>>19.04.14*ROLEX DATEJUST เบ้าเพชรหน้าคอม // LOUBOUTIN PIKPIK 3x,xxx // MCM BACKPACK WALLET // PROENZA PS11 // HERMES WATCH // BURBERRY // CHANEL 10" 12" 14" // PRADA MINI // YSL MUSE I // LV // MARC BY MARC JACOBS // VERSACE

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: >>19.04.14*ROLEX DATEJUST เบ้าเพชรหน้าคอม // LOUBOUTIN PIKPIK 3x,xxx // MCM BACKPACK WALLET // PROENZA PS11 // HERMES WATCH // BURBERRY // CHANEL 10" 12" 14" // PRADA MINI // YSL MUSE I // LV // MARC BY MARC JACOBS // VERSACE

Khun_Kz is offline Trusted Member Master Brandname
    Khun_Kz's Bank Account
    • Bank Account 1: 218X1X2X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Lightbulb >>19.04.14*ROLEX DATEJUST เบ้าเพชรหน้าคอม // LOUBOUTIN PIKPIK 3x,xxx // MCM BACKPACK WALLET // PROENZA PS11 // HERMES WATCH // BURBERRY // CHANEL 10" 12" 14" // PRADA MINI // YSL MUSE I // LV // MARC BY MARC JACOBS // VERSACE

* กฎกติกาโดยทั่วไปนะคะ^^ *
    ขอให้สิทธิ์กับผู้ที่พร้อมโอนก่อนนะคะ
    สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน รับประกันว่าแท้100%ทุกชิ้นค่ะ
    ไว้ใจได้เลยค่ะขายในนี้มา 5 ปีแล้วค่ะไม่เคยมีปัญหาเลยซักครั้งค่ะ
    ก่อนซื้อกรุณาอ่านรายละเอียดของกระเป๋าก่อนนะคะ (สำหรับสินค้ามือ2จ้ะ)
    ราคาสินค้าลดได้บางชิ้นนะคะเพราะไม่ได้ตั้งไว้เผื่อต่อเยอะเลยจ๊ะ
    สินค้ามือ2อยู่ด้านล่างนะคะ อยากให้ลูกค้าเชยชมซักนิดค่ะ^^
    สินค้าสามารถนัดรับได้ที่บิ๊กซีราชดำริ(ตรงข้ามเซนทรัลเวิลด์)ทุกวันค่ะ

ติดต่อ: PM หรือ Khun_Kz@hotmail.com
    087-330-2105 (โทรหรือsmsเท่านั้นค่ะ)

kwgikr (LINE) <ตอบไวสุดค่ะ^^

>>รับรูดบัตรเครดิตและผ่อน 0% 3 เดือน!!! สำหรับบัตรกสิกรไทยจ้า<<

= *NEW NEW NEW* =
    (NEW) Christain Louboutin Pik Pik (size 37 หรือ 26cm)
    สีดำ หนังแก้ว สวยที่สุดค่ะ หายากมากๆค่ะ ใครใส่ได้รีบซื้อในครอบครองเลยจ้าาา
    อุปกรณ์มีกล่อง ถุงผ้า กระดาษห่อ การ์ดครบๆ
    ขาย 35,000บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

(NEW)
    MCM Cluth >>มีสีน้ำตาล กับ สีขาว นะคะ
    สวยน่ารักมากๆ ใช้ได้ทั้งชายและหญิงค่ะ
    ขนาดกระเป๋า กว้าง27.5cm สูง21cm

อุปกรณ์มีถุงผ้า การ์ด
    ขาย 13,500บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

(NEW) MCM Wallet
    สีน้ำตาล ด้านในสีกรม สวยมากๆ เหมาะเป็นของขวัญเลยค่ะ
    อุปกรณ์มีกล่อง ถุงผ้า การ์ด
    ขาย 5,650บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

(NEW) MCM Wallet
    ใบนี้เป็น collection ใหม่นะคะ ด้านในสีกรม ใส่การ์ดได้ถึง8ใบจ้า
    อุปกรณ์มีกล่อง ถุงผ้า การ์ด
    ขาย 6,800บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

