อ่านกติกาการซื้อ-ขายกันก่อนนะจ๊ะ

1) สามารถนัดรับของได้ที่ Central Pinklao หรือ ส่ง EMS (+ ประกัน) เท่านั้นนะคะ === ไม่รับนัดดูของนะคะ ต้องขออภัยค่ะ

2) สินค้าเป็นของแท้แน่นอน 1000000% ทุกใบซื้อจาก Shop ที่ อิตาลี/สวิตเซอร์แลนด์ นะคะ สามารถนำเข้า CATCH FAKE ได้เลยโดยไม่ต้องขออนุญาตนะคะ แม่ค้าเป็น Trust Member และขาย Brandname Items อยู่บน SBN มา 4 ปีกว่าแล้วค่ะ และไม่เคยได้รับ complaints ใด ๆ จากลูกค้าค่ะ

3) สินค้าจัดส่งตรงถึงมือคุณลูกค้าโดย EMS (พร้อมประกันการจัดส่งให้เต็มวงเงินที่ลูกค้าจ่ายเงินมาค่ะ หากสินค้าสูญหายระหว่างการจัดส่ง ทางไปรษณีย์จะชดใช้ให้เต็มจำนวนเงินที่ประกันไว้ค่ะ ตามราคากระเป๋าค่ะ) หลังจากได้รับชำระเงินครบเต็มจำนวนนะคะ หรือ
นัดรับของตามสถานที่ตามที่ระบุไว้ด้านบนนะคะ

4) สินค้า ซื้อแล้วขอสงวนสิทธิ์ไม่รับคืนนะคะ เพราะสินค้าเป็นของใหม่และเป็นของแท้แน่นอนค่ะ กรุณาตัดสินใจให้ดีก่อนการซื้อนะคะ

5) ติดต่อแม่ค้าทาง PM, email: madamebeau@hotmail.co.th, โทรศัพท์/WHATSAPP/Tango +39 393 1164 (เบอร์อิตาลี) หรือโทรที่เบอร์ไทย 083 063 0604 ค่ะ และสามารถติดต่อแม่ค้าผ่านทาง LINE ด้วยนะคะที่ i.love.gucci ค่ะ

6) หาก CF แล้ว CC ทีหลัง แม่ค้าขออนุญาตไม่คืนเงินมัดจำนะคะ

7) ขอให้สิทธิ์ลูกค้าที่ไม่ต่อรองราคาและพร้อมโอนเงินเต็มจำนวนก่อนนะคะ

กระเป๋าทุกใบเป็นของใหม่จาก shop โดยตรงนะคะ เพราะแม่ค้าไม่กล้าซื้อผ่านคนอื่นค่ะ กลัวโดนของปลอมค่ะ ขอบคุณค่ะ

--------------------------------------------------------------------------------------

PRADA BP0623 Tessuto Impuntu Bandoliera Clutch Sling Bag

มาแล้วจ้า กระเป๋า Prada Clutch/Wallet on Chain รุ่นสุดฮิต ฮิตสุด ๆๆ ตลอดการ รุ่นนี้ก็มาไวไปไวมากค่ะ ใบนี้เป็นผ้า Tessuto Impuntu คุณภาพสูง ใบนี้ออกแบบดีไซน์มาแบบดูผู้ดี๊...ผู้ดี คุณหนูมาก ๆๆ จ้า มาพร้อมกับการตัดเย็บแบบเนี๊ยบสุด ๆ ตามแบบฉบับของ Prada ซึ่งใบนี้เป็น สีดำ (Nero) สุดคลาสสิค ตกแต่งด้วย hardware สีทองอร่ามทั้งใบ ทำให้กระเป๋าใบนี้สวยดูดีมีสไตล์มากจริง ๆ ใบนี้มี สายสะพายโซ่ยาว (ถอดออกได้) จะสะพายข้างลำตัว หรือสะพายแบบ Cross Body ก็ได้ค่ะ เป็นอีกหนึ่ง "MUST HAVE ITEM" ที่ต้องมีไว้ในคอลเลคชั่นคร๊าาาา

