♡♡♡ UPDATE!!! BRAND from JAPAN ของแท้จากญี่ปุ่นเก๋ๆ ราคาเบาๆ ทยอยลงล๊อตใหม่ให้ได้ช๊อปกันค่ะ ไอเทมเก๋มากมาย ♥♥ LEVI'S ♥ MUJI ♥♥ Eddie Bauer ♥ G.U. ♥♥ GAP ♥ H&M ♥♥ MORGAN ♥ BENETTON ♥♥ UNIQLO ♡♡♡

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ♡♡♡ UPDATE!!! BRAND from JAPAN ของแท้จากญี่ปุ่นเก๋ๆ ราคาเบาๆ ทยอยลงล๊อตใหม่ให้ได้ช๊อปกันค่ะ ไอเทมเก๋มากมาย ♥♥ LEVI'S ♥ MUJI ♥♥ Eddie Bauer ♥ G.U. ♥♥ GAP ♥ H&M ♥♥ MORGAN ♥ BENETTON ♥♥ UNIQLO ♡♡♡

jane_f is offline Citizen Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Bangkok & Tokyo

Default ♡♡♡ UPDATE!!! BRAND from JAPAN ของแท้จากญี่ปุ่นเก๋ๆ ราคาเบาๆ ทยอยลงล๊อตใหม่ให้ได้ช๊อปกันค่ะ ไอเทมเก๋มากมาย ♥♥ LEVI'S ♥ MUJI ♥♥ Eddie Bauer ♥ G.U. ♥♥ GAP ♥ H&M ♥♥ MORGAN ♥ BENETTON ♥♥ UNIQLO ♡♡♡

♡♡♡ UPDATE!!! BRAND from JAPAN ของแท้จากญี่ปุ่นเก๋ๆ ราคาเบาๆ ทยอยลงล๊อตใหม่ให้ได้ช๊อปกันค่ะ ไอเทมเก๋มากมาย ♥♥ LEVI'S ♥ MUJI ♥♥ Eddie Bauer ♥ G.U. ♥♥ GAP ♥ H&M ♥♥ MORGAN ♥ BENETTON ♥♥ UNIQLO ♡♡♡

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

✦ โปรดอ่านเงื่อนไขของร้านตรงนี้ก่อนนะคะ
    ถ้าสนใจถามรายละเอียด หรือต่อราคามาใน pm ลดให้ได้ค่ะ
    หรือ E-mail มาที่ janefjapan@gmail.com ก็ได้ค่า ✦

-ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ
    -CC ได้ค่ะ เช่น sizeไม่ได้
    -แต่ถ้าแน่ใจแล้วว่าจะ CF แล้ว ไม่CCนะคะ ถ้าCFแล้วหายแจ้งblacklistค่ะ
    -CF แล้วโอนภายใน 2 วันนะคะ หรือต้องแจ้งวันโอนที่แน่นอนให้ชัดเจน
    -โอนเงินวันไหน ส่งของให้ภายในวันรุ่งขึ้นของวันที่โอนค่ะ ส่งทุกวันยกเว้นวันหยุดไปรษณีย์ค่า
    -ต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50 บาทกรุงเทพฯ และจังหวัดต่างๆทั่วประเทศไทยค่ะ
    -โอนเงินแล้ว ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนค่ะ

สนใจตัวไหนถาม size มาได้นะคะ ขอเป็นทาง e-mail นะคะ จะสะดวกรวดเร็วกว่าค่า

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

NEW CHIC ITEMS FROM JAPAN !!!!
    *สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ janefjapan@gmail.com*

T29 'A.P.C.' Olive Leather Skin Hoodie Jacket เสื้อแจ็คเกตผ้านุ่มหนา มีเงา ทำให้ดูเหมือนเป็น texture ของหนัง เหมาะสำหรับใส่ไปเมืองนอกค่ะ แม่ค้าใช้เองค่ะ คุณภาพดีมากๆ จากแบรนด์ APC Paris สภาพโดยรวมยังดีเหมือนใหม่ค่ะ ดีไซน์เรียบเก๋ ใช้วัสดุที่ดี คุ้มค่า ทนทาน สไตล์ APC มีตำหนิเล็กน้อยที่รอยซิปลอก กับเชือกใกล้ๆฮู้ดมีขุยเล็กน้อยค่ะ นอกนั้นสภาพเริ่ดมากๆ หายาก รุ่นนี้ไม่มีแล้วค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ Recommend ของแท้แน่นอน จากช็อปที่โตเกียวค่ะ Size M มาตรฐานของ APC ค่ะ

ใส่สไตล์​นี้เลยค่ะ

X21 'HusHush' Navy Stripe Chic Top เสื้อแขนสามส่วนลายทาง ผ้า cotton คุณภาพดีสุดๆ นุ่มใส่สบาย จากแบรนด์ญี่ปุ่น https://www.world.co.jp/hushush/ มีช๊อปทั่วประเทศ สไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆ สีน้ำเงินลายครีมอ่อนๆ recommend ว่าผ้าดีมากๆค่ะ ดู texture ได้ที่รูปล่างค่ะ สภาพก็เริ่ด ส่งต่อเพียง 3100 >>> 1500 >>> 650 บาท เท่านั้นค่ะ Recommend ว่า เก๋ Chic เข้ากับอะไรก็ง่ายแน่นอน
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก 36 นิ้ว ยืดได้อีก ความยาว 21.5 นิ้ว แขนยาว 15.5 นิ้ว

Y34 'GAP' Chic Blue Denim Jacket เสื้อแจ็คเกตยีนส์ คุณภาพเริ่ดจาก GAP รับประกันคุณภาพค่ะ เนื้อยีนส์ดีมากๆ สีน้ำเงินเข้มสวย หายากมากๆ รุ่นนี้ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ ดีไซน์เรียบสวยเก๋ ทรงชิคมากๆ ซื้อจากช็อปค่า ตัวนี้แม่ค้าหวงมากๆ รักษาอย่างดี สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ตัดใจส่งต่อเพียง 4500 >>> 2500 >>> 1200 บาทถ้วน มีตัวเดียวเท่านั้นค่า Recommend ว่าคุ้มค่า หายากแน่นอนค่ะ
    SIZE : ไหล่ FREE 17 นิ้ว รอบอก 41 นิ้ว ความยาว 21 นิ้ว แขนยาว 19.5นิ้ว

