เข้าเวบ SBN นี้แล้วรู้สึกเหมือนกันไหมคะว่า...

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 20
    lukbua's Avatar
    lukbua is offline Trusted Member Brandname Fan
    lukbua's Bank Account
    • Bank Account 1: 036X0X4X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    around the world

Default เข้าเวบ SBN นี้แล้วรู้สึกเหมือนกันไหมคะว่า...

คือเพิ่งเจอเวบนี้ราวๆ เดือนมีนา นี้เองค่ะ เพื่อนส่งมาให้เพราะเห็นว่าลูกบัวชอบ LV มากๆ ก็เลยส่งมาให้เพราะมีวิธีดูแล เก็บรักษาสารพัด

ซึ่งบอกตามตรงเลย เมื่อก่อนซื้อๆ มานี่ไม่เคยดูแลเลยค่ะ (มันจะเป็นสีน้ำผึ้ง มันจะถูกน้ำหยด ไม่เคยสนเลยอะ)

พอมาเห็นแล้วอึ้ง อุ้ย เขาต้องทำกันแบบนี้เลยเหรอ รู้สึกว่าเวอร์นิดๆ อะไรจะถนอมขนาดนั้น (วะ)

แต่ แต่ แล้วก็แต่...ทำให้เรารัก แล้วก็รักษากระเป๋ามากขึ้นเลยอะ เห็นกระเป๋าเขาใหม่ๆ ก็อยากใหม่ๆ ไปนานๆ บ้าง ได้รับความรู้ ได้ประโยชน์มากมาย

แล้วยิ่งไปกว่านั้น ทำให้รู้สึกอยากได้ แล้วก็อยากได้กระเป๋าอีกเรื่อยๆ อะค่ะ อันนี้แหละที่อยากถามว่าเป็นเหมือนกันหรือเปล่า?? เห็นของมือสองราคาดีดีก็อยากซื้อๆ จะซื้อๆ วันๆ ถ้าว่างก็ต้องคอยคลิกว่าจะมีใครเอารุ่นที่เราอยากได้มาขายบ้างหรือเปล่า ชอบค่ะ ชอบ

ขอบคุณทีมงานมากๆ เลยค่ะ :P
    HappyToBe~HappyToFly กิน บิน เที่ยว...เรื่องเล่า Around The World

http://www.oknation.net/blog/happytofly

cherry_k's Avatar
    cherry_k is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    cherry_k's Bank Account
    • Bank Account 1: 854X1X7X0X
    • Bank Account 2: 528X0X0X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default RE: เข้าเวบ SBN นี้แล้วรู้สึกเหมือนกันไหมคะว่า...

เป็นค่ะ ยอมรับแบบหน้าชื่นตาบานเลย

อย่างเราพอตอนเช้ามาถึงออฟฟิศก็จะต้องเข้ามาดูแระ ดูจบแล้วค่อยเริ่มทำงาน แล้วก็เปิดทิ้งมันไว้ทั้งวัน เรียกว่าเฝ้าบอร์ดกันเลยแหละ ว่างทีไรก็เข้ามาดูตลอด แต่ขนาดดูตลอดอย่างนี้ยังสอยไม่ค่อยจะทันเลยค่ะ เพื่อนๆในนี้ไวกันมากมายเลย :P

ที่สำคัญเลยก็ต้องขอบคุณคุณแอนท์ที่เปิดพื้นที่ดีๆนี้ให้แก่พวกเรา ขอบคุณคุณแป้ง คุณโก้ เจ๊บัน ที่คอยดูแลพวกเราในยามที่มีเรื่องราวต่างๆเกิดขึ้น

อยากบอกว่ารักเว็บนี้จัง

ปล. เจ๊บันขา ที่ห้อยเป๋าถึงไหนแล้วคะ รับสองอันนะคะ

เก็บตัว จำศีล ท่องไว้ เก็บตัว จำศีล

m2m's Avatar
    m2m is offline Registered Member Brandname Fan

Default RE: เข้าเวบ SBN นี้แล้วรู้สึกเหมือนกันไหมคะว่า...

