สวัสดีค่าาาาาาพี่ๆน้องๆชาว SBN วันนี้ขออนุญาตเปิดตัว เจ้าตัวเล็กที่เพิ่งเสียทรัพย์ถอยมาใหม่นะคะ ออกตัวก่อนว่านี่เป็นการเข้ามาโพสต์ครั้งแรกของเราค่ะ ถ้ามีผิดพลาดประการใดสามารถติติงได้เลยนะคะ^^

น้องเป๋าที่จะขอrevealวันนี้เป็น น้องเนล Cruise Collection 2014 สี Light Pink หนัง Caviar Silver hardware ดูแล้วน่ารักหวานแหววแบบคุณหนูมากกกกก โดยส่วนตัวคิดว่าสีเหมือนสตรอเบอร์รี่มูสแบบครีมเยอะกว่าสตรอเบอร์รี่นิดหน่อยคะ เป็นสีชมพูอ่อนๆ ส่วนตัวหนังจะเป็นหนังcaviarแบบแข็ง คล้ายๆกับพวกสีclassic (ดำ, เบจ) เราได้น้องเป๋าใบนี้มาจากพี่แม่ค้าในนี้คะ พี่เค้าอยู่อเมริกา น้องเป๋าเลยมีแท็คมาด้วย

เราสูง 170 cm น้ำหนัก...ประมาน 53 kg คะ (แฮะๆช่วงนี้อ้วนไปหน่อย ขอโทษนะคะ T_T)

รูปนี้ถ่ายในห้องนอน ไฟสีเหลืองนะคะ กระเป๋าสีซีดกว่าของจริงไปหน่อยคะ

สะพายด้านข้างกระเป๋าจะอยู่บริเวณสะโพกคะ

สะพาย cross body แล้วกระเป๋าจะอยู่ใต้พุงนิดหน่อยคะ (แอบเอามาบังพุงได้นิดหน่อย อิอิอิ)

เทียบระหว่างน้องเล็ก Light Pink Caviar 8" VS พี่ใหญ่ Black Caviar 12" (jumbo)

Zoom เทียบหนังกันระหว่างน้อมชมพูและพี่ดำคะ

ขอบคุณ SBN มากๆเลยคะ