ใส่เป็นไอเทมเสริมคลุมไหล่ก็เก๋ค่า ทรงจะเป็นแบบนี้เลยค่ะ เป็นแจ็คเก็ตพองๆ เป็นทรง ไม่เหี่ยว ดูเท่ตลอดเวลา

ใส่ทั้งตัวก็เท่ ชิค โดดเด่นแน่นอนค่า

T26 'GU' Ivory High Chiffon Top เสื้อแขนกุดผ้าพริ้วบางสีขาวครีมงาช้าง สวยเก๋ รีดแล้วเรียบสนิท เหมาะกับใส่กับอะไรก็ง่ายค่ะ ทรงพริ้วๆ ใส่สบาย ไม่ต้องกังวลจะโป๊ เพราะมีซับในอย่างดีตั้งแต่ช่วงอกลงมา มิดชิดค่ะ มีความยาวพอสมควร ไม่ครอป ไม่โป๊ค่า คุณภาพดีจาก GU ญี่ปุ่นแท้ๆ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ในรูปดูยับเพราะว่าพับตอนหิ้วมาค่ะ แต่รีดแล้วเรียบสนิทแน่นอนค่ะ สภาพเริ่ด ส่งต่อเพียง SOLD OUT RECOMMEND!!!! ค่า
    SIZE L ในป้าย: ไหล่ฟรี รอบอก 40 นิ้ว ทรงพริ้ว ไม่รัดรูปใส่สบาย ยาว 28 นิ้ว

GU3 'GU' Light Blue denim Shirt Dress เสื้อเชิ๊ตยาว ใส่เป็นเดรสได้ ไม่โป๊ ผ้ายีนส์คุณภาพดี นิ่ม บางเบา ใส่สบาย ไม่ร้อนค่ะ แขนยาว ปรับได้ ให้เป็นแขนสามส่วนได้ มีกระดุมติดค่ะ ใส่ง่าย ตัวเดียวเอาอยู่หรือเป็นเสื้อคลุมก็ได้ค่ะ กระเป๋าหน้าเป็นกระเป๋าจริงๆค่ะ และยังมีกระเป๋าข้างด้วยค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆ ส่งต่อเพียง 2100 >>> 1300 >>> 750 คุ้มสุดๆค่ะ

ใส่สไตล์นี้ก็ได้ค่ะ Denim on Denim หรือเดี่ยวๆก็เอาอยู่แน่นอนค่า เก๋มากๆ

ZA9 'GU' B&W Square Jumper เสื้อแขนยาวลายตารางจากจียู มือ 1 ใหม่เอี่ยมป้ายอยู่ครบ!!! ผ้ายืดใส่สบายไม่หนาไม่บาง จั๊มพ์ที่เอวกับข้อมือ เก๋ค่ะ ยี่ห้อนี้ไม่มีในไทย+รุ่นนี้ไม่มีของในช็อปที่โตเกียวแล้วค่ะ ไซส์ M ทุกอย่างใหม่เอี่ยมอ่องเลย ส่งต่อเพียง 700 CF มีตัวเดียวเท่านั้นค่า พลาดไม่ได้ๆ กรี๊ดดดดด
    SIZE M: ไหล่ 16-17 นิ้ว รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 19 นิ้ว แขนยาว 26 นิ้ว (วัดจากข้อมือถึงคอเสื้อค่ะ)

ZA8 'UNIQLO' Premium 100% French Linen Shirt เสื้อเชิ๊ตแขนยาวผ้าลินินของยูนิโคล เนื้อผ้าลินินฝรั่งเศสแท้ สีครีมอมน้ำตาลแบบธรรมชาติ สีออกแนวออร์แกนิคค่ะ ไซส์ S รุ่นนี้สามารถพับแขนเสื้อขึ้นมาบริเวณใต้ศอกแล้วติดกระดุมแขนได้ น่ารักสไตล์ญี่ปุ่นค่ะ โดยรวมสภาพดีไม่มีตำหนิชัดเจน ป้ายภาษาญี่ปุ่นด้านในยังใหม่อยู่เลย ใส่สบายเหมาะกับอากาศร้อนๆของไทย คนละรุ่นกับแบบที่ขายในช็อปที่เมืองไทยค่ะ ส่งต่อเบาๆเพียง SOLD OUT ค่ะ
    SIZE S: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 36-37 นิ้ว ความยาว 25 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

แต่งตัวในโทนสีเบจ ได้ look organic ดีค่ะ ;D

ZA7 'MUJI' Creamy Navy Blue Striped Dress เดรสสีครีมลายทางสีน้ำเงินเข้ม สไตล์เรียบเท่ของมูจิ แบรนด์ดังจากประเทศญี่ปุ่นค่ะ ไซส์ L เนื้อผ้าเป็น organic cotton ยืดมีน้ำหนัก มือสองสภาพเริศเหมือนใหม่ ป้ายtagด้านในเดรสยังใหม่อยู่ ตัวนี้มีกระเป๋าที่เอวทั้งสองด้าน น่ารักสไตล์ญี่ปุ่นสุดๆค่ะ รุ่นนี้ไม่มีในช็อปที่เมืองไทยค่ะ ส่งต่อเบาๆเพียง SOLD OUT ค่า มูจิของแท้สภาพเริศ ราคานี้หาที่อื่นไม่ได้แน่นอน
    SIZE: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 40 นิ้ว ความยาวเดรส 36 นิ้ว แขนยาว 24 นิ้ว รอบเอว 40++ นิ้ว สะโพกฟรี

GU1 Special Black Soft Blazer Suit เบลเซอร์สูทผ้าลื่นนิ่มจากจียูค่ะ เป็นเบลเซอร์ทรงสูทสไตล์วัยรุ่น ไม่ใช่เบลเซอร์สูทมีไหล่แบบเชยๆ รุ่นนี้รุ่นใหม่ขายดีของจียูเลยค่ะ ขอส่งต่อเพียง 19xx >>> พิเศษสุดๆๆๆ 800 บาทถ้วน เท่านั้น ใส่ครั้งเดียว USED ONCE จริงๆค่ะ สภาพเริ่ดสุดๆเหมือนใหม่เลยค่า Recommend สำหรับคนทำงานออฟฟิซ แต่ไม่ชอบสูทหนาๆร้อนๆ และเป็นทางการเท่าไหร่ค่า

