❤ topshop ลงของหายาก พร้อมส่ง ❤ topshop lama pinafore dress แบบพลอย ❤ topshop layla แบชมพู่ ❤ topshop corset playsuit แบบเจนี่ ❤ topshop lace dress แบบชมพู่ ❤ topshop Crochet dress แบบเต้ย-เป้ย ❤ topshop เสื้อคลุมปักลายคลื่น ❤ topshop แบบดารา ❤

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: ❤ topshop ลงของหายาก พร้อมส่ง ❤ topshop lama pinafore dress แบบพลอย ❤ topshop layla แบชมพู่ ❤ topshop corset playsuit แบบเจนี่ ❤ topshop lace dress แบบชมพู่ ❤ topshop Crochet dress แบบเต้ย-เป้ย ❤ topshop เสื้อคลุมปักลายคลื่น ❤ topshop แบบดารา ❤

minyada's Avatar
    minyada is offline Registered Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Angry ❤ topshop ลงของหายาก พร้อมส่ง ❤ topshop lama pinafore dress แบบพลอย ❤ topshop layla แบชมพู่ ❤ topshop corset playsuit แบบเจนี่ ❤ topshop lace dress แบบชมพู่ ❤ topshop Crochet dress แบบเต้ย-เป้ย ❤ topshop เสื้อคลุมปักลายคลื่น ❤ topshop แบบดารา ❤

จะให้สิทธิ์ให้คนที่พร้อมโอนทันทีก่อน

CF ต้องแจ้งเวลาที่สะดวกโอนด้วยค่ะ
    ติดขัดแจ้งเลื่อนโอนได้นะคะ
    รอได้จ้า

โทรมาสะดวกสุดค่ะ 0800371973

-pm และเมล์ minyada-mod@hotmail.com
    - ไม่ส่งฟรีนะคะ ขอความกรุณาด้วยค่ะ
    - ค่าส่ง 30- ลงทะเบียน
    - ค่าส่ง 50- ems

minyada is offline Registered Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: ❤ topshop ลงของหายาก พร้อมส่ง ❤ topshop lama pinafore dress แบบพลอย ❤ topshop layla แบชมพู่ ❤ topshop corset playsuit แบบเจนี่ ❤ topshop lace dress แบบชมพู่ ❤ topshop Crochet dress แบบเต้ย-เป้ย ❤ topshop เสื้อคลุมปักลายคลื่น ❤ topshop แบบดารา ❤

สำคัญมาก > งดต่อนะคะ จะไม่ลดอีก

ดูรูปนางแบบใส่ได้ที่ เครดิตเว็บ >>> http://amyvalentinex.blogspot.com/20...e-at-door.html
    TOPSHOP LAMA PINAFORE DRESS UK8 PETITE
    new without tag
    เอี้ยมกระโปรงยนส์แบบคุรพลอยใส่ ของหายากมากที่สุด hot สุดในตอนนี้ค่ะ ขายเท่าที่ได้มา งดต่อ ไม่ลด!!!!

ขายเท่าที่ซื้อมาค่ะ งดต่อ 4500-

TOPSHOP FLORAL CORSET PLAYSUIT UK8
    เพลสูลายดอกแบบเจนี่ใส่ ของใหม่ถอดป้ายกระดาษ สภาพใหม่ 100% ไม่มีตำหนิ
    หายากมากก
    ซื้อ by it now จาก ebay มา 4500-
    ไม่เคยลองเลยค่ะ สภาพเรียบร้อยใหม่กริ๊บ ไม่ลดจากราคานี้แล้ว เสียดาย
    ราคาสุดท้าย ลดสุดๆ งดต่อ 4000-

TOPSHOP Daisy Chain Crochet Shif Dress
    UK10
    เดรสโครเชต์สีขาว โชว์เอวแบบน้องเต้ยใส่ ตัวนี้เป็น use one ใส่ครั้งเดียว สภาพใหม่มากค่ะ ไม่มีตำหนิ ขายถูกมาก งดต่อ

