TM:..ขายถูกเหมือนเดิม ของใหม่มาเพิ่มค่ะ..USED CHANEL JUMBO 12" BLACK SHW...USED CHANEL EARRING BIG LOGO...LIKE NEW LADY DIOR RED 12"

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM:..ขายถูกเหมือนเดิม ของใหม่มาเพิ่มค่ะ..USED CHANEL JUMBO 12" BLACK SHW...USED CHANEL EARRING BIG LOGO...LIKE NEW LADY DIOR RED 12"

petcha's Avatar
    petcha is offline Trusted Member Master Brandname
    petcha's Bank Account
    • Bank Account 1: 109X2X7X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up TM:..ขายถูกเหมือนเดิม ของใหม่มาเพิ่มค่ะ..USED CHANEL JUMBO 12" BLACK SHW...USED CHANEL EARRING BIG LOGO...LIKE NEW LADY DIOR RED 12"

สวัสดีค่ะ มีของน่ารักๆมาอีกแล้ว เราไม่ได้เป็นแม่ค้าอาชีพนะคะ แต่ขายของที่นี่มานานเกือบ 10 ปี ตั้งแต่ยังเป็นเว็บเดิมอยู่เลย ดูจากประวัติเราได้ค่ะ ของที่ขายก็เป็นของเราเองทุกชิ้นรับประกันว่าเป็นของแท้ 100% แน่นอน ไม่นิยมของปลอม แต่หากไม่มั่นใจสินค้าชิ้นไหนสามารถนำเข้าห้องตรวจสอบได้โดยไม่ต้องขออนุญาติเรานะคะ รีบตัดสินใจหล่ะเพราะของไปไวมาก เราขายไม่แพงเลยจริงๆ กรุณามีสติในการต่อด้วยนะคะ
    สนใจชิ้นไหนอยากขอรูปเพิ่มเติมติดต่อได้ที่เบอร์
    085 055 9393
    ID : ...phetcha...
    หรือ PM มาได้ค่ะ

ชิ้นไหนขายแล้วขอลบรูปออกนะคะ แต่ยังสามารถค้นดูประวัติเดิมได้ค่ะ

♥ ♥ ♥ ♥ ♥CHANEL♥ ♥

USED CHANEL JUMBO 12" CAVIAR BLACK SHW
    ที่สุดของกระเป๋าที่สมควรมีสะสม อีกทั้งยังมากับโฮโลมหามงคลกับเลข 168xxxxx อีกด้วย ใช้แล้วดี ใช้แล้วเฮง เงินเข้าตลอด ถ้าไม่ติดว่าเราตัวเล็กใช้แล้วไม่สวย ไม่มีทางขายแน่นอนค่าาาา
    สภาพเหมือนใหม่ใช้น้อยมาก ไม่มีริ้วรอยใดๆทั้งสิ้น อปก. มากันแบบครบๆใบเสร็จตัวจริงเหมือนไปซื้อมาจากช็อปเองเลยค่ะ

เพียง 139,900 THB. SOLD

LIKE NEW CHANEL EARRING BIG LOGO สีทองอ่อน คริสตัลไล่มิติดูหรูหรา ใส่ออกงานได้ ในวันชิลๆ เหมือนเซเล็ปทั้งหลาย ใช้ไปไม่เกิน5ครั้ง ปล่อยกันราคาแสนดี
    เพียง 10,500 THB. รุ่นนี้มีผลิตมาน้อยมากไม่สวยเกลื่อนไม่สวยก็อปแน่นอนค่ะ

LIKE NEW LADY DIOR RED 12" ต้อนรับเทศกาลแห่งความสุขที่กำลังจะใกล้ถึงนี้กับเลดี้ดิออ 12" สีแดงเชอรี่หนังแก้วสุดสวย ปี 2011 สภาพใหม่ๆ ใช้แล้วเริ่ดๆจนคนต้องมองเหลียวหลัง ซื้อมาจากคุณ IDAO มั่นใจได้ล้านเปอร์เซนต์ว่าเป็นของแท้ สวยเป๊ะและถูกมาาาากค่ะ
    ขายเพียง 72,900 THB.

NEW PRADA
    กระเป๋าใส่นามบัตร PRADA สีดำ ซื้อมาจากอเมริกา ใบนี้พี่สาวฝากขาย ติดต่อโดยตรงได้เลยที่เบอร์ 095 959 6241-2 ราคาน่ารักมาาาาาก

เพียง 7,500 THB.

LV Limited
    กระเป๋าสะพายใส่ notebook ได้สวยไม่ซ้ำใครเพราะเป็น Limited หายากมากๆ มากับสีน้ำตาลเรียบหรูดูดีสุดๆ ใบนี้พี่สาวฝากขาย ติดต่อโดยตรงได้เลยที่เบอร์ 095 959 6241 - 2

เพียง 28,000 THB. ราคานี้หาที่ไหนไม่ได้อีกแล้ววววว

สุดท้ายนี้ ...ขอขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชม... และขอขอบคุณลูกค้าที่ซื้อไปแล้ว...ทั้งลูกค้าเก่าที่ซื้อกันมาหลายชิ้น...และลูกค้าใหม่ที่เพิ่งเคยเปิดมาเจอและถูกใจค่ะ... หวังว่าของที่ได้ไปจะถูกใจทุกท่านนะคะ...

♥ ♥THANKS SBN SO MUCH♥ ♥

Last edited by petcha; 19-05-14 at 17:45.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