(NEW)
    YSL Muse Oversize in Black
    หนังสีดำ เต่งสวยมากๆ ค่ะ จุของได้เยอะมากๆๆ จะใช้ถือเดินเล่นสวยๆ หรือใส่ของไปเที่ยวก็ได้ค่ะ
    ขนาดกระเป๋า 17.5" x 13.5" x 6" หญิงใช้ได้ ชายใช้ดีจ้าาา
    อุปกรณ์มีถุงผ้า 2 ชั้น
    ขาย 32,000บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

(NEW) Chanel Crystal Brooch
    ในบรรดาเข็มกลัดchanelตัวนี้ถือว่าสวยอันดับต้นเลยค่ะ
    สาวๆ พลาดไม่ได้แล้วจ้ะ เพิ่มความโดดเด่นให้เสื้อผ้าธรรมดาได้อย่างดี
    อุปกรณ์มีกล่อง ถุงกระดาษ ให้ครบๆตามshopเลยค่ะ
    ขาย 18,000บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

(NEW) Burberry Kids Sweater size 14Y (เทียบเท่าไซส์ S)
    สีกรม ลายburberryตรงข้อศอก ของใหม่แต่ตัดป้ายtagแล้วค่ะ ผ้านิ่มมากๆ

ขนาดเสื้อ ไหล่ 17" รอบอก 32" ยาว 27"
    ขาย 6,200บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ
    ของจริงสีกรมสวยๆ เลยค่ะ รูปนี้ถ่ายแล้วสีซีดไปหน่อย

(NEW) YSL belt size 85/34
    อะไหล่เงิน ใส่ได้ทั้งชายและหญิงค่ะ หายากและสวยมากๆๆ
    อุปกรณ์มีถุงกระดาษห่อ (shopให้มาแค่นี้ค่ะT-T)
    ขาย SOLD OUTบาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

(NEW) Prada Polo Shirt size M ผู้หญิง
    สีดำ เนื้อผ้าดีมากๆ ค่ะ มีป้ายpradaสีแดงอยู่ปลายเสื้อ
    ขนาดเสื้อ ไหล่14" รอบอก36" ยาว25"
    ขาย 2,900บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

Burberry size 2 (เทียบเท่าไซส์ S)
    สีครีม ผ้านิ่มมากๆ ค่ะ ในรูปเสื้อยับไปหน่อยนะคะ
    ขนาดเสื้อ ไหล่ 18" รอบอก 38" ยาว 27"
    ขาย 2,500บาท นัดรับหรือรวมส่งแล้วนะคะ

(NEW) Prada Mini Bag มี 2 สีค่ะ น้ำเงินsold outและ เหลือ ชมพู
    ขนาดกระเป๋า กว้าง 8.5" สูง 5" หนา 2.3"
    มีสายสะพายยาวค่ะ ปรับระดับได้ เจาะรูเพิ่มได้ค่ะ น่ารักมากๆ ค่ะใบนี้
    ขาย 15,500บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

(NEW) Prada Leather Shoes (size 37 ยาว 26.5cm)
    รองเท้าหนังสีดำ เรียบหรูมากๆ ค่ะ หญิงใส่ได้ ชายเท้าเล็กใส่ดีค่ะ
    อุปกรณ์มีกล่อง ถุง การ์ด
    ขาย 11,000บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

(NEW) YSL Ring size 5
    collection นี้หายากมากๆ ค่ะ ไม่มีขายแล้วนะคะ สวยที่สุด อลังเวอร์
    หญิงชายใส่ได้ค่ะ สีนี้เข้ากับชุดได้ง่ายมากๆ ขายเท่ารุ่นปกติเลยจ้าาา
    รุ่นนี้รู้สึกว่าจะใหญ่กว่าปกติ 1 เบอร์นะคะ ฉะนั้นใครใส่ size5-6 ใส่ได้ค่ะ
    อุปกรณ์มีกล่อง ครบๆ ค่ะ
    ขาย 5,500บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

(NEW) Prada Keychain Long Strap
    สายห้อยกุญแจแบบคล้องคอได้ค่ะ ห้อยกุญแจบ้าน กุญแจรถได้หมดค่ะ ชายหญิงใช้ได้ค่ะ
    สายคล้องยาวประมาณ 15" ค่ะ มีมาเส้นเดียวเท่านั้นนะคะ
    อุปกรณ์มีกล่อง
    ขาย SOLD OUTบาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

