cf แล้วช่วยแจ้งโอนภายใน 24 ชม. ค่ะ

รบกวนไม่ cf เล่นๆนะคะ แม่ค้าจริงจัง

แม่ค้าจัดส่งของให้วันถัดไปหลังจากโอนเงินค่ะ

ส่งของได้วันจันทร์-ศุกร์ค่ะ โอนเร็ว ส่งเร็วค่ะ

แม่ค้ามีบัญชี

ธนาคารกสิกรไทย // ธนาคารไทยพานิชค่ะ

สนใจหรือสอบถามเพิ่มเติมได้ที่

E-Mail : yumekochang@gmail.com

Tel : o85-66l 889l
หรือPMมาก็ได้ค่ะ แต่อาจจะตอบช้าหน่อยค่ะ
ขอบคุณ SBN ค่ะ

New เสื้อใหม่ค่ะมี 5 สีค่ะ ชมพู ครีม ขาว แดง กรม สีครีม แดง กรม ขาว sold out เหลือสีชมพูค่ะ เป็นงานปักลายดอกไม้ค่ะ ของจริงน่ารักมาก อกไม่เกิน36 ยาว30ค่ะ ตัวละ320฿>>>280฿

New เสื้อใหม่ค่ะ เป็นผ้าซีฟองสีกรม ท่อนบนสีชมพู่ค่
อกไม่เกิน36 เอวจ๊มยืดได้ถึง32 ยาว31 ค่ะ
>>>250฿

New เสื้อใหม่ค่ะ ท่อนเป็นผ้าลูกไม้ อกฟรีไซส์ค่ะ เอวยืดไม่เกิน30
สะโกยืดได้ถึง40 ยาว30 ค่ะ
>>>350฿

New Topshop wet look leggings
NEW with TAG sz. UK10
>>>900฿

โซน USE LIKE NEW ค่ะ ทุกตัวใส่ไม่เกิน 2 ครั้งค่ะ สภาพดี เหมือนใหม่ทุกตัวค่ะ

เสื้อ CHAPS ค่ะ size L สภาพใหม่ไม่มีต่ำหนิค่ะ >>>500฿

รับต่อมาจาก sbn ค่ะ กางเกงขาสั้นเขียว ของ CPS size M เราใส่แล้วใหญ่ไปค่ะแลกได้นะคะ ขอ Size S สีอะไรก็ได้ค่ะ 650฿>>>500฿

เดรส//จั๊มสูท Portland ค่ะ สภาพดี size XL ตัวนี้ซักเก็บอย่างเดี่ยวเลยค่ะ >>>1,250฿

เดรส//จั๊มสูท MICHEL KLEIN ค่ะ size 42 ผ้าดีนุ่มมาก น่ารักมากค่ะ ตัวนี้ชักเก็บอย่างเดี่ยวอีกแล้วค่ะ ตอนซักนี่ผ้านุ่มเหมือนสำลีเปียกน้ำเลยค่ะ ได้ไปคุ้มมากกก>>>1,400฿

เดรส//เสื้อ MICHEL KLEIN ค่ะ size 42 ผ้ายีนส์นุ่มๆ ไม่หนามากค่ะ ใส่สบายยยย >>>1,000฿

เดรส//จั๊มสูท bossini ค่ะ size XL ผ้าดีนุ่มมากกกก ตัวนี้ซักเก็บอย่างเดี่ยวอีกแล้วค่ะ ไม่มีโอกาสได้ใส่ >>>1,450฿>>>1,200฿

เดรส bluecorner size L ค่ะ >>>700฿

(CF) เดรส ELLE SPORT size 42 ค่ะ ผ้ายีนส์สีเข้มค่ะ สภาพสวยค่ะ ใส่ไปครั้งเดี่ยว >>>1,500฿

เดรส MIXX size 3 ค่ะ ผ้าลินินค่ะ เนื้อผ้าดี สภาพสวยค่ะ ใส่ไปครั้งเดี่ยว แขนเสื้อสวยค่ะ ดีไซน์ได้เก๋ดีค่ะ >>>1,300฿>>>1,000฿

เดรส Calvin Klein Jeans dress ค่ะ ผ้าลินินค่ะ ไม่หนามาก เบามากค่ะ ใส่สบายยยย ใส่แล้วเรียบร้อยมากค่ะ ดูผู้ดีมากก 555เราเลยไม่กล้าใส่ >< ตัวนี้ซักเก็บอีกตามเคย >>>2,300฿>>>2,000฿>>>1,800฿

