่แล้วแนวๆ ขาย 500 บาท

ขอบคุณ SBN มากๆค่า