รุ่น: BP0623 Tessuto Impuntu
สี: สีดำ (รหัสสี: Nero)
ฮาร์ดแวร์: Gold hardware
ขนาด: W17.5×H15.5×4(cm)
Original price: $1,295.00

ส่งพร้อมอุปกรณ์ครบจัดเต็ม: ถุงผ้า/prada dustbag, prada authentic card, prada care card และถุงกรดาษ Prada

ราคา 18,500 บาทนะคะ

Model No: BP0623
MADE IN ITALY

รูปด้านล่างนี้จากอินเตอร์เน็ตค่ะ

--------------------------------------------------------------------------------------

PRADA BT0773 Tessuto/Saffiano Shoulder/Crossbody Bag -- Black

มาแล้วจ้า กระเป๋า Prada Crossbody รุ่นสุดฮิต ฮิตสุด ๆๆ ตลอดการ รุ่นนี้ก็มาไวไปไวมากค่ะ ใบนี้เป็นผ้า Nylon คุณภาพสูง และขอบหนัง Saffiano ค่ะ ใบนี้ออกแบบดีไซน์มินิใบเล็กเก๋ไก๋ดูผู้ดี๊...ผู้ดี คุณหนูมาก ๆๆ จ้า มาพร้อมกับการตัดเย็บแบบเนี๊ยบสุด ๆ ตามแบบฉบับของ Prada ซึ่งใบนี้เป็น สีดำ (Nero) หายากสุด ๆ ค่ะ ตกแต่งด้วย hardware สีทองอร่ามทั้งใบ ทำให้กระเป๋าใบนี้สวยดูดีมีสไตล์มากจริง ๆ ใบนี้มีซิปปิดกระเป๋าและแม่เหล็กแบบ Snap Closer สายสะพายหนัง Saffiano ยาว จะสะพายไหล่ข้างลำตัว หรือสะพายแบบ Cross Body ก็ได้ค่ะ เป็นอีกหนึ่ง "MUST HAVE ITEM" ที่ต้องมีไว้ในคอลเลคชั่นคร๊าาาา

รุ่น: BT0773 Tessuto/Saffiano
สี: สีดำ (รหัสสี: Nero)
ขนาด: 13 cm (H) x 21 cm (W) x 6 cm (D)

ส่งพร้อมอุปกรณ์ครบจัดเต็ม: ถุงผ้า/prada dustbag, prada authentic card, prada care card และถุงกรดาษ Prada

ราคา SOLD บาทนะคะ

Model No: BT0773

รูปด้านล่างนี้จากอินเตอร์เน็ตค่ะ

PRADA BT0779 Tessuto/Saffiano PAPAYA Wallet on Chain Bag

มาแล้วจ้า กระเป๋า Prada on Chain รุ่นสุดฮิต ฮิตสุด ๆๆ ตลอดการ รุ่นนี้ก็มาไวไปไวมากค่ะ ใบนี้เป็นผ้า Nylon คุณภาพสูง และขอบหนัง Saffiano ค่ะ ใบนี้ออกแบบดีไซน์มาแบบดูผู้ดี๊...ผู้ดี คุณหนูมาก ๆๆ จ้า มาพร้อมกับการตัดเย็บแบบเนี๊ยบสุด ๆ ตามแบบฉบับของ Prada ซึ่งใบนี้เป็น สีส้ม (Papaya) เปรี้ยวปรี๊ดดดด สะดุดตาสุด ๆ ตกแต่งด้วย hardware สีทองอร่ามทั้งใบ ทำให้กระเป๋าใบนี้สวยดูดีมีสไตล์มากจริง ๆ ใบนี้มีซิปปิดกระเป๋าและแม่เหล็กแบบ Snap Closer สายสะพายโซ่ยาว จะสะพายข้างลำตัว หรือสะพายแบบ Cross Body ก็ได้ค่ะ เป็นอีกหนึ่ง "MUST HAVE ITEM" ที่ต้องมีไว้ในคอลเลคชั่นคร๊าาาา

รุ่น: BT0779 Tessuto/Saffiano
สี: สีส้ม (รหัสสี: Papaya)
ขนาด: 9"W x 5.5"H x 2"D
Original price: 815 USD plus tax.