ชุดผ้าไหมของคุณแม่ค่ะ งานสั่งตัด สวยมากกกกกกกก ที่เด็ดอยู่ที่กระดุมค่ะ ยังสวยทุกเม็ด ตัดมาประมาณ 5,000฿ กว่าๆ คุณแม่ใส่ไปงานแต่ง 3ชม. แล้วก็ไม่ได้ใส่อีกเลย แม่บอกมันดูเรียบร้อยไป --" >>>3,800฿>>>3,500฿ตัวนี้นัดรับได้ค่ะ

งานสั่งตัดเช่นกันค่ะ ของคุณแม่ตัดมาไม่เคยใส่ ตัวนี้ไม่มีซับในนะคะ ผ้าค่อนข้างบางใส่สบาย ตัดมาประมาณ 1,400฿ >>>800฿>>>700฿

งานสั่งตัดค่ะ งานดี ผ้าดี มีวิ้งๆ สีขาว สวยมาก อกได้ถึง40 ซื้อมา 1,300฿ ใส่ไปงานบวชครั้งเดียว ใส่แค่ 4 ชม. เองค่ะ ตัวนี้ใส่แล้วเรียบร้อยดีค่ะ ส่งต่อ900฿>>>700฿ >>>>600฿

อก36 ข้างหลังเป็นลูกไม้สีดำ ส่งต่อ250฿>>>230฿

เสื้อโปโลแขนยาวสีเขียวใบตองอ่อนๆค่ะ size M ขอปก กะ ข้อมือ ยังเนียบอยู่เลยค่ะ จริงๆแล้วเป็นเสื้อเล่นกลอฟ์ค่ะ ใส่แล้วดูสปอร์ตมากค่ะ ผู้ชายตัวเล็กก็ใส่ได้ค่ะ >>>780฿

ตัวนี้ผ้าดีค่ะ สไตล์วินเทส แดงเลือดนกสีสวยมาก ส่งต่อ250฿>>>200฿

เสื้อคลุมของ ELLE size 40 ค่ะ สภาพสวยค่ะ >>>900฿

สีเขียวเข้ม ลายตารางสลับดำ อก36-38 ส่งต่อ200฿ >>>170฿

ใส่เป็นเดรส หรือใส่คู่กับเลกกิ้ง เดนิ่ม สวยมากค่ะ สภาพใหม่อ่อง ของ ELLE ค่ะ size 42 ซื้อมาซักเก็บอย่างเดี่ยวค่ะ>>>1,080฿

ของจริงสีน้ำตาลเข้มนะคะ ของ ELLE ค่ะ size 40 >>>970฿

เดรส PORTLAND size XL สีฟ้าอ่อน น่ารักค่ะ >>>1,000฿

ผ้าดี สียีนส์ สวยค่ะ ผับแขนเสื้อได้ค่ะ >>>380฿

เสื้อของ AllZ ค่ะ ซื้อเก็บไม่เคยใส่ค่ะ ผ้ายืด สภาพดีค่ะ Size L >>>250฿

เดรสน่ารักดีค่ะ เป็นผ้าร่มใส่แล้วสบายตัว>>>150฿

เอี่ยมค่ะ สีชมพู่ ผ้าหนา อก36-38 ส่งต่อ170฿>>>140฿

ผ้าลูกไม้ ยืดทั้งตัวค่ะ ตัวนี้ได้มาจากสยามค่ะ>>>130฿

เสืื้อbyerwear ลายสวยมากค่ะ เนื้อผ้าดี มีซับในค่ะ ซื้อมาใส่ไม่ได้อีกแล้วTT รอเจ้าของใหม่อยู่นะคะ>>>250฿

เป็นผ้ายืดเด้งๆค่ะ ตัวนี้เป็นเดรสเปิดไหล่ได้เลยค่ะ ผ้าช่วงล่างจะเข้ารูปรัดสะโพกค่ะ เป็นเหมือนกระโปรงBodycon ในรูปไม่สวย แต่ใส่ออกมาแล้วสวยมากค่ะ >>>250฿

เดรสตัวนี้ ใส่ครั้งเดี่ยว ว่าจะใส่อีก ไม่ได้มีโอกาสใส่ซักที ส่งต่อแล้วกันค่ะ >>>280฿

เป็นเสื้อ หรือเสื้อคลุมก้ได้ค่ะ สีขาว ใหม่มาก ซื้อมาจากสยาม 590฿ ใส่ไปครั้งเดี่ยวเองค่ะ >>>350฿