ราคาสุดท้าย ลดสุดๆ งดต่อ 3000-

TOPSHOP Vintage Inspired Lace Dress UK6
    เดรสลูกไม้สีขาว แบบคุณชมพู่ เป็นของใหม่ซักเก็บค่ะ ไม่เคยใช้งาน (ได้มาคับไปหน่อย) งดต่อรองทุกกรณีค่ะ ซื้อมาแพง
    ราคาสุดท้าย ลดสุดๆ งดต่อ 3000-

TOPSHOP
    Knitted Loopy Sequin JacketUK10 (ป้ายราคา $160)
    เสื้อคาดิแกนปักเลื่อมวงกลม เป็นงานแฮนเมคค่ะ ซื้อมา 4900- ใหม่ห้อยป้ายกระดาษ ไม่เคยใช้งาน ขายขาดทุนสุดตัว
    ราคาสุดท้าย ลดสุดๆ งดต่อ 3500-

TOPSHOP BLACK SEQUIN TANK UK8
    เสื้อปักเลื่อมแบบน้อยเต้ย ป้าย 65 ยูโร ไม่เข้า shop ไทยนะคะ ราคาเต็ม 4500- (uk8 มีอะไหล่สำรอง)
    ขายเท่าราคาของมือสองเลย ของใหม่ที่อื่นขายกัน 3200-3500- ฟันธง มดขายถูกสุดแล้วในประเทศไทย!!!!!

TOPSHOP BEADED SHRUG uk10
    เสื้อลายคลื่นแบบคุณชมพู่ หายากมากค่ะ ของใหม่ถอดป้ายกระดาษ ที่อื่นขายกัน 3500- ราคานี้ถูกเท่าของมือสองเลยค่ะ หาถุกกว่านี้ไม่มี

TOPSHOP TAN LEATHER PEEP TOE HEEL UK4 : 37
    รองเท้าขส้นสูงประมาณ 3 นิ้ว หนังเงาสวยมากค่ะ สภาพ 95% (แค่พื้นรองเท้าด้านหน้าดำบ้างเล็กน้อย ไม่สึกหรอ)

ราคาสุดท้าย ลดสุดๆ งดต่อ 2000-

TOPSHOP FLORAL PLAYSUIT UK8
    เพลสูทขาสั้นลายดอก แบบเกาะอก ทรงสวยมาก สภาพ 99% ซื้อมา 3500- ใส่ไปครั้งเดียวเองของหายากค่ะ (สวยมาก งดต่อ)

ราคาสุดท้าย ลดสุดๆ งดต่อ 2500-

TOPSHOP FLORAL PRINT CORSET TOP UK8 (ลายดอกชมพู)
    เสื้อสายเดี่ยว corset ลายกุหลาบฃชมพู หายากมากค่ะ ซื้อ by it now จาก ebay มาแพงมาก ใส่ 1 ครั้งสภาพ 99%
    ราคาสุดท้าย ลดสุดๆ งดต่อ 2500-

dancing riot dress sz m
    new with tag
    เดรสเปิดไหล่แบบคุณปอยใส่ ของใหม่ห้อยป้ายกระดาษค่ะ ซื้อจาก shop 4500- ไม่เคยใส่ ขายขาดทุน งดต่อรองทุกกรณี
    ตัวนี้ผ้าหนานิ่มๆ สีขาวงาช้าง เนื้อผ้าสวยมากค่ะ ขายถูกกว่ามือสองอีก (ใน sbn ขาย use กันก็ 2800-3000- แล้วค่ะ)

TOPSHOP PUEE SHOULDER PLAYSUIT UK8
    เพลสูทขาสั้นสีดำ ผ้าหนาเนื้อดีมาก เป็นของใหม่ถอดป้ายค่ะ ซื้อมานานแล้วไม่เคยใส่เลย ม
    ดซื้อ by it now จาก ebay เกือบ 4500- ไม่้เคยใส่ ไม่เคยซัก

