เสื้อที่ลงขายส่วนมากไม่เคยใส่ค่ะ หรือใส่แค่ครั้งเดียว เป็นของแม่ค้าเองทุกๆๆๆตัว

และเป็นแบรนด์เนมแท้ 1,000,000% ทุกตัวอยู่ในสภาพดี ไม่มีสีซีดค่ะ

เพราะแม่ค้าอยากส่งต่อของมีคุณภาพ ราคาถูกให้ลูกค้าทุกท่านค่ะ

ค่าส่งลงทะเบียน 30 / EMS 50

สนใจตัวไหนติดต่อ E-mail : catty_pp@hotmail.com หรือ PM ค่ะ

ขอดูรูปแบบชัดๆได้น่ะคะ พอดีย่อรูปเล็กเกิน พอจะใหญ่ก็เบ้อเริ่มเลย 555

ฝากห้อง Local ด้วยค่ะ http://sbntown.com/forum/showthread....04#post2721104

ปล. ให้สิทธิ์ลูกค้าที่โอนก่อนน่ะค่ะ

ขอบคุณลูกค้าทุกท่าน และ SBN สำหรับพื้นที่ดีๆค่ะ

1. Jaspal size S มีโบว์ผูกด้านหลัง น่ารัก ผ้านุ่มนิ่มๆ (ไม่ใช่เปิดหลังแล้วผูกโบว์หลังน่ะค่ะ)

2. Xact size M เสื้อปาดไหล่

3. Jaspal size M เสื้อด้านหน้า หลังสั้น มีผูกโบว์ที่ปลายเสื้อด้านหลัง ผ้ามีกลิตเตอร์วิ้งค์ ผ้าดีค่ะ - Sold -

4. Jaspal size S เกาะอกผ้าดียืดได้นิดหน่อย ผ้าเงานิดๆมันหน่อยๆ สีประมาณยีนส์สีเข้ม ( ถ่ายคู่กับเชือกสีดำให้เทียบความเข้มของสี)