ใส่แล้วจะเป็น look casual chic ประมาณนี้ค่ะ ข้างในใส่สบายๆ แต่พอสวมเบลเซอร์ก็จะดูเก๋ๆเท่ๆขึ้นทันที

T41 'UNIQLO X COSTELLO TAGLIAPIETRA' limited edition Grey Jump Dress เดรสทรงสวยดีไซน์เก๋ผลิตโดย uniqlo แต่ดีไซน์เป็นของแบรนด์ COSTELLO TAGLIAPIETRA ที่ทำ collaboration กันค่ะ มีจำนวนจำกัด รุ่นนี้ไม่มีอีกแล้วค่า ขายแค่ที่อเมริกาและญี่ปุ่นเท่านั้น ซึ่งหาไม่ได้อีกแล้ว ผ้าสีเทาแปลกเก๋ texture นิ่ม แต่เป็นทรง บางเบาเหมือนกระดาษระบายอากาศได้ดี ดีไซน์สวยคัตติ้งเนี้ยบมากค่ะ ตรงกลางเป็นเอวจั๊มยางยืดได้ คุณภาพดี มีช่องสอดเข็มขัดได้พอดีเลยค่ะ สวยมากๆ แขนทรงค้างคาว เรียบง่าย ดูดี ตัวเดียวอยู่แน่นอนค่า สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง 4XXX >>> 1900 >>> พิเศษสุดๆๆๆ 850 บาท เท่านั้นค่ะ มีตัวเดียว ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่า
    SIZE M ตามป้าย: ไหล่ FREE รอบอก 38 นิ้วยืดได้เล็กน้อย เอวยางยืด 28 ยืดได้เล็กน้อย ความยาว 34 นิ้ว แขนยาว 9 นิ้ว

จากช็อปในอเมริกาค่ะ

ZA5 'Levi's Jacket Jeans แจ๊คเก็ตยีนส์จากลีวายส์ของแท้ค่ะ ตัวนี้มือสองคุณภาพโอเค เนื้อผ้ายีนส์คุณภาพดีสมกับที่เป็นแบรนด์ดังเลย ทรงก็สวยดี สภาพโอเค มีตำหนิ 2-3 จุดคือ ขอบผ้าบริเวณข้อมือทั้งสองข้างรุ่ยนิดๆและสีซีดตรงชาย ข้อมือซ้ายด้านหลังมีรอยสีเหลืองเปื้อนนิดหน่อย (ตามรูปเล็กขวาค่ะ) ,ปกเสื้อมีผ้ารุ่ยบริเวณด้านในเสื้อ (ตามรูปเล็กซ้ายค่ะ) ถ้าไม่สังเกตดีๆก็จะไม่เห็นค่ะ ตำหนิพวกนี้ดูไม่น่าเกลียดเลย หนุ่มสาวญี่ปุ่นก็นิยมแนวนี้เพราะได้ vintage look ออกแนวเซอร์ๆเท่ๆค่ะ ปกติแล้วแจ๊คเก็ตยี่ห้อนี้ใหม่เอี่ยมที่ญี่ปุ่น ราคาหมื่นกว่าเยนเลยค่ะ คิดเป็นเงินไทยก็สามสี่พันบาท แม่ค้าเห็นว่าตัวนี้เก๋ดี เลยสอยมาเพื่อส่งต่อเบาๆเพียง SOLD OUT ค่า เท่สุดๆ กรี๊ดดดดดดด
    SIZE: ไหล่ 18 นิ้ว รอบอก 38 นิ้ว ความยาว 19 นิ้ว แขนยาว 17.5 นิ้ว

T17 'Eddie Bauer' Denim Vest เสื้อแขนกุดยีนส์คุณภาพเริ่ดสุดๆจาก แบรนด์ Eddie Bauer ขึ้นชื่อในเรื่องของวัตถุดิบและการตัดเย็บ ตัวนี้ใส่เป็นกั๊กกับเสื้อข้างในก็ได้ หรือ สายเดี่ยว หรือใส่เดี่ยวๆ ก็ได้เลยค่ะ ไม่โป๊ แต่ไม่หนาจนเกินไป ใส่สบายมากๆ คัตติ้งเนี้ยบ เก๋ ตัดขอบอย่างดี กระดุมจริงแกะได้ กระเป๋าหน้าเปนกระเป๋าจริงค่ะ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ รักษาอย่างดีค่ะ Recommend ว่าผ้ายีนส์เริ่ดมากๆค่ะ สวยแปลกเก๋ไม่เหมือนยีนส์ธรรมดา ส่งต่อเพียง 4XXX >>> 1800 >>> พิเศษสุดๆๆ 850 เท่านั้นค่ะ Recommend ว่าสวยเด่นมากๆค่ะ สีสวย ยีนส์นิ่มใส่สบาย
    SIZE: ไหล่ FREE นิ้ว รอบอก FREE มากเพราะมีที่ว่างติดช่วงแขน นิ้วยาว 24 นิ้ว แขนกุด

ZA2 'GU' Light Yellow Knit Poncho พอนโชสีเหลืองอ่อนผ้าไหมพรมถักจากจียู น่ารักสุดๆ มือสองสภาพดีค่ะ ไซส์ M แต่งกระดุมไม้ ผ้านิ่มทิ้งตัวสวย ไหมพรมสีเหลืองอ่อนมี texture แนวออร์แกนิคเลย ได้ look ญี่ปุ่นเก๋ๆ รับรองว่าติดใจค่ะ รุ่นนี้ไม่มีในช็อปที่ญี่ปุ่นแล้ว คัดสรรมาพิเศษ มีตัวเดียวเท่านั้นค่า ;D ส่งต่อเบาๆ เพียง SOLD OUT เท่านั้นค่า
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก FREE ทรงพอนโช มีช่องว่างให้สอดแขนออกมา แขน FREE ความยาวเสื้อ 23 นิ้ว

X64 'GU' Orose satin top เสื้อแขนยาว คอติดสุดเก๋จากจียู สีชมพูโอโรส เวลาโดนแสงแล้วจะเป็นเลื่อมๆ พริ้วๆ มันๆ ผ้าซาตินอย่างหรู นิ่ม สัมผัสนุ่ม คุณภาพเริ่ดมากๆค่ะ รีดแล้วจะเรียบสนิท พริ้วสวย มีความยาวเป็นมินิเดรสได้ ใส่กับเลกกิ้งสวยมากค่ะ เรียบเก๋ มีกระเป๋าจริงๆ สภาพเริ่ดมากๆ ส่งต่อเพียง 1200 >>> 750 >>> 550 บาทเท่านั้นค่ะ เช่นกันค่ะ ทรงดูดีมีสไตล์ค่า สภาพใหม่เอี่ยมค่า
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 36 นิ้ว ความยาว 31 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

