--- SALE SALE SALE + ส่งฟรี!!! ผ้าพันคอ Coach ลายจุด,, กระเป๋า Roxy ขนๆ,, เดรส CCOO ,, Forever21 ฯลฯ น่ารักๆ ราคาถูก อีกหลายรายการ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: --- SALE SALE SALE + ส่งฟรี!!! ผ้าพันคอ Coach ลายจุด,, กระเป๋า Roxy ขนๆ,, เดรส CCOO ,, Forever21 ฯลฯ น่ารักๆ ราคาถูก อีกหลายรายการ

pimmygirl is offline Citizen Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up --- SALE SALE SALE + ส่งฟรี!!! ผ้าพันคอ Coach ลายจุด,, กระเป๋า Roxy ขนๆ,, เดรส CCOO ,, Forever21 ฯลฯ น่ารักๆ ราคาถูก อีกหลายรายการ

ราคานี้รวมส่งแบบลงทะเบียนให้แล้วนะคะ หากต้องการ EMS + 20 บ. ค่ะ

ทุกชิ้นเป็นของแม่ค้าเองค่ะ ของแท้แน่นอนค่ะ ^^

พร้อมส่ง !! เครื่องม้วนผม Babyliss ฮอตฮิตสุดๆใช้งานง่าย +ประกันเปลี่ยนฟรี
    http://sbntown.com/forum/showthread....51#post2722451

ฝากกระทู้ในห้อง local ด้วยนะคะ Sale ค่ะ Set เสื้อ+กระโปรงลายดอก , เดรสลายจุด ,กระโปรง bodycon ฯลฯ น่ารักๆ อีกหลายรายการค่ะ
    http://sbntown.com/forum/showthread....50#post2722450

สนใจติดต่อ pm หรือ poketmonie@yahoo.com
    หรือ ID Line : pruksa_pp
    เบอร์ติดต่อให้ทาง pm ค่ะ หรือจะทิ้งเบอร์ไว้ก็ได้ค่ะ

สอบถามมาได้ตลอดค่ะ
    New !!! รวมหลายแบรนด์

New!!! ของใหม่ค่ะ
    CCOO : เดรสแขนกุดเสื้อขาวต่อกระโปรงลายทางน้ำเงิน 2 ชั้น ปักลายโลโก้ที่ชายกระโปรง ผ้ายืดเนื้อดีค่ะ ไม่บาง + เชือกผูกเอวสีขาวให้ค่ะ
    Size S
    อก 30”-36”
    เอว 25”-35”
    สะโพก ฟรี
    ยาว 35”
    550 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

CCOO : เดรสแขนกุดเสื้อขาวต่อกระโปรงลายทางชมพู 2 ชั้น ปักลายโลโก้ที่ชายกระโปรง ผ้ายืดเนื้อดีค่ะ ไม่บาง + เชือกผูกเอวสีขาวให้ค่ะ
    Size S
    อก 30”-36”
    เอว 25”-35”
    สะโพก ฟรี
    ยาว 35”
    550 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Coach : Multi Signature Dot Ponytail Scarf ผ้าพันคอ/ผ้าผูก ลายจุด+โลโก้ C น่ารักมากๆ ของใหม่ ของแท้ 100% ซื้อมาสะสมอีกแล้วค่ะ เก็บไว้ในตู้ตลอดค่ะ
    100% Silk
    ขนาด 35” x 2.5”
    1,450 บ.  SALE 990 บ. รวมส่ง EMS

Jaspal เดรสสายเดี่ยวเส้นใหญ่ กระดุมหน้าทั้งตัวแกะออกได้ค่ะ ผ้าดีมากกกก ยืดได้อีกนิดหน่อย หน้าอกจับจีบเป็นทรงสวย น่ารักมากๆ
    ของใหม่ค่ะ ใหญ่ไปสำหรับเราค่ะ เสียดายมากๆ

size M
    อก 32"-34"
    เอว ไม่เกิน 30"
    สะโพก ไม่เกิน 44"
    ยาว 30" รวมสาย

890 บ.  Sale 750 บ. รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Jaspal เดรสสายเดี่ยวซิปหลัง กุ๊นของแดง ลายสวย ผ้าดี ตัดเย็บดีมากค่ะ ของใหม่ค่ะ

size XS
    อก 31"
    เอว ไม่เกิน 26"
    สะโพก ฟรี
    ยาว 34.5" รวมสาย

790 บ.  Sale 650 บ. รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Jaspal กระโปรงผ้าลูกฟูกสีแดง มีกระเป๋าหน้า ไม่มีซับ แต่ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ไม่โป๊ ของใหม่ค่ะ

size XS
    เอว 28"
    สะโพก 35"-36"
    ยาว 14"

490 บ.  Sale 350 บ. รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

ESP เสื้อสายเดี่ยว(สายปรับได้) ลายดอกสีชมพูพาสเทล ลายผ้าน่ารักมากๆค่ะ ปักลงไปในตัวผ้า รูดผูกที่เอว ของใหม่ค่ะ

size 3
    อก 32"-35"
    ยาว 22" ไม่รวมสาย

250บ. รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

ESP เสื้อสายเดี่ยว(สายปรับได้) ลายดอกสีเหลืองพาสเทล ลายผ้าน่ารักมากๆค่ะ ปักลงไปในตัวผ้า รูดผูกที่เอว ของใหม่ค่ะ

size 2
    อก 30"-33"
    ยาว 21.5" ไม่รวมสาย

250บ. รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

AIIZ เสื้อแขนกุดสีขาว ลายอักษรจีน นก ผีเสื้อ สวยๆ 100% polyester ของใหม่ค่ะ

size S
    อก 30"-35"
    ยาว 20.5"

290บ.  Sale 200 บ. รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Hass เสื้อแขนกุดลายดอก ผ้ายืดได้นิดหน่อย ช่วงคอเสื้อสามารถรูดผูกเป็นโบว์ได้ สวยๆ ของใหม่ค่ะ

size S
    อก 30"-33"
    ยาว 21.5"

270บ. รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Yin&Yang กางเกงขาสั้น สีกรม มีกระเป๋าหน้า ขากางเกงด้านข้างเป็นยางยืดเส้นใหญ่ น่ารักๆ ของใหม่ค่ะ
    100% cotton

size 4
    เอว 30"
    สะโพก ไม่เกิน 38"
    ยาว 12.5"

290บ.  Sale 200 บ. รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Jaspal : เดรสสีส้ม แขนกุด ลายสวย ผ้าดีมาก ยืดได้ค่ะ มีกระเป๋าด้านหน้า ของใหม่ค่ะ

size XS

อก 29"-35"
    เอว ไม่เกิน 32"
    สะโพก 34"-40"
    ยาว 35"

850 บ. รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Disney : Pooh เดรสสายเดี่ยวสีเขียวเข้ม ซิปหลัง สายปรับไม่ได้ กระโปรงจีบหน้า ผ้าหนาพอดีไม่บางค่ะ ด้านหลังเย็บเข้ารูป+ผ้าผูกคอให้ ของใหม่ค่ะ
    size 2
    อก 32"
    เอว ไม่เกิน 28"
    สะโพก ไม่เกิน 37"
    ยาว 33.5" รวมสาย

550 บ.  Sale 390 บ. รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

ผ้าผูกคอที่ได้ไปด้วยค่ะ จะเป็นลายตารางสีครีม พอดีถ่ายในห้องตอนกลางคืนไฟส้มค่ะ

Hara เสื้อโปโลสีขาว ใส่ได้หลายโอกาสมากค่ะ สวยๆ ของใหม่ค่ะ

size L
    อก 34"-40"
    ยาว 25"

270บ. รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Pierre Cardin เสื้อโปโลลายทาง โทนน้ำตาลเหลือง ของใหม่ค่ะ

size XXL
    อก 40"-46"
    ยาว 25"

350 บ. รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

New !!!
    Roxy : กระเป๋าขนๆสีดำ นิ่มๆ ขนไม่หลุดค่ะ ปากกระเป๋าเป็นซิป ด้านในเป็นผ้าสีชมพู มีซิป มีช่องใส่ของ ป้ายโลโก้ สายกระเป๋าเป็นหนัง สามารถถอดออกได้ ปรับระดับได้ 3 ระดับ จะสะพายไหล่ หิ้ว หรือถอดเป็น clutch ก็ได้ค่ะ มีป้ายหนังสีดำปักโลโก้ Roxy ห้อยค่ะ น่ารักมากๆๆๆ ของใหม่ค่ะ เก็บไว้ในตู้ตลอด

ขนาดกระเป๋า
    ยาว 11" สูง 6" ฐานกว้าง 3"

990 บาท  Sale 650 บ. รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

H81 by Forever21 : Stripped Crossover Empire Tank เสื้อแขนกุด คอวีแบบป้าย ผ้ายืด ลายขวาง เหลืองขาวน้ำตาล มีกระเป๋าด้านหน้า ของใหม่ค่ะ น่ารักๆ

size S
    อก 28"-34"
    ยาว 28"