เข้ามาแอบดูตั้งแต่ปลายปีที่แล้ว แต่ก้อไม่ได้สมัครเป็นสมาชิก

จากที่2-3วันเข้ามาดูที ก้อกลายเป็นดูทุกวัน แล้วก้อ...แล้วก้อ

ดูทั้งวันเลย

ได้ความรู้มากมาย ทั้งเรื่องการเก็บ การรักษาบำรุงต่างๆ ของน้องเป๋า

วิธีดูของจริง ของปลอม ได้รู้จักเพื่อนๆ ที่ดีๆ ที่ชอบในสิ่งเดียวกัน

(ถึงจะไม่เคยเห็นหน้ากันก้อตาม 555)

และได้ซื้อของในราคากันเอง (แม้ว่าจะซื้อไม่ค่อยทันใครเค้าอ่ะ)

ท้ายที่สุด ขอบคุณค่า ที่มีเว็บดีๆๆๆๆๆ แบบนี้

nikio's Avatar
    nikio is offline Trusted Member Master Brandname
    nikio's Bank Account
    • Bank Account 1: 046X0X4X5X
    • Bank Account 2: 613X0X0X3X

เป็นหนักเลยคะ....
    เป้นสมาชิกมาเกือบปีแล้ว....
    แบบว่าเมื่อก่อน กว่าจะตัดใจซื้อใบแรกได้เกือบ3 เดือน...
    หลังจากนั้น แทบจะเดือนละใบเลย...
    แต่เดี๋ยวนี้ เริ่มเอามาขายแล้วคะ.....
    ไม่มีกินแทน....

charlotte is offline Trusted Member Brandname Fan
    charlotte's Bank Account
    • Bank Account 1: 777X2X4X7X

เพิ่งเป็นสมาชิกได้ไม่นานเหมือนกันค่ะ เจอwebนี้โดยบังเอิญ
    แรกๆก็เข้าบ้าง ไม่เข้าบ้าง ตอนนี้เราต้องเข้าทุกวันเลย นอกจากมาดูกระเป๋าสวยๆ แล้วยังทำให้เรารู้อะไรอีกเยอะแยะเกี่ยวกับกระเป๋าที่เราไม่เคยรู้มาก่อน แถมพี่ๆเพื่อนๆที่นี่ก็น่ารักกันทุกคนเลย
    ถึงแม้เราจะไม่รู้จักเลยก็ตาม
    เดี๋ยวนี้ถ้าวันไหนไม่ได้เข้ามาที่นี่ เหมือนจะลงแดงตายเลยค่ะ

ขอบคุณทีมงานทุกท่านที่ทำให้มีwebนี้นะคะ

HoneyB's Avatar
    HoneyB is offline Trusted Member Brandname Fan
    HoneyB's Bank Account
    • Bank Account 1: 053X0X6X0X
    • Bank Account 2: 039X5X8X2X

เป็นสมาชิกคนนึงที่ติดเวปนี้งอมแงมค่ะ
    ได้เข้ามาพูดคุย ได้ความรู้ ได้ชื่นชมกระเป๋าสวยๆ
    และก็ได้ซื้อกระเป๋าสวยๆ ในราคามิตรภาพ แค่นี้ก็มีความสุขค่ะ
    รัก web นี้มากๆ ค่ะ เพื่อนๆน่ารัก และอบอุ่นทุกคั้งที่ได้เข้ามาค่ะ

due's Avatar
    due is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    due's Bank Account
    • Bank Account 1: 208X4X2X9X
    • Bank Account 2: 948X0X7X4X

