TM:+++++ลงของเพิ่มอีก แลกจ้า ของใหม่ทุกชิ้นนะค่ะมีไรเสนอมาได้เลยนะค่ะ ราคาแลกคุยกันได้จ้า แวะมาชมกันก่อนนะค่ะ+++++

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    deelek's Avatar
    deelek is offline Trusted Member Master Brandname
    deelek's Bank Account
    • Bank Account 1: 719X3X1X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Cool TM:+++++ลงของเพิ่มอีก แลกจ้า ของใหม่ทุกชิ้นนะค่ะมีไรเสนอมาได้เลยนะค่ะ ราคาแลกคุยกันได้จ้า แวะมาชมกันก่อนนะค่ะ+++++

NEW!! ISSON รุ่น Reginald แว่นแบรนด์ดังสัญญาติ Australia ฮิตมากทั้งอเมริกาและฝั่งยุโรป
    แว่นแนว Vintage ที่มีความ Chic อยู่ในตัวทั้งรูปแบบและวัสดุคุณภาพดีที่นำมาใช้ อุปกรณ์ครบจ้า
    ขายกัน 12000 Up ราคาแลก 7900 จ้าเสนอมาเลยค่ะ

NEW!! ISSON รุ่น Reginald แว่นแบรนด์ดังสัญญาติ Australia ฮิตมากทั้งอเมริกาและฝั่งยุโรป
    แว่นแนว Vintage ที่มีความ Chic อยู่ในตัวทั้งรูปแบบและวัสดุคุณภาพดีที่นำมาใช้ อุปกรณ์ครบจ้า
    ขายกัน 12000 Up ราคาแลก 7900 จ้าเสนอมาเลยค่ะ

NEW!! ANDY WOLF รุ่น Ginger เลนส์ปรอททองอินสุดๆ แว่นแบรนด์ดังงาน Handmade คุณภาพดีสุด
    จาก Austria ฮิตมากทั้งอเมริกาและฝั่งยุโรป อุปกรณ์ครบจ้า
    ขายกัน 12000 Up CF jaa

NEW!! KSUBI รุ่น Dempsey Limited Edition มีสายคล้องแว่นแบรนด์ดังสัญญาติ Australia
    ฮิตมากทั้งอเมริกาและฝั่งยุโรปแว่นแนว Vintage ที่มีความ Chic อยู่ในตัว
    ทั้งรูปแบบและวัสดุคุณภาพดีที่นำมาใช้อุปกรณ์ครบจ้า กล่องหนัง ผ้าเช็ดแว่น Tag
    ขายกัน 10000 Up ราคาแลก 8000 จ้าเสนอมาเลยค่ะ

NEW!! KSUBI รุ่น Sara Limited Edition เลนส์ปรอทเงินอินสุดๆจ้า แว่นแบรนด์ดังสัญญาติ Australia
    ฮิตมากทั้งอเมริกาและฝั่งยุโรปแว่นแนว Vintage
    ที่มีความ Chic อยู่ในตัวทั้งรูปแบบและวัสดุคุณภาพดีที่นำมาใช้
    อุปกรณ์ครบจ้า กล่องหนัง ผ้าเช็ดแว่น Tag
    ขายกัน 10000 Up ราคาแลก 7900 จ้าเสนอมาเลยค่ะ

deelek's Avatar
    deelek is offline Trusted Member Master Brandname
    deelek's Bank Account
    • Bank Account 1: 719X3X1X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: TM:+++++ลงของเพิ่มอีก แลกจ้า ของใหม่ทุกชิ้นนะค่ะมีไรเสนอมาได้เลยนะค่ะ ราคาแลกคุยกันได้จ้า แวะมาชมกันก่อนนะค่ะ+++++

++สินค้าทุกชิ้นเป็นของใหม่มือ 1 และแท้ 100% จ้า
    ++สามารถนำเข้าห้อง Catch fake ได้โดยไม่ต้องขออนุญาติคะ
    ++แม่ค้าเจ้าเก่าขายมานานจ้าไม่มีโกงไม่มีหมกไม่มีหายจ้า
    ++สินค้าราคาพิเศษหมดแล้วหมดเลยค่ะเพราะได้มาอย่างละ 1 อันเท่านั้นรับประกันถูกที่สุดค่ะ
    ++ยินดีแลกได้เลยค่ะตามสะดวกเสนอมาจ้า
    ++สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ตลอด 084-6349931 WhatsApp, LINE
    ++แลกแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณีค่ะ ยกเว้นในกรณีของปลอมเท่านั้นค่ะ
    ++ซึ่งไม่มีทางเป็นไปได้แน่นอนคะ ^^
    ++ขอขอบคุณ SBN มากมายจ้า^^

NEW!! CUTLER AND GROSS รุ่น 0734 สี Grey Horn แว่นแบรนด์ดังสุดฮิต คนดังดาราใส่กันเพียบค่ะ งาน Handmade In Italy ทรงสวยใส่ง่าย วัสดุคุณภาพไม่ต้องบรรยายจ้า
    อุปกรณ์ครบทั้ง กล่องหนัง ผ้าเช็ดแว่น Authentic Guarantee Card
    ขายกัน 13900 Up CF jaa

NEW!! SONIA RYKIEL แว่นแบรนด์ดังงาน Handmade คุณภาพดีสุดๆ ค่ะ
    ทรงกลมสุดคลาสสิคใส่ได้ตลอดจ้าไม่มี Out
    อุปกรณ์ครบทั้ง กล่องกระดาษ กล่องหนัง ผ้าเช็ดแว่น Authentic Guarantee Card
    คนดังใส่กันเพียบค่ะ
    ขายกัน 15000 Up CF jaa

NEW!! KSUBI รุ่น Hanne Limited Edition เลนส์ปรอทเงินอินสุดๆจ้า แว่นแบรนด์ดังสัญญาติ Australia
    ฮิตมากทั้งอเมริกาและฝั่งยุโรปแว่นแนว Vintage
    ที่มีความ Chic อยู่ในตัวทั้งรูปแบบและวัสดุคุณภาพดีที่นำมาใช้
    อุปกรณ์ครบจ้า กล่องหนัง ผ้าเช็ดแว่น
    ขายกัน 10000 Up ราคาแลก 8900 บาทจ้าเสนอมาค่ะ

NEW!!
    Persol รุ่นพับได้ แว่นแบรนด์ดังฮิตสุดๆ คนดังดาราใส่กันเพียบค่ะ
    งาน Handmade In Italy สุดคลาสสิคคุณภาพเยี่ยม ฮิตมากทั้งอเมริกาและฝั่งยุโรป
    อุปกรณ์ครบทั้ง กล่องกระดาษ กล่องหนัง ผ้าเช็ดแว่น Authentic Guarantee Card
    ขายกัน 10000 Up CF jaa

Last edited by deelek; 16-12-12 at 20:12.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