อยากได้เป๋าไฮเอนด์ ชาแนล LV damier trevi YSL Clutch size L ลองเสนอมา

แลกแล้วแลกเลยนะคะ ไม่คืน รับประกันของแท้ค่ะ ตำหนิถ่ายให้ดูมากมาย รบกวนพิจารณานะคะ อยาแลกกับแมมเบอร์ในนี้ค่ะ ไม่เอาคนนอก

รองเท้าของเราใครอยากเอากระเป๋ามาแลกก็ได้ค่ะ รวมๆกันหลายคูุ่และกระเป๋าคุณใบนึงก็ได้

jintanant@yahoo.com โทร. 0833013663 whats app /line

มีชาแนลคลาสสิคอยู่หลายใบ สีดำ เทา 2โทน จีเอสที แดง เลดี้ 12 นิ้วสามสี ฯลฯ เค้าอยากแลกกับแอร์เมส เคลลี่รุ่นใหม่ๆหน่อย สีสวยๆ ไซส์ 28-32 ประมาณสแตมป์สี่เหลื่ยม สแตมป์สามเหลี่ยมหูแง่งเดียวไม่เอาจ้า สภาพดี ขอหลายใบแลกนะ

Chanel Classic Jumbo Cavier SHW

เป็นยาสามัญประจำบ้าน ทุกคนมี ใบนี้สภาพดี ไม่มีถลอก อุปกรณ์มีการ์ด ถุงผ้า โฮโล 12 ขอแลก 108000 บาท ใบนี้ขอแลกกับ chanel boy ค่ะ เพิ่มส่วนต่างได้ เป๋าอื่นไม่แลกนะคะ ยกเว้นแนลหรือแอร์เมส

Lady Dior tri-coloured limited 12"

กระเป๋าสวยหายาก สามสี โดดเด้งมาก สภาพใหม่ ไม่ค่อยได้ใช้ อุปกรณ์มีการ์ด ถุงผ้ากันฝุ่น สายสะพายครบ สวยมากค่ะตำหนิใหญ่ไม่เห็น มีแต่รอยขนแมวบ้าง มุมไม่ถลอก ไซส์นี้ใช้ได้ทุกวัน ของใหม่แสนสอง แลก 95000

Chanel ballet shoe

รองเท้าใส่สบายมาก ยอดนิยม คู่นี้สภาพใช้งานได้มาจากในนี้ มีบาดเจ็บบ้างตามรูป ไซส์ 38.5 มีแต่ตัวไม่มีอุปกรณ์ ไม่มีชำรุด ใส่ได้อีกนาน
ราคาแลก 5000

รองเท้า Ferragamo jelly
คู่นี้สภาพใหม่ค่ะ ไซส์ 38 ใส่สบายมากๆ ตัวพลาสติกมีกลิตเตอร์แว๊บๆ สวยดี น่ารัก ใส่เดินชิลล์ได้ ไม่มีอุปกรณ์
ราคาแลก 3500

รองเท้า Prada
คู่นี้สภาพใช้งานใส่สบายมาก เดินได้ทั้งวัน ส้นมีถลอกบาดเจ็บบ้างตามรูป ไซส์ 38 ไม่มีอุปกรณ์ แต่อย่าได้แคร์ ราคาแลก 1000 บาท

Gucci Sukey Tote

เป๋าสภาพดีม๊วกกก มีรอยกาวนิดหน่อยตามรูป กับรอยตามมุม หูจับบ้างตามรูปเลยจ้า ตามประสาเป๋าสีอ่อน แต่สวยมาก ไม่น่าเกลี่ยดเลย ใส้กับเสื้อผ้าได้เยอะค่ะ ขนาดกำลังพอดี อุปกรณ์มีถุงผ้ากันฝุ่นและตัวอย่างผ้า

ราคาแลก 25000
sale 22000

Fendi Multi Color limited speedy RARE!