450บ.  Sale 350 บ. รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Seed กระโปรงลายดอก โทนน้ำตาลเหลือง กระโปรงเป็นชั้นๆ ไม่พอง มีซับใน ไม่โป๊ ด้านข้างเอวเป็นกระดุมเล็กแบบแป็กๆ ชายกระโปรงเย็บกุ๊นอย่างดี ไม่รุ่ย สวยๆ ของใหม่ค่ะ

size M
    เอว 30"
    สะโพก ไม่เกิน 39"
    ยาว 15.5"

370 บ.  Sale 290 บ. รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Heart Affair เสื้อสีเขียวลายทางดอกแดง ทรงเก๋ๆ น่ารักด้วยค่ะ ผูกเป็นโบว์ไปคล้องคอ แล้วมีสายให้ผูกเป็นโบว์ด้านหลังอีก กระดุมด้านหลัง ของใหม่ค่ะ

size S
    อก ไม่เกิน 33"
    ยาว 22.5"

290 บ.  Sale 190 บ. รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Seed : กระโปรงสีเทาลายดอกชมพู ลายน่ารักๆ มีซับใน ซิปข้าง มีกระเป๋าหน้าด้วยค่ะ ของใหม่ค่ะ

size S
    เอว ปกติ ไม่เกิน 29"
    สะโพก ไม่เกิน 48"
    ยาว 16"

750 บ.  Sale 590 บ. รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Wetseal : เดรสเกาะอกลายดอกแดงพื้นดำ ด้านหลังที่เกาะอกเป็นยางยืดค่ะ ใส่กับเสื้อกั๊กยีนส์ก็น่ารักค่ะ หรือหา cardigan สวยๆมาใส่ก็เข้ากันค่ะ 100% cotton ของใหม่ค่ะ ซักเก็บในตู้ไม่ได้ใส่ค่ะ (ไม่มีโอกาสใส่เลย ใส่แต่ชุดทำงานอ่ะค่ะ)

สี cream/pink

size S
    อก 29"-34"
    เอว ฟรี ไม่เกิน 45"
    สะโพก ไม่เกิน 46"
    ยาว 26"

690 บ. --> Sale 450 บ. รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Jaspal : เสื้อสายเดี่ยวสีขาวครีม offwhite (สายปรับไม่ได้) ลายจุดเล็กๆ ผ้าปักลายในตัว ที่อกเสื้อจับจีบ สม็อคหลังช่วงบนเล็กๆ ที่เอวด้านข้างมีกระดุม สายผูกเอวติดกับเสื้อ น่ารักค่ะ

ของใหม่ค่ะ ซักเก็บในตู้ไม่มีโอกาสได้ใส่เลยค่ะ

size XS
    อก 30"-38"
    เอว ไม่เกิน 35"
    ยาว 24" รวมสาย 18" ไม่รวมสาย

650 บ.  Sale  500 บ. รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

Hello Kitty : เสื้อแขนกุดระบาย 3 ชั้น สีชมพู ผ้ายืดเนื้อดี หน้าอกปักคิตตี้ +เข็มกลัดโบวฺ์ น่ารักๆค่ะ

ของใหม่ค่ะ ซักเก็บในตู้ไม่มีโอกาสได้ใส่เลยค่ะ

size 2
    อก 30"-36"
    เอว ฟรี
    ยาว 24"

550บ.  Sale 450 บาท

Defry01 : เสื้อกล้ามคอวี เดินลูกไม้ยืด ปักลายโลโก้ที่ชายเสื้อ ย้ายืดนิ่มๆ น่ารักมากค่ะ

ของใหม่ค่ะ

size L
    อก 30"-34"
    ยาว 27" รวมสาย

290 บ. --> Sale 200 บ.

Old navy : เสื้อสีชมพูคอระบาย ผ้ายืดเนื้อหนา ผ้าดีค่ะ ด้านหลังมีสายผูกเป็นโบว์ค่ะ

ของใหม่ค่ะ

size XXL (ไซส์เด็กแต่ผู้ใหญ่ใส่ได้ค่ะ)
    อก 34"-44"
    ยาว 28"

450 บ.  Sale 300 บ.

FOF : เดรสลายดอก โทนชมพูเขียวอ่อนเหลืองอ่อน ลายผ้าน่ารักมากๆ มีซับใน ซิปข้าง มีสายให้ผูกเป็นโบว์ด้านหลัง ของใหม่ค่ะ ซักเก็บในตู้ไม่ได้ใส่ค่ะ (ไม่มีโอกาสใส่เลย ใส่แต่ชุดทำงานอ่ะค่ะ)

size S
    เอว ฟรี ไม่เกิน 40"
    สะโพก ไม่เกิน 44"
    ยาว 27" ไม่รวมสาย , 33" รวมสาย

740 บ.  Sale 500 บ. รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

[URL=http://www.temppic.com/img.php?02-11-2012:1351828259_0.18829400.jpg][/URL

Guess : กระเป๋าสะพายใบใหญ่ ตัวกระเป๋าเป็นผ้าลายโลโก้guess ทั้งใบ และหนัง pvc เป็นสีเขียวเมทัลลิก ประดับหมุดและอะไหล่สีเงิน + สายสะพายยาวให้ค่ะ
    ของใหม่ ไม่เคยใช้ค่ะ เก็บไว้ในตู้ตลอด สภาพใหม่ค่ะ ตรงสายโซ่เงินที่สะพายอาจจะหมองไปบ้างเนื่องจากการเก็บ ใช้เสตย์คลีนเช็ดได้ไม่มีปัญหาใดๆค่ะ

ขนาดกระเป๋า
    ยาว 13” สูง 9” ฐานกว้าง 2.5”
    สายโซ่สะพายยาว 24”

2,950 บ.  Sale 1,700 บ.  Sale 1,250 บ. รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

New!!! ของใหม่ ค่ะ
    FOF : เดรสคอเหลี่ยมสีดำ ช่วงอกลายฉลุ(ไม่โป๊) มีซับในทั้งตัว ของใหม่ค่ะ ซักเก็บแล้วแขวนในตู้ไม่มีโอกาสหยิบมาใส่เลยค่ะ
    Size S
    อก ไม่เกิน 33”
    เอว ไม่เกิน 42”
    สะโพก ไม่เกิน 47”
    ยาว 32.5”
    590 บ. ---> Sale 450 บ.

Heritage81 (Forever21) : เดรสสายเดี่ยว (สายปรับได้) มีซับใน ผ้านิ่มๆ 100% silk lining ซิปข้าง สีม่วง ลายใบไม้หลากสี leaf sprinkle
    สีegg plant/pink

size S
    อก 32"-35"
    สะโพก ไม่เกิน 42"
    ยาว 27" ไม่รวมสาย

950 บ. ---> Sale 690 บ.

Mixx : เดรสสีกรม ผ้าหนาเป็นทรง ใส่ทำงานได้ค่ะ +ผ้าผูกเอวให้ค่ะ

size 1
    อก ไม่เกิน 37"
    เอว ไม่เกิน 37" แล้วแต่จะผูก
    สะโพก ไม่เกิน 42"
    ยาว 34"

570 บ. ---> Sale 450 บ.

Hello Kitty : เดรสเกาะอกสีดำ ซับในสีชมพู ซิปหลัง สายโซ่สามารถถอดออกได้ ด้านหลังให้เกี่ยวกับชุดเป็นรูปตัววี น่ารักมากๆค่ะ

size 2

อก 30"-33"
    เอว 28"-30"
    สะโพก ไม่เกิน 39"
    ยาว 32.5" ไม่รวมสาย

690 บ. ---> Sale 500 บ.

New!!! Yin&Yang เดรสสายเดี่ยว (สายปรับได้) สีขาวลายดอกเล็กๆโทนชมพู คอ+อกระบายเล็กๆ ชายต่อลูกไม้ ซิปข้าง มีซับใน หวานๆ น่ารัก (ไม่รวมเข็มขัด) ของใหม่ค่ะ

size L
    อก 32"-38"
    เอว ไม่เกิน 34"
    สะโพก ฟรี ได้ถึง 60"
    ยาว 36.5" (ไม่รวมสาย)

390 บ. ---> Sale 300 บ.

New!!! Hello Kitty กระโปรงสั้นสีเขียว กระดุมหน้า ของใหม่ค่ะ

size 1
    เอว 28"-29"
    สะโพก ไม่เกิน 36"
    ยาว 13"

350 บ. ---> Sale 270 บ.

New!!! Dapper กระโปรงสั้น สีเหลืองอ่อนพาสเทล ด้านในเป็นผ้าลายดอก น่ารักมากๆ ของใหม่ค่ะ

size 1
    เอว 29"-30"
    สะโพก ไม่เกิน 38"
    ยาว 13.5"

370 บ.---> Sale 250 บ.

New !!!! Ohayo เดรสแขนกุดคอวี ผูกโบว์ที่ไหล่ แกะได้ค่ะ ลายดอกโทนม่วง ทอง แดง เข้ารูปช่วงบน ซิปหลัง สวยมาก ของใหม่ค่ะ
    size S
    เอว ไม่เกิน 26"
    สะโพก ไม่เกิน 48"
    ยาว 33"

590 บ. ---> Sale 350 บ.