TOPSHOP MOTO INDIGO DENIM LONG LEG PLAYSUIT UK8
    New with tags
    เพลสูทยีนส์ขายาว ของหายากใหม่ห้อยป้ายกระดาษ พรีมา 3500- ราคาป้าย
    £60 ขายราคาสุดท้าย ขาดทุนสุดตัว

TOPSHOP RICHARD NICOLL DENIM DRESS UK8
    เดรสยีนส์ลายทาง นู๊ด-ชมพู แยกเป็น 2 ชิ้นได้ ป้าย £70 ของใหม่ซักแล้ว ไม่เคยใส่ ขายถูกมากกกกกกกก งดครั้งสุดท้า

TOPSHOP NUDE LEATHER STUD SKIRT UK8
    กระโปรงหนังสีนู๊ด สีนี้หายากกว่าตัวสีดำอีกนะคะ (สีดำก็หายากอยู่แล้ว) ซื้อ 4500- ใส่สองครั้งแล้วเก็บตลอด สภาพ 98% อ่ะ
    ระโปรงเป็นรอยหมุดทับกันเฉยๆ นะคะ ไม่ได้เปื้อนค่ะ ตอนถ่ายรูปมดไม่เช็ดทำความสะอาด ตำหนิ 1 จุด หมุดหลุด 1 เม็ดค่ะ งดต่อ

TOPSHOP PETER PAN CORAL LACE DRESS

เดรสลูกไม้สีแดง สีนี้หายากมากค่ะ ตัวนี้ไม่มีซับในนะคะ เป็นของใหม่ถอดป้าย สภาพใหม่ค่ะ งดต่อ

TOPSHOP LEOPARD SHIRT DRESS UK8
    เดรสลายเสือแบบคุณชมพู่ รุ่นนี้หายากมากๆ ราคาป้าย 3250- ทุกตัวเป็น ีหำ นืำ สภาพใหม่ ไม่มีตำ พร้อมส่งเลยค๊า ขายถูกกว่าที่อื่น
    ราคาสุดท้าย ลดสุดๆ งดต่อ 2000-

Topshop leopard bow tier t-shirt dress UK6
    New without tags
    เดรสลายโบว์-ลายเสือ หายากมากๆ มดพรีมา 3500- (ของใหม่ใน sbn ขายกัน 2500-3000- ค่ะ) มดขายถูกสุด กล้าท้า!!

TOPSHOP SCALLOP PROM SKIRT DRESS UK8
    เดรสผ้าแก้วทั้งตัว สีสดสวย ซื้อมาใส่ไปงานแต่ง 1 ครั้งเท่านั้น ที่ shop ขาย $135 ซื้อที่อื่นราคาไม่ต่ำกว่า 3500- (รุ่นนี้แพงมาก)

TOPSHOP LAYLA BLOCK HEEL SHOES
    UK4 : 37 มีกล่องให้ด้วยค่ะ

UK4 : 37 ไม่มีกล่อง
    UK6 : 39 ไม่มีกล่อง

มีกล่องให้ด้วยค่ะ รองเท้ารุ่นฮิตสุด หายากมาก เป็น use 1-2 time ใส่แป๊บๆ ทั้งหมดสภาพดีมากค่ 95% up

ราคาสุดท้าย ลดสุดๆ งดต่อ 6500-

TOPSHOP TAN LEATHER CLOG SHOES UK3 : 36
    รองเท้าของใหม่ 1 คู่ และ use one สภาพใหม่ 1 คู่ (ไม่มีกล่อง) แบบคุณพลอยใส่ สีน้ำตาล ขายราคาเท่ากัน ปรกติ 4500-

ราคาสุดท้าย ลดสุดๆ งดต่อ 3500-

TOPSHOP itted Beaded Stud Jacket
    UK8
    UK10
    เสื้อคลุมหมุด 100% สวยและหายากมากค่ะ ใหม่ยิ่งกว่าใหม่ หมุดครบ ไม่มีตำหนิใดๆ
    ราคาเต็มเหยียบหมื่นที่อื่นขายกัน 6000-7000- เลย

