ถามคนเคยใช้ YSL mini chyc cabas รุ่นใหม่หน่อยค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4
    ~fAwN~'s Avatar
    ~fAwN~ is offline Trusted Member Brandname Fan
    ~fAwN~'s Bank Account
    • Bank Account 1: 125X7X6X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ถามคนเคยใช้ YSL mini chyc cabas รุ่นใหม่หน่อยค่ะ

เคยเห็นของจริง ได้จับๆแล้ว รู้สึกว่าหนังนิ่มๆ กลัวใช้ไปนานๆจะเหี่ยว เลยตัดใจซื้อ prada saffiano size 33 แทน

แต่ด้วยความที่แบบอยากได้ YSL แต่แรกแล้ว จนถึงตอนนี้ก็ยังอยากได้อีก

อยากทราบว่าใช้ไปนานๆ มีปัญหาเรื่องหนังเป็นรอยเหี่ยวย่นมั้ย หรือไม่เป็นทรงมั้ยคะ

รวมถึงอยากทราบข้อดีข้อเสียอื่นๆ ด้วยค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะคะ
    ~Every passing minute is another chance to turn it all around~

mommykay is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: ถามคนเคยใช้ YSL mini chyc cabas รุ่นใหม่หน่อยค่ะ

หนังนิ่มลงแน่นอนค่ะ เป็นรอยง่ายมั่กๆ ถ้าชอบจริงต้องดูแลรักษาค่อนข้างมากค่ะ

~fAwN~'s Avatar
    ~fAwN~ is offline Trusted Member Brandname Fan
    ~fAwN~'s Bank Account
    • Bank Account 1: 125X7X6X5X

Default Re: ถามคนเคยใช้ YSL mini chyc cabas รุ่นใหม่หน่อยค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ

ตอนนี้เปลี่ยนใจไปซื้อ Balenciaga city giant 12 สีดำแล้วค่ะ

เพราะว่าเป็นคนไม่ค่อยระวังกระเป๋า ใช้สมบุกสมบัน
    ~Every passing minute is another chance to turn it all around~

mommykay is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

ยินดีค่า อยากได้ balen city เหมือนกันค่ะ ลุยๆดี

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