New!!! Forever21 เสื้อสายเดี่ยวสีเหลืองจุดชมพู น่ารักมากๆ size s ของใหม่ค่ะ 990 บ. ลดเหลือ 890 บ. --> Sale 690 บ. --> Sale 490 บ.

New !!! FOF : เดรสสั้น คอพับ ผ้ายืด สีเทาอ่อน size S ของใหม่ สวยๆค่ะ ไม่เคยใส่ค่ะ ไม่มีโอกาสใส่เลย เก็บไว้ในตู้ตลอด : 690 บ. --> Sale 350 บ.

อก 30"-36"
    เอว 26"-32"
    สะโพก ฟรี
    ยาว 32"

New!!! : Jaspal เสื้อแขนกุด คอวี สีน้ำตาล + เข็มกลัดดอก แบบสวยมากค่ะ ของใหม่ size M : 590 บ. --> Sale 350 บ.
    อก 30"-36"
    ยาว 23"

New!!! : Elle : เสื้อชีฟองยืด คอวี ที่คอกุ๊นกำมะหยี่สีครีม ลายดอกเล็กๆ + เกาะอกผ้านิ่มๆ ลื่นๆ สีครีม ให้ด้วยค่ะ ของใหม่ size 9 : 490 บ.--> Sale 350 บ.
    อก 29"-40"
    ยาว 22"F

New!!! Zein กระโปรงผ้ายีนส์ สีขาว ทรงสอบ จีบหน้า ซิปข้าง น่ารักๆค่ะ

size S

เอว ไม่เกิน 30"
    สะโพก 34"-36"
    ยาว 15"

250 บ. ค่ะ

2nd : รวมหลายแบรนด์
    2 nd

Mixx เดรสสีเทา คอบัว กระดุมหน้าแกะออกได้ค่ะ มีกระเป๋าหน้าด้านข้างทั้ง 2 ข้าง ผ้าเป็นปักดอกนูนขึ้นมานิดนึงเดินเส้นดิ้นเงิน สวยค่ะ ผ้าดี ไม่บาง ใส่ 2-3 ครั้งค่ะ สภาพดี ไม่มีตำหนิใดๆ

size 1
    อก ไม่เกิน 34"
    ยาว 30.5"

290 บ.  Sale 190 บ. รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

2nd.

Pena House เสื้อยืดโปโลลายขวาง โทนชมพูแดง กระดุมแป๊กๆ ที่คอเสื้อ ใส่ไม่กี่ครั้ง สภาพดีค่ะ ไม่มีตำหนิใดๆ

size LL
    อก 34"-44"
    ยาว 22.5"

190บ.  Sale 120 บ. รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

2nd.

Pena House เสื้อยืดโปโลลายขวาง โทนเขียว กระดุมแป๊กๆ ที่คอเสื้อ ใส่ไม่กี่ครั้ง สภาพดีค่ะ ไม่มีตำหนิใดๆ

size LL
    อก 34"-44"
    ยาว 22.5"

190บ.  Sale 120 บ. รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

2nd.

Bossini เสื้อยืดโปโลลายขวาง โทนส้มชมพู ใส่ไม่กี่ครั้ง สภาพดีค่ะ ไม่มีตำหนิใดๆ

size XL
    อก 34"-46"
    ยาว 23"

2nd.

Angey กระโปรงลายดอก โทนฟ้าอ่อน ซิปข้าง ชายต่อระบาย มีซับใน ผ้าดี น่ารักค่ะ ใส่ครั้งเดียว สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิใดๆ

size S
    เอว 26"
    สะโพก ไม่เกิน 35"
    ยาว 17.5"

250 บ. รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

2nd
    Seed : เสื้อยืดสีเขียวมิ้นท์ สกรีนผู้หญิง ใส่ไม่กี่ครั้ง สภาพดีค่ะ ไม่มีตำหนิใดๆ

size S
    อก 31"-37"
    ยาว 25"

120 บ. รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

2nd.
    Ligne : เสื้อเชิ้ตคอจีน ระบายเล็กๆ กระดุมหน้า แขนตุ๊กตา ลายดอกฟ้า ซิปข้าง
    ใส่ครั้งเดียว ใหม่มากกกกก ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ

size S
    อก 34"-35"
    ยาว 22.5"

350 บ.

Hello Kitty : เสื้อยืดแขนกุด ซ้อนกัน 2 ชั้น สีชมพู-เทา เอวจัมพ์ ใส่ครั้งเดียวค่ะ สภาพใหม่มาก size 2 : 390 บ.--> Sale 270บ.
    อก 28"-34"
    ยาว 25"

รายการที่ขายไปแล้วค่ะ

Kloset เสื้อคอบัวสีเหลืองอ่อนลาย pixel size s ของใหม่ค่ะ --> Sold Out Ka
    Kloset เสื้อสายเดี่ยวสีชมพูอ่อนต่อด้วยผ้าลายดอกหลายลาย size s มือสองของแม่ค้าเดิมค่ะ ใหม่มาก ไม่มีตำหนิค่ะ เราไม่ได้ใส่เลย --> Sold Out Ka
    Kloset เสื้อสีเหลืองอ่อน คอระบายคลุมไหล่ ชายระบาย size s ตัวนี้เป็นมือสองของแม่ค้าเดิมค่ะ ใหม่มาก ไม่มีตำหนิใดๆส่วนเราตั้งแต่ได้มาก็ส่งซักแห้งแล้วเก็บใส่ถุงคลุมชุดไว้ไม่ได้ใส่เลยค่ะ --> Sold Out Ka
    CCOO เสื้อสายเดี่ยวลายเล็กๆ สีน้าเงิน ผูกโบว์ที่หน้าอก size s ของใหม่ค่ะ --> Sold Out Ka
    CCOO เสื้อโปโล สีเขียวแถบชมพูอ่อนลายขวาง size S ของใหม่ค่ะ --> Sold Out Ka
    Charlotte Russe เสื้อสายเดี่ยวลายดอกสีเขียวพาสเทล โบว์ผูกหลัง Floral Tierred Top size s ของใหม่ค่ะ --> Sold Out Ka
    CCOO เสื้อสายเดี่ยวสายใหญ่สีเขียว ผูกโบว์ที่หน้าอก ชายระบายสีเขียวเข้ม size s ของใหม่ค่ะ --> Sold Out Ka
    Forever21 : Dress สีเหลืองลาย polka dot เล็กๆสีฟ้าอ่อน size S ตัวนี้น่ารัก ออกแนว baby doll ค่ะ
    ใส่ไป 1 ครั้งค่ะ สภาพดีมาก ไม่มีตำหนิใดๆ --> Sold Out Ka
    Wetseal : dress สายแบบเอี๊ยมสีเหลืองลายเทาขาวคล้ายคลื่น size S น่ารักมากค่ะ --> Sold Out Ka
    Twelve by Twelve (Forever21) : Floral Printed Dress เดรสลายดอกใหญ่คอปกชายระบายเล็กๆ พร้อมเข็มขัด สี green/rust ไซส์ XS --> Sold Out Ka
    CCOO แชค / เสื้อตัวยาว เกาะอกลายขวางสีขาวเทาอ่อนมีดิ้นเงิน ไซส์ S ของใหม่ค่ะ --> Sold Out Ka
    New!!! CCOO เสื้อยืดคอโปโล สีเหลือง มีลายปักโลโก้ที่หน้าอก --> Sold Out Ka
    New!!! H&M เสื้อยืดสีขาวคอกลม ลายรุ้งชมพูเขียวเหลือง ของแท้ + ใหม่  Sold Out Ka
    CCOO เสื้อสายเดี่ยว 2 สายสีชมพูอ่อน ผูกโบว์หลัง size M ของใหม่ค่ะ Sold Out Ka
    Energie สายเดี่ยวสีเหลืองตัวยาว สม๊อคอก size L ของใหม่ค่ะ  Sold Out Ka
    Jaspal เสื้อแขนกุด ผ้ายืด สีเทาอ่อนผสมดิ้นเงินเล็กๆ ผ้าเนื้อดีมากๆค่ะ นิ่มๆ ใส่ครั้งเดียว ไม่มีตำหนิค่ะ ใหม่มากๆ  Sold Out Ka

