Used like new LV Palermo pm ปี 2012 ราคา34,500>>>33,900 บาท
ใบนี้น้องเป๋าสภาพสวยมากค่ะ ตัวกระเป๋าหนังแข็งและเงางามมาก อะไหล่ทองวิ๊งไม่ลอก ภายในสะอาดมาก กระเป๋าทรงแข็งเว่อร์

อุปกร: ถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ด สายยาว
แม่ค้าใจดีค่ะ ถ้าสนใจสอบถามได้นะคะ
Line : j11101984 /tel.083-078-3678

Used LV neverfull damier mm เดทโค้ดปี2012 ราคาSOLD
สภาพ90 สภาพสวย กระเป๋าทรงแข็ง อะไหล่ทองวิ้งค่ะ ไม่มีรอยฉีกขาด ตำหนิด้านในมีรอยเปื้อนตามรูปค่ะ

[

Used like new LV neverfull damier mm ปี2010 ราคาSOLD
สภาพสวยใหม่มาก ไม่มีตำหนิ หูแข็งตั้งได้เอง กระเป๋าทรงแข็ง อะไหล่ทองวิ้งค่ะ ไม่มีรอยฉีกขาดค่ะ

Used LV neverfull damier gm ราคาSOLD
สภาพ85 สภาพสวย กระเป๋าทรงแข็ง อะไหล่ทองวิ้งค่ะ ไม่มีรอยฉีกขาด ตำหนิมีรอยเปื้อนสีเขียวอ่อนตามรูปค่ะ

Used like new LV speedy ban 30 ปี2012 ราคาSOLD บาท
ใบนี้น้องเป๋าสภาพสวยมากค่ะ คาวไฮด์ขาว ภายในสะอาด กระเป๋าทรงยังแข็งไม่ย้วย
อุปกร: ถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ด2 ชุดกุญแจ สายยาว

Used LV neverfull damier mm ราคาSOLD
สภาพ95 สภาพใหม่มากค่ะ ไม่มีตำหนิ หูแข็งตั้งได้เอง กระเป๋าทรงแข็ง อะไหล่ทองวิ้งค่ะ ไม่มีรอยฉีกขาด มุมไม่ถลอก ข้างในสะอาดค่ะ

LV speedy 30 damier ราคาSOLD

เดทโค้ดTR2162 สภาพ95 มีรอยการใช้งานทั่วไปค่ะ หูไม่ถลอก มุมก้นไม่ถลอกค่ะ

LV speedy 30 damier ราคาSOLD

เดทโค้ดSP4019 สภาพ95 กระเป๋าทรงแข็ง มีรอยการใช้งานเพียงเล็กน้อยเท่านั้นค่ะ หูไม่ถลอก มุมก้นไม่ถลอก อะไหล่วิ้ง

LV speedy ban 25 ปี2013 ราคาSOLD

เดทโค้ดDU0123 สภาพ95 คาวไฮด์ยังขาว กระเป๋าทรงแข็ง มีรอยการใช้งานเพียงเล็กน้อยเท่านั้นค่ะ

Used LV neverfull damier mm ซื้อเดือนพย.ปี2012 ราคาSOLD
สภาพ95 หูแข็งตั้งได้เอง กระเป๋าทรงแข็ง อะไหล่ทองวิ้งค่ะ ไม่มีรอยฉีกขาด มุมไม่ถลอก

Used LV neverfull damier mm ปี2012 ราคาSOLD
สภาพสวย อะไหล่ทองวิ้งค่ะ ไม่มีรอยฉีกขาด มุมไม่ถลอก

LV neverfull minilin mm ราคา SOLD เดทโค้ดปี2012
สภาพสวย ขอบกระเป๋าและมุมก้นกระเป๋าไม่ถลอก ข้างในกระเป๋าสะอาด อะไหล่ทองวิ้ง

LV neverfull damier mm ราคา SOLD ใบเสร็จซื้อเดือนสิงหาปี2012
สภาพสวย ขอบกระเป๋าและมุมก้นกระเป๋าไม่ถลอก หูตั้งได้ ข้างในกระเป๋าสะอาด อะไหล่ทองวิ้งค่ะ

Tag heuer ราคาSOLDสภาพ95%ค่ะ
อปก. กล่อง ใบ ข้อต่อ

LV neverfull damier ปี2010 ราคา SOLD