***SALE SALE SALE SALE ลดแหลกลานค่ะ...รับบัตรเครดิตค่ะ***HERMES KELLY DOG BLACK SHW SIZE S=NEW!!! DOLCE & GABBANA 2014=MIU MIU CAT/ ROUND 8,990.-=MYKITA SEPP=CHANEL=A-MORIR=IC BERLIN=SUPER RETROFUTURE=SUNDAYSOMEWHERE=KAREN WALKER ETC.

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    Zulee is offline Trusted Member Master Brandname
    Zulee's Bank Account
    • Bank Account 1: 219X1X3X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ***SALE SALE SALE SALE ลดแหลกลานค่ะ...รับบัตรเครดิตค่ะ***HERMES KELLY DOG BLACK SHW SIZE S=NEW!!! DOLCE & GABBANA 2014=MIU MIU CAT/ ROUND 8,990.-=MYKITA SEPP=CHANEL=A-MORIR=IC BERLIN=SUPER RETROFUTURE=SUNDAYSOMEWHERE=KAREN WALKER ETC.

*** RESTOCKED !!!***
    CHANEL 5216 Sunglasses
    METAL CC LOGO in Black(พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : Black Plastic Frame with CC Logo on Legs /Grey Lens
    :
    ขนาด เลนส์ 61mm. ไม่รวมกรอบนะคะ เป็น OVERSIZED STYLE ค่ะ นานๆที CHANEL จะผลิต Oversized ที่ใหญ่จิงๆ ออกมาให้สาวกชาแนลได้ใส่สวย เลิศกันไป และกรอบรุ่นนี้บางค่ะ ทำให้มีน้ำหนักที่เบา ใส่สบายค่ะ ที่ขาแว่นมี CC โลโก้แบบคลาสสิคเก๋มากเลยค่ะ อุปกรณ์มีครบตามรูปเลยค่ะ มีกล่องกระดาษ กล่องแว่น ผ้าเช็ดแว่น ถุงใสแว่น Care Book และ Authentic Guarantee Card ค่ะ
    >>> ซู่หลีขอขายที่
    12,500 NETบาทค่ะ
    ***์RARE COLOUR!!!***
    MYKITA SUNGLASSES GREEN LIGHT FLASHED
    (พร้อมส่งค่ะ
    !!!)
    : Copper Metal Frame with Green Light Flashed Lens
    : มาแล้วววววค่าๆๆๆๆๆๆ
    Mykita GREEN LIGHT FLASHED SUNGLASSES บอกได้คำเดียวว่าเลิศศศศม๊ากๆๆๆๆค่ะ สีใส่ง่ายและสบายตาที่สุดค่ะ ราคา Shop อยู่ที่ 2x,xxx บาท แต่ซู่หลีขอขายในราคาเบาๆ เลยค่ะ อุปกรณ์มีครบตามรูปเลยค่ะ มีกล่องกระดาษ กล่องแว่น และ Authentic Guarantee Card ค่ะ
    15,900
    บาทค่ะ

***CLASSIC ITEM !!! ***
    MARC JACOBS
    BLACK PALLADIUM/DARK GREY(พร้อมส่งค่ะ
    !!!)
    : Lens+Frame Size 62mm. Black Palladium Frame with Dark Grey Lens
    : MARC JACOBS แว่นตา
    คุณภาพระดับ Hi-End ที่ราคาตรงคุณภาพค่ะ Made in ITALY เป็นแว่นทรง CLASSIC
    AVIATOR -OVERSIZED ๊์๊์UNISEX STYLE ใส่สวยทั้งผู้หญิงและผู้ชายค่ะ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ เลนส์สีเทาเข้มไม่ไล่สีค่ะ ช็อปก็ประมาณ 11,xxx บาท แต่ของในเมืองไทยหายามากกกกกกกกค่ะ ไม่มีคว้าอดค่ะ อุปกรณ์มี Hard Case ผ้าเช็ดแว่นค่ะ
    8,500บาทเท่านั้นค่ะ

