พบกับการกลับมาของ หน้ารวมเนื้อหา “SBN Content Map” ฉบับปรับปรุงใหม่ทั้งหมด ประจำเว็บ Siambrandname - Page 2

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 24
    SBN Experience Team is offline Administrator Siambrandname WebmasterBrandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: ตัวอย่างส่วนต่างๆของหน้ารวมเนื้อหา SBN Content Map

Quote Originally Posted by CoCoKate US Shopping View Post
    Admin คะ

อยากทราบว่าต้องทำอย่างไรให้กระทู้ที่ลง ได้ขึ้นในกระทู้แนะนำล่าสุดคะ

ขอบคุณมากค่ะ
    ตอบ: กระทู้ที่มีความเคลื่อนไหวล่าสุดใน 7 วัน
    (มีการตั้งกระทู้ใหม่ มีการโพสตอบ)
    จะได้ขึ้นในส่วน "กระทู้แนะนำล่าสุด" ทั้งหมดครับ

โดยการจัดเรียงเรียงกระทู้ ระบบจะคำนวณคะแนนจากหลายส่วน เช่น
    จำนวนคนเข้าชมในวันนี้ เวลาที่มีการตอบกระทู้ เวลาที่มีการตั้งกระทู้ เป็นต้น
    เพื่อหาว่ากระทู้ใด จะเป็นที่น่าสนใจของ เพื่อนสมาชิก
    ซึ่งหากระบบคำนวณว่าเป็นที่น่าสนใจมาก ระบบจะให้ขึ้นเป็นอันดับต้นๆ
    ของ "กระทู้แนะนำล่าสุด" ครับ
    ทั้งนี้ก็เพื่อให้ ผู้ใช้ ได้เข้าถึงกระทู้ที่น่าสนใจ ได้ดียิ่งขึ้นครับ

ขณะนี้ทีมงานกำลัง เฝ้าสังเกต ระบบการเรียงกระทู้ดังกล่าว
    เพื่อแนะนำกระทู้ที่น่าสนใจให้เพื่อนสมาชิกได้อย่างมีประสิทธิภาพที่สุดครับ
    ซึ่งอาจจะมีการปรับจูนเพิ่มเติม ทีมงานจึงขอตอบในหลักการเพียงเท่านี้ครับ

หากมีอะไรที่สามารถแนะนำได้เพิ่ม ทีมงานจะนำมาบอกอีกครั้งครับ

ขอบคุณมากครับ
    ทีมงาน SBN Experience
    Thanks siambrandname ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

SBN Experience Team is offline Administrator Siambrandname WebmasterBrandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: พบกับการกลับมาของ หน้ารวมเนื้อหา “SBN Content Map” ฉบับปรับปรุงใหม่ทั้งหมด ประจำเว็บ Siambrandname

Quote Originally Posted by sa-yu-ri View Post
    งง
    มาก ทำเพืีอมีแต่กระทู้แนะนำ ?
    ต้องขอโทษคุณ sa-yu-ri ด้วยครับที่ทำให้งง
    และขอบคุณที่มาบอกครับ

ถ้าไม่เป็นการรบกวน จะขอให้คุณ sa-yu-ri
    บอกรายละเอียดของปัญหาเพิ่มเติม
    เพื่อที่ทีมงานจะสามารถแก้ไขได้ตรงจุดครับ

ซึ่งตามที่ทีมงานได้ทบทวน จากปัญหาที่เพื่อนสมาชิกได้บอกมา
    พบว่ามีปัญหาหนึ่งที่ เพื่อนสมาชิกหลายคนมีตรงกัน คือ ไม่สามารถหาทาง เข้าไปในเว็บบอร์ดเดิมได้
    จึงทำให้ งง และ ไม่สามารถเชื่อมต่อกับการใช้งานเดิมที่ เพื่อนสมาชิกเคยใช้ ได้

ดังนั้น ทีมงานจึงจะเพิ่มส่วนนี้ เพื่อให้ไปยังหน้า เว็บบอร์ดเดิม ได้ง่ายๆครับ

น่าจะแล้วเสร็จ ประมาณวันพรุ่งนี้ครับ ถ้าเสร็จเรียบร้อยแล้ว
    จะนำมาแจ้งให้เพื่อนสมาชิกได้ทราบ ในกระทู้นี้ครับ

และ หากมีอะไรเพิ่มเติม สามารถบอกได้เลยครับ
    ทีมงานยินดีรับฟังครับ
    ขอบคุณมากครับ
    Thanks siambrandname ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

busstop is offline Trusted Member Brandname Fan
    busstop's Bank Account
    • Bank Account 1: 152X6X6X9X

Default Re: พบกับการกลับมาของ หน้ารวมเนื้อหา “SBN Content Map” ฉบับปรับปรุงใหม่ทั้งหมด ประจำเว็บ Siambrandname

รบกวน ทีมงาน SBN Experience ครับ

เป็น TM ใน SBN นานแล้ว แต่ไม่สามารถ Log In ใน SBNTown ได้เลยครับ

Username : busstop

ขอบคุณมากๆครับ

เคยแจ้งไว้แล้วตั้งแต่ 11-01-14

http://siambrandname.com/forum/showt...#post106713582
    Thanks siambrandname, SBN Experience Team ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