Model No: BT0779

PRADA BR4993 TESSUTO/VITELLO LEATHER 2-WAY BAG -- NERO/BLACK

มาแล้วจ้า กระเป๋า Prada BR4993 สีดำ รุ่นสุดฮอต ฮิตสุด ๆ ใครสนใจรีบจับจองมาได้เลยนะคะ ใบนี้เป็นผ้า Nylon คุณภาพสูง และขอบหนังลูกวัว Vitello ค่ะ มาพร้อมกับการตัดเย็บแบบเนี๊ยบสุด ๆ ตามแบบฉบับของ Prada ซึ่งใบนี้เป็นสีดำ (NERO) ดูผู้ดี๊...ผู้ดี ตกแต่งด้วย hardware สีทองอร่ามทั้งใบ ทำให้กระเป๋าใบนี้สวยคลาสสิคมากจริง ๆ การถือเป็นแบบ 2 Ways สามารถถือแบบเก๋ ๆ หรือ สะพายข้าง สะพายไหล่ได้ (มีสายสะพายยาวที่ปรับขนาดสั้นยาวได้ค่ะ) เป็นอีกหนึ่ง "MUST HAVE ITEM" ที่ต้องมีไว้ในคอลเลคชั่นคร๊าาาา

รุ่น: BR4993 Tessuto/Vitello (Calfskin Leather)
สี: ดำ (รหัสสี: NERO)
ขนาด: W35×H30×D16cm

Model No: BR4993

PRADA BN2527 TESSUTO/VITELLO LEATHER 2-WAY BAG -- NERO/BLACK

มาแล้วจ้า กระเป๋า Prada BN2527 สีดำ รุ่นสุดฮอต ฮิตสุด ๆ และหายากสุดในสามโลกจ้า นางเลอค่ามากค่ะ ใครสนใจรีบจับจองมาได้เลยนะคะ มีจำนวนจำกัดมาก ๆ Exclusive สุด ๆ จ้าาาาา ใบนี้เป็นผ้า Nylon คุณภาพสูง และขอบหนังลูกวัว Vitello ค่ะ มาพร้อมกับการตัดเย็บแบบเนี๊ยบสุด ๆ ตามแบบฉบับของ Prada ซึ่งใบนี้เป็นสีดำ (NERO) สีนี้หายากสุด ๆๆๆ ดูผู้ดี๊...ผู้ดี ตกแต่งด้วย hardware สีทองอร่ามทั้งใบ ทำให้กระเป๋าใบนี้สวยคลาสสิคมากจริง ๆ การถือเป็นแบบ 2 Ways สามารถถือแบบเก๋ ๆ หรือ สะพายข้าง สะพายไหล่ได้ (มีสายสะพายยาวที่ปรับขนาดสั้นยาวได้ค่ะ) เป็นอีกหนึ่ง "MUST HAVE ITEM" ที่ต้องมีไว้ในคอลเลคชั่นคร๊าาาา