New!!! Ohayo เสื้อสายเดี่ยวสายใหญ่ลายดอก ตัวเสื้อสีครีม เป็นผ้าคอตต้อนค่ะ  Sold Out Ka
    Wetseal : เสื้อสายเดี่ยวตัวยาว / เดรส สีขาวหัวใจสีฟ้า กระเป๋าด้านหน้า ผูกสายเสื้อที่ไหล่  Sold Out Ka
    New !!! Bouton : เสื้อตัวยาวแขนกุดสีดำ ผ้ายืดเรยอน ต่อใต้อกลายตารางใหญ่ สีเบจ size s ของใหม่ Sold Out Ka
    Forever21 : Polkadot Dress เดรสซาตินลายวงกลมขาวเหลือง ผูกโบว์ที่หน้าอก size S ของแท้ + ใหม่ พรีมาจากเว๊บค่ะ Sold Out Ka
    New!!! Coach : MIRANDA GOLD PLATED STRAP WATCH W496 นาฬิกาหน้าปัดวงกลมสีทอง สายสีส้ม พร้อมกล่อง+ใบรับประกัน ของแท้ ของใหม่ 100% ค่ะ สวยมากกก :  Sold Out ka
    New!!! CPS : กระเป๋าสะพายเฉียงสีดำ หนังกลับ โบว์ใหญ่ๆ ด้านหน้า น่ารักค่ะ ของใหม่ ไม่เคยใช้ค่ะ ซื้อมาเก็บ : Sold Out ka
    CCOO กระโปรงผ้ายืดนิ่มมากค่ะ สีกรม กระเป๋าด้านหน้า มีซับใน น่ารักค่ะ ใส่ครั้งเดียว สภาพใหม่ค่ะ Sold Out ka
    New !!! Estimate : เสื้อknit ผ้าบาง สีส้ม กระดุมหน้าทั้งตัว ทรง+แบบน่ารักมากค่ะ size 10 ของใหม่ สวยมากๆ ไม่เคยใส่ค่ะ ไม่มีโอกาสใส่เลย เก็บไว้ในตู้ตลอด : Sold Out ka
    New!!! Casio : นาฬิกา baby-g สีขาวหน้าปัดทอง รุ่น exclusive พร้อมกล่อง+ใบรับประกัน ของแท้ ของใหม่ 100% ค่ะ น่ารักมากๆ : Sold Out ka ^^
    New!!! Casio : นาฬิกา baby-g สีดำ หน้าปัดพื้นดำขอบทอง สายหนังแก้ว รุ่น BG-92L-7BDR พร้อมกล่อง+ใบรับประกัน ของแท้ ของใหม่ 100% ค่ะ สวยมากค่ะ รุ่นนี้ลง magazine ญี่ปุ่นด้วยนะคะ :  Sold Out ka
    New !!! : Rut M fl : เป็นแบรนด์ฝั่งยุโรปค่ะ เดรสผ้าฝ้ายสีขาวลายดอกเล็กๆสีชมพุ แขนตุ๊กตาแบบน่ารัก รุ่นนี้กระดุมเป็นรูปดอกไม้ ไซส์ xs ของใหม่ น่ารักมากๆ ฝากหิ้วมาจากร้านรับ pre ค่ะ :  Sold Out ka
    New !!! Itokin : เสื้อชีฟองลายดอก สกรีนกำมะหยี่นูนๆ แขนปีกค้างคาว + สายเดี่ยวสีครีม ได้ 2 ชิ้นค่ะ size 44 ของใหม่ สวยๆค่ะ : --> Sold Out ka
    New !!! Itokin : เสื้อชีฟองสีเทา + สายเดี่ยวสีแดงเลือดหมู จัมพ์เอว ตัวนี้ตัวในกับตัวนอกเย็บติดกันค่ะ size s ของใหม่ สวยๆค่ะ :  Sold Out ka
    Kloset scarf หัวใจดิจิตอล ของใหม่ ของแท้ 100% (ซื้อมาเก็บ) ได้ไปพร้อมถุงผ้า kloset ค่ะ หายากมากค่ะ ชิ้นนี้ สวยมากค่ะ :  Sold Out ka
    New !!! : H&M : Mini Dotty Gilry Dress เดรสคอบัว ผ้ายืด ผ้าดีมาก ทิ้งตัว ลายจุด สีขาวน้ำเงินคาดแดง size 34 น่ารักมากกกกกก ของใหม่ ไม่เคยใส่ค่ะ ไม่มีโอกาสใส่เลย เก็บไว้ในตู้ตลอด : Sold Out ka
    Jaspal : เสื้อ/เดรสสั้น แบบBabydoll สีแดง แขนตุ๊กตานิดๆ ผ้ายืด ใส่ครั้งเดียวค่ะ เหมือนใหม่ size S : Sold Out ka
    Mixx : เสื้อคอบัว แบบ babydoll สีเทาลายการ์ตูนผู้หญิง ใส่ 2-3 ครั้งค่ะ สภาพดี ไม่มีตำหนิใดๆ size 1 : Sold Out ka
    CPS เสื้อคอป้าย ผ้ายืด มีดิ้นๆในตัวผ้า สีเหลืองเขียว ใส่คีั้งเดียวค่ะ สภาพใหม่มาก size S : 250 บ.  Sold Out ka
    Jaspal : เดรสแขนกุด แบบ babydoll สีเทาอ่อน กระเป๋าหน้า ซิปหลัง มีซับใน ใส่ 2 ครั้งค่ะ สภาพดีค่ะ  Sold Out ka
    Jaspal : เสื้อแขนกุดสีดำ แบบ Babydoll กระดุม ระบายหน้า มีซิปข้าง ใส่ครั้งเดียวค่ะ สภาพใหม่มากค่ะ size XS : ค่ะ  Sold Out ka
    Yin&Yang : แบรนด์ของสิงคโปร์ค่ะ เดรสสีฟ้าน้ำทะเล กระดุมโต ผ้าดีมากค่ะ สวยๆ size 4 (ประมาณไซส์ S) ใส่ครั้งเดียวค่ะ ใหม่มากกกก --> Sold Out ka
    New!!! Ohayo : เดรสลายดอกเล็กๆ โทนสีครีมส้ม ซ้อนซับในทั้งตัว ชายระบายสีส้ม size S ของใหม่ ไม่เคยใส่ค่ะ ไม่มีโอกาสใส่เลย เก็บไว้ในตู้ตลอด : --> Sold Out ka
    Giordano เสื้อโปโล สีเหลือง ใส่ครั้งเดียว สภาพใหม่มากค่ะ  --> Sold Out ka
    New !!! : Defry01 : เดรสผ้ายืดลายขวางเล็กๆสีเทาขาว พร้อมโบว์ผูกเอว มีกระเป๋ากระโปรงด้านหน้า size S ของใหม่ ไม่เคยใส่ค่ะ ไม่มีโอกาสใส่เลย เก็บไว้ในตู้ตลอด --> Sold Out ka
    New !!!! CCOO เดรสสีครีม ซิปหลัง มีซ้บใน ปักโลโก้ ที่ชายกระโปรงค่ะ ผ้าดีมากค่ะ น่ารัก ของใหม่ค่ะ
    size S --> Sold Out ka

New !!!! CCOO เดรสโปโล แขนกุด สีชมพูShocking Pink ปักโลโก้ที่หน้าอก มีกระเป๋าด้านหน้าทั้ง 2 ข้าง ของใหม่ค่ะ

Jaspal เสื้อคลุม Cardigan สีเทา แถบคอสีเงินเป็นดิ้นๆ ใส่ครั้งเดียวค่ะ สภาพใหม่ size XS --> Sold Out ka
    New !!!! CPS เดรสผ้ายืดนิ่มๆ ลายดอก แถบทอง สวยค่ะ ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka
    New!!! : Hello Kitty : เดรสคอบัว สีดำ ผ้ายืด แขนเสื้อเป็นผ้าชีฟแงสีดำจุดขาว + ผ้าผูกเอว โกโก้ตัว KT เป็นกำมะหยี่ ของใหม่ค่ะ size 2 --> Sold Out ka
    Kloset Pixel Belt สีชมพูอ่อน น่ารักมากค่ะ ของใหม่ ของแท้ 100% (ซื้อมาเก็บ) ได้ไปพร้อมถุงผ้า kloset ค่ะ : 3,500 บ.--> Sale 2,900 บ. --> SaLE 50% เหลือ 1,450 บ. --> Sold Out ka
    Kloset Belt หัวเห็ดสีเขียวมิ้นท์ น่ารักมากค่ะ ของใหม่ ของแท้ 100% (ซื้อมาเก็บ) ได้ไปพร้อมถุงผ้า kloset ค่ะ : 3,900 บ.--> Sale 2,900 บ. --> SaLE 50% เหลือ 1,450 บ.--> Sold Out ka
    Kloset เดรสผ้ายืดสีครีมสายเดี่ยวมีห่วงพลาสติกให้คล้อง ซ้อนผ้าชีฟองลาย pixel ด้านใน แบบคุณหนูมากๆ size s ของใหม่ค่ะ 5,900 บ. --> SaLE 50% เหลือ 2,950 บ. --> Sold Out ka ]
    Kloset ชุดหมีขาสั้นสีครีม พิมพ์ลายตัวโน้ตดนตรี size s ของใหม่ค่ะ 3,500 บ. --> SaLE 50% เหลือ 1,750 บ.--> Sold Out ka
    Kloset กระเป๋าทรงแบบ harrod หนังเทียมสีน้ำตาล โลโก้ kloset เป็นตราโรงเรียนสีดำทอง ซับในกระเป๋าเป็นกำมะหยี่ สวยหรูค่ะ ของแท้ ของใหม่ 100% สวยมากๆ  2,790 บ. --> Sold Out ka
    2 nd. B Basic กระโปรงสีครีม กระดุมหน้า กระเป๋าหน้า ไม่มีซับ แต่ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ผ้าหนา ไม่บางค่ะ
    มือสอง ใส่ไปประมาณ 2 ครั้ง สภาพดีค่ะ สัก 80% size S  Sold Out ka