ราคาสุดท้าย ลดสุดๆ งดต่อ 5500-

TOPSHOP Red Spring Meadow Print Ruffle Dress UK6
    เดรสลายดอกแดงแบบคุณพลอย ชวพรและคุณชมพู่ใส่ เป็นของใหม่ซักแล้วไม่เคยใส่ค่ะ (เล็กไป) สภาพใหม่ ปรกติ 3500-

TOPSHOP vintage inspired lace dress
    UK6
    UK8
    UK10
    UK12
    เดรสลูกไม้สีขาวสะอาด แบบคุณชมพู่ใส่ ของใหม่ถอดป้ายกระดาษ งดต่อรองค่ะ (ราคาป้าย 4500-)

TOPSHOP LACE INSERT TUNIC DRESS
    new without teg
    UK12
    UK14
    เดรสแบบคุณชมพู่ ของใหม่ถอดป้ายกระดาษ ปรกติของใหม่จะขาย 4500- นะคะ แต่เหลือน้อยแล้ว ลดราคาขาดทุนไปเลย

TOPSHOP REKO BIRD DRESS UK8

เดรสลายนกคาบหัวใจแบบน้องเต้ยใส่ เป็น use one สภาพดีมากค่ะ

Sleeping pills SZ. L
    เดรสของใหม่ถอดป้าย ขายถูกกว่าป้ายค่ะ งดต่อแล้วนะคะ ไซต์ L ค่ะ อก 34-35 เอว 28-29 สะโพก 36

TOPSHOP SHARP ROSES DRESS UK6
    เดรสแบบคุณแพนเค้กใส่ รุ่นหายาก หมดจาก shop แล้วนะคะ พร้อมส่งในไทย ของใหม่ห้อยป้ายกระดาษค่ะ ราคาป้า่ย 4500-

TOPSHOP SHARP ROSES DRESS UK8

เดรสแบบคุณแพนเค้ก ตัวนี้เป็น use 1 ใส่ปค่ครั้งเดียว สภาพไม่ต่างจากของใหม่ๆ ไม่มีตำหนิค่ะ

TOPSHOP FLORAL DIP DYE DRESS UK12
    เดรสแบบคุณชมพู่ใส่ สาวไซต์ UK14 ก็ใส่ได้นะคะ ค่อนข้างฟรีไซต์ค่ะ ราคาปรกติรุ่นนี้ 3500- (ตอนนี้หายากมากๆ)

TOPSHOP CROSS BACK BODYCON DRESS UK6
    เดรสทรงบอดี้คอน สายไขว้ ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ พร้อมส่งไม่ต้องรอพรี ปรกติ 3500- งดต่อรองแล้วนะคะ ขาดทุนแล้วค่ะ

TOPSHOP LEOPARD PRINT DRESS UK10
    NEW WITHOUT TEG
    เดรสลายเสือบ่าเดียว แบบคุพลอยใส่ ของใหม่ถอดป้ายกระดาษ ราคาพรีออเดอร์ปรกติอยู่ที่ 3500- ของหายากค่ะ เหลือตัวเดียว ลดขาดทุน

TOPSHOP LEOPARD CORSET DRESS
    UK6
    UK8
    uk12
    เดรสลายเสือทรง corset ผ้าทิ้งตัวค่ะ ทรงน่ารักมาก ใส่ออกมาแล้วทรงแบบหุ่นเป๊ะๆ สภาพเหมือนใหม่ เ

TOPSHOP PARIS DRESS UK6
    เดรสลายปารีส แบบคุณเป้ยใส่ สภาพดีมากค่ะ ใส่ครั้งเดียว ไม่มีตำหนิ หายากค่ะ (ลูกค้าฝากขายค่ะ ตั้งราคาถูกมากๆ งดต่อเด็ดขาด)