รุ่น: BN2527 Tessuto/Vitello (Calfskin Leather)
ขนาด: ขนาด: W36 × H26 × D18cm

ส่งพร้อมอุปกรณ์ครบ: ถุงผ้า/prada dustbag, prada authentic card, prada care card

ราคา 27,500 บาทนะคะ ------- SOLD ขายแล้ว 3 ใบ เหลืออีก 1 ใบค่าาาา

Model No: BN2527

PRADA BN2541 Tessuto/Saffiano Leather NERO 2 Way Bag

มาแล้วจ้า กระเป๋า Prada BN2541 สีดำ NERO ไซส์ 30cm รุ่นสุดฮิต ฮิตสุด ๆๆ ตลอดการ รุ่นนี้มาไวไปไวมากค่ะ ใบนี้เป็นผ้า Nylon คุณภาพสูง และขอบหนัง Saffiano ค่ะ มาพร้อมกับการตัดเย็บแบบเนี๊ยบสุด ๆ ตามแบบฉบับของ Prada ซึ่งใบนี้คลาสสิคสุด ๆ ค่ะ น้ำหนักเบา ใช้งานง่าย ดูแลรักษาง่ายค่ะ ตกแต่งด้วย hardware สีทองอร่ามทั้งใบ ใบนี้มีซิปปิดกระเป๋าและแม่เหล็กแบบ Snap Closer การถือเป็นแบบ 2 Ways สามารถถือแบบเก๋ ๆ หรือ สะพายข้าง สะพายไหล่ได้ (มีสายสะพายยาวที่ปรับขนาดสั้นยาวได้ค่ะ) เป็นอีกหนึ่ง "MUST HAVE ITEM" ที่ต้องมีไว้ในคอลเลคชั่นคร๊าาาา

รุ่น: BN2541 Tessuto/Saffiano
สี: ดำ (รหัสสี: Nero)
ขนาด: ไซส์ 30cm

ส่งพร้อมอุปกรณ์ครบ: ถุงผ้า/prada dustbag, prada authentic card และ prada care card

ราคา 21,000 บาทค่าาาาาาา

Model No: BN2541

รูปด้านล่างนี้จากอินเตอร์เนตค่ะ

-----------------------------------------------------------------------------------------

PRADA BN2541 Tessuto/Saffiano Leather Rosso 2 Way Bag

มาแล้วจ้า กระเป๋า Prada BN2541 สีแดง Rosso ไซส์ 30cm รุ่นสุดฮิต ฮิตสุด ๆๆ ตลอดการ รุ่นนี้มาไวไปไวมากค่ะ ใบนี้เป็นผ้า Nylon คุณภาพสูง และขอบหนัง Saffiano ค่ะ มาพร้อมกับการตัดเย็บแบบเนี๊ยบสุด ๆ ตามแบบฉบับของ Prada ซึ่งใบนี้เป็นแดง (Rosso) เปรี้ยวสุด ๆ ค่ะ ตกแต่งด้วย hardware สีทองอร่ามทั้งใบ ทำให้กระเป๋าใบนี้สวยคลาสสิคมากจริง ๆ ใบนี้มีซิปปิดกระเป๋าและแม่เหล็กแบบ Snap Closer การถือเป็นแบบ 2 Ways สามารถถือแบบเก๋ ๆ หรือ สะพายข้าง สะพายไหล่ได้ (มีสายสะพายยาวที่ปรับขนาดสั้นยาวได้ค่ะ) เป็นอีกหนึ่ง "MUST HAVE ITEM" ที่ต้องมีไว้ในคอลเลคชั่นคร๊าาาา

รุ่น: BN2541 Tessuto/Saffiano
สี: แดง (รหัสสี: Rosso)
ขนาด: ไซส์ 30cm

ส่งพร้อมอุปกรณ์ครบ: ถุงผ้า/prada dustbag, prada authentic card และ prada care card

ราคา 20,000 บาทค่าาาาาาา

Model No: BN2541

รูปด้านล่างนี้จากอินเตอร์เนตค่ะ

-----------------------------------------------------------------------------------------

GUCCI GG SUPREME STARS CANVAS CARRY ON DUFFEL #216484

กระเป๋าเดินทางไฮโซเก๋ ๆ จาก GUCCI ลิมิเต็ดเอดิชั่น คอลเลคชั่น Spring/Summer 2013 น้องสวยมากจริง ๆ ค่ะใบนี้ ไซส์นี้เป็นไซส์ Cabin Luggage หิ้วขึ้นเครื่องได้จ้า หนัง Beige/Ebony Micro GG Supreme Canvas ดูแลรักษาง่าย และไม่เลอะง่ายค่ะ ขอบหนัง Leather Trim สีชมพู สวยหวานสุด ๆๆ ค่ะ ไซส์ 43 x 27 x 23.5 cm สายสะพายยาวปรับสั้น-ยาวได้ และถอดออกได้ค่ะ

