* กฎกติกาโดยทั่วไปนะคะ^^ *

• ขอให้สิทธิ์กับผู้ที่พร้อมโอนก่อนนะคะ
  • สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน รับประกันว่าแท้100%ทุกชิ้นค่ะ
  • ไว้ใจได้เลยค่ะขายในนี้มา 5 ปีแล้วค่ะไม่เคยมีปัญหาเลยซักครั้งค่ะ
  • ก่อนซื้อกรุณาอ่านรายละเอียดของสินค้าก่อนนะคะ (สำหรับสินค้ามือ2จ้ะ)
  • ส่งแบบลงทะเบียนให้ทุกชิ้นนะคะ ค่าจัดส่งราคาจะบอกไว้ตามตัวสินค้าเลยค่ะ
  • สินค้ามือ2อยู่ด้านล่างนะคะ อยากให้ลูกค้าเชยชมซักนิดค่ะ^^
  • สินค้าสามารถนัดรับได้ที่บิ๊กซีราชดำริ(ตรงข้ามเซนทรัลเวิลด์)ทุกวันค่ะ

*เสื้อทุกตัวในนี้ซักรีดให้เรียบร้อยแล้ว สะอาดทุกตัวค่ะ*

ติดต่อ: PM หรือ Khun_Kz@hotmail.com
087-330-2105 (โทรหรือsmsเท่านั้นค่ะ)
kwgikr (LINE)

>>โปรโมชั่นผ่อน!! ฟรี!!! ผ่อนตรงวันที่กำหนด ผ่อนครบนัดสินค้าทันทีค่ะ สนใจpmมาได้เลยจ้า<<

---((NEW))---
เสื้อเชิ้ต
Comme des Garcons สีขาวหัวใจดำเล็กรุ่นใหม่ size S and M male
ขายตัวละ
5,600บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

เสื้อเชิ้ต
Comme des Garcons สีขาวหัวใจแดงเล็กรุ่นใหม่ size M female
ขาย
SOLD OUTบาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

เสื้อโปโล
Comme des Garcons สีดำ หัวใจแดงเล็กรุ่นใหม่ size M male
ขาย
4,400บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

เสื้อยืดแขนยาว
Comme des Garcons ลายจุดสีกรม size M male
ขาย
SOLD OUTบาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

เสื้อยืดแขนยาว
Comme des Garcons ลายทางสีกรม size S male, หัวใจเล็ก size M female
ขายตัวละ
3,500บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

เสื้อยืด Comme des Garcons รุ่น Black สีดำตา2ดวง size M ชาย
ขาย SOLD OUTบาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

Comme des Garcon size M ชาย
สีกรม ลายPLAY
ขาย
2,600บาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

เสื้อยืด Comme des Garcon สีดำหัวใจดำ size S, M ชายค่ะ
ขายตัวละ ALL SOLDOUTบาท นัดรับหรือรวมส่งemsแล้วนะคะ

Polo Ralph Kids size M

เสื้อโปโลสีขาว ปกยีนส์ สวยมากค่ะ
ขนาดเสื้อ ไหล่ 15" รอบอก 34" ยาวหน้า 23" หลัง 25"
ขาย 2,500บาท

Polo Ralph Kids Long Sleeve shirt size L
ลายทาง สีกรม-ขาว ปักลายสีแดง เนื้อผ้าดีมากๆ ค่ะ
ขนาดเสื้อ ไหล่ 17" รอบอก 35" ยาว 26"

Polo Ralph Sweater size M (male)
สีฟ้า ม้าเหลือง ให้ลุคคุณชายมากๆ ค่ะ ผ้าไม่หนามาก ใส่สบายค่ะ
ขนาดเสื้อ ไหล่ 19" รอบอก 41" ยาว 27"
ขาย 2,200บาท

กระเป๋าตังค์COACH มี2สี ลายsignatureสีน้ำตาลsoldค่ะ เหลือสีดำค่ะ
ขนาดประมาณlv zippyได้ค่ะ ตัวกระเป๋ามาพร้อมสายคล้องมือทำให้ใช้งานได้สะดวกมากๆ
มีช่องใส่แบงค์ บัตร และช่องซิปไว้ใส่เหรียญ คุ้มค่ามากๆ ค่ะใบนี้
ขาย
2,800บาท รวมส่งแล้วค่ะ

เสื้อเชิ้ตH&M size S ชาย ลายสก็อตสีน้ำเงิน
ของใหม่แต่ซักแล้วนะคะ ลายสวยค่ะดูไม่เยอะจนเกินไป ใส่ไปเที่ยวไปทำงานได้ค่ะ
ขนาดเสื้อ ไหล่ 17นิ้วครึ่ง รอบอก 40นิ้ว ยาว 29นิ้วค่ะ
ขาย 800บาทค่ะ

เสื้อยืดแขนกุดHound&Friend size M และ L สีดำ-เทา ลายมิกกี้digitalน่ารักมากค่ะ
size M ขนาดเสื้อ ไหล่ 15นิ้วครึ่ง รอบอก 30นิ้ว(ยืดได้อีกค่ะ) ยาว 24นิ้วครึ่งค่ะ
size L SOLD OUTขนาดเสื้อ ไหล่ 16นิ้วครึ่ง รอบอก 31นิ้ว(ยืดได้อีกค่ะ) ยาว 25นิ้วครึ่งค่ะ
ไว้ใส่กับกางเกงขาสั้นหรือ เลกกิ้ง สวย น่ารักมากๆ ค่ะ
ขาย SALE 290!!!
ค่าส่งทั้งในกรุงเทพฯและ ตจว. 30บาทค่ะ

สีจริงเป็นแบบนี้นะคะ

ทั้ง2ตัวใส่ออกมาจะประมาณนี้ค่ะ

Kate Spade for iphone4 มี3ลายนะคะ
ขายชิ้นละ
1,750บาท รวมส่งแล้วค่ะ SALE 1,300!!!

