รบกวนด้วยค่ะลูกค้ารับของไปแล้ว2เดือนที่ผ่านมาเค้าเพิ่งมาบอกว่าของมาตำหนิจะขอคืนเงินค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 10 of 10

Threaded View

kiki.eushop is offline Trusted Member Brandname Fan
    kiki.eushop's Bank Account
    • Bank Account 1: 762X1X7X1X
    • Bank Account 2: 040X6X5X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default รบกวนด้วยค่ะลูกค้ารับของไปแล้ว2เดือนที่ผ่านมาเค้าเพิ่งมาบอกว่าของมาตำหนิจะขอคืนเงินค่ะ

ตอนนี้ทางนั้นเค้าเงียบไปแล้วค่ะ เพราะทางเรามีหลักฐานที่ว่าเค้าเอากระเป๋าไปถือ
    ในวันตรุษจีนจะด้วยเหตุใดไม่รับทราบ ทราบเพียงแต่ว่า เค้าได้หยิบจับไปใช้เรียบร้อย
    และมาอ้างกับเราว่าเพิ่งเปิดดูของ วันที่ 4 มีนา และเจอตำหนิจะขอคืนเงิน
    แสดงว่า เค้าไม่ซื่อตรงและไม่ซื่อสัตย์ไม่โปรงใส ด้วยค่ะ และได้มีการข่มขู่ต่างๆนาๆ
    แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น เรื่องนี้ขอให้จบลงด้วยดี ถึงจะไม่จบแต่ทางเราก็มีหลักฐาน รูปถ่ายกระเป๋า
    และรูปถ่ายของเค้าตอนที่นำกระเป๋าใบนั้นไปถือแล้ว ซึ่งแสดงว่าทางเรา บริสุทธิใจและไม่ผิด

ขอให้เรื่องนี้เป็นอุทาหรณ์ ในการซื้อขายกัน หากลูกค้า อยู่ตวจ แม้จะนัดรับก็ควรจะถ่ายรูปกระเป๋าทุกมุมเก็บไว้เพื่อเป็นประโยชน์ต่อตัวท่านเอง มิฉะนั้น จะเจอลูกค้า หัวหมอ เหมือนดิฉันค่ะ ขอเตือนทุกๆท่าน ณ ที่นี้ด้วยค่ะ แต่กรณีของดิฉันพี่สาวเป็นทนายมีพวกเยอะช่วยกันสืบเสาะคนๆนี้จนเจอข้อมูลทุกอย่าง เลยโชคดีไปค่ะ เพราะเค้าแน่น กฏหมายต่อให้เจอ พวก หัวหมอมากกแค่ไหน ก็สู้ไม่ได้ค่ะ ศึกษาไว้บ้างก้ได้นะค่ะทุกคน กฏหมายหน่ะค่ะ

ขอบคุณทุกๆท่านที่มาแสดงความคิดเห็นและแสดงความเป็นห่วงกี้นะค่ะ เริ่มรักที่นี้แล้วล่ะค่ะ วันนี้กี้ ซึ้งกับคำว่า คนดีตกน้ำไม่ไหล ตกไฟไม่ไหม้ เพราะกี้ทำแต่ความดีมาตลอดไม่เคยคดโกงใครค้าขายอย่างตรงไปตรงมาเชื่อเถอะค่ะ ความดี ต่อให้เจอสิ่งเลวร้ายแค่ไหนหากเรามีสติ ต่อให้หนักหนาแค่ไหนก็ทำอะไรเราไม่ได้ค่ะ จำไว้นะค่ะ มีสติ อย่าโวยวายค่ะ
    Last edited by kiki.eushop; 06-03-13 at 16:39.
    Like Gzpiyanee ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