รุ่น: #216484 (CARRY-ON DUFFEL)
สี: Beige/Ebony GG Supreme Canvas "Stars" with Dark Pink Leather Trim
ฮาร์ดแวร์: Champagne Gold hardware
ขนาด: 43 x 27 x 23.5 cm

ส่งพร้อมอุปกรณ์ครบ: ถุงผ้า/dustbag, Gucci tag, Gucci care cards

ราคา SOLD บาทค่าาาาาาา ------ SALE ใบสุดท้าย SOLD บาทถ้วนไปเลยค่าาาาา

Model No: 216484

PRADA BN1841 TESSUTO/VITELLO LEATHER 2-WAY BAG -- NERO/BLACK

มาแล้วจ้า กระเป๋า Prada BN1841 สีดำ รุ่นสุดฮอต ฮิตสุด ๆ และหายากสุดในสามโลกจ้า นางเลอค่ามากค่ะ ใครสนใจรีบจับจองมาได้เลยนะคะ มีจำนวนจำกัดมาก ๆ Exclusive สุด ๆ จ้าาาาา ใบนี้เป็นผ้า Nylon คุณภาพสูง และขอบหนังลูกวัว Vitello ค่ะ มาพร้อมกับการตัดเย็บแบบเนี๊ยบสุด ๆ ตามแบบฉบับของ Prada ซึ่งใบนี้เป็นสีดำ (NERO) สีนี้หายากสุด ๆๆๆ ดูผู้ดี๊...ผู้ดี ตกแต่งด้วย hardware สีทองอร่ามทั้งใบ ทำให้กระเป๋าใบนี้สวยคลาสสิคมากจริง ๆ การถือเป็นแบบ 2 Ways สามารถถือแบบเก๋ ๆ หรือ สะพายข้าง สะพายไหล่ได้ (มีสายสะพายยาวที่ปรับขนาดสั้นยาวได้ค่ะ) เป็นอีกหนึ่ง "MUST HAVE ITEM" ที่ต้องมีไว้ในคอลเลคชั่นคร๊าาาา

รุ่น: BN1841 Tessuto/Vitello (Calfskin Leather)
ขนาด: 8.5"W x 11"H x 6.5"W
Retails Price: $1,895

ส่งพร้อมอุปกรณ์ครบ: ถุงผ้า/prada dustbag, prada authentic card, prada care card

ราคา SOLD บาทนะคะ ---- หมดแล้วทั้ง 4 ใบค่าาา

Model No: BN1841

PRADA BN2032 TESSUTO/VITELLO LEATHER 2-WAY BAG -- NERO/BLACK

มาแล้วจ้า กระเป๋า Prada BN2032 สีดำ รุ่นสุดฮอต ฮิตสุด ๆ และหายากสุดในสามโลกจ้า นางเลอค่ามากค่ะ ใครสนใจรีบจับจองมาได้เลยนะคะ มีจำนวนจำกัดมาก ๆ Exclusive สุด ๆ จ้าาาาา ใบนี้เป็นผ้า Nylon คุณภาพสูง และขอบหนังลูกวัว Vitello ค่ะ มาพร้อมกับการตัดเย็บแบบเนี๊ยบสุด ๆ ตามแบบฉบับของ Prada ซึ่งใบนี้เป็นสีดำ (NERO) สีนี้หายากสุด ๆๆๆ ดูผู้ดี๊...ผู้ดี ตกแต่งด้วย hardware สีทองอร่ามทั้งใบ ทำให้กระเป๋าใบนี้สวยคลาสสิคมากจริง ๆ การถือเป็นแบบ 2 Ways สามารถถือแบบเก๋ ๆ หรือ สะพายข้าง สะพายไหล่ได้ (มีสายสะพายยาวที่ปรับขนาดสั้นยาวได้ค่ะ) เป็นอีกหนึ่ง "MUST HAVE ITEM" ที่ต้องมีไว้ในคอลเลคชั่นคร๊าาาา

