******** กระเป๋าหนัง tote bag TRUSSARDI ใบใหญ่ สภาพดี ราคาสบายกระเป๋า

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ******** กระเป๋าหนัง tote bag TRUSSARDI ใบใหญ่ สภาพดี ราคาสบายกระเป๋า

Hybrid View

Salad_bar's Avatar
    Salad_bar is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Wink ******** กระเป๋าหนัง tote bag TRUSSARDI ใบใหญ่ สภาพดี ราคาสบายกระเป๋า

ปล. รับประกันสินค้าเป็นของแท้นะคะ ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนนะคะ

สินค้าตัวจริงเหมือนในรูปทุกประการค่ะ

**แม่ค้าสะดวกติดต่อทาง mail หรือ โทรศัพท์ นะคะ

1.
    กระเป๋า tote bag TRUSSARDI แบรนด์ดังอีกแบรนด์จาก ITALY ใบใหญ่ค่ะใบนี้
    ตัวกระเป๋าเป็นแคนวาสผสมหนัง มีร่องรอยการใช้งานบ้างนะคะ เป็นรอยสะกิด
    และ บริเวณสายสะพายเป็นร่องรอยการใช้งานค่ะ (ดูได้จากรูป) ไม่มีผลต่อการ
    ใช้งานมากนัก สุดคุ้มค่ะใบนี้มาพร้อมกระเป๋า (ลูก ^^) ด้านใน แยกออกมาใช้ได้
    ต่างหาก ฟังก์ชันใช้งานเยอะดีค่ะ ขนาด 17 " 11.5 " * 4 "
    ตัวสายยาว 12.5 " วัดจากปากกระเป๋า ราคา 1840 บ พร้อมส่ง EMS ค่ะ

ขอบคุณพื้นที่ดีๆ SBN และสมาชิกทุกท่านที่แวะชมสินค้า สนใจแวะชม

สินค้าเพิ่มเติมได้ที่เว็บไซต์นะคะ ( Whats-bag.com )

Last edited by Salad_bar; 04-04-13 at 23:51.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