(NEW) Prada Keychain Short Strap
    สายสั้นค่ะ ตัวkeychainเหมือนสายยาวค่ะ สีเดียวกัน มีมา 2 ชิ้นค่ะ sold 1
    ความยาว 4" ค่ะ ใช้ห้อยกุญแจรถเท่ห์อย่าบอกใครค่ะ
    อุปกรณ์มีกล่อง
    ขาย 3,200บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

~* USEDUSEDUSED *~

ROLEX Datejust Boy Size
    หน้าคอมสีดำ เพชรเบ้าใหญ่ ยิงเลเซอร์สลักขอบในแล้ว คอแข็ง หูตัน สายเต้าหู้ สภาพกริ๊บๆ เลยค่ะ
    ตัวเรือนรอยน้อยมากๆ หน้าปัดมีรอยขนแมวบางๆขีดนึง ต้องเพ่งถึงเห็นค่ะ
    อุปกรณ์กล่องใส่นาฬิกา
    ขาย 188,000บาท นัดรับอย่างเดียวนะคะ

รูปนี้รอยขนแมวที่บอกค่ะ มองแทบไม่เห็นเลยค่ะ

Chanel Maxi 14" Black Caviar with Silver Hardware

สภาพเทพมากๆ ค่ะ อะไหล่วิ้งๆ ใบใหญ่สะพายเด่นชัดสวยๆ ชิคๆ ค่าาา
    hologram 14xxxxxx
    อุปกรณ์มีกล่อง ถุงผ้า การ์ด กระดาษห่อ ครบๆ ค่ะ
    ขาย 147,000บาท นัดรับอย่างเดียวนะคะ

Chanel Jumbo 12" Dark Red Caviar with Silver Hardware
    สภาพปิ๊งมากๆๆ ค่ะ สีจริงจะเป้นสีแดงเข้มๆ นะคะ เหมาะสำหรับสาวๆ ที่ต้องการลุคเปรี้ยวๆ ชิคๆ
    hologram 14xxxxxx
    อุปกรณ์มีกล่อง ถุงผ้า การ์ด กระดาษห่อ ครบๆ ค่าา
    ขาย 139,500บาท นัดรับอย่างเดียวนะคะ

CHANEL Lamp Skin 10" (Holo 13)
    ดำ อะไหล่ทอง ยอดฮิต สภาพดีมากๆๆๆ ค่ะ มุมไม่มีรอยถลอก
    อุปกรณ์มีกล่อง ถุงผ้า กระดาษห่อ การ์ดครบๆ ค่ะ
    ขาย 118,000บาท นัดรับเท่านั้นค่ะ

PROENZA Schouler PS11 Classic Size
    สีNavyหนังสวยมากๆ ค่ะ อะไหล่รมดำ สภาพดี ใช้ไม่เกิน 5 ครั้ง ที่เหลือเก็บอย่างเดียว
    อุปกรณ์มีถุงผ้า
    ขาย 55,000บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

Prada Nappa Gaufre
    สีAgilla สภาพ93% สีสวย หนังนิ่ม ผู้ดีมากๆค่าา รุ่นนี้เปรียบเหมือนsignatureของpradaอีกรุ่นเลยค่ะ
    ขนาดกระเป๋า 14" x 9"
    อุปกรณ์ถุงผ้า การ์ดครบๆค่ะ
    ขาย 38,000บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

Marc Jacobs Bag
    หนังแก้ว สภาพ85% ภายในเลอะตามภาพค่ะ
    อุปกรณ์มีถุงผ้า
    ขาย
    18,000บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

Chrome Hearts T-shirt size L
    สภาพเหมือนใหม่
    ชนาดเสื้อ ไหล่18.5" รอบอก39" ยาว28"

ขาย
    3,200บาท นัดรับหรือรวมส่งแล้วนะคะ

Versace Kids
    สีขาว ลายนูนversaceที่อก เรียบหรู สภาพเทพๆค่ะ
    ขนาดเสื้อ ไหล่ 15" รอบอก 36" ยาว 25"