X67 'H&M' Brick Orange Jump Pants กางเกงขายาวเอวและขาจั๊มยางยืดคุณภาพดี สุดน่ารัก สีส้มอิฐจากแบรนด์ H&M ซื้อจากญี่ปุ่นค่ะ สภาพยังดีมากอยู่ค่ะ รุ่นนี้ไม่มีอีกแล้ว ตัวนี้เป็นเอวยางยืด ผูกเอวให้รัดตามต้องการได้ มีตัวล็อกค่ะ สีน่ารักมากๆ ผ้าบางใส่สบาย แต่ไม่บางโป๊ สามารถใส่เดี่ยวได้ค่ะ มองไม่เห็นด้านใน ไม่ซีทรู สวยเก๋ หายากแน่นอนค่ะ ส่งต่อเพียง 2XXX >>> 1600 >>> 850 บาท Recommend ความน่ารักค่า
    Size: รอบเอว 30 นิ้ว สะโพก 40 นิ้ว ความยาว 36 นิ้ว

ทรงจะเป็นแบบนี้ค่ะ ทรงพริ้วๆ ใส่สบายๆ โชว์สีสวย เข้ากับอะไรก็ง่าย แต่ขาจะเป็นจั๊มค่า

Y53 'GU' Dark Grey Crop top เสื้อครอปผ้ายืดสุดนุ่ม โทนสีเทาเข้มตัดสีดำ ทรงฟรีมากค่ะ ใส่แล้วพริ้วๆ เอวลอยนิดๆแต่ไม่โป๊ค่ะ ใส่กับไอเทมเอวสูงท่อนล่างแล้วสวยมากๆเลยค่ะ สีสุภาพเรียบเก๋ ชิค สภาพดีมากๆเลยค่ะ Recommend คุณภาพค่า ส่งต่อเพียง 1200 >>> 750 >>> 550 บาทเท่านั้นค่ะ ไซส์ในป้ายคือ L ค่ะ คนไซส์ประมาณ M-L ใส่แล้วสวยค่ะ รุ่นนี้ที่ญี่ปุ่นขายหมดแล้วค่ะ
    Size: ไหล่ FREE รอบอก FREE ความยาว 16 นิ้ว

ทรงจะเป็นแบบนี้ค่ะ ครอป เอวลอยเล็กๆน่ารัก ไม่โป๊มากเกินไป แต่ผ้าเป็นสีโทนเทา ทำให้พรางหุ่นให้ดูผอมลงด้วยค่ะ

X15 'MUJI' blue stripe light grey top เสื้อแขนยาวผ้าคุณภาพดีมากๆจากมูจิค่ะ สีพื้นเป็นสีเทาอ่อน ออกครีมนิดๆ ส่วนลายเป็นสีน้ำเงินกลาง เข้ากันได้ดีมากๆเลยค่ะ เรียบเก๋ มีลูกเล่นคือ ลายมีการเว้นช่วงด้านบนช่วงไหล่และล่างช่วงปลายลำตัวค่ะ ทำให้ดูเพรียว มีไหล่และมีเอว สภาพดีมากๆเลยค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD OUT Recommend และรับประกันคุณภาพสไตล์มูจิของแท้ค่า
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 35.5 นิ้ว ความยาว 24.5 นิ้ว แขนยาว 23 นิ้ว

Y11 'Eddie Bauer' Maxi Bodycon Skirt กระโปรงบอดีคอนยาวผ้ายืด คุณภาพดีจาก eddie bauer แบรนด์เยอรมัน สุดเก๋ คุณภาพเริ่ดสุดๆ ซื้อจากช็อปที่ญี่ปุ่นค่ะ สีเขียวมะกอกเข้มสุดเท่ หายาก ดู texture ของผ้าเป็นเส้นๆสวยทำให้ยืดได้มาก แต่ไม่ย้วย อยู่ตัวเป็นทรงตามเอวและสะโพกของคนใส่ค่ะ เอวเป็นเอวสูงยางยืดคุณภาพดีมากๆๆๆ ถึงมากที่สุดค่ะ สภาพเริ่ด ส่งต่อเพียง 3XXX >>> 950 บาท เท่านั้นค่า คุ้มสุดๆไปเลย
    SIZE: รอบเอว 27.5 นิ้ว สะโพก 33 นิ้ว ยืดได้อีก ความยาว 34 นิ้ว

ใส่แล้วจะเป็นทรงประมาณนี้ค่ะ เป็นบอดีคอนยาวรับกับทรวดทรงได้เป็นอย่างดี ผ้าหรูมากๆค่ะ

X59 'GU' red stripe cute cardigan คาร์ดิแกนลายทางสีแดงแสด ออกส้มค่ะ สีน่ารักมากๆ ลายสลับน้ำเงิน ขาว กระดุมสีทอง ติดหรือปล่อยก็น่ารัก ลายช่วงตัว แต่ปล่อยแขนเป็นสีพื้นค่ะ เก๋มากๆ เอวและแขนจั้มน่ารัก ผ้าไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่ร้อนค่ะ คุณภาพดีสไตล์จียู รุ่นนี้ไม่มีอีกแล้วค่ะ สภาพเริ่ดมากๆ ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ คุ้มมากๆ ไซส์ M มาตรฐานของจียูค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 35.5 นิ้ว ยืดได้อีกมาก ความยาว 19.5 นิ้ว แขนยาว 16 นิ้ว

JPB108 'GAP' Natural Blue Denim Chic Shirt เสื้อเชิ๊ตผ้ายีนส์สีกลางสุดชิค คอปก แขนสั้นน่ารัก ทรงนี้ พอดิบพอดีทั้งตัวเลยค่ะ cutting เนี้ยบมาก ใส่กับไอเทมได้หลายรูปแบบ ผ้าไม่หนาจนเกินไป และไม่บาง ซักแล้วไม่ซีด สภาพดีมากๆเลยค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ Recommend ความคุ้มค่า
    Size: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 36 ความยาว 24 นิ้ว แขนสั้น 6 นิ้ว