TOPSHOP SPOT DIAMANTE MESH SKIRT

UK8 เอว 26
    UK10 เอว 28
    กระโปรงประดับเพชร ซื้อมาแพงค่ะ เป็น use one time สภาพใหฟม่ ไม่มีตำหนิ สภาพใหม่มากงดต่อค่ะ

TOPSHOP RED STRIPE PEPPLUM DRESS UK10
    เดรสทรงบอดี้คอน เป็นผ้ายืดไม่บาง ผ้านิ่มแล้วยืดได้มากค่ะ แบบเดียวกับที่คุณชมพู่ สภาพไม่มีตำหนิ

TOPSHOP ROSE PRINT CORSET DRESS UK8
    เดรสทรง corset ใส่ 2 ครั้ง แป๊บๆ สภาพยังใหม่มากค่ะ ไม่มีตำหนิ ราคาเต็มเกือบ 3500- งดต่อจ้า

Default Re: ❤ topshop ลงของหายาก พร้อมส่ง ❤ topshop lama pinafore dress แบบพลอย ❤ topshop layla แบชมพู่ ❤ topshop corset playsuit แบบเจนี่ ❤ topshop lace dress แบบชมพู่ ❤ topshop Crochet dress แบบเต้ย-เป้ย ❤ topshop เสื้อคลุมปักลายคลื่น ❤ topshop แบบดารา ❤

งดต่อรองทุกกรณีนะคร๊า
    ถูกมากแล้วค่ะ ไม่ลดจ้าา

VILLAINS SF BLOCK HEEL SHOES US6 : 37

รองเท้ากำมะหยี่สีน้ำตาล ส้นสูงแต่ว่าเสริมหน้าสูงมาก ใส่สบายไม่เมื่อยเลยค่ะ มดซื้อมา 5390- ใส่ไปครั้งเดียว ยังใหม่มากๆ
    ตอนถ่ายรูปนั้นยังไม่ได้ซักนะคะ เลยเปื้อนหน่อยๆ ตอนนี้ทำความสะอาดแล้วค่ะ เอี่ยมอ่องพร้อมส่ง สภาพ 98% งดต่อรองจ้า

1500-

TOPSHOP MOTO DENIM PLAYSUIT UK8
    new with teg
    เพลสูทยีนส์ขาสั้น สีเข้มสวย ของใหม่ป้ายห้อยซื้อ 2800- ไม่เคยใช้ง (ที่อื่นขายของใหม่ป้ายห้อยราคาไม่ถูกกว่า 2500- แน่นอนค่ะ)

1500-

TOPSHOP SEQUIN ONE SHOULDER PLAYSUIT UK8
    เพลสูทเลื่อมทั้งตัว แบบคุณเป้ยใส่ ซื้อมา 3250- สภาพใหม่มาก ใส่ 1 ครั้ง สภาพยังใหม่เอี่ยม
    1500-

TOPSHOP LACE TRIM BODYCON DRESS UK8
    เดรสลูกไม้ทรงบอดี้คอนสีแดงสวย ของจริงสีคล้ายที่นางแบบใส่ ที่อื่นขายกัน 2500- ขึ้นนะคะ ราคาปรกติ 3500- (หายากมากๆ)
    (แบบและเนื้อผ้าเดียวกันกับสีครีมค่ะ)

1500-

alice MCCALL fot TOPSHOP DRESS UK8
    เดรสบ่าเดียว แบบคุณพอลล่า คุณนุ่นใส่ ที่อื่นขายไม่ต่ำกว่า 4500- มดขายถูกที่สุดแล้วค่ะ สภาพใหม่ (ถูกสุดในสามโลก)

1500-

TOPSHOP FLORAL PRINT CORSET TOP UK8 (ลายดอกฟ้า)

เสื้อสายเดี่ยว corset ลายกุหลาบฟ้า หายากมากค่ะ ซื้อ by it now จาก ebay มาแพงใส่ไม่เกินครั้ง สภาพ 95% ค่ะ

