เรียน สาวก BaoBao นะคะ พึ่งกลับจากญี่ปุ่นค่ะ ตั้งใจจาไปซื้อ BaoBao ไปดูมา 3 ห้างที่โตเกียว หมดดด ทุกร้านค่ะ ที่เห็นมีอยู่บ้างก็ที่กินซ่าค่ะ เดินซะเหนื่อยเลย ไม่คุ้มค่าเหนื่อยซักเท่าไหร่^_^ แต่สนุกค่ะ ถ้าท่านไหนต้องการไปซื้อที่ญี่ปุ่น ขอแนะนำว่าให้โทรไปถามที่ร้านก่อนค่ะ ว่ามีหรือเปล่า จะได้ไม่เสียเวลาเพราะหายากกก จริงจริงค่ะ แต่ถ้าเจอนะคะ แนะนำซื้อมาเยอะๆค่ะ ^_^ สอบถามพนักงานขายปรากฏว่า ที่นี่เขามีแบบลูกค้าประจำเยอะมากๆค่ะ แบบว่าคนญี่ปุ่นเองก็ครั่งมากค่ะ แบบว่าจองทุกสีที่ออกมาก็มี ต่างชาติมาซื้อก็เยอะ♡ คนไทยก็น่าจะไม่ต่างกัน อิอิ เอาเปงว่าแล้วแต่ความสะดวกค่ะ ซื้อที่ไทยก็ดีค่ะ มีให้เลือกเยอะ แถมไม่เหนื่อยด้วย^_^ ♥♥♥♡♡♡♡