กางเกงขาสั้นสีดำ ตัวนี้ผ้าดีค่ะ>>>150฿

>>>Sold Out<<<
New corp สีกรม
New corp ไขว้หลัง รูปกวาง
New เสื้อปักลายดอกไม้ งานปักสวยค่ะ ของจริงน่ารักมาก อกไม่เกิน36 ยาว30ค่ะ สีครีม
New เสื้อปักลายดอกไม้ งานปักสวยค่ะ ของจริงน่ารักมาก อกไม่เกิน36 ยาว30ค่ะ สีแดง
New เสื้อปักลายดอกไม้ งานปักสวยค่ะ ของจริงน่ารักมาก อกไม่เกิน36 ยาว30ค่ะ สีกรม
Use Like New ชุดกี่เพ้า ไซส์XL ผ้าอย่างดีค่ะ ไม่มีตำหนิ ซื้อมาว่าจะใส่แต่ไม่ได้ใส่ค่ะ ดั้นผอมลงอีก ใส่ไม่ได้แล้วค่ะ หลวมไป ซื้อมา 2,700฿
Use Like New งานญี่ปุ่นค่ะ สีแดงลายสก็อตน่ารักค่ะ อก34+++ได้ถึง40ค่ะ
Use Like New ผ้าวิ้งๆ ของ Mixx size3 ซื้อพร้อมตัวบนค่ะ
Use Like New Dress EXACT สภาพดีค่ะ size L
Use Like New เสื้อ PORTLAND size XL ค่ะ สภาพดีค่ะ
Use Like New เสื้อคลุมของ bluecorner size L ค่ะ สภาพผ่านการใช้งานมาบ้าง แต่ก้ยังสวยอยู่ค่ะ ตัวนี้กระดุมสวยค่ะ
Use Like New
เดรสของ MICHEL KLEIN ค่ะ size 42 ผ้าดีนุ่มมาก น่ารักมากค่ะ ตัวนี้ชักเก็บอย่างเดี่ยวเลยค่ะ ได้ไปคุ้มมากกก
Use Like New เสื้อยืดค่ะ เป็นงานปักเลื่อม สภาพ100% ซักแล้วแต่ไม่เคยใส่ค่ะ อก36
New comme cardigan beige sz s
Use Like New Topshop กางเกงขาสั้นสีเขียวเข้ม size L
Use Like New เป็นผ้ายืดเด้งๆค่ะ ลายขาวสลับน้ำเงิน
Use Like New ผ้าหนาค่ะ ใส่เป็นเอี่ยม หรือเดรสก็ได้ค่ะ อก36
Use Like New อกไม่เกิน38 สีดำ สวยค่ะ
Use Like New อกไม่เกิน38 สีขาวมีรอยเปื้อนนิดนึงค่ะ
Use Like New PENA HOUSE Size L แต่ค่อนข้างเล็กนะคะ สาวๆ size S M กะใส่ได้ค่ะ ตัวนี้ซักเก็บอย่างเดี่ยวค่ะ เพิ่งรื้อเจอในตู้ค่ะ ยับหน่อยนะคะ
New เสื้อปักลายดอกไม้ งานปักสวยค่ะ ของจริงน่ารักมาก อกไม่เกิน36 ยาว30ค่ะ สีขาว
Use Like New อกไม่เกิน38 สีขาวมีรอยเปื้อนนิดนึงค่ะ
Use Like New อก36 size L สีกรม ตัวนี้น่ารักค่ะ เรียบร้อยแอบsexy ใส่กะเอวสูงน่ารักมากค่ะ ซื้อมาเห็นมันน่ารักดี แต่ไม่ได้ใส่ไปไหน
Use Like New จั๊มสูทค่ะ TT ซื้อมาใส่ไม่ได้ เป็นผ้าชีฟอง สีดำค่ะ อกไม่เกิน35 ยาว29 ของจริงน่ารักมากค่ะ มีผ้าสีดำให้อีกผืน
Use Like New เสื้อสีสวยค่ะ เหมือนขนม อก36-38
Use Like New Mixx สีเขียว ผ้าดี ผ้าหนาค่ะ สีเขียว สวยมากค่ะ
Use Like New อก32-34 อยากใส่ แต่ใส่ไม่ได้ค่ะ เลยส่งต่อ
Use Like New ผ้านุ่มมากกกกกก น่ารักดีค่ะ เป็นเดรสของSevradical แบรนด์เนมของญี่ปุ่นค่ะ อก34+++ได้ถึง42
Use Like New เอี่ยมค่ะ สีเขียวขี้ม้า ผ้าหนา อก36-38
Use Like New ELLE SPORT size 42 สวยมั่กมากกกกค่ะ
New crop ท่อนบนเป็นผ้าชีฟองค่ะ ไม่บาง
Use Like New เสื้อ Portland ค่ะ สภาพดี size XL
Use Like New เดรส my michelle สีชมพู่ดำ Size M ค่ะ
Use Like New Crop TOPSHOP size 10
Use Like New สายเดี่ยวสีน้ำเงิน ผ้าชีฟองค่ะ ซื้อมาจากสยาม