***BEST SELLER***
    IC Berlin
    SAMSTAG–GOLD MIRROR SIZE 58mm.
    (พร้อมส่งค่ะ !!!)
    : GOLD Frame with Gold Mirror Lens/ Adjustable Nose Pad
    :
    มีน้ำหนักเพียง 24 กรัมเท่านั้นค่ะ ใส่แล้วเบาสบายมาก คุณภาพระดับ Hi-End ที่ราคาตรงคุณภาพค่ะ Made in Germany เป็นแว่นทรง CLASSIC AVIATOR - OVERSIZED STYLEราคาไม่สูงมากมากเกินไปใส่สบายและอินเทรนด์แบบ MIRROR LENS ขนาด 58 mm. ค่ะ แม่ค้าชอบมากกกกกกกกกก เพราะใส่สวยและเบามากๆๆๆๆๆ ชิคสุดๆค่ะ อุปกรณ์มี Round Hard Plastic Case ซองผ้าเช็ดแว่น และใบ Guarantee ค่ะ
    >>>
    ซู่หลีขอขายที่
    13,500บาทเท่านั้นค่ะ

*** ความซื่อตรงต่อลูกค้า เป็นหัวใจสำคัญที่สุดบองแม่ค้าค่ะ ***
    ขอขอบคุณพื้นที่ดีๆ จาก SBN และลูกค้าที่น่ารักทุกท่านนะคะ

Zulee is offline Trusted Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: ***SALE SALE SALE SALE ลดแหลกลานค่ะ...รับบัตรเครดิตค่ะ***HERMES KELLY DOG BLACK SHW SIZE S=NEW!!! DOLCE & GABBANA 2014=MIU MIU CAT/ ROUND 8,990.-=MYKITA SEPP=CHANEL=A-MORIR=IC BERLIN=SUPER RETROFUTURE=SUNDAYSOMEWHERE=KAREN WALKER ETC.

***NEW COLLECTION SS13 !!!***
    A-MORIR SUNGLASSES MITCHELL PINK NEON(พร้อมส่งค่ะ !!!)

: Black Plastic Frame, Decorated by Pink Neon Plastic with Swarovski Crystal Frame with Grey Lens
    : แม่ค้าได้มน้อยมากค่ะ ทำขึ้นมาตามออร์เดอร์ที่สั่งเท่านั้นค่ะ เป็นงาน HANDMADE in NY,USA ใช้ SWAROVSKI CRYSTALS ในการตกแต่งเท่านั้นค่ะ แต่ละชิ้นต้องรอนานมาก อุปกรณ์มีกล่องแว่นและตัวแว่นค่ะ***A-Morir Brand เป็นงานฝีมือที่มี DESIGNED ที่โดดเด่น จุดเด่นของแว่นแต่ละชิ้นจะไม่เหมือนกับแบรนด์อื่น ขอบอกว่าแบรนด์นี้เป็นอะไรที่ UNIQUE สุดๆ ค่ะ***
    >>> ซู่หลีขอขายที่ 12,500บาทค่ะ

***RECOMMENDED !!!***

A-MORIR SUNGLASSES VAUGHAN(พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : Black Plastic Frame, Decorated by Nude Swarovski Crystal /Grey Lens
    : สินค้าแบรนด์หายากและรอนานมากมากกกกกกกค่ะ HANDMADE in NY,USA เท่านั้นค่ะ ต้องรอสินค้าไม่ต่ำกว่าสองเดือนถึงได้มาค่ะ VAUGHAN ตัวนี้เป็น Cat Eye ที่ Design ได้สวยมากเลยเลยค่ะ ทั้งหรู ทั้งเริ่ดแบบนี้ เกิด และอินเทรนด์สุดๆ อุปกรณ์มีกล่องแว่นและตัวแว่นค่ะ***A-Morir Brand เป็นงานฝีมือที่มี DESIGNED ที่โดดเด่น จุดเด่นของแว่นแต่ละชิ้นจะไม่เหมือนกับแบรนด์อื่น ขอบอกว่าแบรนด์นี้เป็นอะไรที่ UNIQUE สุดๆ ค่ะ***
    >>> ซู่หลีขอขายที่ 12,000บาทค่ะ

***JUST ARRIVAL !!!***

A-MORIR SUNGLASSES MCDOWALL GOLD/GOLD
    : Black Plastic Frame, Decorated by GOLD Metal Flowers and Swarovski Crystals with Grey Lens
    : เป็น Oversized CAT EYES Style หรู ชิคและเริ่ดมากค่ะ ใครที่สนใจเล็งไว้ ห้ามพลาดนะคะ เป็นงาน HANDMADE in NY,USA ใช้ SWAROVSKI CRYSTALS แท้ในการตกแต่งเท่านั้นค่ะ แต่ละชิ้นต้องรอนานมาก อุปกรณ์มีกล่องแว่นและตัวแว่นค่ะ***A-Morir Brand เป็นงานฝีมือที่มี DESIGNED ที่โดดเด่น จุดเด่นของแว่นแต่ละชิ้นจะไม่เหมือนกับแบรนด์อื่น ขอบอกว่าแบรนด์นี้เป็นอะไรที่ UNIQUE สุดๆ ค่ะ***
    >>> ซู่หลีขอขายที่ 9,500บาทค่ะ

