กระทู้นี้ทั้งแจกทั้งแถม!New Cath Kidston+Harrod shopping bag and Totes handbag from London/Used like very new!!! Limited edition Longchamp

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: กระทู้นี้ทั้งแจกทั้งแถม!New Cath Kidston+Harrod shopping bag and Totes handbag from London/Used like very new!!! Limited edition Longchamp

tan1188 is offline Trusted Member Newbie Brandname
    tan1188's Bank Account
    • Bank Account 1: 527X1X3X0X
    • Bank Account 2: 208X1X2X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up กระทู้นี้ทั้งแจกทั้งแถม!New Cath Kidston+Harrod shopping bag and Totes handbag from London/Used like very new!!! Limited edition Longchamp

ของทุกชิ้นเป็นของแท้ล้านเปอร์เซ็นต์และusedเป็นของส่วนตัวแม่ค้าเองค่ะถ้าNewคือแม่ค้าไปเที่ยวและหิ้วมาฝากเพื่อนฝูงญาติพี่น้องบางครั้งซื้อแยะไปนิดก็แบ่งมาส่งต่อนะคะแม่ค้าไม่ได้รับขายต่อของแบรนด์เนมหรือรับหิ้วของเป็นอาชีพดังนั้นจะไม่มีการบวกราคาบอกต่อมากมายหรือรับของจากแหล่งที่ไม่น่าเชื่อถือมาขายเด็ดขาดแต่เป็นความชอบส่วนตัว และเหมือนคุณๆทุกคนคือพวกเราชอบไอเท็มใหม่ๆดังนั้นเมื่อมีเป้าหมายใหม่ออกมาจึงขออนุญาตส่งต่อบางชิ้นให้คุณๆผู้รักแบรนด์แนมเหมือนกันไปดูแลต่อนะคะ
    ทุกชิ้นต่อรองราคาได้ค่ะชิ้นไหนลดได้ลดไปเลยค่ะ

1.New Cath Kidson bag
    รุ่นGarden Birds Everyday Bag

· สดๆร้อนๆ จากลอนดอนค่ะ ของแท้ล้าน%ตอนซื้อเหลือใบใหม่อยู่ใบเดียวนะคะ ลายนี้หายากและขายดีมาก ไปแย่งกับฝรั่งอีกคนมา
    555
    · ด้านในบุผ้าแบบเดียว และลายเดียวกับข้างนอกเลยค่ะ สวยงามมากป้ายยี่ห้อและราคายังติดอยู่เลย

·
    แถมผ้าพันคอ Aroma cashmereแบรนด์ scarf therapy ฟรี! ตามรูปด้านล่างเลยค่ะ
    · เป็นของแท้ 100%นะคะ สามารถนำรูปเข้าห้องจับผิด หรือ ขอรูปเพิ่มเติมได้ทุกซอกทุกมุม กี่รูปก็ได้ตามต้องการค่ะ
    · สนใจติดต่อ เมลล์scarftherapy@hotmail.comหรือ line: scarftherapy ได้เลยค่ะ ตลอด 24 ชม. แม่ค้าทำงานประจำด้วย ไม่สะดวกรับโทรศัพท์แต่หากต้องการนัดสถานที่ หรือ ต่อรอง สอบถามมาทางไลน์หรือเมลล์ได้เลยนะคะยินดีแจ้งเบอร์โทรให้ผู้สนใจจริงทุกท่านค่ะ
    · ขอรูปเพิ่มได้จนกว่าจะพอใจนะคะ แต่หลังจากตัดสินใจแล้วขอมัดจำค่าจอง 1,000 บาทสะดวกนัดพบรับสินค้าที่central world พารากอน สยาม BTSสุรศักดิ์ สีลม สาธรอนุสาวรีย์ชัยซอยรางน้ำ centralพระรามเก้า หรือส่งไปรษณ๊ย์สำหรับต่างจังหวัดและหลังจากรับสินค้าแล้วไม่รับคืนหรือคืนเงินทุกกรณีค่ะ ดังนั้นตัดสินใจดีๆก่อนนะคะ เข้าห้องcatch fake ขอรูปเพิ่มได้จนกว่าจะพอใจค่ะ
    · แม่ค้าเป็น trusted member ของSBN โอนเงินปลอดภัยแน่นอนค่ะ หรือถ้าไม่สะดวกนัดรับสินค้าโดยตรงก็ได้ค่ะ

ขอเสนอที่ราคา 3,100 บาทค่ะ
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

อันนี้แถมนะคะไม่ขายค่ะ ^^
    [IMG][/IMG]

2.New Harrod shopping bag
    รุ่น
    Medium harrods window shopper bag (**K.mminkkจองแล้วค่ะ**)
    · ลายสวย ผู้ดีมากมายค่ะ ลายนี้ไม่ค่อยเจอของเลียนแบบนะคะ เพราะสีและรายละเอียดเยอะ ถือไปใครๆก็รู้ว่าของแท้ค่ะของแท้ล้าน%

