ตัดใจโละมากมายค่ะ มี jumpsuit LANDMEE ที่หลายคนตามหาด้วยค่ะ LANDMEE, TOPSHOP, MILGRIM, MISS SELFRIDGE ETC ราคาเริ่มตั้งแต่ 120 บาทค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ตัดใจโละมากมายค่ะ มี jumpsuit LANDMEE ที่หลายคนตามหาด้วยค่ะ LANDMEE, TOPSHOP, MILGRIM, MISS SELFRIDGE ETC ราคาเริ่มตั้งแต่ 120 บาทค่ะ

fong_fai is offline Citizen Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ตัดใจโละมากมายค่ะ มี jumpsuit LANDMEE ที่หลายคนตามหาด้วยค่ะ LANDMEE, TOPSHOP, MILGRIM, MISS SELFRIDGE ETC ราคาเริ่มตั้งแต่ 120 บาทค่ะ

รบกวนอ่านกติกาก่อนนะคะ
    1. ให้สิทธิคนโอนก่อนที่ไม่ต่อรองค่ะ
    2. CF no CC และขออนุญาตไม่ขายคนที่ CF แล้วหายนะคะ
    3. ขอค่าส่งบ้านละ 30 บาท ถ้า EMS 50 บาทค่ะ
    4. แม่ค้ามีบัญชี KBANK, BBL และ SCB ค่ะ
    5. โทรหาแม่ค้าได้ที่เบอร์ 089 131 2055 ค่ะ โทรมาคุยได้ แม่ค้าใจดีค่ะ

มาเริ่มกันเลยค่ะ
    Jumpsuit Landmee ลายดอกของใหม่ป้ายห้อย ขาย sold

ขาสั้นยีนส์ ชายระบาย Landmee size M ของใหม่ป้ายห้อย ขาย 1,550 บาท หรือขอแลกกับ size S สีดำหรือสียีนส์ก็ได้ค่ะ cf รอโอน

กัํกสูทยาว Landmee ข้างในเป็นผ้าซาตินสีแดง ของให่ป้ายห้อย ขาย 1,890 บาท

เสื้อยืด Landmee สีเทา ขายตามป้ายราคา 1,350 บาท

กระโปรง topshop petite size UK6 ขาย 650 บาท

กระโปรง topshop ลายปักฉลุสีดำ size UK6 ขาย 1,000 บาท

ขาสั้น topshop size UK6 สีแดง ขาย 750 บาท

ขาสั้น zara size S ขาย 990 บาท

เสื้อ Jacket แขนสั้นครึ่งตัว ลายทางขาวเทา topshop size UK8 ขาย 750 บาท

เสื้อครึ่งตัว topshop แขนตุ๊กตา สีเขียวอ่อน size UK6 ขาย 650 บาท

กระโปรง milgrim เอวสูง โบว์สองอัน ขาย 850 บาท

กระโปรง milgrim ผูกโบว์หน้า ขาย 750 บาท

เดรสผ้าป่าน Landmee สีเหลืองผูกโบว์ข้างหลัง ขาย 1,000 บาท

ชุดหมีแขนกุดลายทางสีน้ำตาล Landmee ขาย 950 บาทค่ะ

เสื้อกั๊กตัวยาว issue ขาย 220 บาท cf

กระโปรงเอวต่ำลายดอก disco queen ปักผีเสื้อ ขาย 300 บาท

สายเดี่ยว edc ลายมัดย้อมขาย 120 บาท

เสื้อคลุม Landmee ปักดอกไม้สีขาว ขาย 180 บาท

เสื้อยืด zara size S ขาย 180 บาท

สายเดี่ยว edc ลายสกอตชมพู size M ขาย 550 บาท

กระโปรงลายทาง mng size S ขาย 200 บาท cf รอโอน

กระโปรงร้าน girl size xs ชายลูกไม้ ขาย 200 บาท

กระโปรงยีนส์ผ้าต่อลูกไม้ hybrid size M ขาย 280 บาท

ขาสั้น landmee size S ขาย 400 บาท

ขาสั้น disco queen size s ขาย 150 บาท

เสื้อ himma สีน้ำเงินลายดอกไม้ ขาย 220 บาท

กระโปรงเอวสูง narciss size M ขาย 550 บาท

เดรส Miss Selfridge size UK6 ราคา 1,450 บาท

เดรสเกาะอก polka dot Disco queen น่ารักมากๆค่ะ ขาย 550 บาท

เสื้อคอลูกไม้ แขนระบาย topshop size UK 8 ใส่กับเอวสูงสวยนะคะ ขาย 750 บาท

กางเกงขาสั้น topshop สีน้ำเงิน size UK6 ขาย 750 บาทค่ะ

Jumpsuit topshop ลายดอก size UK8 ขาย 1,850 บาทค่ะ

เสื้อแขนกุดลายดอก topshop size UK6 ขาย 650 บาทค่ะ

เสื้อผ้าป่านสีชมพูเข้ม topshop size UK6 มีลูกเล่นตรงอกขาย 650 บาทค่ะ

เดรส Zara สีขาว size S ใส่แล้วคุณหนูมากๆ ขาย 650 บาทค่ะ

เดรสลายสกอตสีดำ Miss selfridge size UK6 ขาย 950 บาทค่ะ

เสื้อผูกคอ topshop แนวทหารเรือ size UK6 ใส่ 1 ครั้ง ขาย 850 บาท

เสื้อเกาะอกผ้าป่านสีชมพู Landmee freesize ขาย 550 บาทค่ะ

เสื้อแขนกุดสีชมพูอ่อน Topshop size UK6 ทรงน่ารักมากค่ะ ขาย 850 บาท

เสื้อแขนกุดระบาย topshop size UK6 ขาย 650 บาทค่ะ

กัํกยีนส์ misselfridge size UK10 ประมาณ size m ขาย 650 บาทค่ะ

Last edited by fong_fai; 12-08-09 at 22:46.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