1500-

TOPSHOP ELASTIC STRAP DETAIL CORSET TOP UK8
    เสื้อสายเดี่ยวโครเซ็ต ตัวนี้หายากมากเลยค่ะ ใน ebay ราคาแทบเกือบ 80 ปอนด์ ใส่ครังเดียว สภาพใหม่ 99% งดต่อเด็ดขาดจ้า

1500-

Lipsy Fitted Dress With Cut-Out Detail Dress UK8
    เดรสกระโปรงทรงสอบ สั่งพรีมาเกือบ 4000- หายากค่ะ ใส่ไป 1 ครั้งเอง
    สภาพใหม่มากๆ ไม่มีตำหนิ สีจริงออกชมพูพีช งดต่อนะคะ
    1500-

TOPSHOP LEOPARD CUT OUT BODYCON DRESS UK8
    เดรสลายเสือ เว้าเอวเซ็กซี่มากค่ะ ผ้ายืดได้มาก ใส่ไปเที่ยวผับ 1 ครั้งเท่านั้น สภาพใหม่ๆ
    1500-

LANDMEE FLORAL PLAYSUIT SZ.F
    เพลสูทลายดอก ทรงน่ารักมากคร๊า ซื้อสามพันกว่า ใส่ 2 ครั้งไม่นานเลย สภาพยังใหม่ 99%

1500-

TOPSHOP (USA) MOTO Flag Printed Hotpants 10
    กางเกงขาสั้นลายธงชาติอเมริกา ใส่ครั้งเดียว สภาพใหม่เลย รุ่นนี้แทบจะไม่มีคนปล่อย ราคาถูกมากหาที่ไหนไมได้แล้ว

1500-

งดต่อรองแล้วนะคะ ลดราคาลงจากเดิมเยอะแล้วค่ะ
    (ขาดทุนทุกตัวค่ะ รับรองว่าขายถูกกว่าที่อื่นแน่นอน
    )

TOPSHOP TIGER TANK UK6
    เสื้อกล้ามหน้าเสือ ใส่ไปครั้งเดียว สภาพใหม่ค่ะ ไม่เก่า ไม่ซีด ของหายากจ้า สาวไซต์ UK8 ก็ใส่ได้ (ไม่คับ)
    1200-

TOPSHOP STRIPED CORSET TOP UK8
    เสื้อสายเดี่ยวของใหม่ถอดป้ายกระดาษ ซื้อมาสองพันกว่าไม่เคยใส่เลย สภาพ 100% ถูกสุดในสามโลก
    1200-

TOPSHOP NUDE SEQUIN TOP UK8
    เสื้อปักเลื่อมสีนู๊ด เว้าหลังนิดหน่อย สวยมากค่ะ ทีี่อื่นขายกัน 1500-1900- ฟันธงเลย (shop ขาย 2590-)

1200-

ASOS Rare Ruffle Zip Front Bandeau Dress UK6 £65
    เดรสสีเหลืองสวยมาก ราคาตอน sale ยังแพงกว่านี้เลยนะคะ ของใหม่ 100% ไม่เคยใส่ ไม่เคยซัก
    1200-

TOPSHOP animal print shirt dress UK10
    เดรสเชิ๊ตลายเสือ ใส่ 2 ครั้ง สภาพดีมากค่ะ ไม่มีตำหนิ (ที่อื่นขายกัน 1500- ขึ้นไปทั้งนั้นนะคะ) ขายถูกสุดๆ เลยจ้า

เมื่อวานขาย 1800- (ลดร้อนเงิน T__T)
    1200-

TOPSHOP ROSE PRINT BODYCON SKIRT UK8
    กระโปรงบอดี้คอนลายกุหลาบ ของใหม่ new without tag ไม่เคยใส่ ไม่เคยซักค่ะ สภาพ 100% ใส่ไม่ทัน
    1200-

