กระทู้นี้มีแต่ของแซ่บๆราคาดีๆค่ะ LV neverfull MM 12900 LV speedy ban 30 --23500 balenciaga city giant 32500 gucci 12000 pucci 4000 gucci traval 19000 mcm case 1200 celine mini 30000 อยากขายค่ะช่วยซื้อหน่อยนะคะ พร้อมโอนลดได้อีกน่อยค่ะ ไปหลายใบแล้วน้า

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: กระทู้นี้มีแต่ของแซ่บๆราคาดีๆค่ะ LV neverfull MM 12900 LV speedy ban 30 --23500 balenciaga city giant 32500 gucci 12000 pucci 4000 gucci traval 19000 mcm case 1200 celine mini 30000 อยากขายค่ะช่วยซื้อหน่อยนะคะ พร้อมโอนลดได้อีกน่อยค่ะ ไปหลายใบแล้วน้า

gunggung@SBN is offline Citizen Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default กระทู้นี้มีแต่ของแซ่บๆราคาดีๆค่ะ LV neverfull MM 12900 LV speedy ban 30 --23500 balenciaga city giant 32500 gucci 12000 pucci 4000 gucci traval 19000 mcm case 1200 celine mini 30000 อยากขายค่ะช่วยซื้อหน่อยนะคะ พร้อมโอนลดได้อีกน่อยค่ะ ไปหลายใบแล้วน้า

^_________^

ของถูกของดี จัดให้ไว เจ้าเก่าราคาน่ารักเหมือนเดิม ^^

วันนี้มาปล่อยอีกใบค่ะ

ปล่อยของดีราคาถูกอีกใบค่ะ

line gunggung call or whatapp 088-3394677

ทักได้ 24 ชม.เลยค่ะ นอนดึกมาก

นัดรับ มัดจำ 1000 บาท ถ้าไม่รับสินค้า หรือไม่มาไม่คืนทุกกรณีค่ะ

ช่วงนี้สะดวก ems เท่านั้นค่ะ

ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณีค่ะ

used balenciaga 2010 สีน้ำเงิน carnard ค่ะ

สภาพดี มีร่องรอยการใช้งานตามปรกติ สีเฟตลงบ้าง ตามมุม อะไหล่ยังทองวิ้ง ไม่มีรอยถลอกค่ะ ขอคนรับได้นะคะ เป็นปรกติของ balen ค่ะ

อุปกรณ์ ครบทุกอย่าง(การ์ด ถุงผ้า หนังตัวอย่าง) ยกเว้นการ์ดปีค่ะ

ขาย 32500

รูปจริง no fillter ค่ะ

รูปแม่ค้าสะพายเองค่ะ เอาให้ดูว่ายังสวยได้อีกนาน ^^ เซอร์ๆ
    ใช้ iphone 5 ถ่ายนะคะ ไม่ตกแต่งสีค่ะ

รูปนี้กลางแดดค่ะ ที่สยาม

LV speedy ban 30 ปี 2011

สภาพใช้งานนะคะ สายกับหนังด้านข้างย่นบ้าง ยังไม่เคยทำสปา มีรอยหยดน้ำนิดหน่อย ไม่ชัดเจนค่ะ ภายในสะอาด แคนวาสยังสดใสอยู่

อุปกรณ์ ถุงผ้า ลูกกุญแจ(ใช้ไม่ได้ค่ะ โดนกาว)

ราคาพิเศษมาก 23500---sold out only 21000
    งดต่อโหดนะคะ ราคานี้ถูกแล้ว ลดได้หน่อยค่ะ ขอคนสนใจจริงค่ะ ^^

ลองพิจราณานะคะ ราคานี้ถูกมาก ประหยัดเป็นหมื่นๆค่ะ

lv neverfull mm ปี 2008

สภาพดีค่ะ หนังขอบกระเป๋าไม่แตกเลย ตรงกริบ ด้านในยังสภาพดี มีรอยปากกาเล็กๆ แทบไม่เห็น หูนิ่มลงแล้ว สภาพโดยรวมยังสวยเลยค่ะ

ราคา 12900---พร้อมโอน 12500---sold out

ไม่มีถุงผ้าค่ะ

used like new gucci mayfiar

สภาพดีมากค่ะใบนี้ หนังยังแข็ง ตั้งได้เป็นทรง มีตำหนิรอยนิดหน่อยตรงก้นกระเป๋า ไม่ชัดค่ะ จัดว่าสภาพค่อนข้างใหม่มากใบนี้

อุปกรณ์ มีแต่ถุงผ้านะคะ

ราคา 14,000 บาท พร้อมโอนลดสุด อีก 2000 ค่ะ

used celine

เป็นรุ่นแรก มีตำหนิดูดสีนิดหน่อยด้านหลังค่ะ ขายเพียง 30,000 ถ้วนเท่านั้น

****ไม่อนุญาติให้นำรูปไปใช้ก่อนได้รับอนุญาติ****

used balenciaga wallet

สภาพใช้งาน หนังแตก มีรอยปากกาค่ะ เอาไปทำสปาพันกว่าบาท หรือเอาไว้ใช้ลุยๆแบบไม่คิดมากได้ค่ะ

ขายเพียง 3500---sold out ขอบคุณ่ะ บาทเท่านั้นค่ะ

used chanel classic necked holo 11

มีรอยใช้งานตามมุม และรอยใช้งานทั่วไปค่ะ แต่สภาพยังดีอยู่ ไม่มีตำหนิหรือรอยขีดข่วนหนักๆบนตัวพลาสติกใส
    มีแต่ตัวกระเป๋านะคะเอาไว้ใช้เก๋ๆ หน้าฝนไม่ซ้ำใคร

ขายเพียง 19999---sold ***---

new MCM ซองใส่โทรศัพท์

สำหรับ iphone 4 นะคะ มีกล่อง ถงผ้า การ์ด

ขายถูกๆ 1600 บาท รวมส่งค่ะ พร้อมโอน 1200----

used prada nylon 1881

ได้ทั้งคล้องมือทั้งสะพายค่ะ สภาพใช้งาน แต่เอาไปซักทำความสะอาดก็เริ่ด (ราคาซักแค่ 350-500 ค่ะ ) เจ้าของไม่มีเวลาเอาไปซักเอง นอกนั้นสภาพยังดีเลยค่ะ สียังไม่เฟต ไม่มีรอยขาด

อุปกรณ์ การ์ด ถุงผ้าค่ะ

ขายเพียง 14000---cf มัดจำแล้วค่ะ---sold บาท

ใบนี้ติดต่อคุณ แต้ว line : xnwarcherx

gucci travel bag สภาพใหม่มากค่ะ อุปกรณ์ การ์ด ถุงผ้า

ราคา 19,000 เท่านั้นค่ะ

(กำลังพยายามลงรูปนะคะ )

กระเป๋าสตางค์ pucci สภาพใหม่มากค่ะ

ขายราคาเบาๆ 4500 บาทเท่านั้น

(กำลังพยายามลงรูปนะคะ )

used prada mini alma สี nero

สภาพใช้งานค่ะ ซิปไม่วิ้งค์แล้ว ซิปทองเฟตออก ตำหนิตรงสายนิดหน่อย แต่ไม่หักคะ

อุปกรณ์ การ์ดหาไม่เจอค่ะ ถุงผ้า

ขาย 20,000 บาท---พร้อมโอน 19,000---sold out at 18000 มาอุดหนุนพี่อีกน้า ^^

ราคานี้จัดให้ไวนะคะ

สินค้าที่เคยขายไปแล้วค่ะ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3079447
    Last edited by gunggung@SBN; 24-04-14 at 18:50.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