New!!! Casio : นาฬิกา สายเหล็ก หน้าปัดวงกลมพื้นขาว พร้อมกล่อง+ใบรับประกัน ของแท้ ของใหม่ 100% ค่ะ สวยๆ : 2,000 บ. ค่ะ  1700 --> Sale 1,200 บ. --> Sold Out ka
    New !!!! Forever21 Sweetheart Cardigan แขนสั้น สีแดงต่อผ้าคอตตอนลายหัวใจ น่ารักๆ ของใหม่ค่ะ size S --> Sold Out ka
    2 nd GIL เสื้อสีขาวลายดอกเล็กๆ โทนฟ้า โบว์ผูกข้างหน้า ซิปข้าง มือสอง ใส่ไป 1 ครั้งค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ --> Sold Out ka
    New !!!! Playboy เดรสสายเดี่ยว(สายใหญ่) สีเบจ ลายกระต่าย Playboy ซิปข้าง มีซับใน ปักโลโก้เพลย์บอยที่เอว มีซับใน สวยมากๆ ค่ะ ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka
    New !!!! CCOO เดรสสายเดี่ยว(สายปรับได้) สีเหลือง ผ้าปักลายในตัว กระดุมหน้า กระเป๋าหน้า มีซับใน น่ารักๆ
    ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka

New !!!! CCOO เดรสสีเทาจุดขาว เอวจัมพ์ มีเชือกให้ผูก กระเป๋าหน้า มีซับในค่ะ น่ารักๆ ของใหม่ค่ะ --> Sold Out ka
    New !!!! CCOO กระโปรงสีน้ำเงิน กระดุมหน้า (หลอกไว้ แกะไม่ได้ค่ะ) ผ้ายืด มีซับใน ของใหม่ค่ะ size S --> Sold Out ka
    2 nd. B Basic กระโปรงสีน้ำตาลเข้ม กระดุมหน้า กระเป๋าหน้า ไม่มีซับ แต่ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ผ้าหนา ไม่บางค่ะ
    มือสอง ใส่ไปไม่กี่ครั้ง สภาพดีค่ะ สัก 70% size S --> Sold Out ka

New !!!! Ohayo เดรสแขนกุด สีชมพู เข้ารูปช่วงบน จัมพ์เอว มีซับใน น่ารักๆ
    ของใหม่ค่ะ size S --> Sold Out ka

New !!! : CCOO : แซคสายเดี่ยวผ้ายืดสีน้ำเงินอ่อน light blue มีกระเป๋าด้านหน้า ไซส์ S ของใหม่ ไม่เคยใส่ค่ะ ไม่มีโอกาสใส่เลย เก็บไว้ในตู้ตลอด : --> Sold Out ka
    Kloset Pixel Belt สีน้ำเงิน น่ารักมากค่ะ ของใหม่ ของแท้ 100% (ซื้อมาเก็บ) ได้ไปพร้อมถุงผ้า kloset ค่ะ : 3,500 บ.--> Sale 2,900 บ. --> SaLE 50% เหลือ 1,450 บ. --> Sold Out ka
    New !!!! Jaspal กางเกงขาสั้น สีน้ำตาลอ่อน ข้างเอวมีเข็มขัดเล็กๆ กระเป๋าหน้า สวยค่ะ ของใหม่ค่ะ size XXS --> Sold Out ka
    New !!!! Has กางเกงขาสั้น สีครีมอ่อน/เบจ ผ้าหนา มีวิ้งนิดๆ น่ารักค่ะ ของใหม่ค่ะ size S --> Sold Out ka
    New !!! : Forever21 : เดรสลายตาราง แบบ Gossip Girl สีเทาดำแดง ซิปหลัง น่ารักมากๆ size S ของใหม่ ไม่เคยใส่ค่ะ ไม่มีโอกาสใส่เลย เก็บไว้ในตู้ตลอด --> Sold Out ka
    New!!! Dapper กางเกงขาสั้นแบบกระโปรง ทรงพริ้วๆ ผ้ายืดนิ่มๆ สีน้ำเงินลายจุด น่ารักมากๆ ซิปข้างค่ะ
    size 2 --> Sold Out ka
    2 nd Lolita เดรสสีเทาอ่อน คอบัว ซิปหลัง ซับในเย็บติดกับชุดเลยค่ะ คัตติ้งดีมาก มีกระเป๋าหน้า มือสอง ใส่ไป 1 ครั้งค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ  Sold Out ka
    2 nd Oldnavy เดรสแขนกุด สีเทาอ่อนลายเหลือง ผ้ายืด มีกระเป๋าหน้าค่ะ มือสอง ใส่ไป 1 ครั้งค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ size XXL ของเด็ก (ผุ้ใหญ่ใส่ได้ค่ะ)  Sold Out ka
    New!!!! COACH Accessories ผ้าเช็ดหน้า + ยางรัดผม ของแท้ ของใหม่ 100% น่ารักมากๆ  Sold Out ka
    Wetseal : เดรสผ้ายืดแขนกุดสีดำ ลายหัวใจเล็กๆ สีเงิน size S ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ไม่มีตำหนิใดๆ สภาพใหม่ Sold Out ka
    New !!!! CCOO เสื้อสีเหลืองไข่ไก่ ผูกโบว์ที่หน้าอก ชายระบาย น่ารักๆ ของใหม่ค่ะ  Sold Out ka
    New!!!! กระเป๋า COACH ใบเล็ก กระทัดรัด ของแท้ ของใหม่ 100% น่ารักมากๆ  2,490 บ. ---> SALE 1,990 บ
    New !!!! CCOO เดรสสายเดี่ยว(สายปรับได้) สีขาว+ผ้าผูกเอว ผ้าปักลายในตัว กระดุมหน้า ตีเกล็ดที่หน้าอก น่ารักๆ
    ของใหม่ค่ะ Sold Out ka

blue corner กระโปรงบานสั้น สีเขียวซีดๆ ซิปข้าง ใส่ไป 2-3 ครั้ง สภาพดีค่ะ ไม่มีตำหนิใดๆ  Sold Out ka
    2 hd. fq&l กระโปรงบานสั้น สีครีม ซิปข้าง เอวต่ำค่ะ มือสอง ใส่ไปไม่กี่ครั้ง สภาพดีค่ะ สัก 70%  Sold Out ka
    CPS Dressสีกรม ผ้านิ่มๆ ชายกระโปรง+คอเสื้อปักแถบหยักๆสีขาว กระดุมหน้าทั้งตัว เอวจัมพ์ยางยืด ซับในช่วงกระโปรง ใส่ครั้งเดียวค่ะ สภาพใหม่มากๆ  Sold Out ka
    Dapper : เสื้อยืดตัวสั้น/crop สีดำ ทรงหลวมๆ มีกระเป๋าเสื้อด้านหน้าเล็กๆ สกรีนโบว์ขาวค่ะ
     Sold Out ka

New !!!! CCOO กางเกงขาสั้น สีเบจ เอวถักโครเชต์เล็กๆ กระดุมปั๊ม CCOO ของใหม่ค่ะ  Sold Out ka
    Lolita เดรสแขนกุด เสื้อสีม่วง กระโปรงสีเทาเข้ม มีโบว์ผูกเข้ารูป ช่วงเอวเป็นยางยืดค่ะ size s  Sold Out ka [/b]
    ESP : เดรสสายเดี่ยว (สายปรับได้) สีน้ำตาลเข้ม ลายดอกเล็กๆ สีเหลือง มีกระเป๋าหน้าเล็กๆ มีซับใน size 1 Sold Out ka

New!!! : Estimate : เสื้อคอบัว ผ้าคอตต้อน สีชมพู น่ารักมาก เดินเส้นช่วงอก ของใหม่ค่ะ size 8  Sold Out ka
    Charlotte Russe แบรนด์ของอเมริกาค่ะ Ruffle Blouse Jumper $14.49 สี Black
    จัมพ์สูทสายเดี่ยวสีดำคอระบาย +ผ้าผูกเอว ผ้าดีมากค่ะ ซิปข้าง มีซับใน ใส่ครั้งเดียว สภาพใหม่ ไม่มีตำหนิใดๆ ของแท้จากเว๊บค่ะ ไซส์ S  Sold Out ka