Default อัพเดทเวอร์ชั่น 2.2: เพิ่มปุ่ม "ไปยังหน้าเว็บบอร์ด"

ตัวอย่างปุ่ม "ไปยังหน้าเว็บบอร์ด" ในหน้า The Fashion Library
    สืบเนื่องจาก ปัญหา ที่การออกแบบทำให้เพื่อนสมาชิกไม่สามารถหาทาง
    เข้าไปในเว็บบอร์ดเดิมได้ จึงทำให้งง
    และ ไม่สามารถเชื่อมต่อกับ การใช้งานเดิมที่ เพื่อนสมาชิกเคยใช้ ได้
    ตามที่โพสในโพสนี้(http://siambrandname.com/forum/showt...post1067348235)

ทีมงานจึงได้ออกแบบปุ่ม "ไปยังหน้าเว็บบอร์ด" เพิ่ม
    เพื่อแก้ปัญหาดังกล่าวครับ
    ขอบคุณครับ

Contented by SBN Experience Team @ Siambrandname
    Like Annya&Titiz ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

Annya&Titiz's Avatar
    Annya&Titiz is offline Trusted Member Brandname Fan
    Annya&Titiz's Bank Account
    • Bank Account 1: 093X3X8X2X
    • Bank Account 2: 203X0X5X6X

งงคะ เห็นด้วย ใช้งานยากมาก มีแต่กระทู้แนะนำวนไปวนมา เต็มไปหมด ฝากทีมงานช่วยปรับแก้ด้วยนะคะ
    Thank you SBN ka
    A N N Y A & T I T I Z
    Thanks siambrandname, SBN Experience Team ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

siambrandname is offline Administrator Siambrandname WebmasterSBN Exclusive Master Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    12

Quote Originally Posted by busstop View Post
    รบกวน ทีมงาน SBN Experience ครับ

เป็น TM ใน SBN นานแล้ว แต่ไม่สามารถ Log In ใน SBNTown ได้เลยครับ

Username : busstop

ขอบคุณมากๆครับ

เคยแจ้งไว้แล้วตั้งแต่ 11-01-14

http://siambrandname.com/forum/showt...#post106713582
    ทำการเชื่อมแอคเคาท์เรียบร้อยแล้วครับ ขอโทษเพื่อนสมาชิกเป็นอย่างสูง ที่ตกหล่นไปครับ
    Thanks SBN Experience Team ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

princilashop is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

เพิ่งสมัครสมาชิกใหม่ค่ะ แต่ตอนนี้หาปุ่มโพสกระทู้ขายไม่เจอ เหมือว่าตรงที่ๆมันเคยอยู่ก็หายไป รบกวนแนะนำด้วยค่ะ

manita's Avatar
    manita is offline Trusted Member Master Brandname
    manita's Bank Account
    • Bank Account 1: 026X5X6X5X

สอบถามคะ พอดีไม่สามารถโพสขายของได้คะ พอโพสแล้วมันขึ้นเป็นหน้าว่างแล้วก็แฮงไปเลยลองเป็น10รอบก็ไม่สามารถโพสได้ ไม่ทราบว่าเกิดจากอะไรคะ รบกวนแจ้งด้วยคะ ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆคะที่ ช่วยให้ความรุ้ว่าเกิดจากสาเหตุใด

siambrandname is offline Administrator Siambrandname WebmasterSBN Exclusive Master Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

12

Quote Originally Posted by princilashop View Post
    เพิ่งสมัครสมาชิกใหม่ค่ะ แต่ตอนนี้หาปุ่มโพสกระทู้ขายไม่เจอ เหมือว่าตรงที่ๆมันเคยอยู่ก็หายไป รบกวนแนะนำด้วยค่ะ
    ขอรบกวนเพื่อนสมาชิก อ่านที่โพสต์นี้ครับ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2650711

Quote Originally Posted by manita View Post
    สอบถามคะ พอดีไม่สามารถโพสขายของได้คะ พอโพสแล้วมันขึ้นเป็นหน้าว่างแล้วก็แฮงไปเลยลองเป็น10รอบก็ไม่สามารถโพสได้ ไม่ทราบว่าเกิดจากอะไรคะ รบกวนแจ้งด้วยคะ ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆคะที่ ช่วยให้ความรุ้ว่าเกิดจากสาเหตุใด
    ทีมงานรับทราบและกำลังตรวจสอบปัญหาครับ

YAOWARAID SRISAARD is offline Trusted Member Newbie Brandname
    YAOWARAID SRISAARD's Bank Account
    • Bank Account 1: 097X6X7X4X
    • Bank Account 2: 033X8X6X4X

1

Default ไม่สามารถใส่ข้อความสินค้าได้หลาย ๆ ข้อความค่ะ ช่วยแนะนำด้วยค่ะndname

ไม่สามารถใส่ข้อความสินค้าได้หลาย ๆ ข้อความค่ะ ช่วยแนะนำด้วยค่ะ

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast

Comments from Facebook