5. Keven size M เกาะอกสีดำสนิท ผูกโบว์หลัง เว้าหลังนิดๆพองาม (ตัวนี้ซื้อมาแพงมากกค่ะ)

6. Jaspal size M สีกรมเซอร์ๆ (เอว 30" สะโพก 37",38" ยาว 27") - Sold -

7. Chaps size S สีเทาลายเหมือนหินอ่อน ผ้าเหมือนนิตติ้งเส้นเล็กมากกก บางเบา ใส่สบาย

8. Jaspal size S เสื้อคอกว้าง รัดช่วงเอว ผ้าสวย สีสวย - Sold -

9. Xact size S สีแดง ดอกขาวเทา น่ารักจริงๆค่ะ

10. Chaps size S ผูกโบว์ที่คอ จั๊มท์เอวนิดๆ - Sold -

11. Jaspal size S สีครีม ผูกโบว์ข้าง น่ารักม๊ากมากก - Sold -

12. Chaps size 2(M) สีน้ำตาล ผ้าเบา นิ่ม ใ่ส่สบาย

13. Zara size S (สีเขียวมิ้นท์, สีเทาเข้ม, สีครีม มีดอก) - 320 บาท......MNG size M (สีเขียว) - 280 บาท

14. Item size S เว้าแขน ผูกโบว์ น่ารักโฮกๆ

15. Chaps size 2(M) สีชมพูแซมๆขาว ผ้านิ่มๆ - Sold -

16. Jaspal size S ผ้าเป็นเหมือนหนังแต่ไม่ใช่ เงานิดๆ สวยค่ะ คอนเฟิร์ม. - Sold -

17. Zara Basic size XS (ไซส์ S ใส่ได้ค่ะ) เอว 28 สะโพก 34 ยาว 15 ใส่เป็นเอวต่ำน่ะค่ะ - Sold -

18. Duet size 3 (M) สีดำ เสื้อสายเฉียงไหล่

19. Jaspal size S สีทองสลับน้ำตาลช๊อกโกแล๊ต ผ้าดีและสวยมากกกก เปิดหลังเซ็กซี่

20. Jaspal size M สีเขียวขี้ม้าเข้ม อยู่ในที่มืดจะออกดำ โดนแดดจะเห็นสีค่ะ ผ้าดีมากอีก 1 ตัว เป็นทรงครอป

21. Chaps size Xs-S กางเกงทรงเอวสูง ไม่เคยใส่ค่ะ ทรงสวย สีสวย (เอว 24 สะโพก 34 ยาว 15) - SOLD -

22. Jaspal size M ผ้าเงาๆ สีครีม ขนาด เอว 27 สะโพก 36 ยาว 38

23. ZEIN size M สีดำ ผูกโบว์ที่คอ สวยเก๋มากๆ

24. Item size 1 (S-M) ลายเสือ ผ้าใส่สบาย

25. MNG size M สีแดงเลือดหมู

26. Jaspal size S สีส้มแซมเงิน ผ้าดูเงาๆ - SOLD -

27. Jaspal size S สีขาว ประดับลูกไม้ที่อก ผูกโบว์ด้านหน้าตรงเอว

28. ของใหม่ค่ะ !! รองเท้า Charles & Kieth หนังสีดำ size 36 (แต่สำหรับคนเท้าไซส์ 37 เท้ายาว 23.5 เพราะเราใส่ไซส์ 37 แต่เฉพาะยี่ห้อนี้ที่ต้องใส่ไซส์ 36 ค่ะ ) สูง 4 นิ้ว (จากพื้นถึงส้น) ไม่เคยใส่ค่ะ ขาย 1,550 บาทค่ะ ลด ลด ลด เหลือ 1,000 บาทค่ะ

29. Charles & Kieth size 36 (แต่สำหรับคนไซส์ 37 เท้ายาว 23.5 เพราะเราใส่ไซส์ 37 แต่เฉพาะยี่ห้อนี้ที่ต้องใส่ไซส์ 36 ค่ะ )
สูง 4.5 นิ้ว (จากพื้นถึงส้น) สด ลด ลด ลด เหลือ 900 บาทค่ะ

30. Zara size S-M สีขาว - SOLD -

31. Jaspal size M สีชมพู - SOLD -

32. Jaspal size S สีดำ น่ารักตรงมีเว้าผูกโบว์ช่วงอก

33. Jaspal size S สีชมพู ไม่เคยใส่ค่ะ. - SOLD -

34. Jaspal size S - SOLD -

35. Chaps size 2 (M) สีชมพูมังคุด กุ๊นขอบดำ - SOLD OUT -

36. Chaps size 2 (M) สีดำ ทรงแขนล้ำนิดนึง

37. Jaspal size S สีฟ้า ช่วงบนเป็นซีทรู ใส่แล้วดูดีแน่นอนค่ะ - SOLD -

38. JASPAL size S สีฟ้าน้ำทะเล ของจริงสีสวยมากค่ะ - SOLD -

39. Exact size S สีส้ม เป็นทรงคล้องคอ เปิดหลัง น่ารักมากๆๆค่ะ - SOLD -

40. Item size S-M ผ้าดีมากค่ะ เงานิดๆ - SOLD -

41. Zara size S สีชมพู (ในรูปสีเพี้ยนค่ะ ของจริงชมพูช๊อกกิ้งพิ้งค์ สดใสเลยค่ะ)

42. Jaspal size S สีเขียวอมฟ้า สีเพี้ยนค่ะ ของจริงสีสวยกว่าในรูป - SOLD -

43. Exact size S ซีทรูไม่บางมาก กระดุมด้านหลังยาวตลอดตัว ลายสวย สีดำสนิททุกจุด ใส่กับกางเกงยีน กระโปรงสั้น น่ารักค่ะ - SOLD-