ลายที่1

ลายที่3

---((USED))---
**เสื้อค่าส่งทั้งในกรุงเทพฯและ ตจว. 30บาทค่ะ**

Victeerut size XS (เทียบเท่า size 0)
สภาพดีมากๆๆค่ะ ไม่มีตำหนิ เป็นรุ่นแรกๆ
ขาย 1,500บาท

Victeerut pant size XS-S
ผ้ายืด นิ่มมากๆ ค่ะ เป็นรุ่นแรกๆ นะคะ สภาพดีมากๆค่ะ
ขาย 1,800บาท

Milin pant size 2
สีทองเหลือบๆ ใส่ได้กับเสื้อหลายสี หลายแบบค่ะ สภาพ93%ค่ะ
ขาย 1,300บาท

Polo Ralph Kids Polo shirt size L
สีกรม แขนยาว สภาพดีมากๆๆค่ะ
ขนาดเสื้อ ไหล่ 17" รอบอก 35" ยาว 24.5"
ขาย 1,800บาท

เสื้อเชิ้ต Polo Ralph size 8 (เทียบเท่า size Mชาย)
ลายทางสีชมพู-ขาว สภาพใหม่ๆ เลยนะ ดูดีมากๆ
ขนาดเสื้อ ไหล่16.5" รอบอก40" ยาว27"
ขาย
1,800บาท

เสื้อSweater
Gap Kids size XL สีกรม
สภาพ 90% ใส่2ครั้งเท่านั้น น่ารักมากๆ
ขนาดเสื้อ ไหล่18" รอบอก34" ยาว23"
ขาย
750บาท

เสื้อเชิ้ต
H&M size S Menสีขาว-กรม ตารางใหญ่ดูดีมากๆ ตัดกับกระดุมสีไม้สวยมากค่ะ
ขนาดเสื้อ ไหล่ 16นิ้ว รอบอก 36.5นิ้ว ยาว 28.5
สภาพดีมากค่ะ ใส่ครั้งเดียว เนื้อผ้าดีมากๆๆ ใส่สบายไม่ร้อน

ขาย 680บาท

เสื้อโปโล
HYBRID size S สีขาว ปกเสื้อปักหมุดดำเงา เท่ห์มากๆ ค่ะ
ขนาดเสื้อ ไหล่ 16นิ้วครึ่ง รอบอก 36นิ้ว ยาว 27นิ้วครึ่ง
สภาพดีมากๆๆ ไม่มีตำหนิ ไม่เหลือง เก็บอย่างดี ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ
ขาย 620บาทค่ะ

SHOES ZONE
**รองเท้าค่าส่ง 40บาท -- ตจว. 50บาทค่ะ**

1.รองเท้าIssakamara size 37 หนังดำ หมุดทอง
รองเท้าแบรนด์เกาหลีค่ะ ซื้อมาใส่แค่2ครั้งค่ะ ใส่ถุงเท้าตอนใส่ทุกครั้ง สภาพดีค่ะดูได้จากพื้นรองเท้า
ซื้อมาจากร้านที่K villageนะคะ จำชื่อร้านไม่ได้ดาราซื้อร้านนั้นเยอะค่ะ ซื้อมา3,700บาท
ขาย 1,300บาท

รองเท้า
GRAZIE size 35 สีดำ หนังแก้วสลับกับหนังธรรมดาค่ะ
ซื้อมาจากshopที่siamค่ะ ยี่ห้อนี้รองเท้าสวยๆ เยอะค่ะ คู่นี้ใช้ไป2ครั้งเท่านั้นค่ะ
ใต้รองเท้าไปเสริมแผ่นกันลื่นมาแล้วนะคะ ใส่แล้วไม่ต้องกลัวจะลื่นล้มเลยจ๊ะ ซื้อมา 980บาทค่ะ
ขาย 750บาทค่ะ SALE 650!!!

BAG ZONE
**กระเป๋าค่าส่ง 50 บาท ทุกใบค่ะ**

1.กระเป๋าสะพายCOACHสะพายขึ้นไหล่ได้เลยค่ะ สายสะพายยาวกำลังพอดี
ใบนี้สภาพดีค่ะ มีตำหนิตามรูปเลอะนิดหน่อยซักออกได้ค่ะ ซื้อมาเก็บซะส่วนใหญ่
ขนาดกระเป๋า ก้นกว้างประมาณ 10" ปากกว้างประมาณ 13" จุของได้เยอะค่ะ
อุปกรณ์มีถุงผ้า

ขาย 4,500บาทค่ะSALE 3,500!!!

2.กระเป๋าตังค์
COACHใส่แบงค์ ใส่เหรียญ ใส่การ์ดได้ค่ะ
กว้างประมาณ 4" สูงประมาณ 3" สีน้ำตาลน่ารักมากค่ะ สภาพดีมากๆ
อุปกรณ์มีกล่อง กระดาษห่อ

ขอบคุณSBNจ้า