ขอบคุณ sbn ค่ะ

**Guccisima messenger handbag**
หนังปั๊มสีน้ำตาล สวยจัดจริง ๆ ค่ะ หาไม่ได้แล้วนะคะ...โลหะด้านหน้าและบริเวณใกล้ๆ มีรอยนิดหน่อยค่ะ เล็กมาก ๆ (ดูรูปเห็นไหมคะ)
ขนาดประมาณ 14.5*14*0.75 นิ้ว ถึงแบนแต่ใส่ของได้จุนะคะ...ราคาอย่าต่อเลยค่ะสวยมากจริง ๆ ลดลงแล้วจ้า 19,500 บาท...ปกติรุ่นหนังปั๊มราคามากกว่า 4 หมื่นนะคะ

**Guccisima wallet** สีน้ำตาล สวยมากค่ะ ใช้น้อยมาก มีรอยขีดข่วนที่โลหะด้านหน้า ด้านในใหม่กิ๊ก
เพราะใช้ถนอมมาก ขนาดประมาณ 7.8*3.5*1.5 นิ้ว มีช่องเยอะมากมาย ทั้งใส่บัตร ใส่เหรียญ คุ้มสุดคุ้ม!!!! 6,800 บาท ขาดตัวแล้วจริงๆนะคะ