สินค้าทุกชิ้นรับประกันว่าเป็นของแท้ (AUTHENTIC SUNGLASSES ONLY) ถ้าลูกค้าซื้อไปแล้ว ลูกค้าอยากนำเข้าห้อง Catch Fake สามารถทำได้โดยไม่ต้องขออนุญาตจ้าๆๆๆๆๆๆๆ ถ้าพบว่าปลอมคืนเงินค่ะ

Regulations
1. ราคาสินค้าอาจมีการปรับขึ้น-ลง (จากภาษี ค่าเงินบาท ต้นทุนสินค้าถูกปรับราคาให้ต่ำลงหรือสูงขึ้น)
2.ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนสินค้า ในทุกกรณีค่ะ (ยกเว้น ตรวจพบว่าเป็นของปลอมเท่านั้น)
3. ราคาสินค้ายังไม่รวมค่าจัดส่ง EMS 50 บาทสำหรับสินค้าราคา PROMOTION หรือ CLEARANCE
4. ชำระด้วยบัตรเครดิตผ่าน PayPal ลูกค้าเป็นผู้ชำระค่าธรรมเนียม 3% จากยอดที่ตกลงซื้อขายค่ะ
5. จัดส่ง FREE EMS สำหรับสินค้าราคาปกติค่ะ
ตอนนี้แม่ค้าอยู่ ตปท.***มีคนส่งของให้ที่เมืองไทยตลอดนะคะ*** แม่ค้าสะดวกติดต่อทาง Whatsapp 0853202036 หรือ Line ID: shadestation หรือ
zuleesunglasses@gmail.com หรือ PM มาก็ได้ค่ะ
*** RECOMMENDED!!!***
MARC BY MARC JACOBS
MULTILAYER BLUE/GREEN MIRROR(
พร้อมส่งตัวสุดท้ายค่ะ!!!)
: BLACK Metal Frame with Multilayer Blue/Green Mirror Lens
(FRAME SIZE 64mm.)
: มาแล้วววววค่าๆๆๆๆๆๆ รอกานมานานพอสมควรเลยค่ะ แว่น MMJ SUNGLASSES รุ่นนี้ เป็น AVIATOR OVERSIZED STYLE คล้ายกับ VICTORIA BECKHAM มากที่สุดเท่าที่ซู่หลีจะหาได้แล้วจร้า อย่างที่ืทราบกันว่าคุณชมพู่ใส่ VICTORIA BECKHAM AVIATOR GREEN MIRROR ซึ่งหาของได้ยากและราคาสูงค่ะ ซึ่งตอนนี้แม่ค้ามีลูกค้าที่เฉพาะเจาะจงต้องเป็น VICTORIA BECKHAM AVIATOR GREEN MIRRORเท่า นั้น มีคิวยาวเป็นหางว่าวแล้วค่ะ ต้องรอนานเลยค่ะ เพราะมาทีแค่ตัวหรือสองตัวเท่านั้นค่ะ แม่ค้าเลยหาสินค้าที่ยังจัดอยู่ในแบรนด์ระดับบน มาให้ลูกค้าใส่สวยกันตามเทรนด์ในราคาชิวๆ ค่ะ อุปกรณ์มีครบตามรูปเลยค่ะ มีกล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น และตัวแว่นค่ะ
>>>
ซู่หลีขอลดราคาจาก 5,900 เหลือเพียง 4,900 NET บาทเท่านั้นค่ะ

***JUST ARRIVAL !!!***
NEW DIESEL AVIATOR SS13 SILVER BLACK WHITE/GREEN MIRRORED BLUE LENS(พร้อมส่งตัวสุดท้ายค่ะ!!!)
: Silver Frame with Black & White Legs / Green Mirrored Blue Lens (SIZE: 62mm)
: AVIATOR OVERSIZE STYLE ขอบอกว่าหายากมว๊ากกกกกกกกค่ะ SUPER
RARE ITEM!!!มีน้ำหนักก็เบามากค่ะบอก ได้คำเดียวว่าเริ่ดม๊ากๆๆๆๆ สุดๆ อ่ะค่ะ สีปรอทเลนส์แบบไม่ซ้ำใครจริงๆ ใครตามหาอยู่ ต้องรีบคว้าเลยคร่า เวลามองออกมาไม่ได้เห็นเป็นสีเขียวฟ้าตามเลนส์นะคะ สีมองผ่านเลนส์ออกมาจะเป็นสีน้ำตาลเหมือนมองผ่านเลนส์ปรอททั่วไปค่ะ อุปกรณ์มีครบตามรูปเลยค่ะ มี HARD CASE ผ้าเช็ดแว่น และ Authentic Guarantee Card ค่ะ
>>>
ซู่หลีขอลดราคาจาก 6,900 เหลือเพียง 5,900 NET บาทเท่านั้นค่ะ