ขาย 3,500บาท นัดรับหรือรวมส่งแล้วนะคะ

Burberry Kids Sweater 14Y (เทียบเท่าไซส์ S)
    สีเทาเข้ม ลายburberryตรงไหล่ สภาพดีมากที่สุดค่ะ
    ขนาดเสื้อ ไหล่ 16" รอบอก 33" ยาว 24.5"
    ขาย 6,800บาท นัดรับหรือรวมส่งแล้วนะคะ

เสื้อโปโล Burberry size 14Y (เทียบเท่า size S)
    มี2สีนะคะ สีกรมsold และสีฟ้า สภาพใหม่ๆ ทั้ง2ตัวเลยค่ะ
    ขนาดเสื้อ ไหล่14" รอบอก34" ยาว24.5"
    ขายตัวละ 1,400บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

สีฟ้า

Hermes Scarf
    ผ้าเอกประสงค์ เนื้อผ้านิ่มมากๆค่ะ ลายสวยดูดีที่สุด
    ขนาด 41cm x 42.5cm ใช้คลุมไหล่ หรือผูกกระเป๋าก็เก๋ค่ะ

ขาย
    5,500บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

Hermes H round Watch**รับแลกหน้าดำหรือขาว size Maxi ค่ะ**
    รุ่นนี้ค่อนข้างหายากนะคะ สภาพดีมากๆ ค่ะ มี2ไซส์นะคะ
    Unisex กับ Lady ค่ะ ซื้อใส่คู่กับคุณแฟนน่ารักสุดๆ ค่ะเรือนนี้
    สายหนังสีดำ หน้าปัดดำเข้ม ของจริงสวยมากๆ ค่ะ ใครหารุ่นนี้อยู่รีบคว้าค่ะ!!อุปรณ์มี กล่อง การ์ด ครบๆ ค่ะ

Unisex size ขาย 43,000บาท

Lady size ขาย 39,500บาท

นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

เรือนแรกไซส์ unisex ค่ะ

เรือนสองไซส์ lady ค่ะ

Tag Heuer Men Watch
    ของคุณผู้ชายค่ะ สภาพดีค่ะ ตัวเรือนมีรอยขนแมวบ้างแต่หน้าปัดปิ๊งๆ ค่ะ
    หน้าดำ ดุเข้มมากๆ เท่ห์สุดๆ รับรองได้ไปคุ้มค่ะ หน้าปัดรวมเม็ดมะยมประมาณ 44mm

ขาย 26,500บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

หน้าปัดชัดๆ ค่ะ สวยมากจริงๆ ค่ะ

LV Damier Bag
    ใบนี้สวยclassicมากๆ ค่ะ วัยรุ่นใช้ได้ ผู้ใหญ่ใช้ดีค่ะเรียบๆ ดูดีมากๆ
    สภาพดีค่ะใบนี้มีตำหนิตามรูปที่ลงไว้จุดเดียวค่ะ มองผ่านๆ ดูไม่ออกเลยค่ะ
    ขนาดกระเป๋า สูง 10นิ้วนิดๆ กว้าง 8นิ้วครึ่งค่ะ จุพอสมควรเลยใบนี้

ขาย 18,000บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

LV Crossbody Bag
    สภาพ80% เก่าเก็บค่ะไม่มีตำหนิภายในสะอาด คาวไฮด์สีเข้มสม่ำเสมอกำลังสวยค่ะ
    ขาย 5,800บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

LOEWE belt size 80/32
    สภาพใหม่มากๆๆค่ะ อะไหล่เงิน ใส่ได้ 2 ด้านนะคะ สีดำกับสีฟ้าหม่นๆ

ขาย 11,000บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

LV monogram Belt
    จำไซส์ไม่ได้ค่ะ เส้นนี้เอาไปตัดที่shopมาเลยค่อนข้างสั้น
    เหมาะสำหรับสาวเอวบางร่างน้อยค่ะ^^ หรือลองเอาความยาวในรูปไปวัดดูได้ค่ะ
    อุปกรณ์มีถุงผ้า กล่อง
    ขาย 7,500บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

ขอบคุณ SBN ค่ะ
    Last edited by Khun_Kz; 19-04-14 at 23:09.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