JPB113 'Morgan' Special Nude Beige Leather Skirt กระโปรงหนังสีนู้ด น้ำตาลอ่อนสุดChic ดีไซน์เก๋จาก Morgan รับประกันคุณภาพค่ะ หนังสีสวยเก๋หายากมาๆ กระโปรงทรงตรงลงมาแล้วบานที่ปลายเล็กน้อยเป็นลูกเล่น เรียบหรูทั้งตัว ใส่สบายมาก เพราะเย็บติดซับในอย่างดีจากข้างใน เป็นตัวเดียว ไม่มีรุ่ย หนังคุณภาพดีมาก นิ่ม มีน้ำหนัก แต่ไม่หนักจนใส่ไม่สบาย และไม่ย้วยไม่เป็นรอยค่ะ คัตติ้งเริ่ดมากๆ ตัวนี้สภาพใหม่มากๆ ประมาณ 90% up ไม่มีตำหนิใหญ่เป็นพิเศษ อาจจะมีรอยเนื้อหนังเป็นธรรมดาอยู่แล้วตามภาพค่ะ ดูภาพล่างชัดๆได้ ส่งต่อเพียง 3190 (ราคาเต็มในป้ายประมาณ 12000 เยน) >>> 1800 >>> พิเศษสุดๆ 1150 เท่านั้นค่ะ Recommend ว่าเป็น rare item ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ
    Size: เอว 28 นิ้ว ยืดได้อีกเล็กน้อย สะโพก 35 นิ้ว ยืดได้อีกเล็กน้อย ความยาว 36 นิ้ว

ใส่แล้วทรงจะเป็นประมาณนี้ค่ะ แต่ปลายจะบานออกเล็กน้อย รับรองว่าเก๋ ไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ
    โชว์ texture หนัง และสีสุดสวย match ได้ง่ายๆแน่นอนค่ะ

Y9 'BENETTON' Olive Green Pleated Skirt กระโปรงยาวพลีทสีมะกอกสุดเก๋จากเบเนต๊อง สวยเก๋ สภาพดีเริ่ดสุดๆเหมือนใหม่ค่ะ ผ้านิ่มดีมากๆเลยค่ะ อัดพลีทใหญ่ เรียบเก๋ กระโปรงยาวพลีทเอวสูง ใส่แล้วไม่เชย ใส่กับอะไรก็ง่าย สีสวยสะดุดตา คุณภาพดีสไตล์แบรนด์ดังค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD OUT คุ้มมากๆค่ะ ราคาเต็มแพงมากๆ แต่ยังสภาพดีเริ่ดอยู่เลยค่ะ
    SIZE: รอบเอวสูง 24 นิ้ว สะโพก FREE ความยาว 32.2 นิ้ว

JPB111 'as Know as de base' Off white Chic Maxidress เดรสยาวแม็กซี่จากแบรนด์สุดไฮโซจากญี่ปุ่นเครือ as know as สามารถเข้าไปชมเว็บไซด์ได้ที่นี่ค่ะ http://www.asknowas.com/english/debase/ เป็นสินค้าสไตล์ผู้ใหญ่ เรียบหรู ดูดีด้วยคัตติ้ง ดีไซน์น้อยๆ แต่ใช้ได้นานๆค่ะ ตัวนี้ผ้ามี texture ในตัวสวยมากๆเลยค่ะ ทรงพริ้ว ใส่สบายเรียบๆ แขนสั้นกำลังดี ใส่เดี่ยวๆก็ได้ หรือกับเสื้อคลุมได้ทุกรูปแบบค่ะ สีสุภาพใส่ได้ทุกงาน Recommend ความประณีตของแบรนด์นี้ค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ สภาพเหมือนใหม่ค่ะ!!! กริ๊ดดดด
    Size: ไหล่ 14 นิ้ว รอบอก 32 ยืดได้อีกเล็กน้อย ความยาว 48 นิ้ว แขนสั้น 6 นิ้ว

JPB107 'SHUCA' washed denim Striped Top เสื้อแขนยาวทรงพริ้วผ้ายีนส์ฟอกลายทางสุดน่ารักจากแบรนด์ไฮสตรีทสุดเก๋จากญี่ปุ่น มีช็อปทั่วประเทศ มีเว็บด้วยค่ะ http://www.point.jp/globalwork/ ไอเทมแบรนด์นี้เรียบสวยเก๋ทั้งนั้นเลยค่ะ ตัวนี้ซื้อจากช็อป สภาพยังดีมากๆเลยค่ะ ผ้ายีนส์ไม่หนาไม่บางจนเกินไป มีคันด้วยค่ะ ใส่สบาย ดีไซน์เก๋มากๆ เรียบดูดี หายาก ใส่กับอะไรก็ง่ายแน่นอนค่ะ มีรอยเล็กน้อยที่แขน แต่ไม่สังเกตไม่เห็นแน่นอนค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD OUT Recommend สำหรับคนชอบสินค้าเก๋ๆสไตล์ญี่ปุ่นแท้ๆค่ะ

X36 'GU' Pastel Violet Shirt เสื้อเชิ๊ตตัดต่อโทนสีม่วงอ่อนชมพูกะปิสุดเก๋จากจียูค่ะ ของแท้ สภาพใหม่เอี่ยมสุดๆ ใส่สบายม ผ้าบางพริ้ว ไม่ร้อน แต่ไม่บางโป๊ค่ะ ใส่เดี่ยวๆได้เลยค่ะ ด้านบนเป็นชีฟอง ด้านล่างเป็นผ้าหางกระรอก มีกระเป๋าหน้าอกสองข้างใช้ได้จริง สีเข้ากับอะไรก็ง่ายค่ะ ตัดต่อได้เรียบเก๋ รุ่นนี้ไม่มีอีกแล้วในญี่ปุ่นค่า ส่งต่อเพียง SOLD OUT Recommend ว่าสี และคัตติ้งสวยเก๋ค่า
    Size: ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 23.5 นิ้ว แขนยาว 22 นิ้ว

