ติดต่อแม่ค้า Line: Yaonicha หรือ Tel: 080-4400-264 Ka
*****Items ที่ขายแล้วแม่้ค้าจะลบออกนะค่ะ เนื่องจากขายสินค้ามาเยอะ**********

1. (New) Kate Spade Mini Exclusive Bow Shoulder Bag ตัวกระเป๋าสีดำ โซ่สีทอง
ประยุกต์เป็น Clutch ก็น่ารักมากค่ะ
ขายเท่าทุนทีีซื้อมา 8,400 บาท >> ขาดทุนไปเลย 7,800 บาท (+ EMS 100 บาท)

ยืมรูปจาก Internet มาให้ดูตอนสะพายมีสายค่ะ
หรือถือแบบเป็น Clutch ก็น่ารักมากค่ะ

2. (New) รองเท้า New Balance 990 women Size US 4 >> 2,500 บาท (รวมค่าส่ง)

รุ่น Classic ของ New Balance สีสันสดใส
ไม่มีกล่องนะค่ะ

Thxs SBN