ใบนี้เก็บไว้นานแล้ว เพราะชอบค่ะ ถือแล้วโดดเด้ง เห็นแต่ไกลดี ไซส์ประมาณ สปีดี้ 25 สีขาวยังขาวค่ะ เพราะวัสดุเป็นแคนวาสเคลือบ เช็ดทำความสะอาดได้ เหมาะกับคนเลอะเทอะแบบเรา ตัวเป๋ายังสภาพดีมาก มีรอยตามมุมกับริมๆขอบสีหลุดตามรูปเลยค่ะ มีรอยกาวนิดนึงตามรูป ด้านในสะอาด มาพร้อมใบการ์ดและถุงผ้าตรงรุ่น ค่ะ ถุงรุ่นนี้เป็นสีขาว รุ่นนี้หายากค่ะ

ราคาแลก 20000
sale 18000

Marc Jacob Shoe

น่ารักสุดๆ เป็นรองเท้าผ้าพันข้อเท้า ใส่แล้วขาเล็ก สวยมาก ใส่สบายส้นเตี้ย ไซส์ 38 ราคาแลก 4000 บาท
sale 3500 เท่านั้น สภาพดีค่ะ ไม่มีอุปกรณ์นะคะ เด๋วใส่กล่องอื่นให้ค่ะ

Chisato

เป็นดีไซน์เนอร์ดังของญี่ปุ่นค่ะ แหวน หัวใจซ้อนๆกัน น่ารักมากๆ ตัววงมีคริสตัลรอบๆ อุปกรณ์มีกล่องพลาสติกให้ ซื้อเป็นของขวัญได้ แลก 800 บาท

Angle Shoe

รองเท้าเกือบใหม่ ใส่เพียงครั้งเดียว แป๊ปเดียว แล้วเก็บไม่ได้ใช้ ไซส์ 38 แลก 950 บาท

รองเท้าเกาหลี Florence

สภาพดี ไซส์ 240 ประมาณ 38 มีตำหนิตรงส้นจิ๊ดนึงมองไม่ค่อยเห็นตามรูป ซื้อมาสองพันกว่า แลก 990 บาท

YSL Rive Gauche Clutch limited RARE!

คลัทซ์สวยๆ สไตล์วินเทจ สี copper เหลือบๆ สภาพดีเลย มีรอยขนแมวตรงแป๊กตามรูป ด้านหน้ามีพลอยประดับ สายสะพายเก็บได้ มาพร้อมใบ แต่ไม่มีถุง จะใส่ถุงแทนให้นะคะ
ราคาแลก 14000
sale 12000

รองเท้า Fendi

สภาพดีโอเคค่ะได้จากในนี้ ส้นเตี้ยใส่ง่าย สีดำไซส์ 38 ด้านหน้ามีถลอกนิดนึงตามรูป ไม่มีอุปกรณ์ ราคาแลก 2500
sale 1500

รองเท้า Fendi ไปงานน่ารักที่สุด

สภาพใหม่ค่ะ ใส่น้อยมากๆ มีขนฟูๆสีชมพูใส่สบาย ไม่สูงนัก น่ารักมาก ไซส์ 38 มาพร้อมกล่องค่ะ มีตำหนินิดเดียว ตรงเพชรด้านหน้่า 1 ข้างจะเหลืองรอยกาวนิ๊ดส ตามรูปจ้า

ราคาแลก 6900 บาท
sale 5000

รองเท้า Fendi แดงแรงฤทธิ์

ใช้น้อยเช่นกัน สภาพดีอยู่มาก มีกล่องค่ะ ไซส์ 38.5 มีรอยใช้ปกติ ไม่มีตำหนิใหญ่ ไม่สูงมาก ใส่ไปทำงานได้ สวยเด่นดี

ราคาแลก 6000 บาท sale 5000

รองเท้า Ferragamo

คู่นี้ไม่สูง ด้านหน้ามีโบว์กำมะหยี่เล็กๆ ใส่แล้วน่ารักดี ใส่สบายมาก ใส่ไปทำงานได้ดี สภาพดีพอใช้ มีรอยใช้ตามรูปจ้า มีแต่ตัวรองเท้านะ ไซส์ 8.5 ประมาณ 37.5-38 ค่ะ

ราคาแลก 4000 บาท
sale 3000