ช่วยด้วยค่ะ ทำไม่ไม่สามารถใช้ tool bars ในการตั้งกระทู้ขายได้ค่ะ!

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4
    yunajung is offline Trusted Member Brandname Fan
    yunajung's Bank Account
    • Bank Account 1: 401X1X2X5X
    • Bank Account 2: 080X8X9X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ช่วยด้วยค่ะ ทำไม่ไม่สามารถใช้ tool bars ในการตั้งกระทู้ขายได้ค่ะ!

รบกวนสอบถามค่ะเป็น TM ขณะนี้ไม่สามารถใช้งานปุ่ม tool bars เช่น ปุ่ม cursur จะอยู่ตรงกลางตลอด ไม่สามารถขึ้นบรรทัดใหม่ได้ ในการเปลี่ยนแปลงกระทู้ได้เลยค่ะ เพิ่งจะเป็นค่ะ ช่วงก่อนสามารถใช้งานได้ปกติ ช่วยบอกวิธีด้วยค่ะ หรือต้องมีการอัพเกรดอะไรไหมค่ะ ขอบคุณค่ะ

SBN Experience Team is offline Administrator Siambrandname WebmasterBrandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: ช่วยด้วยค่ะ ทำไม่ไม่สามารถใช้ tool bars ในการตั้งกระทู้ขายได้ค่ะ!

ไม่ทราบว่าเกี่ยวกับ การกดปุ่ม alignment ที่คล้ายๆอย่างนี้รึเปล่าครับ
    วิธีทดลองคือ ตอนตอบกระทู้ หรือ เขียนกระทู้ ลองกด ปุ่ม Go Advanced แล้วลองปรับตำแหน่งนี้ดูครับ
    คิดว่าจะหายครับ ถ้ายังไม่หาย ยังไงรบกวนแจ้งในนี้อีกทีครับ

ขอบคุณครับ

P_Ying is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    P_Ying's Bank Account
    • Bank Account 1: 038X8X8X7X
    • Bank Account 2: 035X5X1X5X

Default Re: ช่วยด้วยค่ะ ทำไม่ไม่สามารถใช้ tool bars ในการตั้งกระทู้ขายได้ค่ะ!

SBN EXPERIENCE TEAM คะSBN EXPERIENCE TEAM คะรบกวนสอบถามหน่อยค่ะ กด post new thread แล้วแถบเครื่องมือหายโพสไม่ได้ต้องทำยังไงค่ะขอบคุณคะ

SBN Experience Team is offline Administrator Siambrandname WebmasterBrandname Fan

ไม่ทราบว่าคุณ P_Ying ได้โพสกระทู้ไปรึยังครับ
    เพราะอาจจะเกี่ยวข้องกับกฏของชุมชนข้อ7.2 ครับ

7.2 ห้ามตั้งกระทู้มากกว่า 1 กระทู้ต่อห้องใน 1 วัน ทางเว็บอนุญาตให้ตั้งกระทู้ได้คนละ 1 กระทู้ ต่อ 1 ห้อง ต่อวันเท่านั้น,
    ที่มา: กฏ ของชุมชน Siambrandname.com