ขอบคุณมากๆ นะคับ ที่แวะเวียนเข้ามาแสดงความคิดเห็นกันครับ

นอกจากนี้ เด่นขอขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคนนะครับ ที่เป็นห่วงเด่นนะคับ (ซึ้งในน้ำใจมากๆ เลยคับ) ยังดีที่ท้ายที่สุดเด่นก็ได้ของที่ว่านี้มาครับ

ส่วนคนที่เสนอ pm ราคาที่สูงกว่าราคาขายนั้น เด่น "โกรธเค้ามาก" เนื่องจากว่า...

ถ้าเค้า pm ไปเสนอราคาที่สูงกว่า เพราะว่าอยากได้สิ่งนั้น "มาใช้งาน มาสะสม" เด่นคงไม่โกรธเค้ามากขนาดนี้

แต่จากเท่าที่สังเกตุ มีความเป็นไปได้ว่าเค้าอยากได้ของสิ่งนี้ไปเพื่อ "การค้า การเก็งกำไร" มากกว่าครับ

คงเพราะด้วยเหตุนี้มั๊งครับ ที่ทำให้เด่นต้องออกมาตั้งกระทู้ให้พี่ๆ เพื่อนๆ ช่วยกันตำหนิติเตียนกันบ้าง

ยังไงเด่นก็ขอปิดกระทู้นี้ไว้ตรงนี้ครับ ไม่อยากให้เรื่องบานปลายมากไปกว่านี้คับ