pm only ค่ะะะะ นัดรับ ค่าาาาา

1.ไม่ตอบ pm ลูกค้าที่ต่อราคาแรงๆน่ะค่ะ

2.ไม่รับลูกค้าที่ไม่มีมรรยาทน่ะค่ะ

3.ไม่ขายของปลอม แม่ค้ามีจรรยาบรรณค่ะ ของทุกชิ้นแท้ 10000000000000000%

ถ้าปลอม ซึ่งเป็นไปไม่ได้ ไปแจ้งความได้เลยค่ะ

4. cf no cc ไม่แน่ใจ อย่า cc

5. ถามได้ยินดีตอบหมดเลยค่ะ

6.ลูกค้าท่านไหนน่ารักแม่ค้ายินดีขายค่าา

Prada wallet 3 ทบ มีใบเสร็จ อุปกรณครบคะ ซื้อมา เกือบ 10,000 ขาย soldคะ มีเป้าหมายใหม่ สภาพ 95 % up ไม่ได้ใช้เลยคะ เก็บไว้แต่ในบ้าน

อุปกรณ์มีการด์ ถุง กล่อง ครบคะ นัดรับได้ ใส่การด์ได้เกือบ 10 ใบ จุมาก เหมาะกับคนใช้กระเป๋า มินิ จ้า. sold

Chanel new earring จาก ช็อป penninsula ฮ่องกงคะ ขาย 11,500 อุปกรณ์ครบมากๆๆ รวมใบเสร็จค่า เหมือนซื้อออกมาขากช้อปเอง

USED like NEW BOYYBAG FILIPPO NEW SEASONS

Used 3 times shop 24000

แม่ค้าขอขาย 15500 ถูกมากกกกกก จ้า เปลี่ยนได้ 3แบบ คะ sale 14000ค่าาถูกมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ใบนี้ไม่มี อุปกรณ์นะคะ แต่มีใบเสร็จคะ แม่ค้าซื้อจากห้าง lane crawford ห้างหรูแห่งฮ่องกง เค้าลืมเอาถุงผ้าให้ แม่ค้าก้ลืมเช็คคะ

NEW Balenciaga mini city หมุดเงิน สีดำ ของพึ่งลงเครื่องเลยค่า อุปกรณ์ครบ ขาย 35000 นัดรับได้ที่คริสตัลพารค์คะ

SOLD คะ

Nina ricci used ขาย 4000 ถูกมากคะ ไม่มีลอก ไม่มีเหนียว ใช้ได้อีกนานคะ sale 3000เอาไปใช้ขำๆคะ

D&G sunglasses used กล่องมีตำหนิตามรูปเลยนะค่ะ

สภาพ 90 % up คะ

ขาย2500เอาไปใช้ขำๆ ถูกมากค่า