รุ่น: BN2032 Tessuto/Vitello (Calfskin Leather)
ขนาด: W38×H19×D12cm

ราคา SOLD บาทนะคะ @@@

Model No: BN2032

PRADA BN2106 Tessuto/Saffiano Leather 2 Way Bag (สีน้ำเงิน Bluette)

มาแล้วจ้า กระเป๋า Prada รุ่นสุดฮิต ฮิตสุด ๆๆ ตลอดการ รุ่นนี้มาไวไปไวมากค่ะ ใบนี้เป็นผ้า Nylon คุณภาพสูง และขอบหนัง Saffiano ค่ะ มาพร้อมกับการตัดเย็บแบบเนี๊ยบสุด ๆ ตามแบบฉบับของ Prada ซึ่งใบนี้เป็นสีน้ำเงิน Bluette สวยมาก ๆๆ ค่ะ ตกแต่งด้วย hardware สีทองอร่ามทั้งใบ ทำให้กระเป๋าใบนี้สวยคลาสสิคมากจริง ๆ ใบนี้มีซิปปิดกระเป๋าและแม่เหล็กแบบ Snap Closer การถือเป็นแบบ 2 Ways สามารถถือแบบเก๋ ๆ หรือ สะพายข้าง สะพายไหล่ได้ (มีสายสะพายยาวที่ปรับขนาดสั้นยาวได้ค่ะ) เป็นอีกหนึ่ง "MUST HAVE ITEM" ที่ต้องมีไว้ในคอลเลคชั่นคร๊าาาา

รุ่น: BN2106 Tessuto/Saffiano
สี: น้ำเงิน (รหัสสี: Bluette)
ขนาด: 12" (L) x 9" (H) x 6 1/2" (W)

Model No: BN2106

Prada Tessuto/Saffiano BR4253 2-Way Shopping Bag (Corinto)

ได้รุ่นนี้มาเพิ่มอีกหนึ่งใบค่ะ กระเป๋า Prada ใบนี้เป็นผ้า Nylon การตัดเย็บเนี๊ยบสุด ๆ ตามแบบฉบับของ Prada ซึ่งใบนี้เป็นสีน้ำตาล Corinto ดูผู้ดี๊...ผู้ดี ตกแต่งด้วย hardware สีทองอร่ามทั้งใบ ทำให้กระเป๋าใบนี้สวยคลาสสิคมากจริง ๆ สามารถสะพายได้หลายแบบ ทั้งแบบสั้นแบบยาว สะพายข้าง สะพายไหล่ เป็นอีกหนึ่ง "must have item" ที่ต้องมีไว้ในคอลเลคชั่นคร๊าาาา
ใบนี้มีซิปปิดกระเป๋า และเป็นแบบ 2 Ways สามารถสะพายเก๋ ๆ ได้สองแบบนะคะ เป็นแบบสายสะพายไหล่ธรรมดา (ปรับขนาดได้) และเป็นสายสะพายยาว (ปรับขนาดได้) แยกมาอีกหนึ่งเส้นขนาด 77 ~ 131cm

รุ่น: BR4253 Tessuto/Saffiano
สี: น้ำตาล (Corinto) / Gold hardware
ขนาด: H29xW36xD14.5cm