New !!!! Pacific Union กระโปรงสีน้ำเงิน ผ้าคล้ายผ้าขนหนู ระบาย น่ารักๆ ของใหม่ค่ะ  Sold Out ka
    New !!!! Jaspal เดรสสายเดี่ยว(สายปรับไม่ได้) ลายตารางเล็กๆ โทนฟ้าขาว มีซับใน กระดุมหน้าทั้งตัว ช่วงอกจับจีบ น่ารักมากๆ ของใหม่ค่ะ 70% cotton 30% silk size S  Sold Out ka
    COACH ^^ (ของใหม่หมดเลยค่ะ ซื้อมาเก็บ ไม่มีโอกาสได้เอาออกมาใช้เลยค่ะ)
    New!!!! กระเป๋า COACH Hamptons Signature Carryall สี brass/khaki/parchment ของแท้ ของใหม่ 100% สวยมากค่ะ ทั้งลายโลโก้ พวงกุญแจที่ห้อยประดับ น่ารักมากๆ ได้ไปพร้อมกล่อง + ถุงผ้า ค่ะ  Sold Out ka
    New!!! ป้ายห้อยค่ะ Lyn Around : เสื้อแขนกุดสีเหลืองมะนาว ระบายสีเขียวมิ้นท์ น่ารักมากๆๆๆค่ะ ผ้ายืดเนื้อดี ไม่บางค่ะ size S  Sold Out ka
    New!!! Disney กระโปรงสีน้ำตาล Mickey ซิปข้าง ของใหม่ค่ะ  Sold Out ka
    New!!! ป้ายห้อยค่ะ
    Jaspal : เดรสสีเขียวเข้มๆ ฉลุที่คอ+แขนเสื้อ ประดับหมุด สามเหลี่ยม สี่เหลี่ยม วงกลม สม็อคเอวหลังนิดหน่อย กระโปรงมีซับใน ผ้าเนื้อดี สวยค่ะ  Sold Out ka

XOXO : กระเป๋าสะพายสีขาว ลายโลโก้ xoxo สีทอง ใบใหญ่ค่ะ ข้างในเป็นซับในสีทอง
    ของใหม่ ไม่เคยใช้ค่ะ เก็บไว้ในตู้ตลอด สภาพใหม่ค่ะ
    **มีตำหนิ ขอบกระเป๋าและกระเป๋าข้างๆใบเล็กตรงขอบๆจะมีสีเหลืองๆบ้าง ที่เกิดจากการเก็บไว้นานในตู้ค่ะ นอกนั้นใหม่เอี่ยม (ตามรูปด้านล่าง ที่วงสีแดงไว้ค่ะ)  Sold Out ka

New!!! ของใหม่
    ESPADA : เสื้อสีม่วง ผูกเป็นโบว์ที่คอเสื้อ(แกะออกได้ค่ะ) ผ้าดีมากค่ะ นิ่มๆ 100% polyester ของใหม่ ซักเก็บแล้วแขวนในตู้ไม่มีโอกาสหยิบมาใส่เลยค่ะ  Sold Out ka

Rare Items : Kloset
    Kloset เสื้อสายเดี่ยวลายหัวใจสีน้ำตาล size s (ตัวนี้ซื้อต่อมาจากแม่ค้าใน SBN แม่ค้าเดิมให้ที่ shop kloset แก้เป็น ไซส์ xs ค่ะ) 3,500 บ. --> SaLE 1,500 บ.  Sold Out ka
    Clinique : กระเป๋าถือสีน้ำตาลลายดอกเล็กๆ ผ้าคล้ายลูกฟูกหนา ทรงแข็งค่ะ ที่ถือเป็นสายหนัง ด้านในมีช่องซิปอีกช่องค่ะ ของใหม่ ไม่เคยใช้ค่ะ เก็บไว้ในตู้ตลอด สภาพใหม่ค่ะ  Sold Out ka

New!!! Delias ของใหม่ค่ะ สายเดี่ยวเส้นใหญ๋พื้นสีขาว ลายดอกเล็กๆสีเขียว + สายคาดใต้อก น่ารักมากๆๆๆ size XS  Sold Out ka
    ccoo : กระโปรงผ้ายืด สีกรม จับจีบ บานๆ เอวเป็นแถบยืด มีซับใน ใส่ 2-3 ครั้งค่ะ สถาพดีสกั 70% size S  Sold Out ka
    x'act : เดรสแขนกุด คอวีหน้าหลัง ผ้าทอลายในตัว ดิ้นๆทองดำ ดูหรูมากค่ะ ซิปข้าง size S Sold Out ka

FOF : ได้ไป 2 ชิ้นเลยค่ะ คุ้มมากๆ เอาไปแยกใส่ หรือใส่พร้อมกัน น่ารักๆ ค่ะ
    เดรสลายขวางสีเทา-ชมพูส้ม ผ้ายืด ยัมพ์เอวยางยืด + เสื้อครอปตัวสั้น(ไม่สั้นมากค่ะ) ทรงหลวมๆ สีเทา
    ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ใหม่มาก ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ  Sold Out ka

Delias : กระเป๋าสะพายสีดำ คล้ายชาแนล ตัวกระเป๋าเป็นผ้าหนาดิ้นๆ สวยค่ะ สายสะพายโซ่ร้อยหนังดำ (สายปรับไม่ได้) ด้านในซับผ้าสีดำ มีซิปและช่องใส่ของให้ค่ะ ของใหม่ ไม่เคยใช้ค่ะ เก็บไว้ในตู้ตลอด สภาพใหม่ค่ะ  Sold Out ka

GAP : กระเป๋าสะพายสีขาวครีม ตัวกระเป๋าเป็นผ้าหนาคล้ายกำมะหยี่ ปักลายดอกเล็กๆสีเทาอ่อน สวยค่ะ ด้านในซับผ้าสีเทาอ่อน มีช่องใส่ของให้ค่ะ ของใหม่ ไม่เคยใช้ค่ะ เก็บไว้ในตู้ตลอด สภาพใหม่ค่ะ  Sold Out ka

CCOO : กระเป๋าถือ ไหมพรมสีเขียวอ่อน ประดับริบบิ้น และสายโลโก้ccoo ห้อยอยู่ ซับข้างในเป็นผ้าลายสก็อต มีซิปและช่องใส่ของให้ค่ะ ของใหม่ ไม่เคยใช้ค่ะ เก็บไว้ในตู้ตลอด สภาพใหม่ค่ะ Sold Out ka

GAP : กระเป๋าสะพายสีชมพู ตัวกระเป๋าเป็นผ้าหนาคล้ายกำมะหยี่ ปักลายดอกเล็กๆสีทอง สวยค่ะ ด้านในซับผ้าสีชมพู มีช่องใส่ของให้ค่ะ ของใหม่ ไม่เคยใช้ค่ะ เก็บไว้ในตู้ตลอด สภาพใหม่ค่ะ Sold Out ka

New!!! Jaspal กระโปรงสั้น ผ้าลูกฟูกเล็กๆ นิ่มๆ ไม่หนามาก ลายดอกโทนแดง ของใหม่ค่ะ size XS  Sold Out ka
    New!!! Expressions เสื้อคลุมทรง babydoll สีฟ้าน้ำทะเล คอพับเป็นทางตรงลงมา 100% Linen ของใหม่ค่ะ  Sold Out ka
    2nd. ใส่ครั้งเดียวค่ะ ใหม่มาก Ohayo เดรสคอปก สีชมพูน้ำตาล คอกระดุมระบาย ซิปข้าง มีซับในค่ะ size s  Sold Out ka
    New!!! Expressions เสื้อคลุมทรง babydoll สีชมพูโอรส คอพับเป็นทางตรงลงมา 100% Linen ของใหม่ค่ะ Sold Out ka
    EP : เดรสสีดำจุดขาว ผ้า cotton/spandex มีสายผูกเอวให้ สวยมากค่ะ  Sold Out ka

New!!! ของใหม่ ป้ายห้อยค่ะ Billabong : กระเป๋าใส่ของ ทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า สีดำ สกรีนโลโก้บิลลาบอง ขอบชมพู ของใหม่ค่ะ Sold Out ka
    2nd Ep : เสื้อคลุมสีชมพู ผ้าknit น่ารักมากค่ะ กระดุมหน้าทั้งตัว ใส่ครั้งเดียว สภาพใหม่ค่ะ  Sold Out ka
    New!!! ของใหม่ค่ะ Seed : เสื้อสายเดี่ยวสีเทาอ่อน ลายดอกชมพู (สายปรับไม่ได้) ที่หน้าอกผูกเป็นโบว์ (แกะออกได้ค่ะ) ข้างหลังช่วงบนสม็อคเล็กๆ แบบหวานๆ น่ารักๆ  Sold Out ka
    New!!! ของใหม่ค่ะ FOF : เสื้อแขนกุด คอวี สีขาวครีม ลายดอกโทนส้มอ่อน ด้านในเป็น 2 ชั้น ต่อระบายลงมาค่ะ น่ารัก  Sold Out ka
    Jaspal : เสื้อตัวยาว/เดรสสั้น แขนกุดสีดำ ตีเกล็ดช่วงอกประดับลูกไม้ครีม +โบว์ ซิปข้าง ผ้าคอตต้อนไม่ยืดค่ะ สวยมากๆ ใส่กับ legging หรือถุงน่องดำ ก็สวยค่ะ size XS  Sold Out ka

New!!! ของใหม่ค่ะ GAP : กระเป๋าสะพายสีดำ ตัวกระเป๋าเป็นผ้าหนาคล้ายกำมะหยี่ ปักลายดอกเล็กๆ สวยค่ะ ด้านในซับผ้าสีดำ มีช่องใส่ของให้ค่ะ ของใหม่ ไม่เคยใช้ค่ะ Sold Out ka
    New !!!! Pooh Disney กางเกงขาสั้น สีดำจุดขาวเล็กๆ มีกระเป๋าหน้า ผ้านิ่มๆ ไม่บางค่ะ
    ของใหม่ค่ะ size 1  Sold Out ka