TOPSHOP FLORAL PRINT BODYCON SKIRT UK8
    กระโปรงบอดี้คอนลายดอกสดใสๆ ใส่ 1 ครั้งเท่านั้น สภาพใหม่เอี่ยมค่ะ ของหายากนะคะ
    1200-

TOPSHOP CORAL BODYCON SKIRT UK8
    กระโปรงบอดี้คอนสีส้มอมชมพู (โอลโรส) ใส่ 1 ครั้ง สภาพใหม่มาก ไม่มีตำหนิค่ะ
    1200-

miss selfridge knit leopard skirt UK8
    กระโปรบอดี้คอนลายเสือ สวยมากกกกกกกก ซื้อ 1790- ใส่ 1 ครั้งเท่านั้นค่ะ ผ้าดีไม่ย๊วย ยืดได้มาก
    ใส่ค่เสื้แบบไหนก็สวยชิดค่ะ
    (ทรงเข้ารูปตามสะโพก คล้ายที่นางแบบใส่ค่ะ แครดิต lookbook)
    1200-

H&M SHORTS UK10
    กางเกงเอวสูง ของใหม่ถอดป้ายกระดาษ เอว 27-28 สะโพก 36 ค่ะ ของจริงสวยมาก เนื้อผ้าหนา

1000-

TopShop Vintage Prom Dress UK12
    เดรสสีน้ำเงินเข้ม ราคาเต็ม 50 ปอนด์ ตัวนี้ตะเข็บด้านหลังเป็นตามภาพ ตำหนิน้อยมากมองแทบไม่เห็นค่ะ
    (ที่อื่นขายกัน 1500- UP!!)

1000-

TOPSHOP SKIRT UK10
    กระโปรงสีเงิน-น้ำเงินเข้ม ของใหม่ซักเก็บ เอว 28 ค่ะ ทรงเดียวกันกับภาพที่นางแบบใส่ แต่คนละสีเท่านั้นเอง

1000-

TIGER PRINT KNIT BODYCON DRESS SZ.F
    เดรสถักคล้ายผ้าไหมพรม ผ้าไม่บางและยืดได้มาก ใส่ 1 ครั้งคร๊า สภาพยังเหมือนใหม่ 100% เลย
    อก 30-35 เอว 25-29 สะโพกได้ถึง 36 ค่ะ เป็นแบรนด์ของเกาหลี ของดต่อรองนะคะ ของพร้อมส่งเลย ไม่ต้องรอพรี

1800-

MATILDApinafore jumpsuit
    S
    M
    L

เอี้ยมยีนส์ทางเกงขายาวทรง boyfriend ใส่แบบพับปลายขาน่ารักมากค่ะ ของใหม่ป้ายห้อย พร้อส่ (งดต่อรองค่ะ)
    1800-

CPS FLORAL DENIM JACKET SZ.S
    เสื้อกัี๊กยีนส์ลายดอก ทรงไหลตั้งเล้กน้อย (นิดเดียวค่ะ แบบกำลังสวยไม่เวอร์) สภาพ 90% งดต่อนะคะ

1000-

CPS FLORAL LACE SHORTS SZ S
    กางเกงลูกไม้เอวสูง ผ้าหนานิ่มค่ะ ของใหม่ป้ายห้อย ของจริงสีฟ้าสว่างเหมือนรูปเล็ก (เอว 26 สะโพก 34) ป้าย 1590-

1000-

CPS COLOR BLACK PLEAT SKIRTT SZ S.
    กระโปรงเอวยืด ของใหม่ห้อยป้ายกระดาษ ซื้อมาไม่เคยใส่ค่ะ ใส่กับเสื้อ crop เริดค่ะ ขายขาดทุน

1000-

CPS NUDE SHIFFON SHIRT UK10
    เชิ๊ตชีฟองสีนู๊ด ราคาป้าย 1650- ซื้อมาใส่ครั้งสองครั้ง สภาพใหม่มาก ไม่มีตำหนิค่ะ