รับผิดชอบต่อชุมชน

พี่เป็นเหมือน จขกท. ทุกอย่างเลยค่ะ ที่สำคัญเพื่อนๆในนี้น่ารักกันเป็นส่วนใหญ่ จริงใจ มีน้ำใจ ใครมีปัญหาอะไรสามารถขอคำปรึกษาได้ตลอด อยู่แล้วรู้สึกอบอุ่นดี :P :P :P
    *****เก้าอี้ จะมีประโยชน์ ก็ต่อเมื่อมันว่าง *****
    พุทธทาสภิกขุ

-bow-'s Avatar
    -bow- is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    -bow-'s Bank Account
    • Bank Account 1: 158X8X9X3X
    • Bank Account 2: 738X4X4X7X

Rayong, Thailand

ติดเวบคุณแอ๊นตั้งแต่อยู่ mylv แล้วค่ะ พอย้ายบ้านใหม่ก็ตามมาสมัครเป็นสมาชิกต่อ

เมื่อก่อน wish list ไม่เยอะขนาดนี้ แต่พออยู่เวบนี้ มีห้องอาหารตา wish list ยาวเป็นหางว่าวเลยค่ะ

แต่ก็ทำให้ได้เพื่อนใหม่เยอะเลยค่ะ ทั้งเพื่อนที่คุยกันมานานแล้วอาจจะนัดเจอกันมั่ง
    หรือแม้กระทั่งเพื่อนที่ได้รู้จักจากการที่เราติดต่อซื้อ-ขายกัน
    อย่างล่าสุด โบว์นัดรับของจะจ่ายเงิน ตอนที่ดูของอยู่ โต๊ะข้างๆก็สนใจที่กระเป๋าที่โบว์ดูอยู่ด้วย
    พอคุยไปคุยมาเลยถามว่า "เล่น SBN หรือเปล่าคะ?" นี่แหละค่ะ มิตรภาพที่คาดไม่ถึงจริงๆ
    ~ต่อไปนี้ ชั้นจะเป็นคนดูแลหัวใจตัวเอง
    จะไม่ให้ใครมาทำร้ายได้อีกแล้ว~

noo_pizza's Avatar
    noo_pizza is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    noo_pizza's Bank Account
    • Bank Account 1: 035X9X4X0X

เคยอ่านmylvshop เพราะได้วิธีดูแลรักษา
    ตอนนั้นก็ยังไม่ได้ติดมาก

มาเริ่มอ่าน อ่าน อ่านเยอะ ช่วงปลายปีที่แล้ว
    สสุดท้าย สมัครบ้างดีก่า

จ๊ากกก ตอนนี้ เข้ามาบ่อย ๆ แล้วก็รู้สึกอยากได้รุ่นนู้น รุ่นนี้เพิ่ม
    ง่ะ ....เกรงใจเงินในกระเป๋าเจรง เจรง

Nuammy's Avatar
    Nuammy is offline Trusted Member Brandname Fan
    Nuammy's Bank Account
    • Bank Account 1: 117X7X6X3X

bAnGpLeE sAmUtPrAkAn

เป็นเหมือนกันชอบเข้าดูแต่ไม่ได้ซื้อชอบได้ความรู้ได้เห็นแบบกระเป๋ามาใหม่ ๆ ซึ่งบางครั้งเราไม่มีปัญญาซื้อ และได้รู้วิธีการดูกระเป๋าของแท้ของcopyการดูแลรักษากระเป๋าซึ่งมีหลายอย่างเป็นความรู้ที่ดีมากและได้ความรู้อย่างอื่นนอกเหนือจากกระเป๋าอีกด้วย
    แม้ตอนนี้จะโดนใครว่าหรือไม่ชอบขี้หน้าเราก็ไม่สนก็คนมันหน้าด้านที่จะอยู่เป็นผีเฝ้าเว็บต่อไป555555555
    เว็บนี้ดีจะตายพี่ ๆ เป็นกันเองชอบรีวิวกระเป๋าของพี่ ๆทุก ๆ ใบไม่เลิกแน่นอนจะเป็นสัมพเวสีอยู่เนี้ยแหละ5555555555

Page 1 of 2 12 LastLast
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