Forever21 : Floral Halter Layer Dress เดรสลายดอก สายปรับไม่ได้ ทรง plump กระโปรงทรงสอบด้านในมีกระโปรงบานด้านนอกอีกชั้น มีสายให้ผูกเป็นโบว์ด้านหลัง ช่วงหลังด้านบนสม็อคเล็กๆให้เข้ารูป ผ้าดีมาก ของใหม่ค่ะ ซักเก็บในตู้ไม่ได้ใส่ค่ะ (ไม่มีโอกาสใส่เลย ใส่แต่ชุดทำงานอ่ะค่ะ)
    สี cream/pink size S  Sold Out ka

New!!! Jaspal กางเกงทรงกระโปรง จับจีบบาน สีชมพูอ่อนๆพาสเทลลายหัวใจสีขาวเล็กๆปักลงไปในตัวผ้าค่ะ ไม่ใช่สกรีน กระดุมลายหัวใจ เอวหลังยางยืด น่ารักมากๆ
    ของใหม่ค่ะ (ซักเก็บไว้ ไม่มีโอกาสได้ใส่เลยค่ะ) size XS  Sold Out ka

AIIZ : เสื้อknit ไม่หนามากค่ะ ใส่บ้านเราสบายๆ คอวี ลายขวาง โทนม่วง ใส่ครั้งเดียว สภาพดีมาก ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ size M  Sold Out ka
    New!!! ของใหม่ค่ะ Blue Corner เสื้อแขนกุดลายขวาง โทนสีเทา ผ้ายืด ของใหม่ค่ะ size S  Sold Out ka
    2nd CCOO : Cardigan สีม่วง แขนสี่ส่วน ผูกโบว์หน้า น่ารักๆ ใส่ 2-3 ครั้งค่ะ สภาพใหม่ ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ size S  Sold Out ka
    New!!! ESP กระโปรงบานสั้น 2 ชั้น สีเทาจุดขาว ผ้ายืดหนา นิ่มๆ มีซับใน ซิปหลัง ของใหม่ค่ะ น่ารักมากๆ size 26  Sold Out ka
    CCOO : เสื้อลายดอกขอบเทาอ่อน ผ้ายืด เนื้อดี นิ่มๆ +สายผูกสีเทาอ่อนผ้าเดียวกันให้ค่ะ ปักลายโลโก้ที่ชายเสื้อ น่ารักๆ ของใหม่ค่ะ size S  Sold Out ka

CCOO : เสื้อสายเดี่ยวฉลุ สีชมพูโอรส ผ้ายืด น่ารักมากกกกกก ของใหม่ค่ะ size S  Sold Out ka

CCOO : เสื้อผ้ายืดสีเทาอ่อน ปักลายโลโก้ที่ชายเสื้อ ปักลายดอกที่ชายเสื้อ ซิปข้าง สวยๆค่ะ ของใหม่ค่ะ size S  Sold Out ka

New!!! ของใหม่ค่ะ Blue Corner เสื้อกล้ามสีน้ำเงิน navy ผ้ายืด ของใหม่ค่ะ size M  Sold Out ka
    2nd UFO : Cardigan แขนยาวสีม่วง กระดุมหน้า มีลายที่ชายเสื้อ+แขนเสื้อ ใส่ไม่กี่ครั้ง สภาพดีค่ะ
    size M  Sold Out ka

New!!! ของใหม่ค่ะ Dahong : ของแท้สั่งจากเว๊บ made in Korea ค่ะ
    Set เสื้อแขนยาวสีดำ + เดรสลายจุดโทนม่วงแดง ใส่หน้าหนาวกันหนาวได้เลยค่ะ ผ้าดีมากทั้งเสื้อและเดรส เอาไปใส่แยกได้ น่ารักๆ ของใหม่ค่ะ  Sold Out ka

New!!! ของใหม่ค่ะ Gina Triot เสื้อยืดทำแบบเกาะอก สีขาวดำ ผ้าดีมาก เนื้อนิ่ม ใส่สบายค่ะ ของใหม่ค่ะ size S  Sold Out ka
    New!!! : CCOO : เดรสสายเดี่ยว สายเป็นหยักๆ ปรับสายได้ค่ะ ลายดอก ผ้ายืด มีซับใน size S ของใหม่ค่ะ :  Sold Out ka
    New!!! ของใหม่ ESTIMATE : เสื้อสีม่วง คอบัว กระดุมหน้า แขนสี่ส่วน ผ้าดีมากค่ะ 70% cotton 30% silk ของใหม่ ซักเก็บแล้วแขวนในตู้ไม่มีโอกาสหยิบมาใส่เลยค่ะ Size 6  Sold Out ka
    2nd. Estimate : เสื้อเชิ้ตคอบัว แขนสี่ส่วน กระดุมหน้าทั้งตัว สีน้ำตาล น่ารัก ผ้าคอตต้อนยืดได้นิดหน่อยค่ะ ใส่ครั้งเดียว ใหม่มากกกกก ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ size 6  Sold Out ka
    New!!! ของใหม่ค่ะ CCOO : เสื้อลายดอกขอบแดง ผ้ายืด เนื้อดี นิ่มๆ +สายผูกสีแดงผ้าเดียวกันให้ค่ะ ปักลายโลโก้ที่ชายเสื้อ น่ารักๆ ของใหม่ค่ะ size S  Sold Out ka
    New !!!! Viva Candy แบรนด์ในเครือของโรบินสันค่ะ
    เดรสสายเดี่ยว สายปรับได้ ช่วงเสื้อเป็นผ้าชีฟองลายหมวก รองเท้า กระเป๋า ลิปสติก ต่อกระโปรงสีดำ ซิปหลัง ใส่แล้ว สวยมากกกก ค่ะ ของใหม่ค่ะ size M  Sold Out ka

AIIZ : Jacket สีฟ้าพาสเทล สีหวานๆ ผ้าคล้ายลูกฟูกเล็กๆ ไม่หนามากค่ะ ใส่สบายๆ กระดุมหน้าปั๊มAIIZ ของใหม่ค่ะ ทรงสวยๆ size S  Sold Out ka

Forever21 ใส่ครั้งเดียวค่ะ เหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ สกรีนน่ารักมากๆ
    เสื้อยืดสีขาว สกรีนลายสร้อยจี้หมีน้ำตาล Material Teddy Girl Tee สี white/charcoal
    ไซส์ S  Sold Out ka

2 nd. Disney : Pooh เดรสแขนกุด กระดุมหน้าทั้งตัว คอเชิ้ตสีเขียวเข้ม มีกระเป๋าหน้า
    ใส่ 2-3 ครั้งค่ะ สภาพดี ไม่มีตำหนิใดๆ size M  Sold Out ka

CCOO : Jumpsuit กางเกงคอเชิ้ต สีครีมจุดฟ้าอ่อน ตีเกล็ดที่หน้าอก ต่อกางเกงผ้ายีนส์สีฟ้าอ่อน ไม่หนาและไม่บางค่ะ ผ้าดีมาก เอวจัมพ์อยู่แล้วนะคะ มีเชื้อกให้ผูกเป็นโบว์อีกที size S --> Sold Out ka

CCOO : เสื้อสายเดี่ยวลายทางลง (สายปรับไม่ได้) ชมพูขาว+มีสายผูกให้ ปักลายโลโก้ที่ชายเสื้อ ซิปข้าง ผ้าคอตต้อนไม่ยืด น่ารักมากๆค่ะ ของใหม่ค่ะ size S --> Sold Out ka

Charlotte Russe : เสื้อสายเดี่ยวสีเหลืองพาสเทล ระบายที่หน้าอก กระดุมหลอกแกะไม่ได้ค่ะ น่ารักมาๆ ผ้าคอตต้อนไม่ยืด สายปรับไม่ได้ มีสายผูกเป็นโบว์ด้านหลัง ของใหม่ค่ะ size S --> Sold Out ka

New!!! ของใหม่ ป้ายห้อยค่ะ
    Dapper : เดรสสายเดี่ยวผ้ายืดสีดำ ประดับพลอยที่คอ ผ้านิ่มมากค่ะ เป็น cotton/rayon
    size 2 --> Sold Out ka

New !!!! B Basic เดรสทรงเอี๊ยม สีเทาจุดขาว กระเป๋าหน้า สม็อคหลังช่วงบนน่ารักค่ะ
    ของใหม่ค่ะ size S --> Sold Out ka