1000-

TOPSHOP ZEBRA SHORTS UK10
    กางเกงขาสั้นลายม้าลาย ผ้ายืดได้นิดหน่อย ซื้อมา 2500-
    ใส่ไปผับ 1 ครั้งคร๊า ทรงสวยมาก เป็นผ้ายืดนะคะ สาวไซต์ 8 ใส่ได้ค่ะ

1000-

LANDMEE TOP SZ.F
    เสื้อสายเดี่ยวลูกไม้-โครเซต์ ของหายากมากๆ สภาพ 95% ค่ะ ของดต่อรองเด็ดขาดนะคะ เสียดายมากเลย

1000-

CPS BLOCK HEEL SHOESSZ 37.
    รองเท้าส้นสูง ของใหม่ ลองใส่ในบ้านเท่านั้นค่ะ ไม่เคยใช้งานจริง ขายถุกกว่าป้ายแล้วนะคะ (ของจริงสวยมาก)
    1000-

LOOKBOOK PENCIL MAXI SKIRT SZ F.
    กระโปรงทรงดินสอ ผ้ายืดได้มาก ใส่สบายค่ะ สาวไซต์ s-m-l ใส่ได้ ซื้อมาใส่ไปครั้งเดียวเอง
    500-

sleeping pills
    กระโปรงบอดี้คอนซิปหน้า หรือจะใส่แบบเอาซิปไว้ด้านหลังก้ได้ค่ะ เอวสูง 25-26 สะโพก 34 สภาพดีมากค่ะ
    เมื่อวานขาย 1000- (ลดร้อนเงิน T__T)

500-

FULL CIRCLE CORSET BODYCON SKIRT UK10 New without tags
    กระโปรงของใหม่ป้ายห้อยค่ะ บ้าซื้อมาแต่สีชมพู แต่ใส่ไม่ทัน ของจริงสวยมาก ราคาเต็ม 2500-
    เมื่อวานขาย 1000- (ลดร้อนเงิน T__T)
    500-

HAAS SPOT TOP SZ.M
    เสื้อแขนยาว ผ้ายืดนิ่มๆ เนื้อผ้าดีนะคะไม่มีย๊วย ซื้อมา 1290- ขายขาดทุนค่ะ (ของจริงสวยชิคมาก)

500-

Long sleeve white Cotton. top
    เสื้อแขนยาว ผ้าฝ้ายสีขาวสะอาด ของใหม่ซักเก็บค่ะ ไม่เคยใช้งานเย แบรนด์ญี่ปุ่นนะคะ แต่ไม่ได้ถ่าย tag มาชัดๆ

500-

PLOKA DOT DRESS
    เดรสผ้าชีฟองหนา ไม่บางนะคะ กระโปรงมีซับใน ทรงสวยมากๆ อก 34 เอว 28 สะโพกได้ถึง 36 ค่ะ ซื้อที่0เกาหลี สภาพใหม่

500-

CINEMA CLUB FLORAL PLAYSUIT SZ.L
    เพลสูทของใหม่ซักเก็บ ซื้อมาไม่เคยใส่เลยค่ะ ขายถุกมาก สาวไซต์ m ก็ใส่ได้นะคะ ของจริงสีเข้มสวยค่ะ ใหม่ 99%
    อก 32-36 เอวก่อนยืด 28 สะโพกได้ถึง 38

500-

Striped swing dress
    เดรสลายทางสีสดใส แบรนด์ญี่ปุ่นค่ะ tag คด้านในเสื้อมีรายละเอียดครบ สภาพใหม่ ใส่สองสามครั้งเอง ของจริงสีเข้มสวย
    500-

Agneselle Mesh Body Con Dress
    เดรสทรงบอดี้คอน ของใหม่ซักเก็บ ซื้อมาเล็กไปใสไม่ได้ค่ะ ขายถูกๆ ผ้ายืดได้มาก ใส่สบายนะคะ
    500-

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