Y32 'Uniqlo' Premium grey bell-bottoms กางเกงขาบานทรงเก๋ จาก uniqlo รุ่นพรีเมี่ยม สีเทากลาง ผ้าหรูมีระดับ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่โป๊ และไม่ร้อนค่ะ ช่วงนี้กำลังฮิตทรงนี้เลยค่ะ เห็นบ่อยมากทั้งใน Street และ Runway ใส่ง่าย เข้ากับไอเทมเรียบๆอะไรก็ง่าย ดีไซน์ด้านบนช่วงเอวเป็นเอวผูกน่ารักมากๆเลยค่ะ มีสายทำให้ดูเหมือนเป็นเข็มขัดในตัว รู้สึกหลวมก็ผูกเอวให้กระชับได้ง่าย คุณภาพดีสุดๆ มีตำหนิจุดเดียวที่รอยปลายขาซ้าย ไม่สังเกตไม่ค่อยเห็น โดยรวมสภาพดีมากๆ รุ่นนี้ไม่มีอีกแล้ว ตัดใจส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ รับรองว่าคุ้มค่าแน่นอน
    SIZE: รอบเอว 33-34 นิ้ว สะโพก FREE ยาว 37 นิ้ว

X53 'A.V.V Standard' Blue Glitter dress เดรสสีน้ำเงินคอวี มีลูกเล่นที่ตัดลายพื้นกลิตเตอร์และพื้นครีม เป็น design น่ารัก จากแบรนด์ญี่ปุ่นของแท้แน่นอน มีช็อปด้วยค่ะ http://www.itokin.net/avv/ แบรนด์อยู่ในเครือเดียวกับ ELLE ดีไซน์สไตล์ผู้ใหญ่ ทำงาน สวยเก๋ มีสไตล์ ตัวนี้ผ้าดีมากๆค่ะ นุ่ม ไม่หนาไม่บางจนเกินไป ไม่ร้อน มี texture ในตัว กลิตเตอร์สวยมากๆ ดูได้ที่รูปล่างค่า สภาพดีเหมือนใหม่ค่า ส่งต่อเบาๆเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ Recommend ตัวเดียวเอาอยู่ค่า สีน่ารักมากๆ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก 37 นิ้ว ยืดได้อีก ความยาว 35.5 นิ้ว แขนยาว 19.5 นิ้ว

Y7 'MUJI' Black Wool Paper Mini Dress มินิเดรสทรงเปเปอร์สุดพริ้วจากมูจิ ตัวนี้ใส่พริ้วๆ สวย แต่ผ้าไม่ยับคงตัว เป็นทรงสวยมากๆค่ะ ผ้ายืด wool คุณภาพดีสุดๆ สไตล์มูจิเลยค่ะ ไซส์ L ตัดต่อผ้าช่วงอกให้มีลูกเล่น ดู texture ของผ้าได้ที่รูปล่างค่ะ สวยละเอียดมากๆ ดูมีคลาส ไม่เหมือนผ้าทั่วไปแน่นอน ใส่กับอะไรก็ง่าย หรือเดี่ยวๆก็เอาอยู่ค่ะ ไม่ร้อน เพราะผ้าไม่หนาไม่บางจนเกินไป สีสุภาพ สภาพเริ่ดเหมือนใหม่ ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ รุ่นนี้ไม่มีอีกแล้วค่ะ สวยเรียบเก๋มากๆ ใส่แล้วแขนจะลู่ลงตามไหล่แล้วค่อยบานๆออกพริ้วๆเหมือนในรูปค่ะ
    SIZE: ไหล่ FREE รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 35.5 นิ้ว แขน FREE

JPB119 Ivory 'Uniqlo' Butterfly Shirt เสื้อเชิ๊ตทรงพริ้วแขนผีเสื้อสีขาวงาช้างผ้าสุดนิ่มจาก uniqlo ค่ะ ผ้าคุณภาพดีมากๆ Recommend ความนุ่ม ตัวนี้ลื่นๆแต่ไม่มันค่ะ คล้ายผ้าคอตตอนผสมโพลี ทรงพริ้ว สีและดีไซน์เรียบเข้ากับอะไรก็ง่ายค่ะ สภาพดีมากๆ คอปกน่ารัก มีเฉพาะญี่ปุ่น ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ ตัวนี้มีความยาวใส่เป็น mini dress หรือใส่กับเลกกิ้งได้เลยค่ะ
    Size: ไหล่ 16 รอบอก Free มีช่องว่างติดกับช่วงแขนค่ะ ยาว 28 นิ้ว แขน 18 นิ้ว

JPB128 'MAJESTIC LEGON' Cute Collar Cardigan เสื้อคลุมสีเทานู้ดแบรนด์ Hi-street ญี่ปุ่นมี shop ในห้างดังๆ และ online ด้วยค่ะ (http://majesticlegon.jp/) คุณภาพและดีไซน์ดีมากๆ กระดุมเดี่ยวใหญ่ แขนพองๆบอลลูน สุดน่ารัก ใส่เป็นเสื้อคลุมกับไอเทมเรียบๆอะไรก็ง่ายค่ะ น่ารักมากๆทั้งตัว สภาพดีเริ่ดสุดๆ ผ้านิ่มคุณภาพดีสุดๆไปเลยค่ะ recommend ความน่ารัก และความเก๋สไตล์ญี่ปุ่น ผ้าดีมากๆ อยู่ทรงทั้งตัวไม่เหี่ยว ใส่ออกงานได้เลยค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ Recommend แก่คนชอบไอเทมเรียบเก๋ มีตัวเดียวค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอกประมาณ 38-39 นิ้ว ยาว 19 นิ้ว แขน 17 นิ้ว

JPB120 'GAP' Light Blue Striped Cute Dress เดรสสีฟ้าอ่อน ลายทางสีขาวเล็กๆ น่ารัก ไซส์ M มาตรฐานของ gap ทรงพริ้ว มีซับในในตัว คัตติ้งดีเริ่ดมากๆ สไตล์ gap เลยค่ะ ไม่มีตะเข็บคันๆแน่นอนค่ะ ทรงนี้พรางหุ่นได้เป็นอย่างดี ใส่แล้วผอม แขนสามส่วนกำลังดี บานเล็กน้อยตรงปลาย ดีไซน์เรียบง่ายน่ารัก ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ ราคานี้ไม่มีอีกแล้ว สภาพดีเหมือนใหม่ค่ะ ใส่เดี่ยวๆหรือกับเลกกิ้งก็น่ารักค่ะ เก๋มากๆ
    Size: ไหล่ 16 นิ้ว รอบอก 38-40 นิ้ว ความยาว 34 นิ้ว แขนสามส่วน 16 นิ้ว