New!!! ของใหม่ค่ะ CCOO : เสื้อยืดสีชมพูม่วง มีกระเป๋าหน้าอก ปักโลโก้ที่ชายเสื้อ ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ size XS --> Sold Out ka
    New!!! Defry01 เสื้อยืดสีชมพู่อ่อน ที่สกรีนจะเป็นกำมะหยี่นูนออกมา บางตัวอักษรเป็นปักค่ะ ของใหม่ค่ะ size M --> Sold Out ka
    New!!! ของใหม่ค่ะ AIIZ : กระโปรงสีดำ ลายดอกแดงฟ้า ผ่าข้างขึ้นมาข้างเดียว เอวยางยืดหนา สวยๆ ผ้าpolyerter 100% size 25 --> Sold Out ka
    New!!! Defry01 เสื้อยืดคอวี สีม่วงอ่อนๆ ลายโลกดอกไม้ แนววินเทจ เซอร์ๆนิดนึงค่ะ ของใหม่ค่ะ

New!!! ของใหม่ค่ะ Dahong : ของแท้สั่งจากเว๊บ made in Korea ค่ะ
    Romantic Ribbon Cardigan เสื้อกันหนาวแขนยาว อุ่นๆ สีชมพูหวานมากๆๆ --> Sold Out ka

HASS : กางเกงขาสั้น สีชมพูอ่อนหวานๆ ผ้าหนามีวิ้งๆนิดหน่อย ไม่บาง ใส่เดี่ยวๆได้ค่ะ ของใหม่ค่ะ
    size S--> Sold Out ka

New !!!! Jaspal กระโปรงสีน้ำตาล ผ้าดี คัตติ้งเนี๊ยบ มีกระเป๋าด้านหน้า ซับใน กระดุมผ้าหน้า 70% Cotton 30% Silk ของใหม่ค่ะ size XXS --> Sold Out ka
    New!!! ของใหม่ค่ะ Disney : Pooh เดรสสีเบจ กระดุมหน้าแกะออกได้ ตกแต่งด้วยผ้าลายดอกเข้ากัน มีกระเป๋าหน้า ผ้าหนาพอดี ไม่บาง size 2 --> Sold Out ka
    New!!! Disney กระโปรงสั้นลายสก็อต Mickey สีเทาม่วง กระโปรงตีเกล็ด จีบบานเล็กๆ มีกระเป๋าเล็กๆ ซิปข้าง size 2 --> Sold Out ka
    New!!! Blue Corner กระโปรงลายดอก สีชมพู ซิปหลัง มีซับใน size S --> Sold Out ka
    New!!! ของใหม่ค่ะ Blue Corner set เสื้อ 2 ชิ้น (เอาไปแยกใส่ได้ค่ะ คุ้มๆ) เสื้อตัวในเป็นลายทางแขนยาวสีดำเทา matchกับเสื้อตัวนอกคอถ่วงสีเทา ได้ลุคเกาหลีมากๆ ผ้ายืดเนื้อดีค่ะ รับรอง

New!!! ของใหม่ค่ะ Jaspal : Jumpsuitลายสก็อตสีม่วง สวยมาก ผ้าดีมาก ซิปข้าง มีกระเป๋าหน้า กระดุมแกะออกได้ค่ะ size XS --> Sold Out ka
    New!!! ของใหม่ค่ะ Ohayo : เสื้อลายดอกสีฟ้าอ่อน โทนพาสเทล มีระบายที่หน้าอก แขนพองๆ ซิปข้าง ผ้าคอตตอนไม่ยืด ด้านหลังจัมพ์ยางยืดให้เข้ารูป size S --> Sold Out ka
    New!!! ของใหม่ค่ะ Pena House เสื้อผ้าknitไม่หนา ลายทางโทนส้มฟ้า Freesize --> Sold Out ka
    New!!! ของใหม่ค่ะ Hello Kitty : เสื้อสีดำลายจุด โบว์เล็กๆ สีชมพู แบบ+ทรง น่ารักมากกกกกก ผ้ายืดเนื้อหนาอย่างดี ด้านข้างต่อแถบยางยืดเพื่อความกระชับ หน้าอกปักโลโก้ ตัวคิตตี้ห้อยตัวอีกษร size 2--> Sold Out ka
    New!!! ของใหม่ค่ะ AIIZ เสื้อสีชมพู จัมพ์เอว แขนตุ๊กตา ที่คอเสื้อผูกเป็นโบว์ค่ะ size S--> Sold Out ka
    New!!! ของใหม่ค่ะ Forever21 : Floral Print Dress เดรสสีขาวครีมลายดอกเล็กๆชมพู ลายน่ารักมากๆ ช่วงหน้าอก+สายชุดเป็นสม็อคเล็กๆ มีซับในทั้งตัว ไม่โป๊--> Sold Out ka
    New!!! ของใหม่ค่ะ Landmee : เดรสสายเดี่ยวขาวชมพู สาย+หน้าอกเป็นลูกไม้ ไม่คันค่ะ ด้านในซ้อนผ้าสีชมพูชายกระโปรงต่อเป็นลูกไม้ชั้นๆ ไม่บางค่ะ น่ารัก หวานๆ --> Sold Out ka
    New!!! ของใหม่ค่ะ CCOO กางเกงขาสั้น สีฟ้า มีกระเป๋าหน้าหลัง ช่วงเอวประดับลูกไม้นิ่มๆ ไม่คันค่ะ 100% cotton size 2 --> Sold Out ka
    New !!!! Blue Corner เดรสสายเดี่ยว(สายปรับได้) สีชมพูอ่อน มีซับใน น่ารักๆ ของใหม่ค่ะ size S --> Sold Out ka
    New!!! ของใหม่ค่ะ Ohayo : กระโปรงสีชมพู ชายกระโปรงโค้งหยักๆ น่ารักมากๆ มีซับใน ตัดเย็บดีค่ะ Size S --> Sold Out ka
    New!!! Viva Candy กางเกงทรงกระโปรง จีบบาน สีดำ ประดับโบว์ที่เอว น่ารักมากๆ ของใหม่ค่ะ
    size S--> Sold Out ka

New!!! ของใหม่ค่ะ ESP : เดรสสีขาวออฟไวท์กระดุมหน้าทั้งตัว ทำเหมือนเป็นเพชรใสๆ สายปรับได้ ประดับด้วยแถบโครเชต์ + เดรสสายเดี่ยวซับในเป็นผ้ายืด สายเป็นลูกไม้ + ผ้าผูกเอว น่ารักมากๆ หวานๆ
    size 1 --> Sold Out ka

New!!! ของใหม่ค่ะ Forever21 : Spring Eyelet Dress เดรสสีชมพู ฉลุ หน้าอกทำเหมือนโบว์ ตัวเดรสเป็นลายฉลุ ปลายหยักโค้งๆ มีผ้าสีเดียวกันเป็นซับด้านในอีกชั้น ไม่โป๊ค่ะ น่ารักมาก size S--> Sold Out ka
    New!!! ของใหม่ค่ะ Lolita : เสื้อคอวี ลายเขียว ที่ไล่รูดเป็นโบว์ได้ค่ะ ผ้ายืด สวยๆ size S --> Sold Out ka
    2 nd Search : เสื้อแขนกุด คอวีป้าย สีเขียวเหลือง ผ้ายืด ที่ไหล่รูดผูกเป็นโบว์ได้ค่ะ
    ใส่ครั้งเดียว สภาพดีมากเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิค่ะ size 2 --> Sold Out ka

New!!! ของใหม่ค่ะ Forever21 : กางเกงขาสั้น เอวสูง ลายตาราง ผ้าดี ตัดเย็บดีค่ะ มีกระดุมที่เอวด้านหน้า มีกระเป๋าหน้า กระเป๋าหลัง ทรงสวย ของใหม่ค่ะ size XS --> Sold Out ka
    2 nd. B Basic : เสื้อตัวยาว/เดรสสั้น ลายขวางเทาชมพูพาสเทล ตรงเอวเป็นเชือกผูกสีเดียวกัน น่ารักค่ะ ใส่กับ legging ก็สวย ใส่ครั้งเดียวค่ะ ไม่มีตำหนิใดๆ เหมือนใหม่ size S --> Sold Out ka
    Coach Heritage Tote สีชมพู กระเป๋าของแท้ 100% ค่ะ ได้ไปพร้อมถุงผ้า+กล่อง น่ารักมากๆค่ะ ซื้อมาเก็บค่ะ ไม่เคยหิ้วไปไหนเลย ไม่มีโอกาสได้ใช้สักที --> Sold Out ka

Kloset : ผ้าพันคอ Rocky Road สีชมพูอ่อน ของใหม่ ของแท้ 100% หายากมากค่ะ ซื้อมาสะสมเก็บไว้ในตู้ตลอด ได้ไปพร้อมถุงผ้านะคะ
    3,900 บ. ---> SALE 1,900 บ. รวมส่ง EMS รวมส่ง EMS --> Sold Out ka

2nd. Disney เสื้อยืดสีแดง สกรีน Minnie โบว์จะเป็นจุดทอง ปักอักษรมินนี่สีทอง ผ้ายืดเนื้อดี น่ารักค่ะ ใส่ครั้งเดียว สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิใดๆ size 2 --> Sold Out ka
    2nd. EDC เสื้อยืดสีชมพู น่ารักค่ะ ใส่ครั้งเดียว สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิใดๆ size XS --> Sold Out ka

ขอบคุณ SBN ค่ะ ^^
    Last edited by pimmygirl; 12-02-14 at 23:29.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