ขายของใช้ส่วนตัว มีเรื่องต้องใช้เงินค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ขายของใช้ส่วนตัว มีเรื่องต้องใช้เงินค่ะ

Hybrid View

กรรณิการ์ เพ็ชร is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ขายของใช้ส่วนตัว มีเรื่องต้องใช้เงินค่ะ

สินค้าไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ สอบถามได้ เอาเข้าห้องตรวจสอบได้เลยค่ะ ไม่ใช่แม่ค้าอาชีพนะคะแต่เป็นของใช้ส่วนตัวและลูกๆค่ะ ส่งอีเอ็มเอสให้ฟรีค่ะ และให้สิทธิ์คนที่พร้อมโอนก่อนนะคะ แม่ค้ามีธนาครกรุงไทย เป็นข้าราชการมีธนาคารเดียวค่ะ ติดต่อ 087-652-2006 line -WhatsAppt หรือสะดวกโทรคุยก้อได้ค่ะ กระเป๋า mcm ซื้อมา 4 เดือน จากเกาหลี แทบไม่ได้ใช้เลยค่ะ ขายแล้วค่เ
    [IMG][/IMG][IMG][/IMG][IMG][/IMG]

รองเท้่า mcm ไซต์ 39 ของลูกค่อ ซื้อมาพร้อมกัน ขายแล้วค่ะ
    [IMG][/IMG][IMG][/IMG][IMG][/IMG]

กระเป๋า lv naverfull ปี 09 สภาพใช้งานแต่ยังดูดีอยู่ ภายในกระเป๋าสะอาด ไม่มีรอยปากกา มาพร้อมการ์ดเล็ก หูถัก ส่งต่อราคาสบายๆ 10,000 บาท สอบถามเพิมเติมได้ค่ะ

กระเป๋าดีออร์ มาพร้อมการ์ดอ่อน ริบบิ้น ขนาดประมาณ 10 นิ้ว สวยค่ะ ได้มาจากข้างในนี้ขอส่งต่อแบบขาดทุน ขายแล้วค่ะ

กระเป๋า lv ขนมจีบเหลือง สภาพดี อะไหล่วิ้งตามอายุการใช้งานโดยรวมถือว่าเยี่ยมค่ะ สนใจสอบถามได้ทุกมุม ส่งต่อราคาเบาๆ 8500 บาท

ใบสุดท้ายค่ะ lv epi เป้หลังเต่า รวมๆ สภาพดีค่ะ สายยังขาวอยู่เลย ขอรูปเพิ่มได้ ได้มาจากข้างในนี้ ส่งต่อขาดทุนค่ะ 8900 บาท

ขอบคุณ sbn ค่ะ (ลงรูปซะเหนื่อยเลย)
    Last edited by กรรณิการ์ เพ็ชร; 09-09-14 at 11:34.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