JPB114 'MUJI' Limited Edition Brown Bear Top เสื้อแขนยาวผ้ายืดสกรีนลายหมีสุดน่ารัก Limited Edition จาก MUJI ค่ะ Shop ทั่วไปไม่มีแน่นอน จากสาขา Kichijoji เท่านั้นค่ะ ลายหมีเหลือตัวสุดท้าย ไซส์ S ตามป้ายค่ะ แต่ใส่ได้จริงๆจากที่แม่ค้าพิจารณาคือ S-M กำลังดีค่ะ เป็น Unisex ได้ทั้งหญิงชาย รับรองว่าหายาก มีตัวเดียว ไม่มีที่อื่นแน่นอนค่ะ ส่งต่อไปเลยเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ สภาพใหม่เอี่ยมค่ะ!!! Recommend สำหรับแฟนมูจิ เรียบหรูดูดี คราวนี้มาในแบบน่ารัก มีสไตล์ ลายสกรีน กราฟฟิก รับประกันคุณภาพสินค้าของ MUJI ค่ะ คัตติ้งเน้ี้ยบ ลายสกรีนอย่างดี ดีไซน์มาแล้ว

JPB101 'Gap' Greyscale Cardigan Cut Top เสื้อคลุมคาร์ดิแกนผ้ายืดคุณภาพดีจาก Gap ค่ะ ไซส์ XS มาตรฐานของฝรั่ง แต่เทียบเป็นไซส์ไทยแล้วประมาณ S-M ค่ะ ผ้ายืดสีเทาไม่หนาไม่บางจนเกินไป ใส่กลับไอเทมอะไรก็ได้ เช่นเสื้อกล้ามข้างใน หรือใส่เดี่ยวๆก็เอาอยู่ค่ะ น่ารักมาก สภาพดีมาก ส่งต่อเบาๆเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ
    Size: ไหล่ Free รอบอกติดกระดุม 38 ทรงพริ้ว ยาว 28 นิ้ว แขนสั้น 6 นิ้ว

JPB106 'GAP' Lady Blouse Organic Stripe เสื้อเว้าไหล่ทรงพริ้วสุดฮิตจาก 'GAP' แล้วต่อเป็นแขนยาวด้านล่างกับตัว ผ้าพิมพ์ลายเส้นๆคุณภาพดีสีเทาเข้มพื้นสีครีม ออกเหลืองอ่อน คุณภาพดีมาก เหมือนใหม่ ไร้ตำหนิค่ะ รุ่นนี้ไม่มีอีกแล้วค่ะ รับรอง ว่าเหลือเพียงตัวเดียว แขนจั๊ม ไซส์ตามป้ายไซส์ S ค่ะ แต่แม่ค้าคิดว่าไซส์หญิงไทยใส่กันได้ถึง M-L เลยค่ะ เก๋มากๆ เรียบหรู ดูดี ใส่กับสกินนี่ยีนส์แล้วสวยไฮโซมากๆค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ สภาพเหมือนใหม่ค่ะ ของแท้แน่นอนจากช๊อปญี่ปุ่นค่ะ

JPB105 'W Closet' Striped Denim Maxi Jumpsuit เอี๊ยมยีนส์ทรงสอบ (กระโปรง) ยาวสุดน่ารักจาก 'W Closet' ไฮสตรีทแบรนด์ชื่อดังสไตล์เรียบเก๋ มีช๊อปอย่างเป็นทางการทั่วญี่ปุ่นค่ะ http://www.wcloset.jp/ สไตล์ผู้หญิงเท่ mix & match เก่ง ผ้ายีนส์คุณภาพดีมากค่ะ ไม่หนาไม่บางจนเกินไป คัตติ้งเรียบเก๋ สภาพเริ่ดมากๆ ปรับสายได้ตามใจชอบให้ยาวหรือสั้นลงได้ตามใจเลยค่ะ ป้ายแท็กผ้าออแกนิคสุดเก๋ โชว์ด้านหลัง จากญี่ปุ่นแท้ๆ ส่งต่อเพียง SOLD OUT เท่านั้นค่ะ Recommend ความเก๋ค่ะ ผ้ามีน้ำหนัก แต่ไม่ร้อน ใส่สบายมากค่ะ
    size : รอบอกฟรี รอบเอว 34 นิ้ว สะโพก 38 นิ้ว ความยาวชุด วัดจากไหล่ถึงชายกระโปรง 49 นิ้ว

JPB22 'COMME DES GARCONS' JACKET รุ่น 'TRICOT' COLLECTION ผลิตจำนวนจำกัด แจ๊คเก็ตปกคอบัวสีเทาเข้ม ผ้าสูทคุณภาพดีเริศ แต่งไหมพรมผสม glitter ด้านหน้า เรียบหรูแต่มีลูกเล่นค่ะ สภาพดีมากถึงมากที่สุด จากญี่ปุ่นแท้ๆ ไม่มีที่ไหนแน่นอนค่ะ คัตติ้งสวยเนี้ยบ ดีไซน์เก๋ สไตล์กอม ส่งต่อเพียง SOLD OUT

UPDATE รูปเพิ่มเติม รักษาอย่างดีสภาพใหม่เอี่ยมค่า
    d

Detail ค่า : ) สวยมากๆเลย

GRAND SALE ZONE = CHEAP PRICE 150-300 บาท (โซนนี้งดต่อค่ะ) !!!
    รับรองว่าราคานี้หาไม่ได้อีกแล้วค่ะ สภาพดี แบรนด์แท้แน่นอน

X52 'MUJI' Blue navy texture shirt เสื้อเชิ๊ตมูจิผ้าสไตล์ออแกนิค สีน้ำเงินมี texture สวย คุณภาพดีมากๆ สภาพดีเหมือนใหม่ค่า ไม่ค่อยได้ใส่ ผ้าดีมากๆ ระบายอากาศได้ดี มีน้ำหนักแต่ไม่ร้อนค่า คัตติ้งเนี้ยบ เรียบเก๋สไตล์มูจิ เอามาใส่ได้บ่อย สีและทรงเรียบๆ ใส่กับอะไรก็ง่าย ส่งต่อเบาๆเพียง 3XXX >>> พิเศษสุด 300 บาท เท่านั้นค่ะ รับรองว่าคุ้มค่าแน่นอน ของแท้แน่นอน รับรองหามูจิราคานี้ไม่ได้แน่นอนค่ะ
    SIZE: ไหล่ 15 นิ้ว รอบอก 36 นิ้ว ความยาว 23.5 นิ้ว แขนยาว 21 นิ้ว