Model No: BR4253

Prada BR4991 TESSUTO/VITELLO LEATHER 2-WAY BAG -- NERO/BLACK

มาแล้วจ้า กระเป๋า Prada BR4991 สีดำ รุ่นสุดฮิต ฮิตสุด ๆๆ ตลอดการ ใบนี้เป็นผ้า Nylon คุณภาพสูง และขอบหนังลูกวัว Vitello ค่ะ มาพร้อมกับการตัดเย็บแบบเนี๊ยบสุด ๆ ตามแบบฉบับของ Prada ซึ่งใบนี้เป็นสีดำ (NERO) สีนี้หายากสุด ๆๆๆ ดูผู้ดี๊...ผู้ดี ตกแต่งด้วย hardware สีทองอร่ามทั้งใบ ทำให้กระเป๋าใบนี้สวยคลาสสิคมากจริง ๆ ใบนี้มีแม่เหล็กแบบ Snap Closer ปิดกระเป๋า การถือเป็นแบบ 2 Ways สามารถถือแบบเก๋ ๆ หรือ สะพายข้าง สะพายไหล่ได้ (มีสายสะพายยาวที่ปรับขนาดสั้นยาวได้และถอดเก็บได้ค่ะ) เป็นอีกหนึ่ง "MUST HAVE ITEM" ที่ต้องมีไว้ในคอลเลคชั่นคร๊าาาา

รุ่น: BR4991 Tessuto/Vitello (Calfskin Leather)
ขนาด: W33×H33×D12cm

Model No: BR4991

PRADA BN2106 Tessuto/Saffiano Leather 2 Way Bag (BLU/Navy Blue)

มาแล้วจ้า กระเป๋า Prada รุ่นสุดฮิต ฮิตสุด ๆๆ ตลอดการ รุ่นนี้มาไวไปไวมากค่ะ ใบนี้เป็นผ้า Nylon คุณภาพสูง และขอบหนัง Saffiano ค่ะ มาพร้อมกับการตัดเย็บแบบเนี๊ยบสุด ๆ ตามแบบฉบับของ Prada ซึ่งใบนี้เป็นสีกรมท่า BLU สวยมาก ๆๆ ค่ะ ตกแต่งด้วย hardware สีทองอร่ามทั้งใบ ทำให้กระเป๋าใบนี้สวยคลาสสิคมากจริง ๆ ใบนี้มีซิปปิดกระเป๋าและแม่เหล็กแบบ Snap Closer การถือเป็นแบบ 2 Ways สามารถถือแบบเก๋ ๆ หรือ สะพายข้าง สะพายไหล่ได้ (มีสายสะพายยาวที่ปรับขนาดสั้นยาวได้ค่ะ) เป็นอีกหนึ่ง "MUST HAVE ITEM" ที่ต้องมีไว้ในคอลเลคชั่นคร๊าาาา

สี: กรมท่า (รหัสสี: BLU)
ขนาด: 12" (L) x 9" (H) x 6 1/2" (W)

PRADA BN2106 Tessuto/Saffiano Leather 2 Way Bag (Corinto)

มาแล้วจ้า กระเป๋า Prada รุ่นสุดฮิต ฮิตสุด ๆๆ ตลอดการ รุ่นนี้มาไวไปไวมากค่ะ ใบนี้เป็นผ้า Nylon คุณภาพสูง และขอบหนัง Saffiano ค่ะ มาพร้อมกับการตัดเย็บแบบเนี๊ยบสุด ๆ ตามแบบฉบับของ Prada ซึ่งใบนี้เป็นสีน้ำตาล Corinto สวยมาก ๆๆ ค่ะ ตกแต่งด้วย hardware สีทองอร่ามทั้งใบ ทำให้กระเป๋าใบนี้สวยคลาสสิคมากจริง ๆ ใบนี้มีซิปปิดกระเป๋าและแม่เหล็กแบบ Snap Closer การถือเป็นแบบ 2 Ways สามารถถือแบบเก๋ ๆ หรือ สะพายข้าง สะพายไหล่ได้ (มีสายสะพายยาวที่ปรับขนาดสั้นยาวได้ค่ะ) เป็นอีกหนึ่ง "MUST HAVE ITEM" ที่ต้องมีไว้ในคอลเลคชั่นคร๊าาาา

สี: น้ำตาล (รหัสสี: Corinto)

ขอขอบคุณพื้นที่ดี ๆ บน SBN แห่งนี้ค่ะ