44. Chaps size S ผ้าไหมพรมแบบบางค่ะ ใส่เป็นกั๊กเก๋ๆ ไม่เคยใส่ค่ะ. - SOLD -

45. Chaps size S สีฟ้าน้ำทะเล (ในรูปสีเพี้ยน ของจริงสีสวยมากๆค่ะ) สามารถใส่แยกชิ้นกันได้ ไม่เคยใส่ค่ะ - SOLD -

46. Giordano size S สีฟ้าสลับขาว สีหวาน ผ้านิ่มมากก - SOLD -

47. Zein size S สีเหลือง - SOLD -

48. MNG size S-M สีชมพู - SOLD -

49. MNG size S-M สีฟ้า

50. Espada size S สีเหลืองนวล ผ้านิ่มมากกอีกเช่นกันค่ะ - SOLD -

51. Zara TRF size EUR 32 (XS-S) ไม่เคยใส่ค่ะ (เอว 28 สะโพก 34 ยาว 38.5) - SOLD -

52. JASPAL size Xs-S สีเขียวขี้ม้า น่ารักมากๆๆๆมีลูกไม้ ไม่เคยใส่ค่ะ - SOLD -

53. EXACT size S สีเทาเข้ม (แก้จาก size M เป็น size S ค่ะ) - SOLD -

54. Zara size S ตัวนี้ไม่เคยใส่เลยค่ะ - SOLD -

55. Zara size S สีเขียวน้ำทะเล (แก้จาก size L เป็น S ค่ะ) - SOLD -

56. Zein size S สีเขียวอมฟ้า (ในรูปสีเพี้ยน ของจริงสีหวานมากๆๆๆ)

57. Fds size S ไม่เคยใส่ค่ะ - SOLD -

58. Roxy size S ไม่เคยใส่ค่ะ -SOLD -

59. Roxy size S ไม่เคยใส่ค่ะ - SOLD -

60. Item size S สีชมพูแดง ไม่เคยใส่ค่ะ - SOLD -

61. Exact size S สีส้มแดง ผ้าดีมากค่ะ - SOLD -

62. Jaspal size S สีดำ (สีดำสนิททุกจุดค่ะ ในรูปอาจมีขาวๆเนื่องจากแสงแดดสะท้อนค่ะ) - SOLD -

63. MNG size S สีแดงสด - SOLD -

64. Zara size S ไม่เคยใส่ค่ะ เป็นผ้ายืดนิ่มๆ - SOLD -

65. Chaps size S ผ้าดีมากค่ะ - SOLD -

66. Sisley size S

67. CHAPS Jumpsuit size Xs -S สีน้ำตาลเข้ม (ในรูปสีเพี้ยนค่ะ) ไม่เคยใส่ค่ะ - SOLD -

68. Bossini size Xs-S สีแดง น่ารักมากๆค่ะ ไม่เคยใส่ค่ะ - SOLD -

69. EXT size F (S และ M ใส่ได้ค่ะ) ไม่เคยใส่ค่ะ สีส้มแดง - SOLD -

70. CHAPS size XS แต่ไซส์ S ใส่ได้ค่ะ สกินนี่ตัวนี้สวยมากกก ผ้าเงาๆยืดหยุ่นได้ค่ะ ตัวนี้ไม่เคยใส่ค่ะ - SOLD -

71. PENA HOUSE size M สีครีม ผ้าเป็นลายดอกกุหลาบเงาๆ ดูในรูปไม่สวย แต่ของจริงสวยค่ะ ใส่ไปงานหรือใส่ทำงานพร้อมสูทสักตัว เลิศค่ะ - SOLD -

72. Zara size S สีเทา มีวิ้งๆตรงช่วงบน เป็นเดรสหรือเสื้อตัวยาวก็ได้ค่ะ - SOLD -

73. HAAS Size F สีเทา ผ้าเงาๆสวยมากๆค่ะ ตัวนี้ไม่เคยใส่ค่ะ - SOLD -

74. EXACT size S สีเขียวน้ำทะเล แซมน้ำเงินเทา เป็นซีทรูแต่ไม่บางค่ะ ตัวนี้ไม่เคยใส่ค่ะ - SOLD -

75. CHAPS size S สีชมพู ช่วงแขนเป็นชีฟอง น่ารักมากๆค่ะ ตัวนี้ไม่เคยใส่ค่ะ - SOLD -

76. FOREVER 21 size S ผ้ามันเงา เป็นแซกหรือเสื้อตัวยาวใส่กับเลกกิ้งก็ได้ค่ะ ใส่แล้วเซ็กซี่แน่นอน แต่ไม่เคยใส่ค่ะ (ช่วงสะโพกจะมีห่วงให้ร้อยเชือก แต่เชือกหาย ลูกค้าสามารถหาอะไรมาร้อยได้ค่ะหรือไม่ตัดห่วงออกไปเลยค่ะ เลยขายแค่ 200 บาท เพราะสภาพไม่สมประกอบค่ะ) - SOLD -

77. Exact Size M ผ้าซีทรูไม่บาง (size M แต่เหมาะกับคน size S ค่ะ) - SOLD -

78. ZEIN size S สีชมพูช๊อกกิ้งพิ้งค์ ผ้าดีมากๆค่ะ - SOLD -

79. ZEIN size S สีชมพู ใส่ตัวเดียวแต่เหมือนใส่ 2 ตัวซ้อนกัน ^^ - SOLD -

80. Pena House Size M สีเขียวน้ำทะเลซ้อนสีเทา ผ้าดีมากๆๆวิ้งๆ - SOLD -

81. ITEM size S สีชมพูหวานมากๆๆๆ - SOLD -

82. Chaps size S สีดำสนิททุกจุด - SOLD -

83. ESP size 1 (S) สีฟ้าน้ำทะเล - SOLD -

84. Blue Corner size M ผ้ายืดอย่างดี ทรงเข้ารูป ไม่เคยใส่ค่ะ - SOLD -

85. Zein size S สีขาว - SOLD -

86. Victoria"s Secret size Xs-M ซื้อจากอเมริกาค่ะ ไม่เคยใส่ (ในรูปสีเพี้ยนน่ะค่ะ ของจริงสีม่วงสวยหวานมากค่ะ) - SOLD -

87. Haas เดรสสายเดี่ยวหนา แต่งกระดุมเม็ดโตๆที่สาย ลายผ้าน่ารักค่ะ

ขอบคุณลูกค้าทุกท่าน และ SBN มากๆค่ะ