X28 'GAP' Mint Chic Shirt เสื้อเชิ๊ตสีเขียวมิ้นท์ทรงเก๋จาก GAP ของแท้จากญี่ปุ่นค่ะ ทรงเรียบเก๋ โชว์สีสวยเด่นค่ะ ผ้าดีมากๆเลยค่ะ บางเบา แต่ใส่เดี่ยวๆได้ไม่โป๊ แขนสามส่วนนิดๆ เหมาะกับใส่ mix & match กะเสื้อคลุม เบลเซอร์ ต่างๆไปทำงานค่ะ ตามป้ายแล้วไซส์ L ค่ะ สภาพเริ่ด เพียงแต่ในรูปส่งทางเรือมาในกล่องก็เลยยับค่ะ รีดแล้วเรียบสนิท สภาพเริ่ดค่า ไม่มีโอกาสได้ใส่ ส่งต่อเพียง 3XXX >>> 1200 >>> 550 >>> พิเศษสุดเหลือ 300 บาท เท่านั้นค่า Recommend ทรงเก๋มากๆเลยค่ะ ใส่กับอะไรก็ง่าย
    SIZE:ไหล่ 15-16 นิ้ว รอบอก 39-40 นิ้ว ความยาว 26 นิ้ว แขนยาว 18 นิ้ว

JPB82 'GAP' Silver Metallic Chic Flat รองเท้าพื้นเตี้ยใส่สบายจาก Gap แท้จากช๊อปที่ญี่ปุ่นค่ะ ซื้อมาใส่น้อยมาก สภาพเหมือนใหม่เลยค่ะ ป้ายราคายังเก็บไว้อยู่ค่ะ ประมาณ 2300 บาท แต่เป็นป้ายจาก shop ญี่ปุ่นค่ะ ไซส์ 38-39 ค่ะ ใส่สบายมากๆ หนังเทียมสีเงินยืดหดได้ไม่กัดเท้าเลยค่ะ รุ่นนี้ไม่มีผลิตแล้วแน่นอนค่ะ มีตราปั๊มรุ่นที่ส่วนส้นรองเท้า ยังสภาพดีมากๆ ใส่นับครั้งได้ค่ะ สภาพโดยรวมประมาณ 90-95% ค่ะ เก๋ Chic มากๆ ส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่ะ คุ้มสุดๆเหมือนได้ของใหม่แน่นอนค่ะ

JPB98 'G.U.' Off white Balloon Sleeves Shirt เสื้อเชิ๊ตสีขาวออฟไวท์ เรียบเก๋ แต่มีจุดเด่นตรงที่แขนพองๆ น่ารักมากๆเลยค่ะ ทรงสวยทั้งตัว พริ้วใส่สบาย มีกระเป๋าหน้าคู่ใช้ได้จริงค่ะ ใส่กับไอเทมอะไรก็ง่าย ผ้าดีมี texture ในตัวค่ะ รุ่นนี้ขายหมดแล้วที่ญี่ปุ่นค่ะ ไม่มีอีกแล้วแน่นอนค่ะ สภาพดีมากค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD OUT recommend ความน่ารัก และใส่สบายค่ะ

JPB80 'American Apparel' Raincoat Mini Dress มินิเดรสเสื้อกันฝนลายทางสวยจาก AA ของแท้ค่ะ ราคาเต็ม 9200 เยน สภาพดีเริ่ดค่ะ ผ้าเป็นผ้าร่มที่ระบายออากาศดีคุณภาพดีมากสไตล์ AA อยู่แล้วค่ะ คัตติ้งและดีเทลสวยเก๋ คุณภาพดี ไม่ซ้ำใครแน่นอนค่ะ ไม่มีในเมืองไทยค่ะ เหมาะกับอากาศหน้าฝนช่วงนี้มากๆ ส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่ะ Recommend ถูกแบบนี้ไม่มีที่ไหนอีกแล้วแน่นอนค่ะ

JPB48 Brown 'G.u.' Baseball jacket เสื้อแจ๊คเกตเบสบอลสุดฮิต ขายดีถล่มถลายในญี่ปุ่นจาก จียูค่ะ แม่ค้าสอยมา 2 ตัวค่ะ เอามาปล่อยกัน 1ตัว อีกตัวไม่ขายค่ะ เพราะหายากมาก ตอนนี้ Sold out แล้ว ไปหาในญี่ปุ่นก็ไม่มีอีกแล้วค่ะ รุ่น Krary เป็นพรีเซนเตอร์ในหน้าหนาวที่ผ่านมาค่ะ สีน้ำตาลผ้าคล้ายกำมะหยี่ แขนหนัง น่ารัก สุดคูล ตัวนี้โดดเด่นแน่นอนค่ะ มือ 1 เพราะอีกตัวยังไม่เคยได้ใส่ ซื้อเก็บไว้ค่ะ ส่งต่อเพียง SOLD OUT บาทเท่านั้นค่า แพงหน่อยเพราะราคาจริงแพง ของมือหนึ่ง รักษาเก็บไว้ในตู้มีถุงอย่างดี ไม่คิดค่าหิ้วใดๆค่ะ

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

✦✦ มาใหม่ขอมาลดให้ค่ะ ห้อง LOCAL เพียบไปด้วย japanese premium local brand สุดเก๋จากญี่ปุ่น ไม่ซ้ำใคร แปลกเก๋ และคุณภาพดีไม่แพ้ brand high-street แน่นอนคะ~ รับประกันคุณภาพและความแตกต่างจากร้านอื่น ♥ ชอบตัวไหนไอเทมใด ขอมา แม่ค้าลดได้ลดให้เลยค่า
    ♥♥♥ UPDATE NEW ITEMS ✦Mini-Maxi Dress✦JEANS✦เสื้อสุดChic✦จัมเปอร์ลูกไม้✦cardigan✦itemหนัง✦sweater✦vintage ♥♥♥

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=335575

ฝาก LINK ห้อง HI_END คะ ♥♥♥ มาใหม่ค่ากระเป๋า 'BALLY' RED HOT ของแท้ 100% สภาพเริ่ด KENZO HAT & TOD'S SHOES ♥♥♥

http://siambrandname.com/forum/showt...post1067265103

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

ขอบคุณลูกค้าทุกคนและขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆเลยค่า
    Last edited by jane_f; 21-04-14 at 21:55.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