แลก แลก แลก

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: แลก แลก แลก

bicgy's Avatar
    bicgy is offline Trusted Member Master Brandname
    bicgy's Bank Account
    • Bank Account 1: 038X0X4X2X
    • Bank Account 2: 730X5X7X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default แลก แลก แลก

รับแลกกับ Chanel tote, lv Neverful damier pm, lv EPI บางรุ่นบางสี, YSL clutch,
    Sunglasses/ belt: LV Prada Chanel YSL Hermes etc. ลองเสนอมาค่ะ
    ไม่สะดวกเพิ่มเงินนะคะ

1. ติดต่อ o81 8o6 o7o1 Line: bicgys
    2. นัดรับได้ค่ะสำหรับสินค้าราคาเกิน 10000 นอกนั้นขอเป็น EMS นะคะ
    3. รูปถ่ายจากของจริงไม่มีการปรับแต่งใดๆ ขอรูปได้ค่ะ

รูปรวมค่า

PRADA NAPPA GAUFRE LAMP สี Chocolate ค่ะ
    สภาพ 95% UP ขนาด Medium ใหม่มากๆ มีร่องรอยการใช้งานนิดหน่อย น้ำหนักเบา สวยมาก เป็นหนังแกะคุณภาพดีค่ะ จับแล้วนุ่มมือ
    คุณภาพดีสุดๆ ราคามือ 1 ใน shop ไป 70000 แล้วค่ะ สะอาดทั้งภายนอกภายในนะคะ ดูแลง่ายด้วยค่ะ
    สี Classic มากๆ เข้าได้กับทุกชุด มีสายยาว ให้ shop เจาะรูเพิ่มให้แล้วนะคะ ราคาแลก 28,000
    Size: W35 x H27 x D15cm(1" = 2.54cm)

PRADA VITELLO SHINE สีเขียวขี้ม้ามืดๆเกือบดำค่ะ
    สภาพ 95% UP ใหม่มากๆ ค่ะ มีร่องรอยการใช้งานนิดหน่อย สวย น้ำหนักเบา หนังนุ่ม เป็นหนังวัวเงา ไม่ใช่หนังแก้วนะคะ
    ให้ look working woman มากๆ สะอาดทั้งภายใน ภายนอก มีสายยาว ให้ shop เจาะรูเพิ่มให้แล้วนะคะ
    สีสวยไม่ต้องกลัวเลอะเลย หายากมากๆ ราคาแลก 28,000
    Dimensions: 34cm (Across) x 22cm (Height) x 14cm (Thickness)
    รูปจากเน็ตค่ะ

ของจริง

PRADA NAPPA GAUFRE หนังแก้ว สีครีมขาว
    สภาพ 85% UP จริงๆแล้วใบนี้สภาพดีนะคะ แต่เป็นสีขาว ครีม เลยทำให้ดูไม่เอี่ยมมาก
    ใบเล็กน่ารัก สะพายก็ได้ ถือก็ได้ สะอาดทั้งภายในภายนอกเลยค่ะ มีสายยาวและถุงผ้าให้ด้วย
    ราคาแลก 19000

LV Papilon Damier 26
    สภาพ 90% CANVAS สวย กระเป๋าเป็นทรงปกติ หูกระเป๋านิ่มลงบ้าง สะอาดทั้งภายในภายนอกค่ะ
    ถือแล้วคุณหนู คุณนายมากค่ะ ลาย DAMIER ใช้ง่ายไม่ต้องระวังเยอะนะคะ ราคาแลก 9000

GUCCI BLACK LEATHER SHOPPING BAG
    สภาพ 60% ใบนี้แอบเก่านิดนึงนะคะ อะหลั่ยมีรอยทั่วไป แต่หนังยังนุ่มดี สภาพเรียกว่าพร้อมลุยแล้วกันค่ะ
    ราคาตามสภาพไปเลยนะคะ ราคาแลก 3000

Last edited by bicgy; 27-02-13 at 10:21.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