***JUST ARRIVAL !!!***
    A-MORIR SUNGLASSES MCDOWALL SLVER/SILVER
    : Black Plastic Frame, Decorated by SILVER Metal Flowers and Swarovski Crystals with Grey Lens
    : เป็น Oversized CAT EYES Style หรู ชิคและเริ่ดมากค่ะ ใครที่สนใจเล็งไว้ ห้ามพลาดนะคะ เป็นงาน HANDMADE in NY,USA ใช้ SWAROVSKI CRYSTALS แท้ในการตกแต่งเท่านั้นค่ะ แต่ละชิ้นต้องรอนานมาก อุปกรณ์มีกล่องแว่นและตัวแว่นค่ะ***A-Morir Brand เป็นงานฝีมือที่มี DESIGNED ที่โดดเด่น จุดเด่นของแว่นแต่ละชิ้นจะไม่เหมือนกับแบรนด์อื่น ขอบอกว่าแบรนด์นี้เป็นอะไรที่ UNIQUE สุดๆ ค่ะ***
    >>> ซู่หลีขอขายที่ 9,500บาทค่ะ

*** BEST SELLER !!!***
    A-MORIR SUNGLASSES
    LORNA GOLD
    : Black Plastic Frame, Decorated by Gold Flowers with Grey Lens
    : สินค้าแบรนด์หายากและรอนานมากมากกกกกกกค่ะ HANDMADE in NY,USA เท่านั้นค่ะ ต้องรอสินค้าไม่ต่ำกว่าสองเดือนถึงได้มาค่ะ LORNA GOLD ตัวนี้รอนานที่สุด เพราะขาดอะไหล่ในการผลิตไปนานมากและมีแค่ตัวเดียวค่ะ อีกตัวยังอยู่ในการผลิตอยู่
    รับรองว่าเริ่ด เกิด อินเทรนด์สุดๆ อุปกรณ์มีซองใส่แว่นและตัวแว่นค่ะ***A-Morir Brand เป็นงานฝีมือที่มี DESIGNED ที่โดดเด่น จุดเด่นของแว่นแต่ละชิ้นจะไม่เหมือนกับแบรนด์อื่น ขอบอกว่าแบรนด์นี้เป็นอะไรที่ UNIQUE สุดๆ ค่ะ***
    12,500
    บาทค่ะ
    (ลดจากราคานี้อีก 10% ค่ะ)

Default Re: ***SALE SALE SALE SALE ลดแหลกลานค่ะ...รับบัตรเครดิตค่ะ***HERMES KELLY DOG BLACK SHW SIZE S=NEW!!! DOLCE & GABBANA 2014=MIU MIU CAT/ ROUND 8,990.-=MYKITA SEPP=CHANEL=A-MORIR=IC BERLIN=SUPER RETROFUTURE=SUNDAYSOMEWHERE=KAREN WALKER ETC.

สินค้าทุกชิ้นรับประกันว่าเป็นของแท้ (AUTHENTIC SUNGLASSES ONLY) ถ้าลูกค้าซื้อไปแล้ว ลูกค้าอยากนำเข้าห้อง Catch Fake สามารถทำได้โดยไม่ต้องขออนุญาตจ้าๆๆๆๆๆๆๆ ถ้าพบว่าปลอมคืนเงินค่ะ

