แว่นตา หลุยส์ กำไลพัน2รอบ นาฬิกา hหน้าดำสายดำบอยไชค์ หมวก กระเป๋าbalen และ...ใก้ลหมดแล้ว ถูกแช่บๆ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: แว่นตา หลุยส์ กำไลพัน2รอบ นาฬิกา hหน้าดำสายดำบอยไชค์ หมวก กระเป๋าbalen และ...ใก้ลหมดแล้ว ถูกแช่บๆ

titled's Avatar
    titled is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    titled's Bank Account
    • Bank Account 1: 491X0X3X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default แว่นตา หลุยส์ กำไลพัน2รอบ นาฬิกา hหน้าดำสายดำบอยไชค์ หมวก กระเป๋าbalen และ...ใก้ลหมดแล้ว ถูกแช่บๆ

กฏกติกา
    1) ส่งฟรี แบบ EMS ครับ
    2) สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนคับ เว้นแต่ว่าเช็คแล้วว่าเป็นของปลอม
    3) เข้าห้อง Catch Fake ได้เลย
    4) ไม่สะดวกตอบ PM นะคับ ขอบคุณมากคับ โทรมานะครับ
    5) ไม่รับจองปากเปล่า สะดวกขายให้กับคนที่พร้อมโอนก่อนครับ
    6)ซื้อแล้วไม่รับคืน ก่อนดูของกรุณาตัดสินใจดีๆนะคับต้องการลูกค้าที่สนใจจริงๆ ต่อเล่นๆไม่เอานะครับ
    7)คืนเงินกรณีเดียวคืนของปลอม
    สนใจสินค้า 081-5444454 นะครับ

หมวกโคมฮาทลายทหาร ของใหม่ ได้มา2ใบ ขายแล้ว
    คนอื่นขาย9900หรือ11900นะคับ หายาก

ลายนี้ตลอดกาล คนใส่เยอะ ฮิตมาก ๆ

http://s602.beta.photobucket.com/use...e3b3a.jpg.html

แว่นตาหลุยส์ สภาพดี อุปกรณ์ครบ ไม่มีตำหนิ ขายแล้ว ราคาลดได้นิดหน่อย คลาสิกมาก ใส่ไปราคาไม่ตก
    ไม่มีรอยไม่มีตำหนิ เหมือนของใหม่เลยครับ เวลาโดนแสงจะสะท้อนเป็นลาย MONO

หมวกกุชชี่ ไชค์แอล สภาพใหม่ ขาย 5500 งดต่อ ใส่หนเดียว ประมาณ30นาที ใหม่มากไม่มีตำหนิ

ฮิตมาก ใส่ได้ตลอด

กำไลหลุยส์ สภาพตามรูป ขายแล้วงดต่อ อุปกรณ์ครบ หายาก
    สภาพดีมากๆ ไม่โหล ไม่เคยเห็นของปลอม

นาริกา Hermes H Hour สายดำหน้าดำ บอยไชค์ (MM )
    อุปกรณ์ครบ หน้านี้หายากนะครับสายลูกวัว
    สภาพ98%ใส่1-2หน ใหม่มากๆ สามารถซื้อสายมาเปลี่ยนเป็นพัน2รอบได้
    รุ่นนี้ยอดนิยมครับ ใช้น้อยมากๆ ใส่กับเสื้อผ้าได้ทุกชุดและทุกวัน
    สภาพตามรูปใส่ไป1-2หน
    ขาย 29,700 ลองต่อมานะคับ ลดได้จะลดให้ หรือของรูปเพิ่มได้นะครับ ขายตามสภาพ

ซื้อสายมาเปลี่ยนได้

balenciaga large leather tote bag (canvas)

เก็บอยู่บ้านครับ ไม่เคยใช้ รุ่นเป็นแคนวาสผสมหนัง หายากและราคาสูง
    ใบนี้สามารถสะพาย หรือ ถือแบบ Shopping bag ก็ได้ จะเป็นแนวเซอร์ๆหรือเรียบๆ
    ใช้ได้ทุกวันขนาดกำลังพอดี ใช้ไปเรียน ทำงาน หรือ วันสบายๆก็ได้ สภาพ100ครับ เก็บอย่างเดียว
    ขอขาย 25500 ราคาต่อลองได้ ลองต่อมาดูนะครับ ถ้าลดได้จะลดให้เลย
    ให้เป็นของขวัญได้นะครับ เพราะเป็นของใหม่

ทรงจะเป็นประมาณนี้

สมุดจดhermes 3300 สภาพดีราคาลดได้ ใช้น้อยมาก

nh
    Last edited by titled; 10-01-13 at 16:55.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