แวะมาบอกว่า คุณแม่ค้า โอนเงินคืนเราแล้วนะคะ

ขอบคุณคุณแม่ค้าด้วยค่ะ ที่ยินดีคืนเงินให้ เพื่อความสบายใจ

คือว่า ซื้อ Cardigan Comme จากเพื่อนๆใน SBN ไปค่ะ

ด้วยความที่ดูไม่เป็น เห็นมีคน CF เยอะแยะ และคนขายบอกว่าของแท้ 100%

พอได้มาก็ใส่โดยไม่คิดรัยมาก น้องเห็นน้องอยากได้มั่ง ก็ซื้ออีกค่ะ ตัวละ 4,500 บาท

รวมทั้งหมด 4 ตัวแล้วค่า

อยู่มาวันหนึ่ง คุณน้องที่รัก ใส่ Comme ที่ซื้อมาเดินเข้า Blackjack ปรากฏว่า ...

พนักงานที่ shop บอกว่า "ปลอม" ค่ะ และเค้าก็อธิบายเล็กน้อยให้น้องฟังว่า แสตมป์มันต้องสีแดงนะ

ตามันต้องไม่อย่างนี้นะ บลาๆๆ กลับมาบ้านจิตตก PM หาคุณแม่ค้า เพื่อขอคำยืนยัน

ทางแม่ค้าก็แจ้งว่า เป็นของแท้ ฝากเพื่อนซื้อจาก ญี่ปุ่น เราก็เลยไม่อยากจะคิดอะไรมาก

แต่ในใจก็ยังข้องใจอยู่นั่น จนวันนี้ เพื่อนมาเล่าเรื่องคนขายอีกคนที่ขาย กอมปลอม

เราเลยโทรไปทางคนที่เราซื้อมา คำตอบยังเหมือนเดิมคือของแท้
เราเลยขออนุญาตเค้าเอาเสื้อมาลง

ห้อง Catch Fake ให้เพื่อนๆช่วยดูหน่อยนะค๊า .... ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