Regulations
    1. ราคาสินค้าอาจมีการปรับขึ้น-ลง (จากภาษี ค่าเงินบาท ต้นทุนสินค้าถูกปรับราคาให้ต่ำลงหรือสูงขึ้น)
    2. จัดส่ง FREE EMS ทุกชิ้นสำหรับสินค้า Hi-End ค่ะ ทั้งสินค้าราคาปกติ PROMOTION และ CLEARANCE
    3. การรับชำระด้วยบัตรเครดิตผ่าน PayPal ลูกค้าเป็นผู้ชำระ
    ค่าธรรมเนียม 3% จากยอดที่ตกลงซื้อขายค่ะ
    4.ไม่รับเปลี่ยนหรือคืนสินค้า ในทุกกรณีค่ะ (ยกเว้น ตรวจพบว่าเป็นของปลอมเท่านั้น)
    ตอนนี้แม่ค้า
    อยู่ ตปท.
    ***มีคนส่งของให้ที่เมืองไทยตลอดค่ะ***
    แม่ค้าจะสะดวกติดต่อทาง
    Whatsapp 0853202036 หรือ Line ID: zuleewogan
    หรือ KIK ID: zuleewoganหรือ zuleesunglasses@gmail.com หรือ PM มาก็ได้ค่ะ
    ***NEWEST MODEL !!!***
    NEW!!!
    DOLCE & GABBANA FALL/WINTER 2013-2014 GOLD MIRRORED LENS(พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : Gold Frame / Gold Mirrored Lens หน้ากว้างจากซ้าย-ขวารวมกรอบ 14.4 ซม.ค่ะ

:
    เป็น COLLECTIONใหม่ล่าสุด หาซื้อได้ที่ช็อปเท่านั้นค่ะ ใส่แล้วสวยไฮโซสุดๆ ^^ ใครอยาก LOOK เป็นคุณหนูสวยเลิศ ต้องตัวนี้เลยค่ะ เป็น Oversized Style ค่ะ อุปกรณ์มีกล่องกระดาษ กล่องแว่นกำมะหยี่สีทอง ผ้าเช็ดแว่น ใบรับประกันของแท้
    >>>
    ซู่หลีขอขายที่ 21,900 NET บาทค่ะ

***NEWEST MODEL !!!***
    NEW!!!
    DOLCE & GABBANA FALL/WINTER 2013-2014 BROWN LENS(พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : Gold Frame / Brown Shaded Lens หน้ากว้างจากซ้าย-ขวารวมกรอบ 14.4 ซม.ค่ะ

:
    เป็น COLLECTIONใหม่ล่าสุด หาซื้อได้ที่ช็อปเท่านั้นค่ะ ใส่แล้วสวยไฮโซสุดๆ ^^ ใครอยาก LOOK เป็นคุณหนูสวยเลิศ ต้องตัวนี้เลยค่ะ เป็น Oversized Style ค่ะ อุปกรณ์มีกล่องกระดาษ กล่องแว่นกำมะหยี่สีทอง ผ้าเช็ดแว่น ใบรับประกันของแท้
    >>>
    ซู่หลีขอขายที่ 21,900 NET บาทค่ะ

***USED ITEMS !!!***
    USED LOUIS VUITTON IPHONE CASE RED LEATHER(พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : USED LV Iphone4 Case สภาพ 99% ค่ะ หนังยังห๊อมหอมและนิ่มมาก ใช้งานง่ายค่ะ อุปกรณ์มีถุงกระดาษ กล่องกระดาษ ถุงผ้า สำเนาใบเสร็จ CARE BOOK, BARCODE PAPER ค่ะ
    4,500
    บาทค่ะ

***BEST COLLECTION 2013 !!!***
    KAREN WALKER INTERGALACTIC PINK(พร้อมส่งค่ะ)
    : Pink Frame / Grey Lens หน้ากว้างจากซ้าย-ขวารวมกรอบ 14 ซม.ค่ะ
    : SS2013 CAT STYLE ค่ะ หน้าเว็บไซด์ ตปท. อยู่ที่ $380 เป็นรุ่นที่แพงและขายดีที่สุดของ KW Collection 2013 ค่ะ สี Crystal Pink อ่อนๆ ใส่แล้วสวยไฮโซสุดๆ ^^ ใครอยาก LOOK เป็นคุณหนูสวยเลิศ ต้องตัวนี้เลยค่ะ เป็น Oversized CAT Style ค่ะ แว่นตาน่ารักมากจิงๆ และใส่ง่ายด้วยค่ะ ไม่ติดโหนกแก้มแน่นอนค่ะ
    อุปกรณ์มีกล่องแว่นสีดำ ผ้าเช็ดแว่น TAG
    >>> ซู่หลีขอลดราคาจาก 11,500 เหลือเพียง 8,500 NET บาทเท่านั้นค่ะ

