เจอกระทู้ ขายของที่ห้องพร้อมขาย ของยังไม่มา แต่บอกรอบบิน/วันในอนาคต ที่ของจะมา ผิดกฎ SBN ไหม?

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    sonwai is offline Senior Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default เจอกระทู้ ขายของที่ห้องพร้อมขาย ของยังไม่มา แต่บอกรอบบิน/วันในอนาคต ที่ของจะมา ผิดกฎ SBN ไหม?

เจอกระทู้ ขายของที่ห้องพร้อมขาย ของยังไม่มา แต่บอกรอบบิน/วันในอนาคต ที่ของจะมา ผิดกฎ SBN ไหม? จำได้ว่าเคยตัดสินใจกันในนี้ ว่าไม่ตรงตามกฎ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3052199

sonwai is offline Senior Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

Default Re: เจอกระทู้ ขายของที่ห้องพร้อมขาย ของยังไม่มา แต่บอกรอบบิน/วันในอนาคต ที่ของจะมา ผิดกฎ SBN ไหม?

ตามนี้............

@@@ รอบบินถึงไทย 22 มีนาคมนี้ค่ะ @@@

Quote Originally Posted by beaubow View Post
    อ่านกติกาการซื้อ-ขายกันก่อนนะจ๊ะ

1) สามารถนัดรับของได้ที่ Central Pinklao หรือ ส่ง EMS (+ ประกัน) เท่านั้นนะคะ === ไม่รับนัดดูของนะคะ ต้องขออภัยค่ะ

2) สินค้าเป็นของแท้แน่นอน 1000000% ทุกใบซื้อจาก Shop ที่ อิตาลี/สวิตเซอร์แลนด์ นะคะ สามารถนำเข้า CATCH FAKE ได้เลยโดยไม่ต้องขออนุญาตนะคะ แม่ค้าเป็น Trust Member และขาย Brandname Items อยู่บน SBN มา 4 ปีกว่าแล้วค่ะ และไม่เคยได้รับ complaints ใด ๆ จากลูกค้าค่ะ

3) สินค้าจัดส่งตรงถึงมือคุณลูกค้าโดย EMS (พร้อมประกันการจัดส่งให้เต็มวงเงินที่ลูกค้าจ่ายเงินมาค่ะ หากสินค้าสูญหายระหว่างการจัดส่ง ทางไปรษณีย์จะชดใช้ให้เต็มจำนวนเงินที่ประกันไว้ค่ะ ตามราคากระเป๋าค่ะ) หลังจากได้รับชำระเงินครบเต็มจำนวนนะคะ หรือ
    นัดรับของตามสถานที่ตามที่ระบุไว้ด้านบนนะคะ

4) สินค้า ซื้อแล้วขอสงวนสิทธิ์ไม่รับคืนนะคะ เพราะสินค้าเป็นของใหม่และเป็นของแท้แน่นอนค่ะ กรุณาตัดสินใจให้ดีก่อนการซื้อนะคะ

5) ติดต่อแม่ค้าทาง PM, email: madamebeau@hotmail.co.th, โทรศัพท์/WHATSAPP/Tango +39 393 1164 (เบอร์อิตาลี) หรือโทรที่เบอร์ไทย 083 063 0604 ค่ะ และสามารถติดต่อแม่ค้าผ่านทาง LINE ด้วยนะคะที่ i.love.gucci ค่ะ

6) หาก CF แล้ว CC ทีหลัง แม่ค้าขออนุญาตไม่คืนเงินมัดจำนะคะ

7) ขอให้สิทธิ์ลูกค้าที่ไม่ต่อรองราคาและพร้อมโอนเงินเต็มจำนวนก่อนนะคะ

กระเป๋าทุกใบเป็นของใหม่จาก shop โดยตรงนะคะ เพราะแม่ค้าไม่กล้าซื้อผ่านคนอื่นค่ะ กลัวโดนของปลอมค่ะ ขอบคุณค่ะ

--------------------------------------------------------------------------------------

PRADA BN2527 TESSUTO/VITELLO LEATHER 2-WAY BAG -- NERO/BLACK

มาแล้วจ้า กระเป๋า Prada BN2527 สีดำ รุ่นสุดฮอต ฮิตสุด ๆ และหายากสุดในสามโลกจ้า นางเลอค่ามากค่ะ ใครสนใจรีบจับจองมาได้เลยนะคะ มีจำนวนจำกัดมาก ๆ Exclusive สุด ๆ จ้าาาาา ใบนี้เป็นผ้า Nylon คุณภาพสูง และขอบหนังลูกวัว Vitello ค่ะ มาพร้อมกับการตัดเย็บแบบเนี๊ยบสุด ๆ ตามแบบฉบับของ Prada ซึ่งใบนี้เป็นสีดำ (NERO) สีนี้หายากสุด ๆๆๆ ดูผู้ดี๊...ผู้ดี ตกแต่งด้วย hardware สีทองอร่ามทั้งใบ ทำให้กระเป๋าใบนี้สวยคลาสสิคมากจริง ๆ การถือเป็นแบบ 2 Ways สามารถถือแบบเก๋ ๆ หรือ สะพายข้าง สะพายไหล่ได้ (มีสายสะพายยาวที่ปรับขนาดสั้นยาวได้ค่ะ) เป็นอีกหนึ่ง "MUST HAVE ITEM" ที่ต้องมีไว้ในคอลเลคชั่นคร๊าาาา

รุ่น: BN2527 Tessuto/Vitello (Calfskin Leather)
    สี: ดำ (รหัสสี: NERO)
    ฮาร์ดแวร์: Gold hardware
    ขนาด: ขนาด: W36 × H26 × D18cm

ส่งพร้อมอุปกรณ์ครบ: ถุงผ้า/prada dustbag, prada authentic card, prada care card

ราคา 28,900 บาทนะคะ ----- @@@ รอบบินถึงไทย 22 มีนาคมนี้ค่ะ @@@

Model No: BN2527
    MADE IN ITALY

Last edited by sonwai; 12-03-14 at 11:17.

pooprewwan is offline Trusted Member Master Brandname
    pooprewwan's Bank Account
    • Bank Account 1: 026X1X7X4X

Default Re: เจอกระทู้ ขายของที่ห้องพร้อมขาย ของยังไม่มา แต่บอกรอบบิน/วันในอนาคต ที่ของจะมา ผิดกฎ SBN ไหม?

ก็มีของในมือพร้อมป้่ายชื่อไม่ใช่เหรอคะ หรือว่าของอยู่ต่างประเทศ ห้ามส่งมาขาย ขายเฉพาะคนที่อยู่ในประเทศไทยเท่านั้นเหรอคะ งงค่ะ
    Like AwesomeIsMe, eah ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