กระเป๋าโค้ชสีขาวซื้อมา ประมาณ 20,000 บาท สภาพ 95% เพราะใช้งานไปน้อยครั้งมากเลยนะคะ
เหมือนใหม่เลยค่ะ มุมตรงฐานกระเป๋าแทบจะไม่มีรอยตำหนิใดใดทั้งสิ้นเลยนะคะ เราขายให้ในราคาจาก 9,500 บาท เหลือ 8500 บาท
ต่อรองราคาได้นะคะถ้าเกิดว่าอยากได้จริงๆเราสามารถลดราคาได้อีกค่ะ กระเป๋ามีฐานยาว 11.5 นิ้ว กว้าง 5 นิ้ว สูง 10.5 นิ้ว
แล้วด้านบนกว้าง 14 นิ้วนะคะ
ตัดใจแล้วค่ะ ขอขาย 7500 บาท ขาดตัวค่ะ

ของทุกๆชิ้นเป็นของจริง 100% นะคะ
ถ้าไม่ใช่ยินดีคืนเงินเต็มจำนวนค่ะ แม่ค้ายินดีที่จะให้ข้อมูลเพิ่มเติมที่ลูกค้าต้องการนะคะ
สนใจสอบถามทางPMนะคะ
ค่าจัดส่งฟรีไม่คิดเงินนะคะ