***CLASSIC COLLECTION !!!***
    HOUSE OF HOLLAND ON A PROMISE(พร้อมส่งค่ะ)
    : Black Frame / Grey Lens
    : SS2013 Round STYLE ค่ะ
    House of Holland - On A Promise Black & White แบรนด์ดีไซด์เก๋จาก designer เมืองผู้ดี Henry Holland แว่นตาทรงกลมคลาสสิค ใส่ง่ายมากค่ะ ตัวนี้มี feature the phrases 'cross my heart, hope to die' and 'stick a needle, in my eye.' อุปกรณ์มี Transparent Case, ผ้าเช็ดแว่น, TAG, Guarantee Card
    >>> ซู่หลีขอขายที่ราคา 7,500 NET บาทเท่านั้นค่ะ

***CLASSIC COLLECTION !!!***
    HOUSE OF HOLLAND ON A PROMISE(พร้อมส่ง จำนวนจำกัดมากๆค่ะ)
    : Black and Pink Frame / Grey Lens
    : SS2013 Round STYLE ค่ะ
    House of Holland - On A Promise Black & Pink แบรนด์ดีไซด์เก๋จาก designer เมืองผู้ดี Henry Holland แว่นตาทรงกลมคลาสสิค ใส่ง่ายมากค่ะ ตัวนี้มี feature the phrases 'cross my heart, hope to die' and 'stick a needle, in my eye.' อุปกรณ์มี Transparent Case, ผ้าเช็ดแว่น, TAG, Guarantee Card
    >>> ซู่หลีขอขายที่ราคา 7,500 NET บาทเท่านั้นค่ะ

REAL PHOTOS ARE COMING SOON !!!
    ***CLASSIC MODEL !!!***
    KAREN WALKER
    SUPER DUPER STRENGHT BLACK(พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : Black Frame / Grey Shaded Lens
    : เป็น รุ่นที่แม่ค้าชอบที่สุด ใส่แล้วสวยไฮโซสุดๆ ^^ ใครอยาก LOOK เป็นคุณหนูสวยเลิศ ต้องตัวนี้เลยค่ะ เป็น Oversized Style ค่ะ แว่นตาน่ารักมากจิงๆ ค่ะ ถึงจะแฟชั่นแต่เรียบหรู ใส่แล้วไม่เบื่อค่ะ ใส่ได้นานและถึงจะเป็นของปีที่แล้ว มีรุ่นใหม่ๆ มา แต่ก็สวยสู้ตัวนี้ไม่ได้ค่ะ รุ่นนี้แม่ค้าช๊อปชอบค่ะ แม่ค้าก็มีเก็บไว้ใช้เหมือนกันค่าๆๆๆๆๆๆ ^^
    >>> ซู่หลีขอขายที่ราคา
    8,500 NET บาทเท่านั้นค่ะ
    ***SIZE แว่นจะวัดเป็น "นิ้ว" และรวมกรอบแว่นแล้วนะคะ จะวัดจากซ้ายไปขวา=ความกว้าง และบนลงล่าง=ความสูงค่ะ***

SIZE: 5.75"W x 2.25"H

***CLASSIC MODEL !!!***
    KAREN WALKER Super Duper Strength
    TORTOISE(พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : เป็นรุ่นใหม่ของปี 2012 ค่ะ ที่แม่ค้าชอบมากกกกกก ใส่แล้วสวยเก๋ ไฮโซสุดๆ ^^ ใครอยาก LOOK สวยเลิศ ต้องตัวนี้ สีนี้เลยค่ะ เป็น Oversized Style ค่ะ แว่นตาน่ารักและเก๋มากจิงๆ ค่ะ ถึงจะแฟชั่นแต่ใส่แล้วไม่เบื่อค่ะ*

>>> ซู่หลีขอขายที่ราคา
    8,500 NET บาทเท่านั้นค่ะ
    ***SIZE แว่นจะวัดเป็น "นิ้ว" และรวมกรอบแว่นแล้วนะคะ จะวัดจากซ้ายไปขวา=ความกว้าง และบนลงล่าง=ความสูงค่ะ***

SIZE: 5.75"W x 2.25"H

***SALE COLLECTION SS13 !!!***
    RETRO SUPERFUTURE
    49er CLASSIC BLACK(พร้อมส่งค่ะ!!!)
    : Black Frame with Gunmetal Bridge and Legs / Grey Lens: SS2013 ค่ะ
    แบรนด์ดีไซด์เก๋ เป็นแว่นตา VINTAGE STYLE คลาสสิค ใส่ง่ายค่ะ อุปกรณ์มี PAPER BOX, HARD Case, ผ้าเช็ดแว่น, Guarantee Authentic & Lens
    >>> ซู่หลีขอลดราคาจาก 8,500 เหลือเพียง 6,900 NET บาทเท่านั้นค่ะ

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