***CLEARANCE ITEM !!!***
RAYBAN 3449
GOLD BLUE MIRRORED / HALF RIMLESS
(พร้อมส่งค่ะ!!!)
: Half Gold Frame with Blue Mirrored Plastic Lens Size 59 mm. (VERY LIGHT WEIGHT)
: เป็นแว่น RAYBAN
CLASSIC
AVIATOR - MEDIUM OVERSIZE STYLE ราคาไม่สูงและอินเทรนด์แบบ MIRROR LENS ค่ะใส่สวยค่ะ เป็นUNISEX STYLE สำหรับรุ่นนี้ ใครชอบแว่น AVIATOR ขนาดปานกลางแบบพอดีๆ หรือคนที่ไม่ชอบใส่แว่น Oversize เพราะหน้าเล็กก็ต้องไม่พลาดรุ่นนี้ค่ะ ราคาในช็อปก็ประมาณ 1x,xxx บาท แต่ของในเมืองไทย หากรอบสีทองยา กกกกค่ะ มีแต่กรอบสีดำ สีนี้แทบไม่เห็นในตลาดเลยค่ะ อุปกรณ์มีกล่่องกระดาษ (มี BAR CODE ที่กล่องค่ะ) Hard Case ผ้าเช็ดแว่น Guarantee Certificate ค่ะ
>>> ซู่หลีขอขายที่
4,500 NETบาทเท่านั้นค่ะ

***CLEARANCE ITEM !!! ***
RAYBAN 3025 003/40
GREY SILVER MIRRORED SIZE 62 (พร้อมส่งอันสุดท้ายค่ะ !!!)
: Silver Frame with Grey Silver Mirrored
Lens
: เป็นแว่น
RAYBAN CLASSIC
AVIATOR -
OVERSIZE STYLE ราคาไม่สูงและอินเทรนด์แบบ MIRROR LENS ค่ะใส่สวยค่ะ เป็น UNISEX STYLE สำหรับรุ่นนี้ ใครชอบแว่น AVIATOR ขนาด Lens เป็น OVERSIZE ค่ะ ราคาในช็อปก็ประมาณ 9,xxx บาท สีนี้ไซด้ 62 MM. หายากในเมืองไทยมากกกกค่ะ เพราะไม่มีในตลาดอเมริกาค่ะ ต้องสั่งจากทางยุโรปเท่านั้น ไม่คว้าก่อน อดหมดแน่นอนค่ะ อุปกรณ์มีกล่่องกระดาษ (มี BAR CODE ที่กล่องกระดาษค่ะ) Hard Case ผ้าเช็ดแว่น Guarantee Certificate ค่ะ

***CLEARANCE ITEM !!! ***
RAYBAN 3025 112/19
MATTE GOLD / GREEN MIRRORED(พร้อมส่งตัวสุดท้ายค่ะ !!!)
: Gold Frame / Green Mirrored Glasses
Lens Size 58 mm.
: เป็นแว่น RAYBAN
CLASSIC
AVIATOR - MEDIUM
OVERSIZE STYLE ราคาไม่สูงและอินเทรนด์แบบ MIRROR LENS ค่ะใส่สวยค่ะ เป็นUNISEX STYLE สำหรับรุ่นนี้ ใครชอบแว่น AVIATOR ขนาดปานกลางแบบพอดีๆ หรือคนที่ไม่ชอบใส่แว่น OVERSIZE STYLE เพราะหน้าเล็กก็เหมาะกับรุ่นนี้เลยค่ะ ราคาในช็อปก็ประมาณ 9,xxx บาท อุปกรณ์มีกล่่องกระดาษ (มี BAR CODE ที่กล่องกระดาษค่ะ) Hard Case ผ้าเช็ดแว่น Guarantee Certificate ค่ะ

***LINK
HI-END ลดกระหน่ำ"พร้อมส่ง"ล่าสุด***

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2996185

*** ความซื่อตรงต่อลูกค้า เป็นหัวใจสำคัญที่สุดบองแม่ค้าค่ะ ***
ขอขอบคุณพื้นที่ดีๆ จาก SBN และลูกค้าที่น่ารักทุกท่านนะคะ...