· ด้านในมีแท็กHarod ค่ะ

· แถมตุ๊กตา Aroma Teddy Junior แบรนด์ scarf therapy ฟรี!(ขอรูปได้ทางไลน์เลยค่ะ)
    · เป็นของแท้ 100%นะคะ สามารถนำรูปเข้าห้องจับผิด หรือ ขอรูปเพิ่มเติมได้ทุกซอกทุกมุม กี่รูปก็ได้ตามต้องการค่ะ
    · สนใจติดต่อ เมลล์scarftherapy@hotmail.comหรือ line: scarftherapy ได้เลยค่ะ ตลอด 24 ชม. แม่ค้าทำงานประจำด้วย ไม่สะดวกรับโทรศัพท์แต่หากต้องการนัดสถานที่ หรือ ต่อรอง สอบถามมาทางไลน์หรือเมลล์ได้เลยนะคะยินดีแจ้งเบอร์โทรให้ผู้สนใจจริงทุกท่านค่ะ
    · ขอรูปเพิ่มได้จนกว่าจะพอใจนะคะ แต่หลังจากตัดสินใจแล้วขอมัดจำค่าจอง 500 บาทสะดวกนัดพบรับสินค้าที่central world พารากอน สยาม BTSสุรศักดิ์ สีลม สาธรอนุสาวรีย์ชัยซอยรางน้ำ centralพระรามเก้า หรือส่งไปรษณ๊ย์สำหรับต่างจังหวัดและหลังจากรับสินค้าแล้วไม่รับคืนหรือคืนเงินทุกกรณีค่ะ ดังนั้นตัดสินใจดีๆก่อนนะคะ เข้าห้องcatch fake ขอรูปเพิ่มได้จนกว่าจะพอใจค่ะ
    · แม่ค้าเป็น trusted member ของSBN โอนเงินปลอดภัยแน่นอนค่ะ หรือถ้าไม่สะดวกนัดรับสินค้าโดยตรงก็ได้ค่ะ

ขอเสนอที่ราคา 1,400 บาทค่ะ (**K.mminkkจองแล้วค่ะ**)

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

3.New Harrod totes handbag
    รุ่น
    Monochrome London
    · ลายสวยคลาสสิค ตอนนี้ขึ้นหิ้งเป็นlimited edition ไปแล้วค่ะ เพราะขาดตลาด หายากมากกกกขนาดใหญ่จุของได้ครบจุใจรวมทั้เอกสารด้วยตามสไตล์Totes bag ค่ะ

ไม่โหลแน่นอน เพราะไม่ใช่Shopping bag แต่เป็น Tote handbag ที่ต้องไปซื้อกันที่โน่นเท่านั้นค่ะ ไม่ค่อยมีใครหิ้วมาขายเนื่องจากราคาสูง-แต่หรูและคลาสสิค ใช่ได้ตลอดกาล เหมาะกับคุณลูกค้าเป็นที่สุด!!!
    รุ่นนี้ ลายนี้ถ้าหิ้วในเมืองไทยแล้วเจอเหมือน แม่ค้าให้เตะค่ะ หนังเทียมเค้าหนามากและดีมาก ด้านในมีซิป และช่องใส่มือถือแยกให้ค่ะ ของแท้ล้าน%
    · ด้านในมีป้ายหนังแก้วพิมพ์ Harrod ค่ะ

· แถมผ้าพันคอ Aroma cashmereแบรนด์ scarf therapy ฟรี! ตามรูปด้านบนเลยค่ะ
    · ขอรูปเพิ่มได้จนกว่าจะพอใจนะคะ แต่หลังจากตัดสินใจแล้วขอมัดจำค่าจอง 1,000 บาทสะดวกนัดพบรับสินค้าที่central world พารากอน สยาม BTSสุรศักดิ์ สีลม สาธรอนุสาวรีย์ชัยซอยรางน้ำ centralพระรามเก้า หรือส่งไปรษณ๊ย์สำหรับต่างจังหวัดและหลังจากรับสินค้าแล้วไม่รับคืนหรือคืนเงินทุกกรณีค่ะ ดังนั้นตัดสินใจดีๆก่อนนะคะ เข้าห้องcatch fake ขอรูปเพิ่มได้จนกว่าจะพอใจค่ะ

ขอเสนอที่ราคา 3,750 บาทค่ะ
    [IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

4.Used like very new! Longchamp limited edition
    รุ่นLe Pliage Plaid Noir colour Size M หูสั้น

· Limited edition Longchamp ที่ถือกันเกลื่อนเมือง แต่เราโดเด่นกว่าด้วย Linited edition เท่านั้น รุ่นนี้หายากมากๆๆค่ะ แทบจะพลิกแผ่นดินหาหายากกว่ารุ่นกล้วยไม้มากมายและเป็นของแท้ล้าน%
    · ผ้าด้านนอกไม่ได้เป็นผ้าร่มเหมือนรุ่นทั่วไปค่ะ ลูบแล้วจะเป็นคล้ายๆกำมะหยี่นะคะ แต่ไม่เป็นขุย งดงาม และแตกต่างมากค่ะ ตัวกระเป๋าแข็งเป็นทรง หูจับหนังสภาพดีมากสรุปว่าสภาพใหม่มากค่ะ

· แถมผ้าพันคอ Aroma cashmereแบรนด์ scarf therapy ฟรี! ตามรูปด้านบนเลยค่ะ

ใบนี้ใช้ถนอมมากเพราะหาเลือดตาแทบกระเด็นกว่าจะได้มาแถมพาไปสปากระเป๋าที่โอเรียลเต็นด้วยนะคะแต่ตอนนี้อยู้่ในตู้ไม่ได้ออกงานเลยค่ะซื้อมาราคาขาดอีกไม่กี่ร้อยจะเหยียบหมื่น เพื่อนก็ประนามว่าเป็นLongchamp ที่แพงมากใครจะเข้าใจหัวอกคนรัก Limited edition เราไม่อยากเหมือนใครนี่นาเลยขอส่งต่อให้คุณๆที่ชื่นชอบ Limited edition เหมือนกันไปดูแลนะคะ
    ใบนี้ ขอส่งต่อที่ราคา 6,500 บาทค่ะ
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

ข้างในนิ้งเอี่ยมมากๆค่ะ
    [IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

ขอบคุณ SBN ค่ะ
    Last edited by tan1188; 22-04-14 at 14:11.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